ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Louisi Animal X E-Bay pucky By Eastside Bangkok
  • KEN66 E/S BKK
    ทำแม่งอยู่แต่สายเก่าเดิมๆยิ่งทำยิ่งแหลม ทำจนไม่รู่จะกี่ดับเบิ้ลแล้วมันไม่ออกเหมือนเมืองนอกเขา
    .....................................................................................................
    AEK_PC723
    ย้ำนะครับว่ากลุ่มผมบรีดกันเอง
    และมันก็ได้คอมแพ็คสุดๆที่ตั้งใจไว้ กับสายเลือด 3 มานู
    ....................................................................................................

*แล้วไอ้สาย Manu ที่พวกเอ็งดับเบิ้ลกันอยู่เนี่ยเก่ามั๊ยวะ ขอบอกเก่าโคตร

*แล้วไอ้กับสายเลือด 3 มานู เนี่ยเค้าไม่ได้เรียกกันว่าดับเบิ้ลเหรอ อ่ะ 2 คนเคลียกันเองนะ
    กระแดะพูดลืมซะว่าตัวเองก็ทำ เวรกามเจงๆ
  • ว่ามาครับพี่ผมไปผ่าบูลด๊อกตรงไหน
    อยากรู้เหมือนกัน
    ผมทำได้พี่ว่าผ่าบูลด๊อก
    แต่เมืองนอกทำได้พี่ไปซื้อกันมา
    ผมเลี้ยงหมาที่บ้านมาดูได้เลยครับ
    ไม่มีปิดบัง อยากลองทำแต่ไม่มีวัตถุดิบ
    ถ้าพี่มีแบ่งผมมาสักตัวก็ดี ผมกล้าลอง
    พี่กล้าแฉว่ามาพี่ พี่เคยทำแล้วหรอ
    ผมไม่ต้องโยนไปหาใครเพราะผมไม่คิดจะจับผิดใคร
    พี่ผีท่านเป็นใครผมไม่สน เพราะผมไม่ได้ขายหมาให้พี่ผมไม่ได้ไปขอหมาพี่มาทำ
    ถ้าพี่จะออกมาแสดงตัวผมก็ไม่โกธร
    เพราะว่าผมยินดีรับฟัง ขอให้พี่ๆกล้ากันหน่อยดีกว่า
    ผมรออยู่นะครับ
    แล้วอย่าลืมมาแฉนะครับผมเถียงเต็มตัวอยู่แล้ว
    แต่ถ้าให้น่าเชื่อถือว่าท่านคนจิงโปรดแสดงตัว
    เพื่อให้หลักฐานชัดเจนไม่ใช่จดหมายลูกโซ่
    คนเขาจะได้เชื่อถือยิ่งขึ้น
    ไม่ใช่ว่าคนอื่นแต่ไม่กล้าแสดงตัว
    ถ้าจะมาลิตเครดิตกัน แต่มาแบบผีๆผมว่าคนเขาไม่เชื่อหรอกครับ
    ถ้าจะผ่าผมทำกับเจ้าจิ้วในตะกล้าดีกว่า
    นอกจากพิทบูลที่บ้านมีพันธุ์อื่นก็คือชิวาวานี่ล่ะครับ
    555555555555555
    ไฟล์แนบ
    fb01.jpg 81K
  • แต่ผมทำดับเบิ้ลแล้วไม่แหล่มนี่พี่
    แต่พี่อินบรดยิ่งแหล่มอันนี้ช่วยมิได้
  • ส่วนตัวนี้สก๊อย
    ลูกRT ผ่าอะไรมาพี่เล่าให้ฟังหน่อย
    ตัวเล็กฟันเหยินด้วย
    รออยู่นะครับ
    ไฟล์แนบ
    20100215141951_00112.jpg 55K
    20081022093101_DSC01760_jpg1.jpg 49K
    20100212110539_12342.jpg 95K
    0001.JPG 49K
  • อ่อๆ ๆ ๆ ๆ ๆยิ่งทำยิ่งแหลมมิน่าตัวเมียที่ทำแหลมเจงๆ ดับเบิ้ล มานู
  • :m005:เงียบ
    ไฟล์แนบ
    20090222142232__conflictbullys010010.jpg 20K
  • ใครผสมหลุยไปไม่ติดก็เสือกมาว่าเค้าเลวมาก
  • KEN66 E/S BKK CommentTime6 ชั่วโมงก่อน | June 7, 2010, 1:47 pm
    คินเอ็งไม่รู้หรอว่าพี่ผีเข้าระดับเทพแล้ว
    xxxพี่แกศึกษาจริง วันๆนั่งท่องเพด
    รู้หมดล่ะใครผสมใคร ท่องเวปนอก
    สายไหน แค่บอกอักษรตัวแรกมาแกบอกไปได้ลึกถึง
    10เจน แกศึกษามาหมดว่าหลุยมันสายเลือดอะไรดีอย่างไร
    แต่ของแกไม่ติดเลยน้อยใจมั่ง ทำแม่งอยู่แต่สายเก่าเดิมๆ
    ยิ่งทำยิ่งแหล่ม ทำจนไม่รู่จะกี่ดับเบิ้ลแล้วมันไม่ออกเหมือนเมืองนอกเขา
    เวลาพวกผมทำได้เลยตามมาจิกกัวจะดีกว่าของตัวเอ็ง
    พี่ครับพวกผมไม่ใช่เด็กๆแบบที่พี่เคยตบๆมากันนะครับ
    ผมไม่อยากยุ่งเพราะผมถือว่าผมเลี้ยงหมาหาเพื่อน
    ไม่อยากสร้างศัตรู
    เลิกเถอะพี่ ผมขอเราไม่เคยผิดใจกันนะ
    เอาดูซะพี่ไทยทำ ไม่ต้องท่องเพดให้มากมาย
    ทำในสิ่งที่เห็น แบบว่าจับต้องได้
    ผมขอชมผลงานที่พี่xxxว่าเจ๋งหน่อยซิว่าดีกว่าที่ผมทำมากไหม
    สังเกตุปากนะครับพี่xxx อันนี้ทำแบบไทยๆ
    ไม่ต้องท่องเพดอะไรมากมาย
  • เคนที่โพสมาเนี่ยว่าใครเอาให้ชัดไปเลยดีกว่า เพราะตอนนี้มีคนโทรมาถามพี่หลายคนแล้วว่าเป็นพี่รึป่าว เราไม่เคยมีอะไรกันอย่าฟาดงวงฟาดงา ไปโดนคนอื่น คนที่เค้าไม่เกี่ยวข้องขี้เกียจจะตอบคำถามพวกที่โทรมา เอาเจาะจงไปเลยดีกว่าถ้ารู้จริง เพราะที่เขียนมาหลายคนเค้าเข้าใจว่าเป็นพี่
    bird_ge
  • แต่ของแกไม่ติดเลยน้อยใจมั่ง ทำแม่งอยู่แต่สายเก่าเดิมๆ

นั่นเกว่งปากหาส้นตีนไปทั่ว กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกก
  • ยังไงก็ช่วยบอกด้วยละกันว่าด่าใคร เพราะแบบนี้มันลากพี่เข้ามาเอี่ยวด้วย แต่ถ้าสงสัยพี่เอาหลักฐานมาเลย
  • สิ่งที่ผมคิดมันช่างตรงกับที่เป็นอยู่จริงๆ
    ๑.เบริ์ดเพิ่งผสม หลุยซ์ ไปแล้วไม่ติด
    ๒.ด้วยคำพูดที่ว่า แต่ผมทำดับเบิ้ลแล้วไม่แหล่มนี่พี่ แต่พี่อินบรดยิ่งแหล่มอันนี้ช่วยมิได้
    เท่าที่ผมดูๆคือ เบริ์ด เคยทำอินบรีดอย่างที่ เคน พูดอยู่
    ๓.เรื่องท่องเพ็ดนี่ไม่ต้องบอกเพราะได้ข่าวว่าเบริ์ดคือหนึ่งในคำภีร์ Gooti Line
    ๔.เคน ใช้คำพูดที่ว่า...แต่ของแกไม่ติดเลยน้อยใจมั่ง ทำแม่งอยู่แต่สายเก่าเดิมๆ
    ชี้ชัดเลยว่าเบริ์ดทำสายเดิมๆอยู่นานหลายปี นั้นคืด ฟังกัส ลูกครึ่ง Re. กับ Gotti
  • อ้าวพี่เบริดผมไม่ได้ว่าเจาะจงไปที่พี่
    ผมบอกแล้วไงว่าต่างคนต่างคิด
    ผมกับพี่ไม่เคยมีอะไรกัน
    ผมมีอะไรผมก็ปรึกษาพี่คนเดียวตั้งแต่สมัยไหนแล้ว
    เพราะผมเห็นพี่เป็นผู้ใหญ่ ที่สุดเท่าที่เคยคบมา
    พี่อย่าไปฟังคนมันยุแยง พี่ก็รู้คนที่รู้จักพี่ไม่ชอบผมอยู่ก็หลายคน
    เหตุการณ์อย่างนี้ไม่ใช่จะพึ่งเกิดครั้งนี้ครั้งแรก
    ที่พี่ออกมาอย่างนี้ผมก้ไม่สบายใจ
    แต่ผมไม่ได้ฟาดหางไปให้โดนใครนะพี่
    ผมไม่ได้อยากรู้ด้วยซ้ำว่าใครที่มาแซวผม
    แต่ตอบไปเพราะมันมาถามก็ตอบไป
    ถ้าผมจะด่าพี่ ผมไม่ต้องมาอ้อมหรอกพี่
    พี่รู้นิสัยผม ผมไม่พอใจผมต้องเข้าไปคุยให้รู้เรื่อง
    ผมไม่ชอบผมบอกไม่ชอบ แต่พี่กับผมผมยังเคารพเหมือนเดิม
    ไม่เคยเปลี่ยน แต่คนที่โทรไปถามพี่ใครหรอบอกให้โทรมาถามผม
    ไม่ต้องให้โทรไปถามพี่ให้เสียเวลา ขนาดเฮียๆแกโทรมาผมยังบอกไปแค่ว่าผมมีคนที่ไม่ชอบผมอยู่ไม่กี่คน
    และผมก็บอกแก่ต่อไปว่าผมไม่คิดจะตามหาด้วย
    เพราะผมไม่ได้อยากจะรู้ด้วยซ้ำ พี่ทำใจดีๆไว้ก่อน อย่าให้มันเหมือนเหตุการณ์ที่ผ่านมา
    พี่จะเสียเพราะคนอื่นยุ
    ส่วนเรื่องที่จะให้บอกว่าใคร ผมจนปัญญาจิงๆว่ะพี่เพราะตัวผมเอ็งก็ไม่รู้ไปเยียบตีนใครเขามาบ้าง
    ผมไม่ได้สืบ แต่ก็คงไม่สืบหรอกพี่ช่วงนี้ยุ่งเรื่องทำงาน
    แต่ถ้าที่ผมตอบแล้วมีส่วนไปโดนพี่ผมก็ขอโทษ
    เพราะตอนตอบก็ตอบแบบรวดเร็วบ้างที่พิมยังไม่เสร็จก็มีมาเสียบอีกแล้ว
    เขาถามมาผมก็ตอบไป หวังว่าคงเข้าใจ
    แสดงว่ากระทู้ผมคนที่รู้จักพี่แวะเขามาอ่านกันเยอะ
    เรื่องมันถึงไปถึงพี่ได้ เพราะปรกติแล้วกระทู้พวกผมคนสนใจน้อย
    อย่างไงพรุ่งนี้จะโทรหาดีไหม ทำเป็นคนแก่ใจน้อยไปได้ น้าเบริด
  • เพราะผมเห็นพี่เป็นผู้ใหญ่ ที่สุดเท่าที่เคยคบมา
    ................................................

จริงเหรอ แล้วเอาเฮียแถวพระราม3ไปไว้ไหนหว่า
    หรือว่าเหตุการ์ณนี้คือปฏิบัติการ์ณ เลียเฉพาะกิจ วะ ว่าว ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ
  • ส่วนไอ้พวกผีๆผมขอทีเหอะมันไม่สนุกแล้ว
    ผมกับพี่เขาดีๆกันอยู่เพราะพวกผีๆทั้งหลาย
    มันชักจะบานปลายไม่สนุกแล้ว
    หาศัตรูให้อยู่เรื่อย ไอ้เรื่องแก่วงปากผมไม่ทำหรอกไม่มีใครเขาอยากจะเจ้บตัว
    แต่ผีก็กวนเหลือเกินตอนแรกว่าจะเอาไว้แก้เหงา
    ผีมันก็จับประเด็นให้ตรงกันจนได้
    เอางี้พี่เบริดผมว่าไอ้xxxเนี้ยมันรู้จักพี่
    และมันก็รู้จักผม
    พี่บอกให้มันหยุดได้แล้ว
    ผมไม่อยากทะเลาะกับพี่
    ถ้าพี่รู้ว่ามันเป้นใคร
    บอกมันออกมาแบบตรงๆ
    ไปเลย ผมไม่ชอบ
    เพราะถ้ามันไม่รู้จักพี่ มันเอามาเชื่อมอย่างนี้ไม่ได้หรอก
    ผมถามหน่อยว่าพี่ไปผสมหลุยมาพี่บอกใครมั่งไหม
    ผมว่าพี่ก็ยังไม่ได้โปรโมท ผมเอ้งก็พึ่งจะรู้เมื่อไม่นานมานี้
    แล้วไอ้xxxเนี้ยผมว่าชักจะรู้ดีเกินไปแล้ว
    สนุกนะที่ทำให้คนเขาทะเลาะกัน
    พี่เบริดถ้าไอ้xxxเนี้ยไม่ถามวกไปวนมาจนผมต้องตอบจนไปโดนพี่
    เชื่อผมดิพี่ไอ้นี่แม่งคบลำบาก แม่งจะดึงให้คนทะเลาะกันจนได้
    ผมล่ะงง
  • ผมว่ามันไม่จบง่ายๆนะพี่ผีครับ
    ผมขอกราบงามๆสักสามที
    ผมไปทำอะไรให้พี่โกธรนักหนา
    พี่ถึงต้องมาดึงผมให้ไปทะเลาะกับคนโน้นคนนี้
    เรื่องเคารพหรือไม่เคารพ
    คนที่รู้จักผมเขารู้กันดีอยู่แล้ว
    ผมอยู่ที่นี่มาพอสมควรแล้ว
    ผมเข้ามาเพราะอยากมีเพื่อนเพื่อคลายเครีดจ
    ขนาดบางกลุ่มผมเคยทะเลาะกันแทบตาย
    ผมยังไม่เก็บมาเป็นประเด็นเลย
    ผมถือว่าขอให้เราคิดดีกับเขาตัวเราก็จะไม่คิดมาก
    สักวันเขาก็จะคิดดีๆกับเราเอ็ง เรามันคนชอบในสิ่งเดียวกันรักกันไว้ดีกว่าสนุกกว่า
    ผมคิดแค่นี้จริงไอ้เรื่องแข่งขันมันจบไปนานแล้ว
    ถ้าจะแข่งตอนนี้ขอแข่งกับตัวเอ็งดีกว่า
    เอานะครับขอให้จบ ไม่สนุกแล้ว
    อย่าเอาเรื่องไม่เป้นเรื่องมาทำให้คนทะเลาะกันดีกว่า
  • ผมถามหน่อยว่าพี่ไปผสมหลุยมาพี่บอกใครมั่งไหม
    ผมว่าพี่ก็ยังไม่ได้โปรโมท ผมเอ้งก็พึ่งจะรู้เมื่อไม่นานมานี้
    ..........................................................

เลียได้อีก เท่าที่อ่านมาก็เห็นฟาดไปหลายคนออกอาการแข็งแรง
    พอเจอของจริงของแข็งอ่อนระทวยเลยเหรอว่ะ งุงิ งุงิ

อย่างว่าถึงใจจริงมึงจะคิดว่าเป็น genetic_era
    แต่ถ้าเหตุการมันพลิกเป็นแบบนี้ใครจะกล้ายอมรับว่า โผมคิดว่าเป็นเพ่
  • เพราะผมเห็นพี่เป็นผู้ใหญ่ ที่สุดเท่าที่เคยคบมา 5555555555555555555555555555555555555555555555
  • ลืมแล้วผมจะไปเลียน้าเบริดทำไหมว่ะ
    แค่คิดก็อ๊วกจะแตกแล้ว เลียๆๆเค็มตายห่ากรูจะบ้าตาย
    ส่วนเฮียใหญ่ ขานั้นเขาเหล่าระดับทวยเทพแล้ว
    ผมไม่อาจจะไปตีสนิทได้หรอก เดี๋ยวเหาจะกินหัว
    ให้แกอยู่กับเหล่าทวยเทพของแกเหอะ
  • เอารูปผมลง ทำไมพี่ ? หมายถึงผมป่าว ? ผมไม่ได้ไปผสม เจ้าหลุยส์นะครับ ถ้าสงสัยก็ถามมาได้ตรงๆพี่ อย่ามั่วเอามาลงแบบนี้เดี๋ยวคนจะเข้าใจผมผิด !

ขอบคุณครับ

GOF BUFFALOBONE
  • เอาเห้ยถึงเฮียใหญ่แล้วเมื่อไหร่จะถึงกูว่ะอีกนานมั้ยอยากเล่นด้วยโคตรเหงาเลย

เสียดายกูไม่น่าขาย pavo เลยจะได้โดนด่าเป็นประเด็น pavo สวยกว่า หลุยซ์เยอะหางคดขาตึง สุดตีน
    ไฟล์แนบ
    DSC056592.jpg 83K
  • KEN66 E/S BKK ปากดีซะจนได้เรื่อง
    นึกว่ากร่าง โดนเข้าให้แล้ว
  • ยังไม่จบอีก ต้องแบบว่าผมทะเลาะกับน้าเบริดยิงกันตายสักฝั่ง
    ถึงจะถึงใจพี่ผีใช่เปล่าครับ
    ไม่มีเหตุผล ว่าต่อมาเลยรอฟังอยู่
    ถ้าแสดงตนจะดีกว่านี้นะว่าไหม
    ใจถึงๆกันหน่อยพี่น้อง
    ถ้ามาเป็นผีผมไม่ตอบแล้ว พี่อยากว่าไรเชิญ
    เพราะผมไม่เปิดดูแค่นี้นก็จบ
    เรื่องง่ายๆๆ เมื่อผมไม่เถี้ยงพี่ผีก็อารมณ์เสียเลิกไปเอ็ง
    มุกเดิมแต่ใช้ได้ผม
    ไปแล้วนะครับ
    ส่วนน้าเบริดเดียวเราไปคุยกันสองต่อสองดีกว่า
    เพราะมีคนอยากรู้เยอะ เอาให้ผีคลั่งตายเพราะอยากรู้ว่าเราสองคนจะจบอย่างไร
    55555555555555
  • เห้ยไรว่ะเคน เลิกแล้วเหรอผมหารูเข้าอยู่ตั้งนานเยรสๆๆๆเข้ๆๆๆๆ
  • เห้ยยพี่ ผมถามว่าเอารูปผมลงทำไม ????
  • เฮียผมขอร้องอย่าลำบากมายุ่งกะน้องเลย
    ปล่อยน้องตามยถากรรมเถอะครับ
    มีเฮียทีไรเรื่องยาวทุกที
    ส่วนน้องกอล์ฟพี่ไม่ได้จะว่าเอ็งสักนิด
    ขนาดจะเจอตัวยังยากเลย
    และที่เอ็งลงมาเนี้ยแซวหรือว่าเอาจริง
    ขอบอกไว้ว่าพี่ยังคิดกับเอ็งเหมือนเดิมมีข้อข้องใจไม่มั่วอยู่แล้วโทรหาแน่ถ้าคิดว่าใช่เอ็งนะ
    ที่ลงรูปไปนะขอบอกตรงนี้เลยว่าผมไม่ได้สงสัยกอล์ฟ เพราะว่าเอ็งคงไม่มายุ่งอยู่แล้ว
    จะตอบเฉพาะคนที่ลงชื่อนะครับ
  • พี่ก็ตอบอยู่นี่ไง
    มึงจะเอาอะไรว่ะกอล์ฟ
    ใจร้อนจิงๆ
  • พี่พิมช้ามึงก็รู้
    ย้ำว่าพี่ไม่ได้ว่าเอ็ง
    เข้าใจชัดไหม
  • 555 พี่รักเคนน่ะไม่ให้ช่วยแน่นะ :m009::m029:
  • ไม่ต้องครับเฮียน้องเกรงใจ
    กัวเฮียลำบาก
    ผมไหว้ล่ะ
  • ไม่ใช่อะไรหรอกพี่เคน ผมเห็นว่าพี่ไม่เคยลงรูปผมเลย เพิ่งวันนี้มีเรื่อง เห็นลงรูปผม อันนี้ก็ไม่รู้ทำไม ผมเลยถามดู ผมแค่ถามว่า ถ้าไม่นึกว่าเป็นผมแล้วลงรูปผมเพื่อ ??? คนมันจะเข้าใจผิด ไม่ใช่อะไรหรอกพี่ พูดถึงพูดกระแทกมันยังพอทำได้สำหรับผม ผมก็แค่อ่านแล้วผ่านไป แต่ลงรูปนี่เยอะไปหน่อย ..
  • ตอนแรกก็คงคิดไปหมดทุกคนแหละ
    มันฟาดไปเรื่อย แต่พอเค้ามาถามก็ ไม่ใช่ ๆ ๆ
  • เฮ้อออออ ยาวอีกแระ
  • ออพี่แซวไอ้เอกมันหวังว่าเอ็งคงเข้าใจ
    กอล์ฟพี่จะตอบแค่เอ็งตอนนี้นะ
    ไม่ต่อความยาวสาวความยืด
    ยังยืนันคำเดิมว่าไม่ได้คิดถึงเอ็ง
    เชื่อไม่เชื่อเรื่องของเอ็ง
    พี่ว่าเอ็งรู้จักพี่พอสมควร
    หวังว่าไม่ต้องอธิบายกันมากมายนะ
    หรือเอ็งอยากได้คำตอบแบบไหนว่ามา
    ถ้ากอล์ฟจะหาเรื่องพี่ก็ตามแต่น้องจะทำ
    แต่ที่ลงรูปเอ็งมันไม่มีนัยแอบแฝงจิงๆ
    หวังว่าที่บอกคงเข้าใจนะ
  • สรุป .. ผมก็ไม่ต่อความยาวเหมือนกัน ให้คนที่ดูตัดสินเองจะดีกว่า

ส่วนที่หาเรื่องคงไม่ใช่ฝ่ายผมแน่

พี่ลงรูปผม แล้ว พิมพ์ อ้างอิงถึงพี่ bird มันก็ดูคลุมดีนะพี่ แต่สมัยนี้เค้าเลิกใช้กันแล้ว วิธีแบบนี้ มันจะเข้าตัวบอกตรงๆ

จะบอกให้ทุกอย่างคนดูตัดสินได้ แค่พี่เงียบทุกอย่างก็จบ ส่วนผีปล่อยให้มันพูดไป คนดูผมว่าแยกแยะได้
  • ขอบใจที่เอ็งเข้าใจ
    เพราะพี่ก็ไม่มีเหตุผลที่จะไปหาเรื่องเอ็งกับพี่เบริดทำไม
    แต่ถ้าจะผิดเอ็งต้องโทษพี่xxxเขาเป็นคนโยงเรื่องทั้งหมดให้มารวมกัน
    เปิดประเด้นมา พี่ก็แค่เอาหมามาลงให้เพื่อนๆดู
    มันจบแบบนี้พี่ก็ไม่แฮ๊ปปี้
    พี่กับเองกับพี่เบริดไม่ค่อยที่จะทะเลาะกันสักครั้งเท่าที่คบกันมาหลายปี
    แต่ต้องมาผิดใจกันเพราะ แค่เรื่องนี้พี่ว่ามันไม่ดีเลย
  • อ่านยังไงแม่งก็ด่าพี่ bird_ge ชัดๆไอ้ควายเอ้้ย
    ทีอย่างนี้กลัวรึไง เวลาด่าเค้าเสือกไม่กลัว ปากกล้า ปากเก่ง
    จะด่าใครกลับก็อย่ากราดเว้ย มิน่าหล่ะที่เค้าว่ามึงไอ้เอก(ไอ้วัวสันหลังหวะ)
    สมองมึงแม่งมีอยู่แค่ในสมองเนี่ยจริงๆหว่ะ ได้ยินมานานและ ตอนแรกมึงแม่งเป็นแค่นิยายน้ำเน่า
    ที่แท้แม่งของจริงหว่ะ เหี้ยเอ้ยตลกสัดอะ ยิ่งอ่านก็ยิ่งทุเรศ เลิกเหอะหว่ะ อย่าพยายามเลย ปากดีจริงๆนะมึง
    สักวันกูจะจัดให้อย่างงาม 555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555
    คินเอ็งไม่รู้หรอว่าพี่ผีเข้าระดับเทพแล้ว
    xxxพี่แกศึกษาจริง วันๆนั่งท่องเพด
    สายไหน แค่บอกอักษรตัวแรกมาแกบอกไปได้ลึกถึง
    10เจน แกศึกษามาหมดว่าหลุยมันสายเลือดอะไรดีอย่างไร
    แต่ของแกไม่ติดเลยน้อยใจมั่ง ทำแม่งอยู่แต่สายเก่าเดิมๆ
    ............................................................

แล้วข้อความข้างบนนั้นหมายถึงใคร คนที่ผสมหลุยไปแล้วไม่ติดมีกี่คน
    คนที่เล่นหมาบลูลี่จนถึงขั้นเทพบ้านเรารู้ดีก็มีไม่กี่คน

ถ้าไม่ได้ว่า เบริ์ด Genetic_era จริงๆแล้วคุณว่าใคร ต้องการกระทบใคร
    หลักฐานมันเห็นชัดเจนอย่างนี้ยังพลิกคำพูดตลอด

กรุณาตอบว่าคุณคิดว่าเป็นใคร เพราะสิ่งที่คุณพิมพ์ไปนั้น มันต้องมีคำตอบ
    ว่าคุณหมายถึงใคร
  • เฮ้ยกล้าพูดก็กล้าๆรับหน่อย คนเลี้ยง BULLY เค้าใจเว้ย
    ไม่ใช่เลี้ยงนกเอี้ยงดีแต่เจื้อยแจ่วไปวันๆ
    คนพูดนะครับไม่ใช่หมาเห่า

กูว่าพวกมึงเลิกทำตัวเป็นพวกฮิปฮอปเหอะ กูว่าไปเปลี่ยนแนวเป็นพวก สตรีทแล้วเดินแถวๆสยาม หรือสีลมเหอะ(บาร์เกย์อะ)
  • ส่วนรูปนี้ผมเข้าใจว่าKEN66 E/S BKK ต้องการจะให้สื่อให้เห็นว่า"กูรู้ว่ามึงเป็นใคร"
    หวังว่าคนในรูปเห็นแล้วจะรู้สึกร้อนตัว สะดุ้งว่า KEN66 E/S BKK รู้ได้อย่างไร
    แต่ที่ไหนได้เป็นการหว่านแห หว่านแบบเจาะจง และตั้งใจ

คนขวามือผมเข้าใจว่าเป็น กอล์ฟ เพราะเห็นบ่อยส่วนคนด้านหลังไม่แน่ใจเรื่องชื่อ
    แต่พอรู้ว่าเขาเป็นหนึ่งใน บัฟฟาโร่โบน ทีม รูปๆนี้คุณไม่เคยลงเลยแม้กระทั่งในกระทู้ของคุณ

ผมอยากถามว่า คุณนำมาลงมันต้องมีความหมาย ถ้าไม่อย่างนั้นคุณไม่เอามาลงแน่
    เพราะ อีสไซด์ กับ บัฟฟาโร่โบน มันสิ้นสัมพันธ์กันไปนานแล้ว

คุณลงรูป กอล์ และเพื่อนในกลุ่ม บัฟฟาโร่โบน เพราะเหตุใด
    ไฟล์แนบ
    20081201095525_112.jpg 78K
  • ตรูไม่รู้เรื่อง ตรูหนีไปเที่ยวกะเฮียใหญ่มา
    แต่เอางี้ พอดีมันยาวขี้เกลียดอ่าน
    จะเคืองกันไปทำไม กอดคอล้อมวงกันไว้
    ลองมองรอบๆตัวเราซิ ที่เรามากันถึงวันนี้ได้ ไม่ใช่ก็เพราะพวกเรารึ
    คนที่ไม่มีเพื่อน ไม่มีพวก หายไปจากวงการกี่คนแล้ว ดูพวกผมดิ สุขจะตายไป 5555
    ไฟล์แนบ
    chang-126.jpg 98K
  • อ้าวอย่างนี้ก้อตั้ง ให้คนเกลียด ทางคุณกอล์ฟ เค้าอะดิ
    แล้วยังด่า พี่เบิร์ดอีก สร้างศรัตตรูเหรอ หลายทางนะเนี้ย
    ระวังเป็นแบบประธาน ช้างนะ อย่าเล่นกับสิ่งที่มองไม่เห็น
    กุ๊กๆกู๋
  • พวกลักรอบด่าคนโดยใช้ภาษาแบบมีเลศนัยมันต้องรับผิดชอบต่อคำพูด
    ผิดไหมครับ yut_scubapit ที่ผมต้องการคำตอบ
  • อย่างนี้ต้องลักลอบ ดักกระทืบปาก ให้หมา กระเด็นออกจากปาก
  • แม่งเอ้ย แบบนี้เค้าเรียก ควายนา ชัดๆ หุ่นกะพน้าก็คล้ายๆ
    มรึงเล่นกวาดแบบนี้เดี๋ยวเจอกู เดินๆระวังหลังด้วยนะมรึง หน้าตาควายนาแบบนี้ คงจำผิดยาก
  • ตอบยังไงดีอ่าเล่นดักทุกทางกรูไปดีแฝ่ ไม่ตอบดีแฝ่ แกล้งมึนไปเลยดีแฝ่ กรึ๊ก ๆ ๆ ๆ
  • KEN66 E/S BKK CommentTime13

อ้าวพี่เบริดผมไม่ได้ว่าเจาะจงไปที่พี่
    ผมบอกแล้วไงว่าต่างคนต่างคิด
    ผมกับพี่ไม่เคยมีอะไรกัน
    ผมมีอะไรผมก็ปรึกษาพี่คนเดียวตั้งแต่สมัยไหนแล้ว
    เพราะผมเห็นพี่เป็นผู้ใหญ่ ที่สุดเท่าที่เคยคบมา
    พี่อย่าไปฟังคนมันยุแยง พี่ก็รู้คนที่รู้จักพี่ไม่ชอบผมอยู่ก็หลายคน
    ..................................................................
    ถ้ามีคนไม่ชอบคุณหลายคนจริงทำไมเขาเพิ่งจะเล่นคุณตอนนี้หล่ะ
    คุณไม่เคยมีคนด่ามานาน และสาเหตุการโดนด่าครั้งนี้มาจากประเด็นผสมหลุย
    คุณจึงคิดว่าคนด่าคุณเป็นคนที่ผสมหลุยไปแล้วไม่ติดจึงเกิดอาการ อิจฉา ริษยาคุณ

ก็เลยด่า เบริ์ด แบบอ้อม ด้วยแรงอาฆาต
  • พี่เบริดตามที่คุยกันแล้ว
    ผมลงมาขอโทษพี่นะครับ
    ที่ไปพาดพิง
    อย่างเสี่ยยุทธว่าถูกต้องแล้วครับ เพื่อนเยอะนะดีแล้ว
    ส่วนพี่ผีไม่ต้องโยงไปถึงผมกับBB
    พวกผมคุยกันจบไปนานแล้ว
    เจอกันตามงานยังคุยกันอยู่ไม่จำเป็นต้องทะเลาะกันครับ
    เพราะไม่ว่างานไหนดึกๆไปแล้วก็เหลือกันอยู่ไม่กี่คน
    หลือแต่หน้าเก่าๆหน้าแก่ๆไม่กี่คน รักกันไว้ดีกว่า
    ส่วนนักเลงทั้งหลายเชิญตามสบายครับ
    อยากจะมาทำอะไรผม มีโอกาสก็จัดไป
    เพราะผมไม่รู้ว่าคุณคือใคร
    แต่ผมไม่ได้ไปทำร้ายคุณก่อนแน่นอน
    ส่วนเรื่องน้องกอล์เดี๋ยวผมลบให้นะกอล์ฟ
    ถ้าทำให้เอ็งเดือดร้อนก็ขอโทษด้วย
    ไฟล์แนบ
    AEK.jpg 40K
    ............................................................

แล้วข้อความข้างบนนั้นหมายถึงใคร คนที่ผสมหลุยไปแล้วไม่ติดมีกี่คน
    คนที่เล่นหมาบลูลี่จนถึงขั้นเทพบ้านเรารู้ดีก็มีไม่กี่คน

ถ้าไม่ได้ว่า เบริ์ด Genetic_era จริงๆแล้วคุณว่าใคร ต้องการกระทบใคร
    หลักฐานมันเห็นชัดเจนอย่างนี้ยังพลิกคำพูดตลอด

กรุณาตอบว่าคุณคิดว่าเป็นใคร เพราะสิ่งที่คุณพิมพ์ไปนั้น มันต้องมีคำตอบ
    ว่าคุณหมายถึงใคร

ตอบชัดๆว่าคุณด่าใคร...................................................
  • มองแบบคนมีการศึกษา อ่านกี่รอบ กี่รอบ ยังไงคุณก็พยายามโยงไปหาคุณเบริ์ด Genetic_era แน่นอน ผมว่าทุกๆคนเค้าไม่โง่นะครับ เค้าเรียนกันมาสูงๆทั้งนั้น การศึกษามันทำให้กระบวนความความคิดละเอียด และถึ่ถ้วนมากขึ้น คุณมาพิมพ์แบบนี้ ความเสียหายตกอยู่ที่คนถูกพาดพิงนะครับ พวกคุณคิดว่าพวกคุณเป็นใครครับถึงกระทำแบบนี้ มีวัฒนธรรมกันบ้างมั้ย นิสัยของพวกคุณไม่เคยเปลี่ยนแปลงจริงๆ เรื่องการเอาตัวรอดแบบทิ้งเพื่อนไว้โดนกระทืบเนี่ยถนัดมากนะครับ ยอมรับเถอะผมว่าพี่เบริ์ด Genetic_era เค้าน่าจะ(น่าจะ) ให้อภัยคุณได้นะ

สันดารจริงๆ ไม่เคยเปลี่ยนแปลง