ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

BURGH มากับคำว่าใช่ !!!
  • หลังจากห่างหายไปนาน เจ้าเบิกกลับมาแล้วครับ...
    ไฟล์แนบ
    12.JPG 105K
  • ยังหล่อเหมือนเดิม...:020:
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 111K
  • มุมด้านข้างครับ
    ไฟล์แนบ
    3.JPG 104K
    4.JPG 109K
  • ฟิตหนักสามอาทิตย์เพื่อให้หุ่นเหมือนพิทบูลแนว Original
    ไฟล์แนบ
    52.JPG 104K
  • ท่าว่ายนํ้ากระจายแบบนี้ไม่ใช่ลูกหมาตกน้ำแน่นอน เค้าเรียกว่าท่าผีเสื้อครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    6.JPG 73K
  • ความเฟิร์ม
    ไฟล์แนบ
    7.JPG 91K
  • ความโหด
    ไฟล์แนบ
    8.JPG 116K
    9.JPG 106K
  • ไปกลับ 50 เมตรก็ยังได้
    ไฟล์แนบ
    10.JPG 53K
  • จะเรียกบูลลี่ก็ได้ พิทบูลก็ดี
    ไฟล์แนบ
    11.JPG 92K
    122.JPG 116K
  • ยิ่งมึดยิ่งน่ากลัว ปากเริ่มห้อยขื้นทุกวันๆ แล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    13.JPG 109K
    14.JPG 105K
    15.JPG 100K
  • ตัวอยู่ในน้ำอะไรคล้ายๆ ปีศาจ...???
    ไฟล์แนบ
    16.JPG 48K
  • เจ้าเบิกจะขื้นหน้าปกนิตยสารอาณาจักรสัตว์เลี้ยงเดือนธันวาคม 2553
    ท่านใดชื่นชอบเจ้า Burgh เป็นกำลังใจช่วยด้วยนะครับ ภูมิใจในหมาไทย...:015:
    ไฟล์แนบ
    17.JPG 58K
  • สรุป โดยรวม สวยดีครับ .:015:
    ไฟล์แนบ
    garner_bobbyperu.jpg 100K
  • แม่งชอบมาคคคคคคคคค โดนใจเลยคับ ผมชอบหมาประมาณนี้และคับ เพราะที่เลี้ยงอยู่ก็สตายนี้
    ไฟล์แนบ
    112.jpg 114K
  • ถ้าเป็นเมื่อ 3 ปีที่แล้วล่ะก็ถือว่าสุดยอด
    แต่ตอนนี้ แนวนี้คนไม่ค่อยจะฮิทสักเท่าไหร่
    บอกตรงตรง
  • อ่าว มันแล้วแต่คนชอบ จะไปตามเขาตลอดเลยมันก็ไม่ได้คับ ผมคิดว่าคำว่า พิทบลู ไม่คำว่าก่อนหรือหลังนะคับ
  • ขอบคุณครับคุณ BADBOY ผมชอบแนวนี้มาแต่ไหนแต่ไรแล้ว ไม่เตี้ยเกิน ไม่อ้วนไม่ผอมเกิน ต้องดูดีมีสง่า รูปข้างล่างเป็นหมาในฝันของผมครับ...

มันอยู่ที่สายตาคนจริงๆ ครับคุณ diego ถ้าไปเลี้ยงหมาตามความฮิตหรือกระแส คุณก็จะสูญเสียความ
    เป็นตัวของตัวเองไป โดยให้สังคมหมามาชักจูงและสอนคุณว่าความสวยความงานในยุคนี้เป็นยังไง...:020:
    ไฟล์แนบ
    233.jpg 78K
  • แจ๋วเหมือนเดิมเลยครับ

เสียอย่างเดียวนานไปหน่อย ธค
  • สวยมาก ครับ แนวเดียวกัน
    ไฟล์แนบ
    nn.jpg 100K
  • ผมชอบเต๊กอยู่อย่างนึง คือเขาเป็นคนที่มั่นใจในตัวเองสูงถึงใครจะว่าจะด่าเขายังไงเขาก้ไม่สนใจ ยังคงมุ่งมั่นในสิ่งที่ทำเสมอ เช่นเจ้า เบริก
  • ว่างๆๆก็แวะมาเที่ยว พิด,โลกได้นะคับ พิทบลูพิด,โลก ยินดีต้อนรับ
    ไฟล์แนบ
    DSC02923.JPG 115K
  • ผมเห็นเบิกทุกครั้ง ผมคิดถึง ภาพยนต์ เรื่อง The Mask ทุกที ไม่รู้ว่าทำไมคิดถึง เรื่องนี้ทุกที คงจะโครงรูปหน้า จะคล้าย ๆ กัน

http://upload.wikimedia.org/wikipedia/en/thumb/8/81/Dorian_Tyrell1.jpg/250px-Dorian_Tyrell1.jpg

ผมล้อเล่นนะครับ คุณเต็ก อิอิ อย่าโกรธผมนะ
  • เจ้าเบิกวิ่งมาราธอนแข่งกับอาก้าผมป่าว ถ้าเจ้าเบิกแพ้ ให้อาก้าผมขึ้นปกนิตยสารแทน กรั๊กๆ
    ไฟล์แนบ
    113.jpg 67K
    Akลาก1.jpg 85K
  • .......หมาทรงสวยมากครับ ออกแนวหนาสูงใหญ่ เล่นกิจกรรมเก่งซะด้วย และยิ่งชอบก็คือไทยทำเอง:063::063::063:
    ..................................................................................................................................
  • ชอบมากมาย :020: ครับ พี่ เต็ก ยิ่งหน้าเจ้าเบริกผมชอบมากๆ แววตา ดุ ไม่น้อย
    สรุป คือ สุโค่ย:063:
    ไฟล์แนบ
    124.jpg 17K
  • ใช่ครับ เสน่ห์ที่สำคัญของพิตบูล คือมีความหลากหลายให้เราเลือกเล่นตามความชอบ
  • ถึงคุณ warrior ตัวในภาพ ได้ผสมลูกขายบ้างไหมครับ
    สวยเท่มากมาย
  • ขอบคุณทุกๆท่านครับ

ต้องคอยขื้นปกนานหน่อยครับคุณ Samurai เพราะเจ้าเบิกยังโตไม่เต็มที่เลย แถมคิวอาณาจักรสัตว์เลี้ยงก็ยาวเหยียดด้วย...

ดูไปก็คล้ายๆนะครับคุณปอ โดยเฉพาะโหนกคิ้วจิมแคร์รี่...:020:

มาราธอนต้องขอยอมแพ้อาก้าครับคุณบอย แต่ว่ายนํ้าพอสู้ได้ครับ
  • :004:ชอบแบบนี้เหมือนกัลลล คร้าบบบ สุดยอด:004:
  • the dog is cool but after a while i felt the dog is less atractive cuz of his owner such an mtfass 0
    so my opion is if the dog is with someonelese i would say good for him anyway rod in hell u stpid stuck up mtf tek
  • Look!!! someone jealous so bad want to show his expression, but don't want people know who he is!
    Too scare about your reputation??? Come back when you ready homeboy! I always here...:020:
    This is hardcore webboard, adjust to it son & leave M word out of it next time.
  • i think u got wrong idea i aint jealous i said i like the dog just dont like u and since u know here is hardcore board why u dont fuking understand that i so not have to show who am i, finally u mtf tek then wat u gona do boy opp the m word lol
  • อย่าลืมซื้ออาณาจักรสัตว์เลี้ยงฉบับเดือนนี้นะ Champ พี่ลงรูปเจ้าคิงคองลงไปด้วย...:065:
  • go fuck ur dog Ghost

pussy ass 55555555
  • เจ๋งมากคับ...

เป็นหมาที่หน้าหล่อมาก รูปทรงสวยงามสง่า ชอบ ชอบ...
    ไฟล์แนบ
    DSC020145.JPG 122K
  • :o040:เจ้าเบิกนี่มันหน้าตาเหี้ยมดี หาใครเหมือนตัวนึงเลยครับ:o001:
    ไฟล์แนบ
    26082009796.jpg 87K
  • :o040:แนวแบบนี้แหละครับ
    อยาหามาเลี้ยงจิงๆๆ สวยมากๆๆๆ ชอบได้ใจจิงๆๆ
  • อิอิ เจ้าเบิก
  • "ผมชอบเต๊กอยู่อย่างนึง คือเขาเป็นคนที่มั่นใจในตัวเองสูงถึงใครจะว่าจะด่าเขายังไงเขาก้ไม่สนใจ ยังคงมุ่งมั่นในสิ่งที่ทำเสมอ เช่นเจ้า เบริก"

ผมรักเจ้าเบิกเหมือนลูกครับ ด้วยความภูมิใจในตัวมันมาโดยตลอด ตั้งแต่รับเข้ามาในบ้านวันแรกจนถึงทุกวันนี้
    หมาตัวนี้ให้ความรู้สึกดีๆกับผมหลายอย่าง ไม่ว่าจะมีคนชอบคนเกลียดผมหรือเจ้าเบิก จะประกวดแพ้หรือชนะ
    ผมจะส่งเสริมหมาตัวนี้ให้ถึงที่สุดเท่าที่จะทําได้ครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC04254.JPG 114K
  • เจ้าเบิกหล่อมากๆๆเลยครับพี่ พิตบูลสไตล์ลุยๆๆแบบนี้ชอบมากๆๆ:006::006:
  • ยอดเยี่ยมมากครับ รับผสมไหมครับ
  • แล้วในเล่มจะเฉลยไหมครับว่ามันเป็นลูกเต้าเล่าใคร ค่าผสม 50000 จริงหรือปล่าวครับ
  • ขอบคุณทุกๆคําชมครับ เจ้าเบิกจะเปิดรับผสมช่วงปลายปีนี้ครับคุณ Jeab เพราะต้องคอยให้ครบสองขวบก่อน

ถ้าไม่ผิดพลาดอะไร ฉบับเล่มเดือนธันวาคมจะเฉลยแน่นอนครับ อดใจรอนิดหนึ่ง ส่วนค่าผสมห้าหมื่นไม่ใช่ก็ใกล้เคียง
    แต่คอกแรกผมจะขอซื้อลูกเจ้าเบิกหนึ่งตัวกลับคืน เพื่อส่งไปให้ลูกค้าที่ประเทศฮอล์แลนด์ที่เค้าจองและมัดจําไว้แล้วครับ...
    ไฟล์แนบ
    DSC01536.JPG 111K
  • 5 หมื่น !!!!!!!!!!!!!!
    หมาเทพระดับนี้ เจ้าของหล่อขนาดนี้ ไฮโซขนาดนี้
    ไม่น้อยไปเหรอ................
    1 แสนกำลังดี
  • 5 หมื่น ฮาาาาาาาา

กูว่าไอ้เบิร์ก ต้องชักว่าวแก้เงี่ยนน..แน่เลย

ใครจะมาผสมวะ บลูลี่สวย ๆ บางตัวยังไม่ถึงเลย

แต่ถ้าย้อนไปเมื่อ 10 ปี ที่แล้วเนี่ย 5 หมื่นสำหรับไอ้เบิร์กเนี่ย สบาย ๆ

แต่ถ้าวันนี้ อย่างที่บอก ชักว่าวไปก่อน เบิร์กเอ๊ยยยยยยยยยยยยย
  • บูลลี่นอกสวยๆ บางตัวยังไม่ถึง แต่เจ้าเบิกเป็นบูลลี่ที่หล่อก็เลยเกินไงครับ...:020:

ก่อนเข้าวงการผมเคยหวังไว้ว่าจะทําให้เจ้าเบิกมีลูกเต็มบ้านมีหลานเต็มเมืองอย่างตํานานไทเกอร์ของพี่ Mark
    หรือคาลิโต้ของเฮีย Yut ให้ได้ แต่ ณ ตอนนี้ได้เปลี่ยนคอนเซฟเป็นลูกเจ้าเบิกจะมีจํานวนจํากัดมาก
    และนานๆจะออกมาทีเพื่อความต้องการของตลาดที่มากขื้น ส่วนราคาที่ตั้งไว้สูงเพราะเป็นยุทธศาสตร์
    เพื่อให้บรีดเดอร์ขายลูกเจ้าเบิกในราคาที่สูงพอสมควรให้กับลูกค้าที่ต้องการสายเลือดเจ้าเบิกมาดูแลอย่างดีจริงๆ
    อีกอย่างคือลดปริมาณของแม่พันธ์ที่จะมาขอผสมอัตโนมัติ โดยที่ผมไม่ต้องปฏิเสธให้เสียนํ้าใจ
    ลูกเจ้าเบิกตัวแรกที่จองไว้ในประเทศฮอล์แลนด์ราคาก็เกินห้าหมื่นแล้ว หวังว่าทุกท่านคงเข้าใจนะครับ...
  • สวัสดีเต็ก พอดีไม่ได้เข้าบอร์ดหลายวัน หนีไปเที่ยวเกาะช้างกะเฮียใหญ่มาสองวัน555
    อย่างที่พี่มาร์คพูด พิทบูลมันมีข้อดี ตรงที่มีหลายสไตล์ให้เจ้าของได้เลือกในสไตล์ที่ชอบ
    ส่วนเรื่องหมาระดับตำนานอย่างไทเกอร์ ผมขอบอกครับ ว่าเจ้าของพ่อพันธุ์ทุกๆตัวอยากที่จะไปถึง อันนี้ขึ้นอยู่กับฝีมือของพ่อพันธุ์และเจ้าของว่าจะมีความสามารถแค่ไหน ส่วนบักโต้ของผมอย่าเอาไปเทียบกะไทเกอร์เลยคับ ขอเป็นรุ่นน้องของไทเกอร์ดีกว่า:063:
    ไฟล์แนบ
    a318746.jpg 42K
  • :020:แห่ม พี่ เต็ก วาง หลักการ ได้ เยี่ยม จริงๆ

เจ้า เบิก ก็ เพิ่ม มูลค่า ของตัวมันเอง โดยอัตโนมัติ ดีแล้ว ลูก มัน จะไม่มากเกินไป

เจ้า เบิก มันมี อะไร ในตัวมัน ที่ น่า สนใจ ที่โดดเด่น แบบใครหลายคนเห็นแล้ว ชอบ ซึ่งแตกต่าง กับ บูลลี่ ที่คงเอกลักษ์เตี้ย

เยี่ยม