ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผลิตภัณฑ์ BULLY WHEY
  • ผลิตภัณฑ์ BULLY WHEY นำเข้าจากประเทศฮอลแลนด์
    สำหรับเพิ่มน้ำหนัก เพิ่มความหนาของร่างกาย และ สร้างกล้ามเนื้อ
    ใช้ผสมอาหาร มีกลิ่มหอมช่วยในการเร่งให้สุนัขกินอาหารให้มากยิ่งขึ้น
    750 g. ราคา 850 บาท

สนใจสั่งซื้อ ติดต่อ 084-9417278
    E-mail : BULLROCKKENNEL@HOTMAIL.COM
    MSN : BULLROCKKENNEL@HOTMAIL.COM
    Fax : 02-7266566
    ไฟล์แนบ
    1115.jpg 107K
  • ขอดูรูปสินค้าได้เปล่าคับ
  • ขอรายละเอียดการสั่งซื้อครับ
  • การสั่งซื้อ : โทรสอบถามรายละเอียดตามเบอร์ด้านบน ส่งชื่อที่อยู่ โอนเงิน
    และเราจะจัดส่งถึงที่ครับ
  • พี่บิวครับ มันเป็นอาหารเม็ดหรือว่าอะไรครับ สนใจ ^^
  • เป็นผงรึว่าเป็นเม็ดครับ
  • เป็นอาหารเสริม ชนิดผงใช้ผสมอาหารครับ
    สำหรับท่านที่ต้องการเพิ่มน้ำหนักสุนัข ให้ดูอ้วน ใหญ่ สมส่วน รับรอง 3-4 อาทิตย์เห็นผลครับ..!!

ใช้ได้ทุกช่วงอายุ และทุกสายพันธุ์
    ไฟล์แนบ
    kaka26.22.jpg 103K
  • ยาเสพติดป่าว เอิ้กๆ " เร่งให้สุนัขกินอาหารให้มากยิ่งขึ้น " ฮ่าๆพูดเล่นนะครับ
  • ส่งมาให้เค้ากินมั่งดิ่พี่
  • อวบซะขนาดนี้ยังจะต้องการเพิ่มส่วนไหนอีกเหรอน้อง Varabee ..??
    ไฟล์แนบ
    1247.jpg 107K
  • ท่านที่สนใจสั่งซื้อโอนเข้าบัญชี..
    ITSARA PONSUTTHA
    5970029637/ ธ.กรุงไทย
    สาขา พาราไดซ์ พาร์ค

*สินค้าจะถูกจัดส่งถึงลูกค้าภายใน 3 วัน
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-107.jpg 58K
  • ขอบคุณ.............
    PATRIOT BULLIES
    HEAVY BULL KENNEL
    TAPHANHIN PITBULL

ที่ไว้ใจใช้ BULLY WHEY
    ไฟล์แนบ
    DSC0013300.jpg 85K
  • ป๋ามาร์คคับ .............ปักหมดให้ไอ้ทรพีด้วยครับ
  • ผมว่าพี่ผีว่าแรงไปนะ ตัวสินค้าคนละตัวกันเลยนะครับ อันนี้ใช้ผสมอาหารกระตุ้นให้กินมากขึ้น ส่วนของป๋ากินเสริมเอามาใช้ร่วมกันยิ่งสุดๆเลยนะผมว่าในนี้มันเสรีครับใครใคร่ค้าก็ค้าใครจะซื้อก็ซื้อ ผมไม่รู้จักเป็นการส่วนตัวกับทั้งสองท่าน แต่อ่านแล้วมันขัดๆนะครับ
  • Ghost ตัวบนใช้ยาสระผมซ้ำๆซากๆอยู่ยี่ห้อเดียวหรือป่าวครับ
    ถ้าเป็นเช่นนั้นผมว่าเปลี่ยนเถอะนะ ผมว่ามันมีผลต่อสมองคุณแล้วหล่ะ

สินค้าทุกอย่างถูกผลิตขึ้นมาเพื่อเป็นทางเลือก และผู้ที่ได้รับประโยชน์
    ก็คือผู้บริโภค ได้มีตัวเลือกมากขึ้น และทางเลือกคุณมีสิทธิแยกแยะได้ครับ

อย่าบอกนะว่าคุณ ดื่มชาเขียวยี่ห้อเดียว กินก๋วยเตี๋ยวอยู่ร้านเดียวตลอด.
  • น้าผีโปรด อย่าพูดแบบนั้นครับ คุณบิวก็เหมือนน้องชายผมคนหนึ่ง

ความสุขของผมก็คือได้เห็นพี่น้องของเรา เจริญเติบโตยิ่งๆขึ้น

การทำมาค้าขายเป็นอาชีพสุจริตครับ ทุกคนมีสิทธิ์ทำได้โดยไม่ผิดกติกา
    และผมจะยินดีมากๆ หากเว็บนี้สามารถสร้างอาชีพ ทำให้พี่น้องเรามีรายได้ครับ
  • เปลี่ยนจากปักหมุดให้ไอ้ทรพี เป็นเอารองเท้ายัดปากมึงได้มั้ย

สาดเอ้ยพี่น้องกูไม่ใจแคบเหมือนมึงหลอก ไอ้หมัดหมาวอนซ่ะแว้วว
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-2.jpg 59K
  • ใช้พี่มาร์คพูดถูกเลย ส่งเสริมคนให้รู้จัดทำมาหากินให้รู้จัดหารายได้เสริมเพื่อไว้เลี้ยงลูกเลี้ยงเมีย (รวมทั้งน้องเมียด้วย) 5555 ส่งเสริมเราเชียร์คุณขายดีขายได้นะ
  • ยืนยันโดยส่วนตัวนะครับ คุณบิวเป็นน้องชายที่น่ารักและเสมอต้นเสมอปลายครับ
  • การรู้จักทำมาหากินยังดีกว่านั่งงอมืองอเท้าที่ไม่คิดจะทำอะไรเลย
  • ของเขาดีจริงๆลองแล้ว 1เดือนผ่านไป [ไม่ได้ยอพวกกันเองนะครับ]:059:
    ไฟล์แนบ
    zz.34.jpg 99K
  • เรียนทุกคนนะครับว่า...
    ผมไม่ได้มีเจตนาที่จะเข้ามาแชร์ตลาดพี่มาร์ค แต่อย่างใด
    แต่สินค้า BULLY MAX และ BULLY WHEY นั้นเข้ามาไทยพร้อมกัน
    โดยเราทั้งคู่ คือผม และ พี่มาร์ค ไม่ได้มีการคุยกันเรื่องการทำตลาดสินค้าตัวนี้เลย
    แต่เมื่อผมทราบ ผมจึงเลี่ยงโดยการไม่โปรโมต เป็นเวลา 2 เดือน ไม่ว่าในเวปไหนก็ตาม
    เว้นแต่บอกเล่ากันในกลุ่มเพื่อน และ คนรู้จัก
    และยืนยันว่าผม กับ พี่มาร์ค ยังคุยกันอยู่ประจำ และ ดื่มด้วยกันตลอด

ขอบคุณทุกท่านที่เข้าใจนะครับ..

BIG CHILL BILL.
  • :063:พี่ บิว บายดีนะ.ผลิตภัณฑ์ดี หมาสวย นางแบบแหล่ม คนถ่ายฝีมือเยี่ยม.
  • ลองแล้วจ้า กลิ่นหอมดีครับ ขอบคุณน้องคุณบิวด้วยอุตส่าห์แวะมา ^ ^
  • ขอเก็บรูป Lady Kaka ไว้นะครับ
    ชอบมาก เหมือนปลาทองเลย
  • ขอบคุณ airbus ที่ไว้ใจในผลิตภัณฑ์ แต่วันนี้โทรมาช้าไปนิดเพราะ 5 โมงครึ่งมันได้เวลา............พอดีเลย 555555+
    โอกาศหน้าคงได้มีโอกาศต้อนรับนะครับ

ปล.ฝากรูป Quarterback พี่น้อง Kaka ไปด้วยเลยละกัน....
    ไฟล์แนบ
    qt2.jpg 111K
  • หวัดดีครับ ท่านตี๋ 26 เจอกันนะ และ หวังว่างานนี้จะไม่มีใครทิ้งใครนะครับ ท่านตี๋ เบโตงงงงงงงงง..

เฮ้ย ๆ ๆ ๆ ๆ พี่เหลียง ใจเย็น 55555555+
  • ไอ้ผีตัวบน มึงนี่น่าโดนจริงๆนะ วอนจริงๆซะด้วย
  • มีเรื่องจะเล่าให้ฟัง ว่าทำไมผมรู้สึกเฉยๆ ที่มีอาหารยี่ห้อใหม่ๆ เข้าสู่ตลาด

เพราะก่อนที่จะมีเอฟวันวางขาย ก็มีอาหารหมาหลายร้อยยี่ห้อวางขายอยู่ก่อนแล้ว
    เราก็มเข้ามาแชร์ตลาดเขา หากวันนี้จะมีอาหารอีกกี่ย้อห้อใหม่เกิดขึ้นมา ก็เป็นเรื่องปกติ

หัวใจสำคัญของการทำธุรกิจ คือมองเพื่อนร่วมอาชีพเป็นคู่ค้า ที่ร่วมสร้างความคึกคักให้แก่ตลาด
    แต่อย่ามองเพื่อนร่วมอาชีพและสินค้าที่อยู่ในตลาดเป็นคู่แค้น ที่ต้องหาทางทำลายให้ย่อยยับ
    หากคิดแบบนั้น วันๆก็ไม่สามารถคิดอะไรที่สร้างสรรค์ นอกจากการมุ่งร้ายทำลายคู่แข่งทางการค้า
    หากเราแข่งกันที่ฝีมือ การวางแผน และนโยบายการตลาด หากทำสำเร็จเราก็มีความสข ลูกค้าก็ได้ประโยชน์

ยี่ห้อไหนคุณภาพดี บริการดี ราคายุติธรรม ก็ดำรงค์อยู่
    ยี่ห้อห่วยๆ บริการแย่ก็ค่อยๆ ล้มหายตายจากไป

เอฟวัน เกิดขึ้นมา มีอาหารหลายยี่ห้อตายไป คนบางคนเขาอาจจะยังเคียดแค้นผมไม่หาย
    วันนี้เขาจึงพยามบ่อนทำลายด้วยวิธีการสกปรก ไม่ว่าจะเอาราคาไล่เสียบตามตัวแทน
    หรือแม้กระทั่งยอมฝากขาย แต่ท้ายสุด คุณภาพ บริการ และความเสมอต้นเสมอปลาย ก็จะเป็นตัวตัดสิน

อาหารบางยี่ห้อ ไม่เคยทำอะไรให้ชาวพิตบูล วันหนึ่งประกาศตัวออกอาหารเพื่อชาวพิตบูล สรุป ตายตั้งแต่ยังไม่เกิด ฮ่าๆๆ

หรืออาหารบางยี่ห้อ อาศัยการเกาะกระแสดัง ลอกเลียนแบบเอฟวันทุกอย่าง แต่ก็ขายได้เฉพาะกับในกลุ่มคนที่ไม่ชอบมาร์ค มาเฟีย
    คนกลุ่มนี้ล้วนเกิดมาจากมาร์คมาเฟีย วันหนึ่งโดนขัดใจก็แยกตัวออกไปทำเอง แต่ไม่ได้ทำเพราะรักในกิจกรรมจริงๆ
    เป็นการทำเพราะความแค้น มันจึงจำกัดอยู่ในวงสังคมเล็กๆ น่าเสียดาย แทนที่วงการจะเจริญขึ้นกลับแย่ลง

ทุกวันนี้ปากก็พร่ำบอกคนว่าทำเพราะใจรักไม่มีธุรกิจมาเกี่ยวข้อง คงคิดว่าเงินในการจัดงานมันหล่นมาจากฟ้า
    แต่วันนี้ก็ต้องทนกล่ำกลืน ฝืนทำไป กลืนไม่เข้า คายก็ไม่ออก เพราะพูดออกไปแล้ว งานที่เคยมีปีละสามสี่ครั้งก็เหลือปีละครั้งเดียว
    ยิ่งกับเศษเงินที่เขาโยนมาให้ มันก็แสนจะน้อยนิด เพราะคนทำธุรกิจ เขามีการลงทุน เขาก็หวังจะมีกำไร จะไปรีดไถเขามาก เขาก็ไม่ให้
    ดังนั้นการจัดงานแต่ละครั้ง ก็ต้องใช้วิธีมานั่งเรี่ยไร รีดไถเอาจากพี่น้อง คนที่ยอมควัก หากไม่ได้หน้ามันก็ไม่ยอมควักอีก
    น้องๆบางคนเคยไปขายของฟรีในงานที่ผมจัด วันนี้ก็ต้องโดนกินเปอร์เซนต์ นี่หรือจัดงานที่ไม่มีธุรกิมาเกี่ยวข้อง ฮ่าๆๆ

การทำด้วยความรัก กับทำด้วยความแค้น ทำอย่างไรก็แตกต่าง

บางคนเสียงดัง ตังค์ไม่เคยออก เสนออย่างเดียว ตอนนี้คงรู้แล้วว่า
    ที่ผ่านๆมา มาร์ค มาเฟียคนนี้ หมดไปเท่าไร และเหนื่อยยากเพียงใดในการจัดงานแต่ละครั้ง ฮ่าๆๆๆ

ส่วนบูลลี่เวย์ ของคุณบิว ก็เป็นอีกหนึ่งทางเลือก สำหรับผู้บริโภค
    ตลาดคนเลี้ยงสุนัขในประเทศไทยแสนกว้างใหญ่
    มันก็เหมือนออกเรือจับปลาในท้องทะเลไทย ทุกคนมีสิทธิที่จะทำได้

ผมเองก็ยินดีมาก ที่หลายท่านได้แรงบันดาลใจจากเราในการเริ่มลงมือทำธุรกิจ
    และจะยินดีและมีความสุขมากๆ หากได้เห็นน้องๆ ชาวพิตบูลโซน ประสบกับความสำเร็จในชีวิตครับ

มีพิต มีเพื่อน มีความสุข
    เลี้ยงด้วยรัก และรับผิดชอบ

จากใจจริง มาร์ค มาเฟีย ความสุขที่คุณดื่มได้ ฮ่าๆๆๆ
  • ขอบคุณ มาเฟีย สำหรับการลงหมุดตัวน้อยๆให้นะครับ...

จากใจ Big Chill เช่นกัน
  • ถึงคุณบิวค่ะ

ท่านที่สนใจสั่งซื้อโอนเข้าบัญชี..
    ITSARA PONSUTTHA
    5970029637/ ธ.กรุงไทย
    สาขา พาราไดซ์ พาร์ค

*สินค้าจะถูกจัดส่งถึงลูกค้าภายใน 3 วัน

มีคำถามค่ะ
    1.สินค้าตัวนี้ 750 g. ราคา 850 บาท รวมค่าส่งด้วยป่าวค่ะ จะได้โอนเงินให้ครบถ้วน

2. หลังจากโอนเงินแล้ว ให้โทรแจ้งชื่อ แล้วส่งแฟกซ์ที่อยุ่ในการจัดส่งใช่มั๊ยค่ะ (ขอเบอร์แฟกซ์ด้วยค่ะ)

ขอบคุณค่ะ:021::021:
  • ตอบคุณ SCuba นะครับ..
    1.สำหรับลูกค้าในบอร์ด พิทโซน ฟรีค่าส่งครับ
    2.หลังจากแจ้งที่อยู่ และ โอนแล้ว โทรแจ้งก็พอครับ และหลังจากนั้น 1 วัน จะทำการจัดส่งให้ถึงมือภายใน 3 วัน.

ขอบคุณครับ....
  • 1 กระปุกนี่ใช้ได้นานเท่าไหร่ครับ
  • ข้อแนะนำก่อนใช้ whey กระปุกควรล้างหน้าให้สะอาดเปิดกระปุกเอา whey ละเลงใส่มือแล้วทาไปให้ทั่วใบหน้า

ใบหน้าคุณจะใสเหมือนตูดเด็ก ขาวเนียนสังเกตุหน้าคุณบิวสิครับ ใสได้ภายในเจ็ดวันบิวรับรองหมากินด้วยหน้าขาวด้วย :o008:
  • ตอบคุณ sampeepee ..
    1.ถุงสำหรับสุนัข 1 ตัว ใช้ได้ประมาณ 1 เดือนครับ
  • ซักวันผมจะจับ เดอะเหลียง มาเป็นพรีเซ็นเตอร์ ในการใช้ Whey ล้างหน้าเร็วๆนี้..!!
  • งานหาดใหญ่นำติดตัวมาด้วยครับ แล้วค่อยมาช่วยกันจับเป็นพรีเซ็นเตอร์ ในการใช้ Whey ล้างหน้าเลย สงสัยคนจะช่วยจับเยอะหน้าดู
  • สนใจเอา 1 กระปุก
    ถ้าไปเอาเองนี่อยู่พัทยารึป่าวครับ
    เพราะวันศุกร์จะเข้าพัทยาครับ
    อยากได้เพิ่งจะหัดมันกินอาหารเม็ด มันไม่ค่อยกิน
    ไว้กินแล้วจะมาอัพเดทให้ดูนะครับ
    ไฟล์แนบ
    bu7.jpg 62K
  • คุณ sampeepee ผมอยู่ ก.ท.ม ครับ
    แต่ถ้าสนใจจัดส่งให้ได้ ส่งชื่อ ที่อยู่มาผ่าน SMS ได้เลยครับ.
  • ผมใช้อยู่เหมือนกันครับ กล้ามเนื้อขึ้นมาให้เห็นเป็นลูกเลย อิอิ

เป็นกองเชียร์ให้อีกแรงครับพี่บิว.....ตอนนี้ Macu แข็งแรงและสบายดีครับ ยังซนเหมือนเดิน 555..

เดี๋ยวรออีกซักระยะนึงจะเอารูปมาให้ดูพี่ จะเอาให้น้าบิวจำไม่ได้เลย 555+

"น้องมายเองครับ......."
  • ไอ้คุนผีถ้าไม่พูดก้อไม่มีคัยว่ามรึงหรอกนะคับ

เคยมีรัยกับ bb ป่าวเนี่ยที่พูดอย่างนี้
  • พรุ่งนี้จะโอนเงินให้นะครับ แต่อยู่ กทม แถวไหนถ้าสะดวกผมจะขับรถไปเอาเองครับ
  • ถึงพี่เรก !!!!!

หมาหรือหมูว่ะพี่
    !!!!!!!
  • ตอบคุณ sampeepee
    ผมอยู่แถวสวนหลวง ร.9 ด้านหน้าติดถนน ศรีนครินทร์ ด้านหลังติดเส้น อ่อนนุช
    ถ้าสะดวกอย่างไรใกล้ตรงไหนนัดเจอได้เลยครับวันนี้ว่าง..!!
    ไฟล์แนบ
    0012.jpg 100K
  • อ้าว...มายด์ เป็นไงว่างๆส่งรูป MACU ให้พี่หน่อยนะครับที่ BULLROCKKENNEL@HOTMAIL.COM
    ขอบคุณครับ..
    ไฟล์แนบ
    04.jpg 90K
  • หมั่นไส้น้าผีจริงๆ วอนมากๆๆๆๆๆๆๆ...
  • อีกหนึ่งความสามารถของนักธุรกิจหนุ่ม นําสินค้าเข้าจากประเทศฮอลแลนด์เลยนะเนี่ย...:063:

เป็นกําลังใจให้ขายดีเทนํ้าเทท่าครับพี่บิว...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC06253.JPG 119K
  • ขอบคุณครับ หนุ่มน้อย หมวกแดง.
  • ของแท้จากแม่สายเลยนะครับเนี่ย ตั้ง 99 บาท ทนสุดๆ...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC03249.JPG 80K
    DSC04265.JPG 87K
  • สำหรับลูกค้าที่อยากถามการใช้ Whey หรือปัญหาที่ท่านพบกับสุนัข แอด MSN มาคุยกันเลยนะครับ
    เพราะ 2-3 วันนี้หูจะเป็นมะเร็งแล้วครับ....ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า
    BULLROCKKENNEL@HOTMAIL.COM
  • BULLY WHEY กินแล้ว หมา กลายเป็น หมู ล่ำขึ้นมาเห็นๆ:063::057::057::057::057::057::063:

แต่มีอะไรไหม? ที่กินแล้วหุ่นจะเหมือนนางแบบนางนี้! :m069:

ได้โปรดแนะนำให้น้องด้วยเถิดท่านพี่บิ๊กชิว:o066:
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-1072.jpg 58K