ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผลิตภัณฑ์ BULLY WHEY
  • ลืมบอกครับเพิ่งจะ4เดือนครึ่งครับ
  • หมาวัยนี้หย่าเพิ่งไปหักโหมอะไรมันมากนะครับ แค่วิ่ง - ว่ายน้ำ ก็โอเคแล้วครับ..
  • ได้เลยครับพี่บิว
  • Lady Kaka../ 6 month...
    ไฟล์แนบ
    DSC02354 copy1.jpg 100K
  • :063:BULLY WHEY:063: แค่วันล่ะมื้อ หุ หุ...ฝากให้พี่บิวชมด้วยครับ...:062:
  • :001: ยังกะปลาทอง
    ไฟล์แนบ
    053.jpg 66K
    kaka26_2.jpg 103K
  • เดี๋ยวถ้าได้รับ ของแล้วจะถ่ายรูป

ก่อนกิน กับ หลังกิน มาลงให้ดูครับ

ว่า Bully whey จะเจ๋งขนาดไหน :063:
  • ยืนยันการส่ง(ด่วน) ร้านทีมบูติก นะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07465.jpg 42K
  • ได้เลยครับ แชมป์ ถ้าไม่ได้ผลโยนทิ้งลงคลองไปเลย แล้วถ่ายคลิปตอนโยนลงคลองไว้ด้วย คืนตังค์ครบทุกบาท..!!
  • โยนแต่ป๋องเก่าลงคลอง ไม่เอาตังค์คืน ของเป็นป๋องใหม่ได้เปล่าพี่ ฝากเตยให้ตวยเน้อ ได้ผลเป็นไรจาแจ้งให้ทราบ แต่แน่ๆเปลืองf1อีกแหละ
  • พี่บิวค่ะ.นี้เมียพี่บอยพิดโลกน่ะค่ะจำได้มั๊ยค่ะ..ตอนนี้ลูกหมาหนูที่จองเป็นไงบ้างค่ะ.ตัดหูไปหรือยังค่ะ..ตัวนี้ชื่อซาร่าน่ะค่ะ...ส่งรูปตอนที่ตัดหุมาให้ดูหน่อยได้มั๊ยค่ะ..อยากเห็นจัง..ขอบคุณค่ะท่านบิว
  • ดา เอ็นโดรฟิน..??

นี้เมียพี่บอยพิดโลกน่ะค่ะจำได้มั๊ยค่ะ..? ลงอย่างนี้นี่สกัดดาวรุ่งบอยเลยนะเนี่ย..!!! 555+

เดี๋ยวยังไงเรียบร้อยแล้วจะส่งรูป Update ให้ดูนะครับ...
    ไฟล์แนบ
    F3 copy2.jpg 104K
  • ขอบคุณพี่บิวมากๆๆเลยน่ะค่ะ..หมาพี่สุดยอดแล้วล่ะ..หนูเห็นแล้วชอบมากๆเลย.อีกหน่อยบ้านเรามีหมาดีๆแล้วล่ะ..หนูจะรอผลงานของซาร่าน่ะค่ะว่าจะออกมาจะสวยขนาดไหน....
  • บลูลี่เวย์ ตาบิว ใช่ได้ผล จิงๆๆวะ ขนาดตัวมันเล็กๆๆนะ กล้ามมันออกอย่างเห็นได้ชัดเลยเดอ ของเขาดี จิงๆๆ สมกับคำเล่าลือ ของพี่ๆๆพานหิน จิงๆๆ
  • ของไม่ดีเอามาขายก็โดนด่าซิครับท่าน..!!

ท่านใดที่อยู่แถวปากน้ำ สมุทรปราการ ตอนนี้สินค้า บลูลี่ เวย์ มีขายแล้วที่ ร้านโมช์ย นะครับ ติดต่อได้เลย 086-3031975
  • ขนาดยังไม่ถึงเดือนนะเนีย
    ไฟล์แนบ
    461.jpg 108K
    389.jpg 82K
  • :m026:ท่าน บิว คับ กินเบียด้วยกันไหมคับ ด้วยจะหาว่าไม่ชวน:m026:
    ไฟล์แนบ
    Picture 0037.jpg 37K
  • ไปบ้านท่านบิวมา..กะว่าจะไปรับซาร่ากลับบ้านเราแต่สุดท้ายก็ไม่ได้กลับ..ตอนที่กลับรู้สึกเศร้ามากเพราะคิดถึงซาร่ามากๆๆเห็นความน่ารักซาร่าอดใจไม่ไหว..ทนหน่อยน่ะซาร่าอีกไม่กี่วันจะได้กลับมาอยู่ที่นี่อย่างถาวร..สัญญาจะดูแลซาร่าอย่างดีสมกับเป็นลูกสาวของเราคนหนึ่งเลยล่ะ
    .ขอบคุณท่านบิวมากที่ต้อนรับเราอย่างดี..และขอบคุณอีกครั้งที่เลี้ยงซาร่าอย่างดี...
  • ป๋าบิว ผมโอนเงินให้เรียบร้อยแล้วนะครับ
  • ขอบคุณครับ ผมก็ส่งไปแล้ววันนี้เหมือนกัน บ่าววี เย้ยยยย..!! ช่างวี Yota Pit
    ไฟล์แนบ
    sassy-12.jpg 123K
    Novet2.jpg 108K
  • ช่วงนี้โปรโมชั่น แถมฟรีไก่ผง โปรตีน 58 เมื่อสั่ง บลูลี่ เวย์ 1 กระปุก
    ด่าวนะครับ ของมีจำนวนจำกัด..!!
    ไฟล์แนบ
    333332.jpg 33K
  • ได้รับของเรียบร้อยแล้วนะครับป๋าบิว.................
    .............ขอบคุณสำหรับการจัดส่งและของแถมที่ลองให้ใช้กับผงไก่งวง...........
    ขอให้รวยๆนะครับพี่.........
  • ได้ผลยังไงเอามาโชว์นะครับ ช่าง..
    ขอบคุณครับ
  • 8ือแบบว่า โอนเงินไปตั้งแต่วันอังคาร ที่ 5 จนปัจจุบัน วันเสาร์ที่ 9 ของยังไม่ถึง ไม่มีการติดต่อ กลับ ทั้งๆ ที่ส่งชื่อละที่อยู่ ให้แล้ว
    คือต้องให้ทำยังไง ถึงจะได้ของ หรือว่าจะต้องลงสริป โอนเงิน ค่ะ ถึงจาได้ ของ
  • โอนเงินเข้ามาแล้วโทรบอกผมรึป่าวครับ..?
  • สินค้าที่จัดส่งวันที่ 20 ตุลาคม 53
    คุณ สมิทธิ์ PB 1246 3048 5 TH
    คุณ ณัฐพงศ์ PB 1246 3049 9 TH
  • คุณบิวให้กินเฉพาะมื่อเช้า มื่อเดียวใช้ไหมครับ
  • แล้วถ้าตอนเช้าไม่ได้ออกกำลัง พาไปออกตอนเย็น
    จะได้กล้ามไหมหรือจะอ้วน
    ออกกำลังตอนเย็นให้ ลากล้อ กับ เล่นสปริงโพ๊ส

ตอนนี้น้องหมา 6 เดือนแล้ว

ปล. อยากได้หมากล้ามมากครับ
  • การออกกำลังกายจะเช้า หรือ เย็น ก็มีผลต่อการสร้างกล้ามเนื้อไม่แตกต่างกันครับ NUM32
    ส่วนเรื่องจะให้เวลาไหนนั้น เอาตามสะดวกครับ
  • :m015:อับเดทรูปลูกสาวมาให้ดูคับ โตขึ้นหนูอยากเป็นนางงามจัง:m015:
    ไฟล์แนบ
    0003.jpg 124K
  • ของผมพึ่งซื้อมาลองได้อาทิตย์กว่าๆเองครับ เห็นที่ร้านเมล็ดข้าวที่แถวอุดมสุขเขาแนะนำเลยลองเอามาใช้ดูครับ ปกติเลี้ยงแต่สายกัดครับ พึ่งเลี้ยงสายโชว์ตัวแรกเพื่อนแบ่งให้มาครับ ตอนนี้ 4 เดือนกว่าๆแล้ว ไม่ทราบว่ามีของปลอมหรือเปล่าครับท่าน bigchill พอดีไปซื้อจากร้านที่ว่ามา ปกติผมไปซื้อเอฟวันที่ร้านเขาประจำครับเขาเลยแนะนำให้มา
  • ไม่ปลอมครับ...ของแท้ 100%
  • ถามนิส ถ้าสั่งส่งถึงบ้านหรือต้องวิ่งไปรับที่ไปรษณีครับพี่ชิลชิล
  • ใช้กับชิวาว่า ใช้ยังไงครับพี่ ฮ่าๆๆๆ ชงกะนมให้มันกินได้ไหมพี่ แล้วส่วนผสม ชงยังไงกะปริมาณไม่ถูกครับ กลุ้ม!!! ฮ่าๆๆๆ ได้ผลแล้วขอเป็นพรีเซนเตอร์นะ อิอิ
  • ส่งถึงบ้านครับ น้องผะ ผะ ผะ ผี..!!

อบ่างที่บอกเลยครับ ณัฐ ตามนั้น.....
  • ขอสั่ง 1 กระปุกครับพี่บิว

ส่ง ณภัทร ศรีปาน 115/7 ม.7 ต.นาโป่ง อ.เมือง จ.เลย 42000 080-1000981

โอนแล้วจะแจ้งผ่าน sms ทาง ธ.กสิกรไทย ครับ:062::062::062:
  • โอนแล้วนะครับ แจ้งผ่าน sms ธ.กสิกร โอนเข้า กรุงไทย เเล้วนะครับ ลองเช็คดูครับ:015:
  • ขอบคุณครับ ของจัดส่งไปแล้วเรียบบร้อยครับ...
  • สินค้าที่ส่งแล้ว...
    คุณ ศุภชัย ปทุมฯ : PB 1726 1791 2 TH
    คุณ ทวีชัย ศรีสะเกษ : PB 1726 2211 8 TH
    คุณ ณภัทร ศรีปาน : PB 17261789 0 TH

ขอบคุณครับ..
  • ที่อยู่โอคับ บ้านเลขที่19 ถนน ริมคลองด่าน
    แขวง บางค้อ เขต จอมทอง กรุงเทพคับ
    เอา3กระป๋องคับพี่บิว เด๋วพรุ่งนี้โอนเงินให้คับ
    โอนแล้วเด๋วโทรบอกคับ
  • เดี๋ยววันจันทร์พี่จัดส่งให้นะครับ..
    ไฟล์แนบ
    327.jpg 105K
  • :013:ซื้อมาใช้แล้วครับพี่ มันไม่ค่อยยอมกินอ่ะครับ พอผสมลงไปในอาหารแล้วมันเมินไม่กินอาหารเลย มีวิธีอัดให้มันกินเยอะๆๆไหมคับ
  • ใช่วิธี ละลายกับนมแล้วให้มันกินก่อนครับ ทำอย่างนี้ติดต่อกัน 1-2 อาทิตย์ รับรองผสมอาหารครั้งหน้าฟาดเละ..!!
    ปล.เตรียมซื้ออาหารไว้ให้ดีแล้วกัน เพราะมันจะกลายเป็น ไดโว่ 555+
    ไฟล์แนบ
    ot.jpg 98K
  • โอ...พี่ส่งให้แล้วเรียบร้อยนะครับ 3 กระปุก
  • :013: ขอคุณครับพี่ที่ให้คำแนะนำครับ
  • มีผลข้างเคียงมั๊ยคับ หมาผม 1 ปี 3 เดือน มันกินไม่ค่อยเก่งเลย น้ำหนักแ 26 โลเอง อยากสั่งแต่ไม่รู้มีผลข้างเคียงรึป่าว ??
  • สั่งด้วยๆๆๆ หมดแล้ว ส่งมาให้ น้องหลินปริง ใหม่หน่อยคร่า พี่บิ๊กชิว

ใช้แล้ว เกิดผลข้างเคียง คือ เตี้ย ล่ำ กระดูกควายยันม่า อย่าง โครตตตตตตตต!!!!

ขอบคุน คร้าบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 5555
  • นั่นแหละครับ คือผลข้างเคียงของบลูลี่ เวย์...
    โอเค...คุณ วาราบี้ เดี๋ยวจัดส่งไปให้นะครับ..
  • ถามจิงๆว่ามีผลข้างเคียงมั๊ย ?? อยากรู้ ไม่ใช่มาพูดยกยอกัน เออพอตอบมาเราจะได้รู้ จะซื้อไปใช้มั่ง สมมุติ ถ้าพ่อแม่หมามันสายเลือดไม่ดี แล้วกิน บลูลี่เวย์ ถามหน่อยมันจะเตี้ยมั๊ย หัวมันจะใหญ่มั๊ย ยาทุกตัวมันมีผลข้างเคียงแหละอยากรู้ว่ามันเป็นยังไง คุณเป็นคนขายควรจะให้คำตอบได้ ผมถามจากใจจิงๆๆ อยากได้ไปใช้ !! ขอบคุน