ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"GET ALONG BULLIES PATHUMTHANI " กลุ่มปทุม..จ๊ะ
  • มันไม่ยอมอยู่เป้ กรงเป้พี่ขังได้แป๊บเดียวไม่เกิน5นาทีมันร้องลั่นไปทั้งซอยเกรงใจบ้านข้างๆต้องเอามันออกมาอยู่ดี ปวดหัว รอย้ายบ้านอย่างเดียวเลยตอนนี้ มาช่วยกันขนของไหมละ เดี๋ยวจัดไปชุดใหญ่1มื้อ
  • มันเล่นกันแรงจัง แต่อ้นว่าน่าจะตัดได้นะพี่เพราะทรงที่ตัดน่าจะสั้นพอควรเลย อาจจะเจ๊บ2ครั้ง อีกอย่างหากรงแบบพี่มุกว่าจะดีกว่าพี่ ขืนไปตัดมาใหม่ๆซูโม่ได้กลิ่นคาวเลือดอีกก็วิ่งมาฟัดกันต่ออีก คราวนี้แหละงานจะเข้าเอา
  • พี่จะตัดเบอร์2 โทรนัดหมอแล้วด้วย พี่ก็ว่าน่าจะตัดได้น่ะ เดี๋ยว5โมงจะโทรไปถามหมอดู
  • หวัดดีครับอ๊อด และPitbull ปทุมฯทุกท่าน
  • พี่ไปซื้อกรงใหญ่มาเลย2กรงทุกอย่างจบร้องปั๊บตบ1ที
    หากระดูกของเล่นให้มันแทะในกรงก็ได้อายุมันก็เยอะแล้วนะพี่
    หมาโตฝึกยากแล้วพี่ตีซูโม่ป่าวไม้แขวนซื้อซัก2ทีมันรู้เลย
    กรง4สแลคก็พอแล้วพี่ย้ายบ้านถ้ามันเห่าเสียงดังข้างบ้าน
    ก็รำคาญเหมือนกันข้อดีของกรงมันจะรู้เวลากินเวลานอนกลางคืน
    มันก็หลับไม่รบกวนชาวบ้านเค้าด้วย
    ไฟล์แนบ
    39.jpg 92K
  • ขอบคุณมากๆท่านมุก
  • โหวววมาเป็นชุดเลยพี่ยุ่น เปิดมาตกใจหมด- - นึกว่าเว็ปอะไร
    หวัดดีครับคุณ ChiChi

เบอร์2ตัดได้อยู่มั้งพี่ยุ่นเพราะมันสั้น
  • หวัดดีเช่นกันคุณchichi อย่าถือสาแล้วกันพวกเราอยู่กันแบบพี่ๆน้องทั้งนั้น
    เดี๋ยวดูรูปก่อนจะลบแล้ว555
  • เบอร์2อันนี้ใช่ปะ
    ไฟล์แนบ
    a356186.jpg 81K
  • ใช่แล้วครับน้องอ้น
  • ดูทันป่าว
    ไฟล์แนบ
    WOODIEsav.jpg 122K
  • ต้นก็ตัดเบอร์ สอง ครับ สวยๆ
  • ตอนมันกัดกันอาจจะเป็นเพราะการหวงของก้ได้หรือไม่ก็ต้องมีตัวใดตัวนึงที่คอยแกล้งอีกตัวจนเกิดความรำคราญจึงแว้งใส่ให้.....เพราะที่บ้านก็เป็นเจ้าแทรกเตอร์ชอบดัหน้าดักหลักกัดหูเขาไปทั่วเลยโดนออสก้าไปซะ 1 ชุดได้แผล และก็เรื่อวของที่กัดแทะกันบ้างทีการยื้อกันบางตัวมันไม่ยอมกัน..ดังนั้นเวลาที่เราปล่อยเขาและอยู่ในสายตาถ้ามีการขู่กันเราต้องดุทันทีให้หยุด หรือถ้าไม่ได้อยู่ในสายตาเราต้องเรียกชื่อเขาบ่อยๆดูว่าอยู่ตรงไหนตอนนี้เจ้าออสก้าก็7เดือนแล้วยิ่งต้องคอยดูเพราะโดนแทรกเตอร์แกล้งตลอด..
    ไฟล์แนบ
    DSCF2945.jpg 34K
    DSCF2967.jpg 46K
  • เบอร์2เหมือนอีต้มคับพี่ยุ่น

ว่ามันสวยไม่พี่555555
  • เบอร์2จัดไปพี่ยุ่น 555+
  • อย่างนี้ไงพี่ยุ่นคับ
    ไฟล์แนบ
    852.jpg 52K
  • โย่วๆๆๆๆ
    http://www.youtube.com/watch?v=XXXj4OhR8aY&feature=player_embedded
  • วัน งานใส่แบบนีี้เลยพี่มุก
    ไฟล์แนบ
    13955_600x0_maxwidth.jpg 49K
    thaitanium2.jpg 61K
    182952_1364923848.jpg 23K
  • ต้องถามสมาชิกกันก่อนใครไปบ้าง
    น้องอ้นดูกล้องพี่ยุทธดิชัดมาก
    ไฟล์แนบ
    j5.jpg 30K
  • bullyๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    222.jpg 73K
  • ไปงานไหนกานหรอคับพี่
  • งาน นครปฐมครับ พี่มุกครับอ้นว่าน่าจะเป็นLens 50mmนะครับ +ฝีมือด้วยครับ ไม่งั้นคง Lens Zoom ครับกล้อง พอๆกันต่างที่Lens อีกอย่างอ้นถ่ายภาพวิวมาเยอะต้องหัดถ่ายหมาอีกเยอะ อ้นก็ติดตามพี่ผลงานยุทธ อยู่ครับ ชอบเป็นการส่วนตัว
    ถ่ายหมาท้าทายดีอ้นชอบ
  • หวัดดีพี่ทุกคน ยามเช้า วันนี้ อ้นไปเที่ยว มวกเหล็กกับครอบครัว 2วันเลยอาจจะเงียบไปจากบอดแปปเดียว อิอิ
    ขอเที่ยวกับครอบครัวหน่อย 55555+ ไว้ครับมาซ่าใหม่นะครับบบ
  • ไปไหนกันหมดคับพี่น้อง
  • ซักพัก อ๊อด คงถึงก๊าบบบ เป้

แอบย่องมาหาไอเพชร ที่บ้านป้าพร อิอิ
    ไฟล์แนบ
    vios.jpg 75K
    vios1.jpg 68K
    vios2.jpg 75K
  • หวัดดีคับป้าพรเมื่อไรไอ้ต้มไอ้ตุนผม

จะได้เล่นนํากับไอ้เพรชคับจะได้เป็นเพื่อนไอ้เพรชคับ
    ไฟล์แนบ
    853.jpg 52K
  • 1/2ชม.เจอกัน
    ไฟล์แนบ
    56.jpg 55K
  • วันนี้จริงๆ จะพาสองแสบ ไปเล่นน้ำแล้ว

แต่มันดั๊น กินน้ำยาถูพื้น อ๊วก หมดแรง เพลีย ๆ ซึม ๆ

เลยไว้โอกาสหน้าละกันจ้า
    ไฟล์แนบ
    g23.jpg 88K
    p2.jpg 66K
  • หวัดดีทุกๆท่าน วันนี้พากะทิไปตัดหูแล้วครับ เบอร์ 2 ตามคำเรียกร้องครับ ขอบคุณคุณเอกมากครับสำหรับคำแนะนำ มันหวงของจริงๆด้วยผมเห็นแล้วมันหวงกระดูกชิ้นโตที่แม่มันซื้อมาให้ มี2ตัวดันซื้อมาอันเดียว เลยได้เรื่องเลย
    ไฟล์แนบ
    IMG_0230.jpg 77K
  • ท่านมุก เมื่อวานเป็นไงบ้างหนุกไหม เมื่อวานพี่พากะทิกับซูโม่ไปวิ่งเล่นที่บ้านใหม่ ดูมันมีความสุขกันมากวิ่งกันเพลินเลย แต่มันชอบขุด ตอนนี้เค้าเอาทรายกับต้นไม้ลงแล้ว กำลังจะลงหญ้า มันขุดกันมันส์เลย ขุดเป็นหลุมๆแล้วลงไปนอน พอลงหญ้าเสร็จแล้วมันไปขุดกันอย่างนี้มีหวังพ่อมันโดนแม่มันบ่นทุกวันแน่ ทำใจไว้แล้วงานนี้มันขุดและกัดต้นไม้กระจายแน่ กรงกะทิทาสีขาว ของซูโม่ทาสีดำ
  • กะทิจะสวยแล้วเมื่อวานวิ่งกันเกือบ2ทุ่มทั้งหนามบอลหนามบาสไม่มีใครอยู่เลย
    เหนื่อยทั้งคนทั้งหมาเลยพี่ยุ่น
  • ซาหวาดดีคร๊าบท่านมุกและพี่น้องชาวปทุมทุกๆท่าน:030:
    ไฟล์แนบ
    zzz.23.jpg 100K
  • เรียบร้อยไปแล้วเหรอพี่
    แจสสู้ตายค่ะ
    ไฟล์แนบ
    134.jpg 94K
  • หวัดดีคับพี่เรก

ไอ้แจสเก่งจัง

ไม่ต้องจับเลยพี่
  • กลับมาแล้ววววววค้าบบบบ พี่มุกโทดทีครับ แบตหมด หนีน้ำป่ากันมันเลย น้ำท่วมทะลักเข้ารถ 5555+
    พี่ยุ่น ตัดแล้วเอามาชมครับ อยากเห็น
    พี่เป้ว่างๆเดียวอ้นเอาไปว่ายด้วยน้าา 555+

ว่างๆเดียวลงรูปให้ชม 5555+ เหนื่อย สนุก เสี่ยง มาก 555+
  • hang ว่ะ มุกพี่พรรษาแตกแล้วเด้อ เมื่อคืนยันตี3 นอนไป2ชั่วโมงตื่นมาทำงาน hang สุดๆเลยทั้งง่วงทั้งเมาครบทุกรส ขับรถกลับบ้านได้งัยไม่รู้ เมื่อคืนไปกินบ้านพี่สาวพี่เก๋แถวบางบัวทอง ซื้อกันทียกเป็นลังๆ กับข้าวเพียบ ปลาจีนนึ่งบ๋วย แกงส้มปลาทับทิมทอด เนื้อน่องลายลวกจิ้ม(อันนี้สุดยอด)แห้งๆไม่ต้องจิ้มอะไรอร่อยนุ่มลิ้น หมูกรอบทอด(อันนี้ก็สุดๆ กินเล่นได้เป็นจานๆ หนังกรอบเหมือนหมูย่างเมืองตรัง) ยำหมูยอรสจัด และอีกเพียบ คู่เขย นานๆเจอกันที เมาคอพับเลย คราวหน้าพี่โทรตามมุกมากินด้วยกัน พี่สาวพี่เก๋เค้าอยู่บางใหญ่ใกล้บ้านมุกนิดเดียว พี่เขยพี่เก๋เค้าเป็น ผ.อ ชอบกินรีเจนซี่เหมือนมุกเลย
    ไฟล์แนบ
    6340745925877662502.jpg 50K
  • อาทิตย์..นอนทั้งวัน...........................................................................................................................มุกมาก็ไม่บอก....
  • พี่เอกหวัดดีครับ
    พี่ยุ่น กินไรอะไม่ชวนๆๆฮ่าๆๆ เมนูแต่ละอย่างนี้เยี่ยมเลยยย
    พี่เป้ครับเรื่องจองว่าไงบ้างง โต๊ะมีมั๊ยๆ
    พี่มุกขับรถไปเก็บเช็คดีๆนะค้าบบบ
  • อะโหล เทส มุก ก๊าบบบบบบบ

ผลงานเป็นไงมั่ง บอกป้าพร ให้ชื่นใจ หน่อยเด๊ 55555

ที่สำคัญ ขอเบอร์โทรหน่อยจิก๊าบบบบบบ มีเรื่องจิคุยด้วย
    ไฟล์แนบ
    อย่างซน3.jpg 60K
  • มุกไปเก็บเช็คอีกแล้ว เอาตังค์มาฝากพี่มั้งก็ได้ เดี๋ยวจะดูแลให้เป็นอย่างดีเลย อ้นเมื่อไหร่จะมากินเตี๋ยวเรือละ หิวๆๆ.
  • สรุปเรื่องงานมิตติ้งนครปฐมเราจองได้ 1 บูทนะคับ

เรื่องค่าบูท 3000 บาท ค่าป้ายโลโก้อีก 1000 บาทนะคับ

รวมทั้งหมด 4000 บาทนะคับ

พี่เอกคับช่วยส่งโลโก้พิทบูลปทุมให้พี่ต้อมด้วยนะคับ

เรื่องค่าใช้จ่ายอะไรพี่มุกจะสํารองออกไปก่อนคับ

สุดท้ายต้องขอขอบคุณพี่มารค์กับพี่ต้อมมากนะคับ

ที่มีบูทให้กับพิทบูลประทุมนะคับ

และสุดท้ายขอขอบคุณพี่มุกด้วยนะคับ55555555

และมีใครไปมั้งรายงานตัวด้วยคับอิอิ อิอิ อิอิ ชิมิ ชิมิ คิคิ คิคิ
  • อิอิ อิอิ อิอิ ชิมิ ชิมิ คิคิ คิคิ อยู่ไหนละน้อง ไปด้วยครับ เห็นมุกบอกมีโต๊ะจีนด้วย เหล้าเราก็หิ้วกันไปเองเลย มันส์แน่งานนี้
  • ตรูมีตนกินเหล้าเป็นเพื่อนแล้วทำไมต้องอิๆๆคริๆๆด้วยละ
    ป้าพรว่างๆเรามานั่งคุยกันบ้างนะป้า
  • เป้บอก mail พีมาดีกว่าเดียวพี่ส่งไปแล้วเป้ส่งต่ออีกทีนะ..ยังไงก็โทรหาพี่ก็แล้วกัน
  • พี่เอกเมลผม pee_hideyaki@msn.com คับพี่

มาร่วมตัวกันดี่กว่า5555555

วันไหนดีคับ
  • วันนี้ใครว่างมานั่งคุยกันดี่กว่าคับ

ใครว่างลงมาบอกด้วยคับพี่น้อง
  • ไม่ว่างครับ วันนี้เลิก5ทุ่มครับ ยังไม่หายhangเลยว่ะเป้ ไม่ได้กินมานานแมร่งเมาค้างเป็นวันๆเลย หิวแต่กินอะไรไม่ลง
    ไฟล์แนบ
    1190448898.jpg 73K
  • อยากไปจังเลยอ่า แล้วไปกานยังไงหรอครับพี่

มีบูทด้วย

ฮ่าๆพี่มุกเตรียมกินเหล้าเต็มที่เลยนะเนี่ย

พี่อ้นคงรอถ่ายรูปจะแย่ละ
  • ปกติ ไปเล่นนำ ที่ไหนนะครับ อยากพาหมาที่บ้านไปเล่นมั้งครับน่าสนุกดี ผมอยู่แถวบางบัวทองครับเดินทางไป ปทุม ไม่ไกลครับ