ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

วันรวมพลคนรักพิตบูล วันอาทิตย์ที่ 15 นี้ ใครว่างเรียนเชิญนะครับ
  • วันนี้ถือว่าเป็นวันที่จะได้พบเพื่อนใหม่ๆในวงการ พิทบลู ที่เรารัก
    ผมเป็นคนเพื่อนเยอะ เจอหน้ากันเกือบทุกวันอยู่แล้ว อต่งานนี้ถือว่าผมจะได้เปลี่ยนบรรยากาสในการดื่ม
    และยังพร้อมที่จะมีเพื่อน มีพี่ มีน้องได้อีก เจอกันอย่าได้แชเชือนที่จะเข้ามาทัก Buffalo Bone ยินดีรู้จักทุกท่านครับ

วันนี้เจอกัน มากันเยอะๆ กิจกรรมดีๆรอท่านอยู่..!!