ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฅน ??? เลวยิ่งกว่าหมา...!!!
  • ดูแล้วก็อยากให้หมาตัวนั้นมันสิ้นลมไวไว

มันคงทรมานมาก มันพยายามลุกหนี แม่งก็ยังไม่ลากกลับมาทุบอีก เห้อ นี่หรอที่เรียกว่าคน

ดูแล้วน้ำตาจะไหล เครียดเลย ขึ้นสมอง ถ้าเปนคนแถวบ้าน จะไล่ตัดแม่งทีละท่อนและให้แม่งค่อย ๆ ตายเลย ช้างลาก:m025:
  • เห็นแล้วไม่ต้องบรรยายเลยไอ้พวก.......:m025:
  • อ่านจากแต่ละท่านแล้ว ไม่เปิดดูดีกว่า อิอิ
  • คนรักสุนัขอย่าเปิดดูเลยครับ มันบาดใจ พวกที่ทำแม่งก็ชั่ว เลว ได้อีก
    สัตว์มันไม่คิดทำร้ายคน แต่คนนี้สิคิดจะทำร้ายมัน
    ชาติหน้าขอให้มันมีนายดีๆๆกับเขามั่งเถอะ
  • ไอ้ชาติหมาเอย อย่าให้กูเจอมึงนะ กูจะมัดมือมัดขา แล้วปล่อยหมากูกัดมันบ้าง
  • ทนดูไม่ จบจริงๆ คับ สงสาร คับ

ไม่ว่า อะไร ถ้าโดน เอา เปรียบ แบบ นี้ ไม่ชอบ คับ

นี้เหรอ ว่ะ พวก รักสุนัข กำจริงๆ
  • ดูกี่ที่ก็เลวมากๆไอ้พวกนี้มันต้องตายเหมือนหมาที่มันทำ....สัตว์นรกส่งมาเกิด
  • จิตใจโหดร้ายเหลือเกิน...คนแบบนี้ไม่น่าเลี้ยงหมา
  • :022::022::022:สัส นรกเลวระยำ

พวก นี้แมร่งตายห่าเหมือนหมา:016::016::016:
  • หนาสันต้นเอย ทำไมทำอย่างนี้วะ น่าสงสารมากเลย

ความเมตตา ของ ความเป็นมนุษย์มันหายไปไหนวะ

จิตใจนั้น โหดร้าย เลวสุดๆ ขอประนาณมัน ไม่สมควรเกิดมาเป็นมนุษย์เลย
  • ขนาดเฮียใหญ่ยังด่า แสดงว่ามันต้องเหี้ยจริงๆ
    ไม่เปิดดูดีกว่าว่ะ
  • ใจคนไม่เหมือนกัน..!!
    ใจหมาไม่เหมือนคน...!!
    พวกนี้จะเรียกว่าคนใจหมาก็ไม่คู่ควน..!!
    เพราะมันเลยกว่าหมา...!!!!
  • เท่าที่ฟังผมดู คำที่ใช้พูดกันเป็นภาษา สเปน นะครับ
    แต่ก็มีหลายประเทศที่ใช้ภาษานี้ในการสื่อสารกัน
    แต่ก็ฟันธงไม่ได้ครับว่าคลิปนี้ เป็นการกระทำคนชาติไหน..
    หมาคงจะหลุดเข้าไปขโมยของกิน แล้วโดนทำร้ายเอาแบบนั้น..น่าสงสารครับ.