ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • ก้เอาตามพี่ต้นบอกแระพี่ จะโอนตังพรุ่งนี้ แล้วเรื่องรถเอาไงพี่จะเอารถใครไปแจ้งด้วยครับ
  • ไงก็โทคุยกันเลยดีกว่าพี่ ผมไปถ้าพี่ไปแต่พี่ต้องไปนะครับ พี่ตั้ม อิอิ
  • จะพยามหาทางให้ วีซ่า ผ่านให้ได้ เมื่อคืนว่าจะไม่ดิ้งก็ได้ไป ชิดลมเหมือนเดิม เมื่อวาน เจอน้องพยาบาล มาซื้อของ กับพี่วันด้วย แซวไปว่า อู๋ ไปไหน พยาบาล ตาเขียวปั๊ด ตอบมาว่า อย่าพูดถึงเลย:013:
  • เอาจริงดิพี่ ไงก็ทำให้ผ่านนะพี่ อยากไปอ่ะถ้าพี่ไม่ไปผมไม่นุกนะ อิอิอิ
  • เด่วไงตอนบ่ายๆๆเด่วเอาแบบเสื้อลงให้ดูครับพี่ เพิ่งตื่น
  • >>>>>สวัดีคราบพี่น้อง และสวัสดี atran อาชีวะ ยินดีต้อนรับครับ มีเบอร์ติดต่อไหม พี่จะได้นัดเจอกันเพราะเมืองเลยนัด

กันทุกอาทิตย์อะ มาสนุกเฮฮากับพี่น้องพิทเมืองเลยด้วยกันนะคราบ.................................
  • ประธาน หายไปไหนน้อ..........
  • >>>>พี่ตั้ม....ทำไมพี่ไม่ชวนน้องพยาบาลมาเลี้ยงพิทบลูจะได้เจอกัน.ฮา.....................ๆ
  • ไม่ได้หรอก เต้ คุยกับน้องเค้ามาก พี่วันก็ตาเขียว
  • >>>>>พี่ตั้มซ้อมพี่วันหรือปล่าวตาเขียวอะ...............
  • >>>>อู๋หายไปไหนนิ พอคุยถึงน้องพยาบาลหายไปเลย อย่าน้อยใจนะจุ๋มยังไงน้องก็น่ารักกว่ามาก ฮา......ๆ จ่ายมา 20 ค่าชม

>>>>อู๋ พี่เรียกชื่อถูกปล่าวนิ พี่ชอบจำชื่อผิดๆถูกๆด้วยซิ..........................
  • เหอๆอย่างพี่หรอ รักจะตาย
    ตกลงประธานไปไหนครับเนี๊ยะ จะมาเอาตังค์ไปโอนก็โทรมาบอกเด้อ
    เอา รถอู๋ ไปได้มั้ยล่ะ ออกค่าใช้จ่ายช่วยกัน
    :013::013::013::013::013:
  • จ๋อมๆ จุ๋ม นี่อีกคนนึง:013::013::013:
  • >>>>>โทษทีคราบ เรียกชื่อถูกเดี๊ยวไม่ฮาพี่ จ๋อมๆนะพี่ ฮา................ๆ รีบออกตัวก่อนเรา.......................
  • พี่เต้เล่นผมใหญ่เลย ห้าๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • พี่ตั้มก็อีกคนระวังนะก้นยังไม่หายไม่ใช่หรอพี่เด่วระวังโดนอีกนะครับ ห้าๆๆๆๆๆ
  • พี่ตั้มเด่วดูก่อนนะพี่ถ้าพ่อไม่ได้ใช่รถอ่ะพี่ก็เอาไปก็ได้ไม่มีปัญหา
  • อย่างพี่ สบายอยู่แล้ว กล่อมหน่อยเดียว โทรหา ต้น ด้วยนะอู๋ จะเอารถใครไป โอนเงินวันไหน
    ไปหา ข้าวกินดีกว่า
  • รอดู แบบเสื้อ อยู่เด้อ
  • เอาแบบ เสื้อ พุดเดิ้ล เมืองเลย มาให้ เบ้นท์ ดูด้วยเด้อ:013::013::013:(ล้อเล่น)
  • สวัสดี พี่น้อง เมืองเลยคับ

คึกคักกันน่าดูเลยบ้านนี้ เวลาไปนครปฐม เอาสาวเมืองเลย มาฝาก บูม สักคนจะได้เปล่าคับ

พี่เต้ เดียวพี่ก็กลับ มาคลองขอนแก่น พี่เต้ก็แวะมาดูที่บ้านผมเลยสิพี่ (มาดูที่บ้านนะคับ)
  • หวัดดีครับพี่น้องเลย........เต้จะมาพิษโลกวันไหนครับแล้วจะแวะมาดูเด็ก ๆ เลยป่าว ตอนนี้ไม่รู้ว่าตัวไหนสวยกว่ากันแล้ว

มันแซงกันไปแซงกันมา....ส่วนรูปเห็นเสี่ยแมทเค้าบอกว่าจะมาถ่ายให้เย็นนี้อ่ะมั้ง....ยังงัยอดใจรอดูหน้าสัตว์ประหลาดนิสสนุงงง
  • เต้ วันนี้ส่งใบเพ็ดให้แล้วนะคร้าบบบบบ....ช้าหน่อย ขอโทษทีจ้า มีเบอร์เพชรป่าวขอหน่อยซิ
    ไฟล์แนบ
    f912.jpg 35K
  • พี่บาส ส่งรูปเด็กๆมา ชมด้วยนะครับ:015:
  • >>>>>พี่บาส ผมกลับวันเสาร์คราบ แต่ไม่รู้จะอยู่กี่วัน ถ้าอยู่หลายๆวัน ผมจะเข้าไปชมเด็กๆถึงบ้านพี่เลย พี่บอกเด็กๆอย่าพึ่งแซงกัน

ให้ผมไปดูก่อนแล้วค่อยแซงกัน ฮา................ๆ
  • >>>>บูมพี่ขอดูรูปก่อน ดูสิจะน่ารักแค่ไหนพี่กลัวจะอดใจไม่ได้ต้องหาซื้อเด็กๆเก็บไว้บ้าง 555........

>>>>บูม ถ้าพี่เข้าไปบ้านบูมแล้ว ต้องมีอะไรดีๆด้วยนะ จะได้ไม่เสียเที่ยว เอิ๊ก.................ๆ
  • >>>>คีน้องรัก จัดมาทุกรูปแบบเลยเที่ยวนี้พี่ขอเต็มสูตร ยืดอกไม่พกถุง เอิ๊ก.....................
  • แล้วเสาร์ อาทิตย์ นี้ล่ะพี่เต้เอาไงคับ
    ไฟล์แนบ
    1113.jpg 92K
  • วันเสาร์ไปพิดโลกกี่โมงพี่เต้
  • เด่วจะออกค่าโต๊ะไปก่อนนะ จะโอนให้ นครปฐม พรุ่งนี้ แล้วเดี๋ยวค่อยเก็บ:015:
  • >>>>สวัสดีคราบพี่เหน่ง... คิดฮอดหลายๆพี่ ส่งช้าต้องโดดปรับหนึ่งมาวนะคราบ ........................

>>>>พี่อันนี้เบอร์ คุณเพรช 081-424-9022 คราบพี่
  • >>>>เบ้น โทรมาหาพี่ก่อนดีกว่า รีบโทรมานะจะได้คุยรายการต่างๆให้ฟัง มันยาวมากๆ พูดตอนนี้ไม่ฮา...............เอิ๊กๆ.
  • ให้โทรไปจริงอะพี่:o003:
  • มีรายการซุ่ม......:003:
  • ชุ่มอะไรพี่ตัม55555555555 ผมพึ่งโทรปรึกษาเรื่อง ฮาๆกับพี่เต้เมื่อกี้:o003:

ใช่ไหมพี่เต้เป็นอย่างนี้ผมอดไม่ได้แน่ๆ:o016:5555
  • >>>>ไม่ได้ซุ่มพี่...... น้องเค้าอยากจะเยือนคลองขอนแก่นอะคราบ ตัดสินใจดีๆนะเบ้นคลองขอนแก่นมีแต่สายเเข็งนะ ฮา.........ๆ
  • ยังไงก็ขอลองพี่ เค้าว่าผมอ่อนเหลือเกินจะแอบไปฝึกวิชาที่คลองขอนแก่น ชักหน่อย
  • อ้อ ....เบ้นท์ จะไปหา หล้า นะหรอ:015: คอเดียวกัน(แซวเล่น)ถ้าได้ไป เบ้นท์ ชวน เต้ ไปดู หมาพี่บาส นำเด้อ(เอากล้องไปถ่ายมาดูด้วย)
  • งั้น อาทิตย์นี้ เมืองเลย งดกิจกาม เข้าขอนแก่นไปเที่ยว ฮาเล็ม ดีกว่า(เด่วบอกพี่วันว่า ที่บ้านมีธุระเรียกกลับ):013::013::013:
  • แบบเสื้อ ยังไม่มา สงสัยคนทำแบบ ไปหา พยาบาลมั้งนิ:015:
  • ไปละ หายอดข้าวกินก่อนนะ พรุ่งค่อยว่ากัน ใครกิน เจ บ้าง พี่ไม่กินเด้อ:015:
  • >>>>พี่ตั้ม....ผมว่าอู๋เอาเสื้อซับเลือดแล้วมั้ง สงสัยงานจะเข้า เอิ๊ก..............ๆ
  • เป็นไงพี่เต้กินข้าวอิ่มยังคับ
  • >>>>อิ่มแล้วคราบเบ้น .........โอกาศหน้าทานข้าวด้วยกันนะน้อง อิ...................
  • จัดไปคับ พี่ชาย

แค่พี่มาหาน้อง น้องก็ดีใจหลายๆแล้วคับ ผมไม่มีอะไรให้หรอกพี่ มีแต่ใจดวงน้อยๆที่เรามีให้กันคับ

พี่เต้ มาหาผมให้ได้นะคับ อยากให้มาดูเองแล้วก็วิจารณ์กันไปเลยนะคับ พี่เต้ที่รัก
  • >>>>บูม พี่วิจารณ์ตอนนี้ก็ได้นะ เด็กสุดยอดมากๆดีใจด้วยนะน้องมีของดีอยู่ในมือแล้ว จิ...................ๆ
  • อู๋พี่ทำแบบเสื้อไม่เป็นแต่คิดได้ พี่มีแบบตัวหนังสือเยอะมาก ถ้าทำเป็นมาช่วยหนอ่ย
  • ฝันดีคับทุกๆคน:o038:
  • >>>>>หรับฝันดีนะคราบพี่น้อง... เอิ๊ก..............................................ๆ
    ไฟล์แนบ
    192.jpg 81K
  • โอยยยยยยยยย ...:o007:เห็นแล้วอยากนอน หนุน นมจัง:o036::o036::o036: