ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • >>>> เดินทางปลอดภัยคราบทุกท่าน เช้าเหมือนเดิม สุดยอดคราบพี่น้อง...................................

>>>> นอนหลับฝันดีน๊ะคราบทุกคน บาย................................
  • จะไปเที่ยวภูกระดึงปลายมกราคม ฝากท่านใดได้ป่าวคับ
    ไฟล์แนบ
    183.jpg 69K
  • พิดโลก ร้อนมาก...........
  • พี่ตั้มพาเที่ยวก็ได้คับ คุณpea297186 สบายๆ
  • จัดไปครับ:062::062::062:
    เมื่อเช้าหมอกลงหนามากครับ ขี่มอไซค์งี้แทบจะเรียกว่าลุยฝนเลยทีเดียว ตาก็จะหลับ:012:
  • ฝากถามพี่เต้หน่อยครับว่า ภูคกงิ้ว ที่แม่น้ำ 2 สายมาบรรจบกัน
    ที่ อ.เชียงคาน อยุ่ไกลจากบ้านพี่เต้มากมั้ย รถเสร็จมะไร อยากพาเมียไปเที่ยว คร้าบบบบบ.......
  • เอ้าไปไหนมาคับ พี่ตั้ม น่าสงสารจังเนอะ

อย่าลืมเปิดไฟตัดหมอกนะคับ พี่ตั้ม เดี๋ยวจะมองไม่เห็นทาง ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ถ่ายรูปมาให้มองดูมั่งสิคับพี่ อยากเห็นมากๆคับ ถ้ามีเงินนะคับ ผมไปเอาบรรยากาศแบบนี้แน่คับ

เสียดายเงินไม่มี หุหุหุ

เมียคนไหนคับ คุนพี่คำหล้า ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

จะปีใหม่แล้วรักครอบครัวให้มากๆนะคับ (ดูอย่าง น้องบูม เป็นตัวอย่างสิ รักเมียจะตาย ฮ่าๆๆ)
  • โกหก กะล่อนตลอด...
  • ช่ายยยยยย อย่างที่พี่ศักดิ์พูดเลย เบื่อพวกเจ้าชู้ว่ะพี่ ทำไมผมถึงทำไม่ได้ก็ไม่รู้เนอะ เจ้าชู้กะล่อนเนี่ย เฮ้ออออออ
  • สุดยอดกันจริง ๆๆๆ

พี่เต้ พี่ตั้ม เบนซ์ ใครนอนก่อนแจ้งให้ทราบด้วย

แต่คิดว่าคงเป็นคนเดิม เพราะแกขี้แสดง อิอิอิอิ
  • ใช่แล้วอู๋คนเดิมนั้นแหละ5555 หมด 2 กลมวะอู๋เมื่อคืนเมาๆๆ
  • >>>> สวัสดีตอนเย็นๆคราบทุกท่าน.........................
  • >>>> คราบหล้า.. อ. เชียงคาน อยู่ไกลจากเราประมาณ 60 กิโลคราบ มาเที่ยวกันนะคราบ พาเมียมาหลายๆคนนะนายหล้า...
  • >>>> เกือบจะนอนเหมือนกันอู๋ แต่พี่วันไม่ให้นอน 555..

>>>> เบ้น.. พี่ยังไม่ฟื้นเลยอะน้อง.....................

>>>> พี่ศักและเป้ พูดถูกใจอย่างแรง ไอ้คุณบูมนี่และตัวดีเลย สามเดือนแล้วอย่าลืมไปตรวจโรคด้วยนะโว้ยน้อง 555...
  • สามพี่น้องนี้ทำไรกันน้อ ดูเหมือน ไปกันตลอดเลย
    ไปนำแด่เด้อ จะกลับบ้าน พรุ่งนี้แล้ว
  • >>>> มาเลยน้อง พี่น้องคอยมานานแล้ว...........................
  • จ๊ากกกกกกกกกก.........ผมมีเมียคนเดว.......
    ไม่เหมือนเจ้าบุมหรอกพี่ ไอ้นี่มันเจ้าชู้...........
  • พี่เต้จับหมาผสมมันทำไมยากจังเลยพี่ เด่วไงจะโทรไปขอคำปรึกษานะพี่
  • ไม่ยากหรอกน้อง ทำเหมือนๆอู๋ ทำนั้นล่ะ:013: ทำเป็นๆ:013::013::013:

นัทกลับมาเมาเเล้ว:063::063::063:

เป้ พี่ศักดิ์ หล้า เมื่อไหร่จะมาดิ้งที่ จ.เลย น้อ:015:
  • รถเสร็จ ไปแน่พี่ตั้ม...ขอเวลาหาตังค์ซ่อมรถก่อนค้าบบบบบบ........
  • วันนี้งดดิ้งดีกว่า ดิ้งเผื่อด้วยนะครับ อู๋ เต้ เบ้นท์ ขอตัวไปนอนดีกว่า รอ เจ้านัท กลับมาค่อยเจอกัน:019:
  • วันนี้พี่เต้มาเที่ยวค่ายคับพี่น้องแปลกมาคนเดียวด้วย พี่แนนปล่อยเสือเข้าป่าได้ไงพี่55555

พรุ้งนี้เจอกันคับทุกคนพี่เต้มีเกมส์ใหม่ๆมาแนะนำเดี๊ยวได้รู้เกมส์อะไร โหด มัน ฮ่า กร๊ากๆๆ
  • สวัสดีตอนเช้าคับทุกๆคน:o068:
  • Merry Christmas ครับ ขอให้มีความสุขมากๆครับ
    ไฟล์แนบ
    1230140895[1]5.jpg 88K
  • Merry Christmas ครับ ปูเป้...:053:

เกมส์ไรอ่อนๆนะหรอ เบ้นท์ มันจะใช่หรอ เบ้นท์ อย่าง แนน จะกล้าปล่อย แมวน้อย:013::013::013:ออกจากบ้าน

อู๋ มันว่าพี่ขี้แสดง เดี๊ยะๆมีโดนบ้างละกัน...:018:

นัท...มารึยังหว่า:003:
  • วันนี้เดี๊ยวได้รู้ ใครหมู่ ใครจ่า 5555

พี่เต้พร้อมไหมคับ..................
  • MERRY X'MAS พี่น้องชาวพิทบลู เลย
    ไฟล์แนบ
    s33.jpg 78K
  • เออบ้านนี้จะให้ไรดีน้าก็มีกันหมดแล้วนี้หว่า.......เอาขอให้คอแข็งตลอดไป........
  • กลับวันนี้ตีสี่ครับไปทำบุญ แล้วก็กลับครับ
    ช่วงนี้ขอลด L กอ ฮอ ครับ พี่บอกแล้วว่า
    โลโก้ก่อนปีใหม่จะได้นำม่เลือกกัน ประมาณ5แบบ
    ถ้าไม่ผิดพลาดอะไร นะครับ พี่น้อง
  • >>>> ฟื้นแล้วคราบ... วันนี้อากาศดีจริงๆ หนาวมาก.......................
  • วันนี้มีรายการปล่าวน้อ
  • :008::008::008:
    ไฟล์แนบ
    015.gif 71K
  • แหมๆๆสามสิงผู้ยิ่งใหญ่นี่ไปด้วยกันบ่อยจังสงสัยลืมสิงอีกคนแล้วม้าาาง
  • ใครพี่แคร์ สามสิงห์ผู้ยิ่งใหญ่ ไม่มีใครลืมพี่แต่พี่ซิไม่ว่าง5555
  • ว่าอยู่เดี๋ยวจะทำตัวให้ว่างจะได้ไปกันครบแก๊ง
  • รถที่แรงที่สุดในโลก แพงที่สุดในโลก(165 ล้านบาท)
    http://www.youtube.com/watch?v=LO0PgyPWE3o&feature=related
  • หวัดดีครับ
    เบ้นท์ วันนี้เอาไง ว่าจะพากันไป ถล่ม บ้านเต้ :062::062::062:

อู๋ ทับได้ยังว่ะ หมาน่ะ (บอกให้ทับเองเลย:013:)

แคร์-นัท กลับถึงเมืองเลย รึยัง:015:
  • ไปด้วยดิ...
  • มาเลยคับพี่ศักดิ์มาเฮฮ่ากัน

แต่วันนี้ผมคงไม่ว่างคับพี่ๆ
  • มาดิพี่ศักดิ์ ฟื้นแล้วหรอพี่ ไหนว่ามีงานที่บ้านพี่ แมท ไงแสดงไม่ดิ้ง:015:

ไมไม่ว่างว่ะ:012: เบ้นท์ ป็อดว่ะอ่อนจิงเลยว่ะ อู๋ ดูเพื่อน อู๋ ดิป็อดจิงๆเล้ย:018:
  • แหมๆๆท่านประธาน ตั้ม ใครจะแข็งกว่าท่านล่ะ
  • .............ไม่ใช่ไม่อยากไปพี่ตั้ม ผมไม่ว่างจริงๆผมนะถึงไหนถึงกันอยู่แล้วสว่างก็สว่างมาแล้ว สนุกมากๆพี่..................

แต่ไม่ว่างจริงๆ ไหนตั๊กจะสอบแต่เช้า เพื่อนจะมาจากกรุงเทพนัทให้ไปรับ บ.ข.ส.อีก เพื่อนมันจะมาฉลองเรียนจบให้พร้อมปีใหม่

สรุปมันจะมาเลี้ยงชุดใหญ่กับเพื่อนที่ค่ายคับพี่ๆ คงไม่ว่ากันนะคับ
  • >>>> รถสุดๆเลยคราบเบ้น...................
  • >>>>แค.. จัดเด็กด้วยนะปีใหม่นี้........................
  • MERRY CHRISTMAS AND HAPPY NEW YEAR.:008::008::008:มีความสุขทุกท่านน่ะค่ะ:036::036::036::005:
  • เต้ พี่ว่าลูกมันน้าจะมีไม่ต่ำ 10 วะดูท้องมันดิใหญ่โครตๆ
  • ยังไม่เห็นโอเวย์เลย ว่าจะถึง20ตัวไหม:032:
  • เต้ โอเว เป็นไงมั่ง..
  • นายอู๋..น้องจ๋อมบายดีรึเปล่า..

ตั้ม..เลยหนาวมากมั้ย..