ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

-------- PITBULL LOEI (จ.เลย)---------
  • >>>> :o001: วันนี้....วันเกิดน้องตั๊ก ขอให้มีความสุขมากๆน๊ะจ๊ะ สวยและน่ารักตลอดไปคราบ........................:o040:
  • ขอให้น้อง ตั๊ก สวยๆ รวยๆ อย่าเจ็บอย่าจน นะจ๊ะ มีแฟนหล่อๆ....:015:
  • สุขสันต์ วันเกิดคับ น้องตั้ก

ขอให้มีแต่ความสุขนะคัับ
  • เพิ่งจะตื่นครับ บูม....:014: เมื่อวานยันแจ้งเลยทีเดียว
  • :o028::o028::o028:

อย่าลืมเรื่องที่คุยกันนะคับ พี่ตั้ม (อยากได้จิงๆคับ)
  • H.B.D. ให้มีความสุขมากน่ะครับตั๊ก ร่ำรวยงินทอง คิดหวังสิ่งใดขอให้ได้สิ่งนั้นครับ
  • ถึงบ้านกี่โมงคับ พี่ตั้ม พี่เต้ เบ้น

อีกไม่กี่วันก็คงมา พิด"โลก แหละผมว่า ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

มาจัดไปให้ใวๆเลยนะคับ พี่ตั้ม น้องเบ้่น
  • ขอขอบคุณแทนตั๊กด้วยคับพี่ๆทุกคนและเพื่อนอู๋ด้วยที่อวยพรให้ตั๊ก

ถึงบ้านตอนไหนไม่รู้พี่บูมไวมากๆ
  • เมื่อคืนเลยอ่อนมาก..555
  • ไปไหนกันหมดน้อ
  • >>>> มาแล้วคราบเบ้น ยังไม่ฟื้นเลยคราบน้อง...............
  • >>>> 555.. ขอยอมแพ้คราบพี่ศัก งานหน้าขอแก้ตัวใหม่........................
  • สนุกไหมตาเต้ ตาตั้ม 55+
  • เอ..........ใครมะรุ โทรมาหาเค้าตอนเที่ยงคืน
    สงสัย อยาก...แน่ๆ เลย 5555555555+++++++++++:o028:
  • ใครจะแข็งเหมือน พี่ล่ะน้อ พี่ศักดิ์สายแข็ง....:018:

มันส์มากครับ อ๊อฟ :015:

เด่วจัดไปตามนั้น บูม :015:
  • ตั้มก็ว่าไป พอขึ้นรถได้หลับตอนไหนก็ไม่รู้.555
  • เมื่อคืน โทรมาดึกไปหน่อย น้อง นัท-แคร์ พี่ง่วงเเล้วเลยขี้เกียจออก....ไว้เจอกัน กันที่ เลย ....:015:
  • พี่ตั้ม ใครไปแสดงความอ่อนจนพี่ศักดิ์มาพูดแบบนี้ได้พี่
  • >>>> สนุกคราบอ๊อฟ แต่เหนื่อยมากๆ มาเที่ยวเมืองเลยอย่าลืมมาหากันนะคราบน้อง..........................
  • >>>> หล้า.. แฟนว่าไหมอะ แซวกันเล่นๆนะจ๊ะ นายมาช้าไปอะวันงาน ไม่ได้มาวด้วยกันเลย.............
  • >>>> บูม.. ส่ง BA ขึ้นเครื่องมาเมืองเลยด่วนนะน้อง ของดีดีจะมาอยู่เมืองเลยอีกตัวแล้วคราบพี่น้อง................
  • >>>> พี่ศักเหมือนกับพี่ตั้มเลย หลับตั้งแต่พิโลกจนถึงเมืองเลยคราบ หลับสนิดเป็นตาย ฮา...............ๆ
  • ที่แน่ๆไม่ใช่พี่แน่ๆ อู๋ น่าจะเป็นเพื่อน อู๋ มากกว่านะ....:013::013::013::013::013:

เต้ ...ก็ต้องนอนนะดิ รบมาซะขนาดนั้น สีงี้ นึกว่า M-150 :012:
  • สนใจมั้ยน้องๆ ไปดูบ่.... ขอเชิญทุกท่านมาร่วมงานสุนัขลากน้ำหนักแห่งประเทศไทย ณ ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ

http://www.pitbullthai.com/webboard/index.php?topic=584.0
  • ไปยุไหนกันพี่เต้

ไปแอบมาวที่ไหนน้อ.....

อิจฉาจริงๆๆ.......ฮิ้วๆๆ
  • >>>> อยู่บ้านคราบคี เลี้ยงเด็กๆแย่เลย รีบมาช่วยพี่เลี้ยงด่วนเลย...................
  • สวัสดีครับ..ตั้ม เต้ และน้องเบนซ์ แวะมาทักทายครับ เลี้ยงเจ้าตัวน้อยหลายตัวคงเหนื่อยน่าดูนะ... เต้
  • พี่ตั้ม เงียบไปนะคับ

รอฟังอยู่นะคับ จัดให้ด่วนเลยพี่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

ขอบคุนมากๆคับ พี่เต้
  • จัดไป บูม ไม่ได้เงียบครับ
    มะเช้า - ตอนนี้เมืองเลย หนาวมากครับ :015:

ZaKuRa สวัสดีครับ ....:015:

น้องคี รีบหาวันลงมาเอาเจ้าตัวเล็กเลยนะ เหมาะมาก ช่วงนี้อากศดีมากๆเช้าๆหมอกลงหนามาก :015:
  • http://forum.khonkaenlink.info/index.php?topic=296311.0
  • อยากไปแต่ไม่มีตาง.....

ไปยืมข้างหน้าได้ไหมพี่ตั้ม ห้าๆๆๆ

แน่นอนพี่เต้ ........ แล้วเจอกัน ฮิ้วๆๆๆ
  • แล้วตกลงชาวเลยจะไปตัตหูพร้อมกันไหมครับ
    ไฟล์แนบ
    Q1155.jpg 68K
  • เดี๋ยวป๋าจะไปรับ ชิมิ...
  • สวัสดคับพี่เหน่ง
  • พิด"โลก ไปหนึ่งคนคับผม

:062:
  • >>>> สวัสดีคราบพี่เหน่ง... เลี้ยงเด็กๆ เหนื่อยจริงๆคราบ แต่ก็ดีใจที่เด็กๆแข้งแรงทุกตัว......................
  • >>>> คี.. รีบมาด่วนพี่อยากมาว อิอิอิ..........
  • >>>> คราบป๋าเจี๊ยบ.. เมืองเลยส่งของพี่ตั้มไปอีกหนึ่งคราบ....................
  • เงียบจังเลย
  • แวะมาเช็คชื่อครับ....

ป๋าเจี๊ยบ จะเอาไปให้แม่นบ่ครับ...:015:

แล้วจะให้ส่งไปจั๋งได๋ครับป๋า:015:

ลืมไป ว่าป๋าจะเอา C9 มาไว้ที่ เมืองเลย....:013:
  • แวะมารายงานตัวคร้าบบบบ
  • ไปกินหมู กะทะ กัน.....:013: JJ :065:
  • ฝากให้ พี่เต้ พี่ตั้ม ดูคับ
    ไฟล์แนบ
    canon 1132.jpg 98K
    canon 083.jpg 107K
    canon 0902.jpg 38K
  • >>>> พรุ้งนี้จัดรูปเด็กๆ อีกชุดคราบ.....................
  • >>>> สวยคราบบูม หุ่นดูดีมากเลย พิโลกสะเทือนแน่ๆ จัดหนักอีกแล้ว......................
  • จัดไป บูม....:063::063::063:
  • >>>>> คืออะไร เต้....ช่วงนี้เงียบเลยนะ
  • พี่เต้คิดถึงจัง ว่างๆๆเด่วจะเข้าไปดูน้องหมานะครับ