ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UD PITBULL CLUB (ชมรมพิทบลูอุดร)
  • น่าจะวันอาทิตย์นะครับเพื่อ เมืองเลย จะเยี่ยมชมบ้างครับเพราะพรุ้งนี้ทางกลุ่มก็จะนัดคุยกันว่าจะไป อุดร วันอาทิตย์นี้มั้ย...:015:

เข้าไปดูมาครับ...http://www.udon108.com/board/index.php?topic=36165.0
  • สงสัยต้องหลอยแล้วมั้ง เพราะจังโก้ ของพี่คาวบอยก็มานะ หมาลากระดับตำนาน หึหึ
  • เปนยังไงกันบ้างครับ วันเสาที่ผ่านมา อบอุ่นดีนะครับ...มีภาพเหตุการมั้ยคับ ขอชมหน่อย

ผมไปไม่ได้อ่ะครับ เสียใจมากเลย ยังไงก็มาเล่าให้กันฟังด้วยนะครับ
  • ต้องรออาไพฑูลย์นะ อาร์ม ได้ชมแน่ๆ
    ไฟล์แนบ
    06112010980new1.jpg 76K
  • จัดไปเลยครับพี่..
  • คุณ เก๋ง ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ ครับลากได้ดีขึ้นเยอะมากๆๆๆครับ วันนี้ เหนือยทั้งคน ทั้งหมาเลยที่เดียววันนี้

แล้วก็ขอ สวัสดี พี่ๆ กลุ่ม พิทบลู อุดร รักลากทุกๆๆคนนะคร้าบบ อิอิ

อ้น พิทบลูปทุม
  • สวัสดีคร้าบ.....ชาวพิทบูลอุดร พอดีรู้จักกะพี่คาวบอย ก็เลยแวะมาสทักทาย ว่าหมาลากทางอุดรเป็นไงกันบ้างคร้าบ ส่วนเชียงใหม่เริ่มฟอร์มทีมกันอยู่คร้าบ ถ้ามีโอกาสก็เจอกํนในสนามนะคร้าบ:m110:
  • ไม่รู้ว่าจะมีโอกาสได้ไปแข่งรึป่าว ยังฟิตไม่ถึงเลยครับ :001:
    ไฟล์แนบ
    DSC00711new.jpg 115K
  • หวัดดีครับ พี่ น้อง ชาว UD.PITBULL CLUB ทุกท่าน วันเสาร์ที่ 6 พ.ย.ผ่านมา เป็นวันซ้อมใหญ่ประจำเดือน ครับ พอเก็บภาพมาฝากดังนี้ครับ
    -ลีลาการลากของอดีตแชมป์ครับ " จังโก้" ครูคาวบอยครับ
  • ภาพไม่มา ขอโทษครับ
  • วันเสาร์นี้ว่าไงครับ.... รร ประจักษ์ที่เดิมมั้ยครับ
  • ตกลงวันเสาร์นี้ ใครว่าง ใครพร้อมก็เชิญนะครับ ที่เก่า เวลาเดิม
    ไฟล์แนบ
    kungbajeta.JPG 78K
  • ok แล้วเก๋ง บนนี่แหล่ะครับ พิท เชื่อฟังคำสั่ง เจ้าเบจีต้า ของน้องเก๋ง (ให้บอกว่าน้องชายหรือหญิง) พี่ๆ น้องๆ โปรดใช้วิจารณาญาณในการรับชมครับ
    ไฟล์แนบ
    kungbajeta1.JPG 89K
  • เป็นภาพจากวันเสาร์ที่ 6 พ.ย.ผ่านมาครับ วันซ้อมใหญ่ของ UD.PITBULL CLUB
    ไฟล์แนบ
    junggo3.JPG 77K
  • เจ้าจังโก้ ครับ มาดูลีลาเก๋าๆๆ การอบรมจากครูคาวบอย ก่อนทำการลากครับ
    ไฟล์แนบ
    junggoเชื่อจริงๆ.JPG 82K
  • ท่าลากที่มั่นคงครับ
    ไฟล์แนบ
    junggoเชื่อจริงๆ4.JPG 79K
  • ต่อมาเจ้า เจ๊ทโด้ ครับ
    ไฟล์แนบ
    jetdoสายเห่า.JPG 87K
  • วันนี้ สมบูรณ์เต็มที่ครับ หลังจากหมดฝน ฟิตได้สามสัปดาห์ครับ ไม่ได้ทรมานเขา แต่เขาชอบจริงๆๆ กับการได้ขึ้นรถแล้นำเขามาสนามลากครับ
    ไฟล์แนบ
    jetdo-vigo.JPG 69K
  • รถทัวร์ครับ ดาวรุ่งอุดรกำลังปั้นจากครูคาวบอยครับ
    ไฟล์แนบ
    pun-true.JPG 89K
  • กับเจ้าของเขา ช่วยกันขันแข็งครับ
    ไฟล์แนบ
    ture-pun-เซียะ.JPG 70K
  • โดยมีครูคาวบอยกำกับการฝึกครับ
    ไฟล์แนบ
    tureกำการฝึก.JPG 73K
  • และนี่ เจ้าแม่ "แสงโสม" สุดโหด แต่นิ่ง สายกัดสั่งนั่งได้อีกตัวครับ
    ไฟล์แนบ
    sangsoom-vs-jetdo.JPG 84K
  • กับลีลาเก๋า สบายๆ ในการเล่นกีฬาแบบมีความสุขจริงของาเขาครับ
    ไฟล์แนบ
    sangsoom2.JPG 83K
  • อีกท่าครับ สบายจริงๆๆ ทั้งหมา ทั้งเจ้าของ ใจเย็นทั้งคู่ครับ
    ไฟล์แนบ
    sangsoomกะตี๋.JPG 81K
  • ต่อมาเจ้าฮีปโปครับ น้องใหม๋ฝึกลากเหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    hippo.JPG 77K
  • เจ้าคิมเมอร์อัลตราแคร์รีทูครับ น้องใหม่ๆๆ ครับ
    ไฟล์แนบ
    kilmerอัลต้าแคล์รีทรู 1.JPG 82K
  • น้องใหม่อีกท่านครับ
    ไฟล์แนบ
    bullyน้องใหม่.JPG 78K
    bullyน้องใหม่2.JPG 78K
  • นี่เจ้าไทเกอร์ ทายาทเจ๊ทโด้ กับแสงโสมครับ
    ไฟล์แนบ
    taigerสงกรานต์.JPG 92K
  • ต่อมาก็เป็นช่วงพักยกกับการฝึกครับ เป็นการเล่นของไทเกอร์ กับ เบจีต้า( ดูดีๆนะครับ เจ้าเบจีต้านะจริงๆแล้วเพศผู้นะครับ เจ้าไทเกอร์เพศเมียครับ แต่ทำไมเจ้าของเบจีต้า(เก๋ง) จึงฝึกน้องหมาให้เป็น..........อย่างนี้ไม่ทราบครับ
    ไฟล์แนบ
    bajta-tiger.JPG 70K
  • พอดีพักหมา คนพักด้วย กับกลับแกล้มนิดๆ หน่อยๆ พอกะสายครับ
    ไฟล์แนบ
    4หนุ่ม.JPG 88K
  • เจี๊บ "คิมเมอร์" ครับ ย่างอย่างเดียว หมาไม่มา
    ไฟล์แนบ
    jเจี๊ยบ ยอดย่าง.JPG 79K
  • ช่วยกันเสียบครับ ครูคาวบอย เอื้อเฟื้อกุ๊ก ครับ
    ไฟล์แนบ
    junggoกุ๊ก.JPG 83K
  • พักหมา มาหม่ำครับ
    ไฟล์แนบ
    p-พักหมามาหม่ำ.JPG 87K
  • พักครับ
    ไฟล์แนบ
    p-หม่ำๆ.JPG 87K
  • ฮ่าๆหม่ำ
    ไฟล์แนบ
    p-หม่ำๆ1.JPG 90K
  • แหล่ะนี่อีกภาพของ เก๋ง น่าสงสัยจริงๆๆนะ แป๊ด หรือ อั้ม ว่าไง
    ไฟล์แนบ
    kungน่าสงสัยฝรั่ง.JPG 86K
  • ช่วงพักอยู่ครับ
    ไฟล์แนบ
    ni-onกลับมา.JPG 83K
  • พักกันครับ
    ไฟล์แนบ
    bass-littelboy.JPG 91K
  • ชาว UD.PITBULL CLUB ขอขอบพระคุณพื้นที่ตรงนี้เป็นอย่างสูง ด้วยความเคารพครับ
    ไฟล์แนบ
    mitthing.jpg 76K
  • พี่ไพทูล ขอบคุนมากๆคับ ด้ายมีรุปอวดชาวบ้านเค้าม๊างงงงงง55566777
  • สุดยอดครับ ชอบๆครับ ไว้มีโอกาสจะชวน พี่ๆน้องๆ เมืองเลย ไปชมถึงที่:015:
  • ชอบมาเลย ครับ อยาก กลับไป เร็วๆๆๆ จัง ครับ พี่ เก๋ง สบายดีนะครับ
  • สวัสดีครับ ชาวเราทั้งหลาย อย่าลืมนะครับ เตรียมตัึว นอนเต้นท์ เล่นกับหมา ท้าลมหนา สาวน้ำโสม ณ สำนักเรดวูดฟ์ แคมป์ กับท่านประธาน เอ้ คิดว่าคงเป็นงานใหญ่พอสมควร จะได้เห็นพิท หลายๆ แบบ
  • เออ...รูปไปหนายว่ะ
    ไฟล์แนบ
    ud.มิตติ้ง ud.jpg 58K
  • เออ...มาแล้วๆๆๆ
  • อ้าว.ไปหนายอีกล่ะ (ลงรูปครับ มาบ้างไม่มาบ้าง จำผิดจำถูก ขอโทษทุกท่านมา ณ ที่นี้ด้วยความเคารพครับ
    ไฟล์แนบ
    ud.2พ.ค.jpg 91K
  • สำหรับ พี่ น้อง ชาว พิทเลย หากต้องการพบปะกัน ก็เชิญนะครับ แจ้ง วัน ว. เวลา น. แต่เนิ่นๆ ก็จะดีนะครับ จะได้จัดเวลาให้ไ้ด้ครับ
    ไฟล์แนบ
    ud.jpg 72K
  • อ้าว ...ภาพเกี่ยวกันป่ะนี่ กับ ชมรมพิทบูล โทดคับ
    ไฟล์แนบ
    jetdo vs max.jpg 92K
  • สวัดดีคับ คุน tumdale ทางอุดรพร้อมรับเสมอคับ
    โชคเป็นไงบ้างคับ สบายดีนะ ทางออสเตรีย เนี่ย เค้าเกี่ยวข้าวกันยัง 5555
  • อุดรเข้มแข็ง....พลาดอิกแล้วผม ไม่ได้ไป เสียใจเลยอ่ะ พอดีได้ทำงานช่วยพ่อตั้งแต่เช้า

(พ่อพาไปเกี่ยวข้าว อิอิ)...ช่วงนี้ต้องทำตัวดีๆหน่อย จะได้ขอตังซื้อหมา คริๆ..

เอาไว้ผมมีโอกาส จะโทรหาอิกทีนะครับ พี่เก๋ง