ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เฮ้ออออ ไม่รู้จะอธิบายอย่างไร การโพ๊สกระทู้ อ่านแล้วมันอาจจะกระเด็นไปโดนใครก็ขออภัย
    เอาเป็นว่าดูที่เจตนาก็แล้วกันครับ ผมทำเว็บเพราะต้องการเพื่อนครับ
  • เช่นกันครับต้องดูที่เจตนา

ตอบคุณscubapit ภาพเสือขายไปแล้วครับ ส่วนงานผมส่วนใหญ่จะอยู่ที่ สมบัติเพิ่มพูลแกลเลอลี่ สุขุมวิทซอย 1 ,ไทยอาทแกลเลอลี่ พารากอน,อาทการ์เด้นเดอะมอลล์รามคำแหง และร้าน เก้าเก้าเฟรม เชิงสะพานกรุงธนฝั่งบางพลัด ขอบคุณครับที่ชอบงานของผม
    ไฟล์แนบ
    P1060730y.jpg 98K
  • ภาพวาดหรือนี่ ยังกับภาพถ่ายเลยครับ สวยมาก
  • สุขุมวิทซอย1น่าเป็นแกรเรอรี่ตรงข้ามกับบ้านอาผม ศูนย์เครื่องหนังตอนนี้เปลี่ยนเป็นศูนย์อาหารล่ะ

ถ้าลองได้วางแกรเรอรี่นี้ไม่ธรรมมดาแน่นอนครับ ฝีมือ
  • ดอกลีลานี่อย่าบอกว่างานเขียนน่ะ จะเป็นลม

ถ่ายไม่น่าใช่น่าจะคมได้มากกว่านี้ เขียนไม่น่าเชื่อรายล่ะเอียดดีเหลือเกิน

งง แดกตาแตกเลย :o024::o024::o024::o024:
  • ไม่ได้หายไปไหนค่ะพี่ยุทธยังดูอยู่บ้างแต่ไม่ได้ลอกอินเฉยๆค่ะ (ไม่ได้แปลงเป็นผีมาตอบด้วยนะคะ) :005:

ปล.รูปคุณ jote ด้านบนวาดได้กินใจมากๆค่ะเหมือนจริงมากเลย:020:
  • ดีกันเเล้วดีใจด้วย:005:
  • ขอบคุณทุกคนที่ชอบงานของผมครับ เพื่อความอยู่รอดครับ ไม่ตั้งใจวาดก็กลัวเขาไม่ซื้อครับ

รูปแรกเป็นแบบที่ผมเอามาวาดครับ

รูปที่สองปั่นเต็มที่ครับจะจ่ายค่าห้องอีกแล้ว
    ไฟล์แนบ
    แบบวาด.jpg 75K
    P10607180.jpg 55K
  • เหลือเชื่อเลย:o001: ยังกับรูปถ่ายเลย เอาน่าตาพี่มาให้ดูมั่งสิคะ เห็นแค่แขน อ้อวาดโดเรม่อน ยังไม่เหมือนเลย :o006:อิอิ
  • ถ้าหากวาดแล้วมีความสุข แล้วก็วาดบ่อยๆก็จะสวยเองครับ

ผมมีพิตอยู่ตัวเดียว ไม่ค่อยได้เล่นกับมันเลยสงสารมันเหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    un.jpg 13K
  • แล้วมีวาดรูปพิทของตัวเองบ้างไหมคะ เอามาโชว์มั่งสิคะอยากเห็นๆๆๆๆ:013:
  • ยังไม่เคยวาดเลยครับ
  • เออ ไอเดียเข้าท่ามากครับ วาดรูปพิตสวยๆ คงมีคนสนใจเยอะ
    หนับหนุนเต็มที่เลยครับ
  • เนาะ ...วาดไทเกอร์ก่อนเลยพี่มาร์ค นำเทรนด์น้องๆหน่อย:013::013::013:
  • ใครทำอะไรเกี่ยวกับไทเกอร์ พี่ไมซื้อก็คงไม่ได้ครับ
  • คุณ jote :065: ถ้างานไปอยู่ที่สมบัติเพิ่มพูลแกลลอรี่ฝีมือก้ไม่ธรรมดาละครับ
    เห็นแล้วอิจฉา
  • แกลเลอลี่เขาก็ไม่ซื้อผมทุกรูปหรอกครับ เขาก็เลือกๆเหมือนกัน

วาดรูปพิตคู่กับเจ้าของ ออกแบบโทนสีให้มันโหดๆหน่อยน่ะเจ๋งครับพี่มาร์ค

หรือพิตตัวไหนที่ตายไปแล้วเอารูปเก่าๆมาวาด ดูแล้วคงซึ้งดีครับ
  • อยากได้รูปวาดเราหล่อๆ คู่กับไทเกอร์ สวยๆสักภาพ จะยากเกินไปไหมครับ
    คือภาพถ่ายด้วยกันมันไม่มี อาจต้องเอาสองภาพมาไว้รวมกัน แล้วใส่โทนสีให้ด้วย

ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ
  • ก็ภาพที่ถ่ายคู่กันกะพี่ป๋อ ณัฐวุฒิไงคะ มีพี่มาร์คกะไทเกอร์คู่กัน(หรือป่าวจำไม่ค่อยได้) ตัดพี่ป๋อออกไป555:030: