ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• To benz_707

ใช่ครับสวยไม่สวยขอให้รักมันก็พอ
    รักในสิ่งเดียวกัน ยินดีที่ได้รู้จักครับ
    หมาคุณสวยนะครับน่ารักด้วย
  • to""""คุณbenz_707 หมาน่ารัก....กี่เดือนแล้วน้อ
  • รูปนี้ตอน 6 เดือนคับคุณaaaaaa ปัจจุบันก็จะเข้า 8 เดือนคับ

เมืองเลย ถ้าจัดงานเดี๊ยวเชิญแน้ๆคับพี่น้องสกลนคร
  • :020:To...คุณ Benz
    ปีใหม่ปีนี้มาเที่ยวที่สกลนครก็ได้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    associatepitbullsakonnakhon-1[1]2.jpg 16K
  • คับคุณms13 น้าก็ชวนๆอยู่คับคงจะได้ไปเพราะจะเข้าไปเอาไก่ชนที่สกลนคร มาปราบไก่ จ.เลย ซะหน่อยคับ

พี่น้องสกลนครทุกท่านในบอร์ดยังต้อนรับดีขนาดนี้แล้วคับถ้าไปถึงบ้านจะขนาดไหน

ผมคงไม่ต้องคิด คงต้องสุดยอดแน่ๆ:063::063::063:
  • To benz_707

ผู้ใหญ่ทางเราใจดีครับขอบอก:005:
  • To A.P.S

เจอกันอาทิตย์หน้านะครับ

http://i736.photobucket.com/albums/xx9/aonsnot/My%20Dog/chino3.jpg
  • ถ้า จ.สกลนครจัดงาน พี่น้อง จ.เลยไม่พลาดแน่ๆคับ คุณaonsnot

เรียกผมง่ายๆ ผมชื่อ เบนซ์ คับ
  • ยินดีต้อนรับค่ะคุณเบนซ์.....ยินดีที่ได้รู้จักครับผมชื่อGrafiled คร้าบ:005::005::005:
    ไฟล์แนบ
    IMG1083A.jpg 9K
  • เช่นกันคับคุณนิด(ขอแก้ไข)
  • :020:To...เบนซ์
    เดียวจะเข้าใจผิดกว่านี้...Grafiledนะคือชื่อน้องหมาครับ...ไม่ใช่ชื่อคนนะครับ...ส่วนเจ้าของน่ะชื่อว่า...พี่นิด...ครับเบนซ์
  • To คุณเบนซ์

ครับผมมีงานเมื่อไหร่ เดี๋ยวเราแจ้งให้ทราบ
    ที่เลยหนาวป่ะครับ
  • >>>> สวัสดีคราบแวะมาทักทาย........

>>>> พี่ๆคราบนายเบ้นชอบมั่วนิ่มอย่างนี้เป็นประจำคราบ 555...............
  • กำลังหนาวขึ้นเรื่อยๆคับคุณaonsnot ว่างๆก็มาเที่ยวหาความหนาวบางคับ:o071:

((((((((พี่เต้ผิดนิดผิดหน่อยเล่นกันเลยนะพี่ชายเรา ว่าผมมั่วนิ่มซะงัน:o059:))))))))
  • :020:ฮ้องเฮาคึอเริ่มคั่กขึ้นนับมื่อเท่ะ.....ดีใจเด่...คนเริ่มหลายแล๊ว
  • สวัสดีตอนเช้าพี่ๆชาวสกลนคร ทุกๆคนคับ

ไปทำงานก่อนคับเย็นเจอกันคับ
  • To คุณ tae_az

ยินดีต้อนรับครับ
  • ป่ะ.........ปายลอยกระทงกัน
  • :020:To...พี่นิด
    มีใครไปบ้างครับ..............
  • ms 13 ปัยครัย.....ปัยมัน....น้อง 5555555
  • ไปลอยเผื่อด้วนนะ ชาว A.P.S.
  • :020:T_T........ไม่มีใครไปลอยเป็นเพื่อนเลยพี่
  • ชาวA.P.S.รายงานตัวด่วน.......ปายลอยกระทงที่ใหนกันบ้าง...เมื่อคืนลอยกระทงที่ค่ายหนองหนม...เจ้าการ์ฟิวส์ก็มาร่วมด้วยล่ะ55555
  • เมื่อวานลอยกระทงออนไลน์ครับ
    เก๋ไม่สบาย ใช้เน็ตให้เป็นประโยชน์...555+
  • พี่ๆชาวสกลคับขอถามนิด ภูพานเนี่ยเค้าหั้ยหมาเราไปวิ่งเล่นในป่าด้ายมะคับแถวๆน้ำตกคำหอมนะคับ อยากไปหาหน่อไม้สกลนะคับ อิอิ ผมคิดถึงบรรยากาศตอนเด็กนะคับพ่อกะญาติจะพาไปปีนภูผา หาหน่อไม้ กะไอ้4ขาเพื่อนตาย นั้งกินส้มตำข้างน้ำตกสายเล็กๆที่ไหลตามโขดหิน และก้อจะแวะไปมิทติ้งกะพี่ๆน้องชาวสกลด้วย แบบเติมแบตหั้ยกะชีวิตเรานะคับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF0040.JPG 120K
  • TO...kang_bajeta
    :020: ทาง....A.P.S. เราจะ meeting ทุกวันอาทิตย์ ถ้าจะมาร่วมเรายินดีต้อนรับเต็มที่ครับ
  • ได้....ได้....พาหมาไปเล่นในบริเวณน้ำตกได้ค่ะ...แต่ห้ามพาเข้าไปในพระตำหนักนะค่ะไม่งั้น....55555........หมาคุณลงปี๊ปปปปปปปปป......มาสกลเมื่อไหร่บอกด้วยล่ะกัน:063::029::029::029:
  • To คุณ kang_bajeta

น่าไปครับเดินป่า แต่ผมมีเด็ดกว่านั้น
    เถิบไปอีกสัก 1-2 กิโลเมตร เป็นกรมป่าไม้
    เขาให้พักแรมได้ครับเอาเต้นไปเลย ไม่งั้นก็เช่าเอาครับมีให้เช่าด้วย
    รีสอทร์บ้านเป็นหลังก็มี แต่ไม่สู้เต้นครับได้บรรยากาศกว่า
    ก่อกองไฟ ไม่อยากจะคิด ตกเย็นพระอาทิตย์ตกสวยมากครับ
    เขาเรียกว่า ผานางเมิน เป็นหน้าผาสวยมากครับ
    ว่างๆมาดิครับ จะชวนผู้ใหญ่ทางนี้ไปด้วย
  • :020:รอให้อากาศหนาวกว่านี้แล้วค่อยพัก...จะสะใจกว่า..........ก่อไฟแล้วก็ทำข้าวจี่กิน...สุดโค้ยยยยยยยยยยยยย:063::063::063:
  • :020::063::063::063::063::063::065:
  • :020:อาทิตย์นี้....จะบุกไปค่ายไหนครับ.........ค่ายหนองสนมcity...หรือว่า...ค่ายนาอ้อยcity...ครับชาว A.P.S
  • สวัสดีชาว A.P.S.
    อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย รักษาสุขภาพกันด้วยนะครับ......:013:
  • http://www.youtube.com/watch?v=VLhZ52vVK-I&playnext=1&list=PLA69879137A61342B&index=60
  • :020:เจ๋งดี...:063::063::063:
  • >>>> แวะมาทักทาย สวัสดีคราบ สกลหนาวไหม รักาสุขภาพด้วยนะคราบ............................
  • :020:To...tae_az
    ทางประเทศสกลนั้นหนาวเป็นบางวัน...แล้วทางประเทศเลยเป็นไงบ้าง...........
  • >>>> คุณms13....ผมชื่อเต้คราบยินดีที่ได้รู้จัก.

>>>> ตอนนี้เมืองเลยหนาวแล้ว บรรยากาศดีมากๆคราบ.
  • ขอบคุนพี่ๆทุกท่านคับ ใช่คับพี่หนาวคั๊กๆจังซี่ม่วนเนาะคับ เดี๊ยวผมจะนับวันรอเลยคับ งานนี้ไม่อ๊วกไม่เลิกลาคับ
  • To ชาวจังหวัดเลย

อากาศหนาวแล้วรักษาสุขภาพด้วยนะครับ
    มีโอกาสอยากไปจ.เลยครับ ผมไม่เคยไป
  • :020:To...ชาวจังวัดเลย
    ส่วนผมเคยไปตอนออกค่ายสถาปัตย์ที่เชียงคานสุดคลาดสิกมากเงียบสงบมาก....สัก 2-3ทุ่ม คนไม่มีเลยเข้าบ้านกันหมดเลย.......
  • คุณ ms13 เรียนที่ไหนครับ ....:015:เผื่อรู้จักกัน
  • เจ้าfreddyได้เลือดอีกล่ะ...มันวิ่งเก็บบอล...ใส่เต็มๆแบบไม่ยั้ง.....ได้เลือดเลย...แต่นีสสสสหน่อย...สำหรับเจ้สfreddy...เบา...เบา:063::063:
  • :020:To... tumdale
    ผมเรียนที่ราชภัฎสกลนครครับ...เอกสถาปัตย์ ปี3
  • อ้อครับๆ ผมนึกว่าเรียนที่ มข. นึกว่าจะเป้นลูกศิษ์ เพื่อนผม

ว่างๆมาเที่ยว จ.เลย บ้างนะครับ
  • :020:To...tumdale
    ได้ครับภ้ามีโอกาศครับจะไปนะครับ
  • :020:to....อ้น
    กูขอโทษเก๋แล้วกัน.....กูก็เป็นอย่างงี้อยู่แล้วมันแก้ย้าก แค่ยิกแกมยอกตามภาษาของกูอาจจะแรงไปนิ้ดหนึ่ง....กูก็ไม่ได้โกรธอะไรเก๋เลย......เก๋พี่ขอโทษเก่แล้วกัน....Ok:065::065::065:
  • น้องๆเปนรายกันคร๊าาา
    ไฟล์แนบ
    IMG1081A2.jpg 9K
  • http://www.youtube.com/watch?v=WXxV9g7lsFE
  • >>>> สวัสดีคราบ อยากไปเที่ยวสกลจัง............
    ไฟล์แนบ
    bb5[1].jpg 48K