ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เยี่ยมเลยครับโต เสียดายงานนี้ไม่มีรางวัลพ่อลูก ไม่งั้นชวนสมัควเลยนะเนี่ย :p
  • ป้าพร ขอเอาบุญมาบอกนะคะ 081 255 4791 AIS 089 668 2044 DTAC

โอนเข้าบัญชีวัดโดยตรง หรือบัญชีป้าพรกับเพื่อนก็ได้ค่ะ ทุกบาททุกสตางค์ นำไปถวายวัดทั้งหมดค่ะ

ถ้าเป็นการรบกวนต้องขออภัยด้วยนะคะ

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    หนังสือวัดนาจาน.jpg 55K
    1.jpg 77K
    envelope1AA.jpg 89K
    9.jpg 117K
  • เอารูปสวยๆมาขยับกระทู้ซะหน่อย :* imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    ELTINYSS3.jpg 54K
    ELTINYSS2.jpg 99K
    ELTINYSS.jpg 91K
  • ขยับกระทู้บ่อยๆนะครับพี่ตุ้ย
  • ตามคำขอครับสวยรึป่าวไม่รู้นะ แต่ตัวนี้เล็งๆอยู่ครับ ElTiny's sister image
    ไฟล์แนบ
    Tiny sister.jpg 41K
  • el tiny ของพี่ตุ้ยนี่สุดยอดเลยครับ น้องสาวตัวนี้ก็กรี๊ดเลย ชักอยากได้แดงๆบ้างแล้วสิ 55. ลูกdrizzy ยังเหลือมั้ยครับ อัพเดทให้ดูบ้างนะครับ ^ ^
  • ลูกดริซซี่หมดแล้วครับโต รอชุดหน้านะครับ :p
  • ตัวนี้ไม่ต้องเล็งแล้วมั๊งครับพี่ตุ้ยฮ่าๆๆๆ อย่างสวยเลย
    หน้าตามู่ทู่กว่าพี่มันอีกครับพี่
  • ขายดีสุดๆเลยครับ เดี๋ยวไว้รอคอกหน้าครับ ลูก el tiny ก็น่าจะหล่อเนาะ ^ ^
  • กระแสแดงๆคงจะอยู่อีกนานครับ ต้องเก็บซักตัวแล้วล่ะครับโต :)>-
  • วันอาทิตย์ ว่างปะน้อง
  • จะมากี่โมงครับพี่ ถ้าพี่ตั้นจะมาขอเป็นช่วงบ่ายนะครับ
  • ดูรูปไทนี่แล้ว ก็มาดูรูปพี่น้องมันบ้าง เพิ่งได้ ABKC's Champ ไปหมาดๆ ดูแล้วไทนี่เราสวยกว่าเยอะ 5555
    image
    ไฟล์แนบ
    EL Tiny littermate.jpg 131K
  • Just realized that bully in Thailand need a handler. :012:

• พาเจ้าสองตัวนี้ไปร่วมงานที่อิมแพ็คเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาครับ O:) image
    ไฟล์แนบ
    Tiny vs. Baby star.jpg 191K
  • สวยจริงๆครับ มีผลงานอีกเมื่อไหรครับอยากได้สักตัว :-D
  • ตอนนี้รอลุ้นให้ฮีทมาอย่างเดียวครับ ;-)
  • มันส์เกินจะบรรยายเลยครับคู่นี้ฮ่าๆๆๆ
  • ขอบคุณครับคุณตั้ม :">
  • ไอ้ตุ๊ย ห่างโผล่แล้วหรือมึง
  • พี่ๆน้องๆครับ
    เรียนเชิญแสดงความคิดเห็นที่กระทู้นี้กันหน่อยครับ
    http://pitbullzone.com/community/discussion/24001/สำคัญมาก-กระทู้นี้ผีไม่เกี่ยว#Item_117
    ช่วยมากันเป็นกระบอกเสียงเพื่อวงการเรานะครับ
    ขอบคุณครับ

• สวัสดีปีใหม่ไทยครับผม รวยๆ แข็งแรงทั้งสขภาพกายและใจนะครับผม :005: :029: