ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*********+++++1 YEAR of "MY RED RHINO"+++++**********
  • Rhino หล่อมากๆๆเลยพี่ยุทธ
  • เปิดตัวครั้งแรกก็ดังเลย ฮ่าๆๆๆ
    ยกความดีให้ไอ้ ฮะหนวด
  • หน้าใหญ่สวยมากๆครับ
    ปล.อยากตกปลาช่อน สอนผมมั่งสิครับ อิอิ
  • หวาดดีครับพี่ยุทธ หมาแดงกล้ามโต อิอิ:062:
    ไฟล์แนบ
    CIMG0605.JPG 102K
  • 555 ตกลงหมายตลาดจิงๆป่าวคะคุณหนวด
  • ตอบคุณ Angie หมายที่ได้ปลาช่อน คลองเลียบ ถนนสุขุมวิทสายเก่า ก่อนถึง คลองด่านครับ

เหยื่อที่ใช้ จิ้งจกปลอมครับ

ปล. ตี๋ ล เตะตัดขากันเลยนะ ขอเกิดมั่งดิ
    ไฟล์แนบ
    li-gr-pu.jpg 58K
  • ได้อารมณ์หมาแดงมากๆครับ
  • คุณ PEA นี่มันใช่รูป บักแร่ด ของผมตอนเล็กๆ อ๊ะ ป่าวอะ ผมจำแววตามันได้
    ยิ่งทรงประหลาดๆแบบนี้ด้วย ชัวร์ ป้าบ555

เออ...ลืมตอบเพื่อนที่ถามมาเลย ลูกชายผมตัวนี้ เป็นลูกของ BIG BOI(DOUBLE REDRUM) กะ BUDDHAFUL(BUDDHA DAUGHTER) ก๊าบ ป๋ม...
    ไฟล์แนบ
    IMG_76892.jpg 57K
    uio.jpg 116K
  • จัดให้อีกคอลเลคชั่น
    เดี๋ยวคราวหน้ารอสักปีครึ่ง จะถ่ายรูปมาให้ดูใหม่

แต่ขอเคลียร์ข่าวเรื่อง แรงงานพม่า เอ้ย.....ฮะหนวด แฮนด์เลอร์ ไอ่แร่ดแดง ผมคราวนี้ก่อน
    เนื่องด้วย จอนนี่ มาหาว่าหนวดเซฟภาพมาจากเว็บนั้น ไม่ใช่เรื่องจริง แต่อย่างใด

เพื่อนผมคนนี้ฟอร์มการตกปลาของเค้า คงเส้นคงวา ที่สุดก็ว่าได้
    ออกไปตกปลา ไม่เคยผิดฟอร์ม ไม่เคยได้มาแต่ไหน แต่ไร อยู่แล้ว 5555
    ไฟล์แนบ
    IMG_7721.jpg 43K
  • แล้วที่ว่ามันเซฟภาพมาจากเว็บอะ
    จอนนี่ไปหาดูเลยว่าได้มาจากเว็บไหน ไม่มีเจอ

เพราะมันไปSEARCH คำว่า ปลาช่อน มาจาก GOOGLE ต่างหาก ไม่รู้จริงอย่าพูดจอนนี่
    ไฟล์แนบ
    IMG_7712.jpg 42K
  • :049:ไช่ครับพี่ยุทธธธธธ
    ไฟล์แนบ
    CIMG0609.JPG 113K
  • 555ขำอย่างเดียว

ขอบคุณค่ะคุณหนวดที่ชี้แนะ
  • เห็นหมาพี่ หมาหนูเฉา เลย :002::002::002:
  • พี่ยุทธ อยู่แถวไหนของชลบุรีคะ
    หนูอยู่ที่ศรีราชาค่ะ
    มีเด็กบูลที่บ้านหนึ่งตัว
    ........
    เด็กบูลของพี่หล่อมากๆค่ะ
    ท่าทางอารมณ์ดี
    เห็นมันยิ้มตลอดเลย
    :o063:
  • CommentAuthorMafia CommentTime1 วันก่อน | November 2, 2010, 2:31 pm
    เล่นหมาแดง มันต้องหาหมาที่มีเอกลักษณ์โดดเด่นแบบนี้
    งานนี้ทั่นตี๋ เบตง เล็งไว้หรือยัง แนะนำเลย ลูกออกมาไม่พอความต้องการแน่

พี่ มาร์ค ผมในฐานะ ผู้คลั่งไคล้ในหมาแดง ก็เลยไปขอดูตัว ตั้งแต่มันเด็กๆแล้วครับ :013:
    เสี่ย ยุส ใจดีให้ชมด้วย
  • สุดติ่งสุดไต เลย ยุทธ หมาแดงมันต้องอย่างนี้

สวยได้ถูกใจ สั่งย้ายมาในสังกัดซะเลย เยี่ยมๆๆ
  • ต้องเปลี่ยน คูลแคมป์ เป็นแดงแค้มป์แล้วม้างงงงงง
  • สวัสดี nizeze บ้่านพี่ที่ชลบุรี อยู่ตรงถนนบายพาสครับ มาง่ายๆติดถนนใหญ่เลยคับ

ได้เลยครับเฮียใหญ่ พี่ใหญ่ของหมู่เฮา เฮียบอกอยากได้เมื่อไร ผมยกให้เฮียฟรีไปเลย
    ขอโทษด้วยเฮีย ตอบช้าไปหน่อย วันนี้พอดีไปทัวร์ร้าน bikerกะ เฮียเหลียง จั๊กกี้ และก็ไอ่ธี มา หมดกันไปหลายตัง
    ช้อปเสื้อผ้า หมวกกันน๊อครับลมหนาวนี้กันหน่อย หน้าออกทริปของพวกเรามากันแล้ว อิอิ

เข้าท่า ป๋า yut red camp เป็นไงเก๋นะ ผมว่า .....
    ไฟล์แนบ
    rhino12.jpg 39K
  • เอาเลยสรุปเป็น Yuta Red chonburi cool camp Pa teng Pa
  • เอา แค่ ยูตะ เร้ด แคม เอ้ย...แคมป์ ก็พอ ป๊ะ เท่ง ป๊ะ ไม่ต้อง ป๋านี่ชักจะคนละทิศทางอีกละนะ ป๋า
    ไฟล์แนบ
    similan-028.jpg 28K
  • คนเขาจะจำได้แม่นก็คำว่า ป๊ะเท่งป๊ะนี่ละ
    ไม่เชื่อก็ตามใจนะ อุตส่าห์ตั้งให้แล้ว ฮา.......................
  • อะ...จ๊าก ยังจะย้ำอีกรึ ป๋า
    อยากให้ตั้งมากก็เอา เด๋วเปลี่ยนล็อคอินด้วยเลย ดีมะ
    ไฟล์แนบ
    similan-029.jpg 34K
  • ไม่รู้จะอธิบายยังไง........สุดยอดครับพี่yut