ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THE PIT TUSKER OF PITBULL ZONE*สัตหีบ-พัทยา
  • เจ้าเก่งมันเลี้ยงดีครับ แม่คอกเดียวกับที่บ้านตัวหนึ่ง :X
  • เมื่อวาน คุณ makdee มาที่บ้านได้ความรู้ใหม่ๆเย่อะเลย ขอบคุณมากคับ แล้วเดี๋ยวผมจะเที่ยวบ้านพี่บ้านนะคับ
  • พี่ตี๋ตัวนี้เพิ่งเอามาใหม่คับลองชมกันคับimage
    อีกรูปคับimage
    ของคูณนที
    ไฟล์แนบ
    jtg.jpg 73K
    er.jpg 79K
  • เป็นลูกของimageสายนี้คับ
    ไฟล์แนบ
    สายหมา.jpg 89K
  • ขออนุญาติเจ้าของรูปด้วยนะคับ คูณ นที ขอบคุณคับ
  • ช่วงนี้อัดเยอะครับ กระดูกจะได้โตๆ ฟอร์มจะได้มาดี ............รอดูพัฒนาการ
  • พ่อเจ้าตัวนี้ผมชอบครับ ได้มาเท่าไรครับ ฝากขายบางแก้วของเจ้าปูด้วยimage
    ไฟล์แนบ
    1450293_496556300443283_291952725_n.jpg 108K
  • หวัดดดีคับพี่ ผมได้มา 2,5000 ที่บางบ่อ น่ารักคับลูกบางแก้ว
  • เงียบฉี่เลย
  • หวัดดีคับ อัฟรูปบางแก้วให้ชมบ้างนะคับ
  • หวัดดีคับพี่ๆ
  • ฝึกครับวันนี้แว๊บมา :X
  • อ๋อ...คับพี่ พี่มีน้องคนนึงได้หมามาจากคอก นิวลาย เห็นบอกว่าบ้านอยู่ เต่าถ่าน คับ เป็นตึกพาณิพคับก่อนถ฿ง700ไร่ คับ

• น่าชมวันหน้าจะไปขอดู :X
  • คับเห็นน้องบอกมาทรงกร่างเตี้ยสวยคับ
  • อยากเห็นจังเลย :X
  • ใครมีลูกบูลรี่บ้างครับ กำลังหาอยู่ใกล้ๆๆยิ่งดี
  • มีแต่ 6เดือนแล้วครับ เป็นสาวน้อย
  • ขอดูรูปหน่อยครับ
  • ที่บ้านมีกี่ตัวแล้ว :X
  • หวัดดีทุกๆท่าน
  • ดีครับ ~O)
  • สวัสดี...ชาวสัตหีบ...ทุกคน :039:
  • มิตติ้งสักรอบก่ อนปีใหม่ครับ
  • ที่ไหนคับแล้วไปกันกี่คนแล้วคับน่าไปนะคับเจอกันบ้างน่าจะดีหนับหนุนคับ
  • สวัสดีครับทุกท่าน เมื่อวันเสาร์ได้พูดคุยกับคุณเก่ง ว่าทางกลุ่มสัตหีบจะมีการรวมตัวจัดมิตติ้งกันสักครั้ง
    ผมอยู่ กม.10 ครับ มีการเคลื่อนไหวยังไงส่งข่าวด้วยนะครับ จะคอยติดตามจากในกระทู้นี้
    ยินดีให้การสนับสนุนเต็มที่ เจอกันสักครั้งคนเลี้ยงพิทบูล บูลลี่บ้านใกล้เรือนเคียงครับ
  • สมาชิกท่านใดว่าง ช่วงเย็นๆๆมารวมตัวกัน ที่อนุเสาวรีย์ ร. 6 พาพิทบูลมาออกกำลังกายกันครับ สนามหญ่าอย่างดีจิปเบียร์เย็นๆๆ ตอนนี้ก็มากันสี่ห้าตัวแล้วครับท่านใดว่างก็เรียนเชิญนะครับ เราต้องเริ่มจากจุดเล็กๆๆก่อนครับมารู้จักกันไว้นะครับ
  • หวัดดีครับพี่ๆและเพื่อนชาวสัตหีบทุกคน ผมเห็นพี่คุยกันแล้วรู้สึกเริ่มมีกำลังใจ และอยากเห็นกลุ่มสัตหีบเราคึกคักอีกครั้งจากกลุ่มเล็กๆ แต่ชื่นชอบในสิ่งเดียวกัน พูดคุยแลกเปลี่ยน ให้กำลังใจ (อยู่ที่ไหนก็มีความสุขได้ขอแค่เราชอบในสิ่งเดียวกัน) เสาร์-อาทิตย์ไหนว่างเดียวไปเจอกันครับพี่อัศวิน ร.6 พี่มานพครับวันว่างๆขอไปเล่นที่บ้านครับ ช่างนี้พี่ตี๋ท่าจะยุ่งเงียบเลย
  • ยินดีเลยนะครับกลุ่มของเรา จะเริ่มคึกคักกันอีกครั้งนะครับถ้าพี่ๆๆน้องๆๆท่านใดว่างก็พาน้องสุนัขของท่านมาออกกำลังกายได้นะครับทุกวัน บริเวณอนุเสาวรีย์ ร.6 ตรงทางเข้าช่องแสมสารนะครับ
  • imageimage
    พาไปวิ่งมาเมื่อวานนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    1441180_519557314825487_1794712349_n.jpg 172K
    1451588_519557294825489_1415583987_n.jpg 163K
  • หวัดดีคับ ทางเข้าแสมสารน่าไปคับ
  • อยากไปบ้าง :063:
  • มาเลยๆ ครับมีที่จอดรถอย่างดี มีบริเวณให้หมาวิ่ง และมีที่จิปเบียร์เย็นๆๆ กินอากาศที่นี้ดีมากนะครับ เรียนเชิญท่านสมาชิกทุกท่านเลยนะครับ
  • เดี๋ยวไปด้วย ผมมีราชการถึง 28ธ.ค.56 ผมว่าเราทิ้งเบอรืกันไว้ดีกว่าจะได้ติดต่อกันได้ ~O) 0852769425ตี๋ครับ ทร.39 นย.41image
    ไฟล์แนบ
    DSCF8516.jpg 58K
  • ถ้าเย็นวันไหนว่างจะเข้าไปด้วยคนครับ (087-1385008 เก่งครับ)ทร.41ครับ ผมว่าถ้าพี่ๆเพื่อนคนไหนว่างก็ไปเมื่อเรารวมกันได้หลายคนแล้วค่อยนัดวันกันมิตติ้งวันที่ตรงกันสักครั้ง ถ้าเย็นวันไหนว่างจะพยายามไปครับ ส่วนมากวันงานติดสอน นรจ.ครับ
    ไฟล์แนบ
    1379704_588323911228538_1303362588_n.jpg 118K
  • image
    ไฟล์แนบ
    1379704_588323911228538_1303362588_n.jpg 118K
  • ผมว่าขอวันเวลาชัดเจนไปเลยดีกว่าครับ เอาแบบทุกคนสะดวกลงตัวครับ
  • วันนี้ผมและน้องไท้ได้ไปเซอร์เวย์พระรูปร.6ครับสถานที่สวยครับเหมาะสำหรับพบปะมิตติ้งกลุ่มของเราบรรยากาศดีมากที่จอดรถพร้อม มีร่มไม้ด้วย พี่ๆเพื่อนๆยังไงก็ลองลงเบอร์โทรนัดกันนะครับ :-c
  • เมื่อวันอาทิตย์ไม่รู้ว่าพี่น้องชมรมเราหรือป่าวไม่รู้ ผมเรียกไม่ทันครับ มาสด้าสีดำมีลูกหมาอยู่ท้ายรถ ทบ.1552 น่าจะจำไม่ผิดพอดีผมพาหมาออกไปเล่นเย็นไปหน่อย ถ้ายังงัยมาไม่เจอผมต้องขอโทษด้วยนะครับ แม้งั้นมีเวลานั่งคุยกันแน่ๆๆ ลูกหมาท้ายรถสวยมากครับ
  • ทิ้งเบอร์กันไว้หน่อยนะครับ =D>
  • ใช่ครับพี่อัศวิน เก่งครับผมไปกับน้องไท้ ขอเบอร์หน่อยครับ เบอร์ผมลงไว้แล้วข้างบน
  • นี้ครับเบอร์ผม 0852789744 โอ๋ นรจ.39 ครับยินดีรับใช้ครับ ว่างๆก็มาคุยได้นะครับพาน้องหมามาออกกำลังกายกันครับ เดี๋ยวกลุ่มเราก็เกาะกลุ่มกันติดครับ
  • เย็นนี้ใครว่างมานะครับ ร.6 มาออกกำลังกายกันครับ
  • เลี้ยงปีใหม่ที่ใหนกันดีครับ
    ไฟล์แนบ
    1486585_528951767219375_207618990_n.jpg 15K
  • น่าชื่นใจครับกลุ่ม สัตหีบ รวมตัวกันได้ขนาดนี้และเรื่องน้ำใจก็ยังมากมายด้วยอย่างบางคนไม่มีรถพาหมาไป
    พี่น้องเราก็มีน้ำใจไปรับไปด้วยกันเลย จะรวมตัวยังไงก็บอกกันบ้านะคับ ยินดีที่ได้รู้จักคับทุกๆท่าน :002:
  • ผม ชื่อ เอ ครับ มีพิตบูลเพศเมีย อายุ 4เดือน อย่พัทยา ยินดีที่ได้รู้จักครับ
  • ผมขอนอกเรื่องนิดนึ่งนะคับ น้องชายเปิด ร้าน อังเปา ซักอบรีด อยู่ตรงตึกหน้าหมู่บ้าน นาวีเฮ้า 15 เตาถ่าน พี่น้องท่าน
    ใดไม่มีเวลาซักผ้าก็ลองใช้บริการได้นะคับชุดขาวใหญ่ ขาวน้อย ผ้านวมผ้าทุกๆชนิด สำหรับพี่น้องชาวสัตหีบมีบริการ รับ-ส่ง ผมจะได้ติดรถไปดูหมาที่บ้านพี่น้องด้วยคับ เบอร์ติดต่อเดี๋ยวผมถามน้องชายแล้วจะลงให้วันหลังนะคับขอขอบพระคุณทุกท่านๆนะคับ :-D
  • อันนี้เข้าเรื่องคับวันนั้นผมผ่าน บ้าน น้องไท้ เห็นหมาหลายตัวเหมือนกันจะจอดคุยเเต่รถหลังจี้ตูดเลยไม่ได้ลงไปดูเลยไว้วันหลังจะเข้าไปนะคับขออณุญาติด้วยนะคับ