ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

!!!!RED BULLY IN THAILAND NOW!!!!
  • Call him REDBULL

มาอยู่เมืองไทยแล้วครับ มันใหญ่มากกกกก

รออากาศดีๆจะถ่ายรูปอัพเดทให้ดูนะครับ
    ไฟล์แนบ
    6693.jpg 33K
  • สวยครับตัวนี้ หนามากๆ
  • :063::063::063::063::063:ลูกใครกับใคร พี่ สวยมาก
  • :063::063::063::063::063:
  • ทั้งไหล่ อก น่องขาหลังสมบูรณ์แบบครับ เลือกได้ดีมาก หมวดเป๋นําเข้าตัวเมีย
    สวยๆ อีกสักตัวสิครับ เอาไว้ทับกับเจ้าเบิก จะได้มีทายาทลูกครึ่งอเมริกันกับเค้ามั่ง...:020:
    ไฟล์แนบ
    Cover133 (3).jpg 120K
  • KURUPT ฺBLODD LINE
  • ลูกเคอรัปครับบีส ส่วนตัวเมียมาแน่ครับ แต่รอตัวเมียขั้นเทพอยู่ครับ
  • ขอบคุณทุกๆความเห็นนะครับ
  • :006:โดนนนนนนนนนนน :063:
  • Kurupt มันจ่ายลูกเทพจริงๆ
    ไปไล่หมาสวยๆดูหลายๆตัว สีแดงแบบนี้ลูกเคอรรับแทบทั้งนั้น

ได้เห็นแดงๆบ้างค่อยชื่นใจหน่อย

สุโก่ย+สุดติ่ง+ เต็มเงี่ยง ฮ่าๆๆ
  • อยากทราบน้ำหนักครับ
  • มันลงเครื่องมาเมื่อคืนเองครับ รู่แต่ว่า บะลเหิ้ม
  • ถ้าบูลลี่แดงตัวนี้มีกล้ามล่ะพี่ จะขนาดไหน ตอนนี้บูลลี่แม็ก เวทเกรนเนอร์ เบสอินโชว์ มัสเคิลบิวเดอร์ ครบสูตรครับพี่

รอปรับสภาพได้เมื่อไหร่ พี่ได้เห็นบูลลี่แดงกล้ามแน่ๆ แต่ว่ามันว่ายน้ำเป็นรึป่าวไม่รู้555

ยังไม่ได้ขึ้นชั่งเลยครับ ไม่มีมวยเปรียบ555 เพิ่งจะได้พักผ่อนนะครับ
  • ดีใจด้วยหมวด เปิดตัวออกมาแล้วมีคนสนใจ แสดงว่าเรามาถูกทางแล้วครับ

เอาผสมกับหมาแดงของตี๋เบตงก็เข้าท่าดีนะ สนป่าว ฮ่าๆๆ
  • จะเปิดผสมหรือป่าวครับ ค่าผสมแพงมั้ยครับ
  • อยากเล่นกับมันจัง :032::013:
  • ใครเอาอะไรไปป้ายคิ้วอะ 555
    หมวดเป๋ใส่กล้ามเต็มที่เลยนะคะ อยากเห็นน้องเค้าลงปฏิทินปี55อะค่ะ(จองข้ามปี):030:
  • ใส่กะนังเยลลี่บีของพี่ตี๋เบตงเรย (เห็นด้วยกะป๋า)
  • หมวด สวยมากๆครับ ตัวนี้ใช่ไหมที่บอกว่ากำลังจะเข้ามาใหม่ สุโค่ยยยย
  • :063:สุดยอดคับหมวด:063:
  • นังเจลลี่ของตี๋ไม่ผ่านไปใส่ตัวอื่นดีไหม เจลลี่ไม่ได้บลูลี่นะ จากคนเคยเห็น
  • ใช่ครับนี่แหละครับเป้ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับพี่บอย
  • สุดยอดเลยคับผมเฝ้ารอคอยมานานแล้วREDBULLY
  • สุดยอดคับ พี่หมวด

จาก ตน พิด"โลก คับ [boom]
    ไฟล์แนบ
    45522.jpg 91K
  • ขอบคุณครับบูม
  • CommentAuthorMafia CommentTime2 ชั่วโมงก่อน | December 16, 2010, 2:32 pm
    ดีใจด้วยหมวด เปิดตัวออกมาแล้วมีคนสนใจ แสดงว่าเรามาถูกทางแล้วครับ

เอาผสมกับหมาแดงของตี๋เบตงก็เข้าท่าดีนะ สนป่าว ฮ่าๆๆ

ขอบคุนครับพี่ มาร์ค ผมคิดจริงนะพี่
  • ยินดีด้วยผู้หมวด
    มาถึงได้ซะที ต่อไปก็มาดู ว่าใครจะเอาตัวเมียมาเข้าคู่ ได้เจ๋งๆบ้าง จะตามเชียร์นะ ผู้หมวด
  • RED BULLY KURUPT BLOOD IN THAILAND
    สวดยอดไปเลยครับพี่ :008::008::008::021::021::021:
  • ถ้าตี๋สนจิง เจรจาให้ได้ อยากรู้เหมือนกันออกมา จะแหลม หรือ แหล่ม ฮ่าๆๆ
  • โอ้แดงๆเเรงๆ เลยอะพี่หมวด

เดี๋ยวขอเข้าไปชมหน่อยนะครับ เพื่อเอาไอ้ครูสไปใส่หน่อย 5 5 5 :o022:
  • สวยมาก ยอด ๆ
  • ขอบคุณทุกๆท่านครับ ตอนนี้ก็รอตัวเมียเจ็บๆอยู่อ่ะครับพี่ยุธ
    ของยีนถ้าเอาไอ้ครูสมาจะให้ทหารจับมัดทับให้เรียบร้อย กลัวโดนตัวอื่นก่อน555
  • ขอบคุณทุกๆท่านครับ ตอนนี้ก็รอตัวเมียเจ็บๆอยู่อ่ะครับพี่ยุธ
    ของยีนถ้าเอาไอ้ครูสมาจะให้ทหารจับมัดทับให้เรียบร้อย กลัวโดนตัวอื่นก่อน555
  • โคตรงามเลย ที่รัก :o027::o027::o027:
  • นี่ไงตัวของพี่หมูที่บอกอะหมวด โดนมะละ

อะสรุปเอาไงบักครูสหรือของพี่หมูดี เอาหมดเลยดีกว่าน่ะ 5 5 5 :o022:
    ไฟล์แนบ
    109.jpg 100K
    1218.jpg 100K
  • โอ้ยๆขอเจ้าชู้รวบ2เลยละกัน555
  • สุดยอด ถ้่ามีตัวนี้ผมว่าเหมือนทีมบอลได้ เมสซี่เข้ามา ใครจะมาสู้ได้
  • หมวดคับต้องเป็นเรสโน๊ตเท่านั้นใช่ใหม่คับ หมูกดำๆๆพอได้ไม่คับ
  • ขอบคุนมากๆเลยครับ พี่ มาร์ค.
    นี่รูป แยลลี่ บี ของผมล่าสุดเลย ไม่ทราบว่า ผู้หมวด คิดว่าพอได้มั๊ยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF2636.JPG 107K
    DSCF2641.JPG 112K
    DSCF2642.JPG 106K
  • ท่านบอย หมูกดำ ถ้าสเปกผ่านก็ไม่มีปัญหาครับ
    ตัวนี้มันไม่ใช่หมาเรดโน๊ส แต่มันคือเรดบูลลี่ครับ
  • เก็บ ตัง 20000 จะพอมั้ยหนอ
    55555555555555555
  • ขอโทษที่ตอบช้าครับ ไปส่งนายที่สนามบินมาครับ
    พี่บอยพี่มาร์คช่วยตอบให้แล้วนะครับ
    พี่ตี๋บอกได้คำเดียวว่าสวยครับเหมือนบูลลี่เลย
    คุณpungpungพอครับ เหลือด้วยครับตัวเลขข้างล่างนะครับ5555555555555ขำๆนะครับ
  • พี่หมอครับผมมีเมซซี่แต่ขาดโรนัลโด้ครับ ต้องขอซื้อตัวโรนัลโด้juniorจากพี่มาเสริมทัพหน่อยครับ
  • :063::063::063:.........สายเคอรับมันจัดจ้านจริงๆ
  • ของแรงแห่งปีตัวจริงมาเหยีบ ไทยแล้ว สุดยอดจริงๆๆครับสวยมากก
  • ถ้ามันจับคู่กับของคุณหมู อยากรู้จังว่าจะพอขายไหมหนอ
  • เจ็บจริงๆคับตัวนี้พี่สุดยอด:063::063::063::063:
  • หมวด อย่าให้มันพักนาน รีบจับฟิตกล้ามแล้วถ่ายรูปมาลงให้ชมด่วน อยากเห็น
  • ตัวนี้ไงคับหมวด พอได้ปะคับหมวด
    ไฟล์แนบ
    011.jpg 91K
  • ตอนนี้หมวดไม่ต้องรอลูกเกิดมาแล้ว ขายใบจองตอนนี้ได้เลย ผมคงจองได้ประมาณปลายปี2554 5555