ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

!!!!RED BULLY IN THAILAND NOW!!!!
  • เป้เสลอ ยังหมอบ เลยพี่มาร์ค
  • อุ้ย พี่หมอรู้ได้ไงครับเนี่ย ว่าผมเป็นพวกตีนผี หลุดหมดเลย555
  • อุ้ยๆพี่ชายที่เคารพของผมมาด้วย ผมว่างานนี้มีแดงแหล่มๆแน่นอนครับ ขอบคุณครับพี่โฟล์คพี่อร
  • ไม่รู้จะหาคำไหนมาบรรยาย
    บอกได้คำเดียวสุดตรีนคับ
    อยู่กะหมวดอีกรับรองกล้ามปึ้กๆแน่คับ
    พี่โฟคคับนังเชอรี่บอมตัวนี้ใช่มั้ยคับที่เป็นแม่หมาชุดที่ผมสอยมามั้ยคับ
    ไฟล์แนบ
    Cherry%20bomb%20f_.jpg 94K
    1062.jpg 94K
    IMG_18962.jpg 95K
  • เปิดตัวครั้งแรกก็ฮ็อตขนาดนี้แล้ว ยินดีสําหรับความสําเร็จล่วงหน้าครับหมวดเป๋...

พี่ Mark ไว้ผมยาวสมัยวัยรุ่นเหรอเนี่ย! สุดยอดแห่งความเทห์ครับ ขอ Join the club...:013:
    ไฟล์แนบ
    DSCN0293.JPG 85K
  • คุณvespapinkสอยไปแล้วเหรอครับ ตอนแรกจะสอยมาเหมือนกันดันเป็นตัวผู้ สวยครับสวย ปั้นให้แหล่มๆเลยนะครับ

อยากเห็น คุณภาพคับแก้วจากpatriotอีกแล้วครับท่าน

คุณเต็กต้องเซอร์กว่านี้อีกครับถึงจะเข้าขั้น พี่มาร์คเค้าระดับกีตาร์ปืนนะพี่
  • หารูปต้นฉบับไม่เจอ เดี๋ยวเอาลงให้สะใจไปเลย
  • จะว่าไป พี่เรียนกีต้าร์กับ อาจารย์กิติ กีตาร์ปืนจริงๆนะ
    วันงานที่ร้องเพลงเฮฟวี่ เพราะมันสะใจ แต่ดันลืมเนื้อว่ะ

โชคดีที่ไม่รุ่ง เพราะนักดนตรีเมืองไทยบั้นปลายชีวิต กินแกลบเป็นส่วนมาก ฮ่าๆๆ
  • ผมมีผมยาวไว้ก็แค่นั้นล่ะครับหมวด เล่นดนตรีไม่เป็นซักอย่าง เป็นแต่เป่าขลุ่ย...555
  • ถ้าใครห่างเหินพิตบูลโซนไปหนึ่งอาทิตย์พึ่งมาเข้าวันนี้รับรองประติประต่อเรื่องไม่ติดเลยครับ มีเรื่องราวเกิดขึ้นเยอะมาก สลับไปสลับมา แต่มารู้ตอนท้าย เอ้าหมวดเป้ พระเอกตัวจริง 5555
  • ไหนๆขอรูปพี่มาร์คหล่อๆอีกหน่อยสิหมวด

รูปตอนนี้ไม่เอานะรับม่ายด้ายยยย 5 5 5 :o022:
    ไฟล์แนบ
    363.jpg 98K
  • ฮ่าๆๆๆ ของพี่มาร์คนี่ ยุค New Wave Of The British Heavy Metal หรือเปล่าครับเนี่ย ฮ่าๆๆ

หรือว่าจะเป็นยุคก่อน ประมาณ led zeppelin, The Yardbirdsσ หรือเปล่าพี่อิๆๆๆ
  • วงโปรดเลย Led Zeppelin นี่ พลังเสียงโรเบิร์ด แพลนท์นี่สุดยอด
  • แต่เสียงรับสายของพี่มาร์ค มันไมเคิล เลิน ทู ร๊อค ฮิตสมัยผมเรียนแพทย์อยู่ มันมีเพลงอยู่เพลงหนึ่งคล้ายๆเพลงคนขี็เหงาของนีโน่อาจไปลอกของเขามา
  • Solder of fortune, temple of the king by deep purlpe ก็สุดคลาสสิคฟังไม่เบื่อ
  • คุยไรกัน โตไม่ทันอะ อิอิ
  • เห็นรูปพี่มาร์คแล้วแบบว่า "โอ...หม่าย...ก๊อดดดด" อึ้งย้งมากเลยอะ 555
  • ขอบคุน สำหรับคำชม ครับ ผู้หมวด อั๊พ เจ้านี่ บ่อยๆนะครับท่าน
  • พี่หมอพระเอกตัวจริงมีรูปคอนเฟริมแล้วครับ55

พี่ตี๋รออีกซักแป้ป ผมโดนฝึกร้อยรส อยู่ครับยังไม่ว่าง ไม่นานเกินรอครับ
  • อัพเดทครับ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=19722&page=1#Item_26
  • เอามาฝาก รูปลูกของมันที่เมกา
    ไฟล์แนบ
    521rs.jpg 103K
  • ตัวเมียนะนั่นพี่ หนากันเข้าไป ลอกพ่อมาเปี้ยบ:006::006::006:
  • แม่ของ REDBULLครับ

ชื่อLEXANI

เป็นลูกของSTRIKE X PINK CHAMPALE ครับ
    ไฟล์แนบ
    Unnamed2.jpg 120K
  • เอาพี่ๆน้องๆคอกเดียวกันไปชมก่อนครับ เมีย2ตัวเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    1238.jpg 44K
    Unnamed12.jpg 96K
  • อยากขึ้นไทม์ แมทชีนย้อนเวลากลับไปในอดีต จะรีบซื้อตัวนี้มาก่อนหมวดเป้หว่ะ รู้สึกตอนนี้หมวดเป้หล่อขั้นเทพไปแล้ว 55555 แต่สุดท้ายยังไงคงไม่หล่อกว่าเจ้าของพิตบูลโซล 555 ได้ข่าวว่าตอนนี้กำลังกลุ้มใจกลัวผลิตอาหารสูตรใหม่ไม่ทันลูกค้าสั่งมากเกินคาด จนไม่เป็นอันกินอันนอนกลัวลูกค้าจะด่าว่าส่งช้า 55555555 ไม่รู้ว่าสุขหรือทุกข์เนอะป๋าเนอะ คนอะไรทั้งหล่อบวกรวยแบบทรมาน 555555
  • ครับพี่หมอ ผมมิอาจเทียบชั้นความหล่อระดับดาราฮ่องกงดีกรีพระเอกหนังดัง ผู้หญิงมาข้าจะแตะ555 แต่ถ้าผมมีไทม์แมชชีนเจ้าบีเจ จูเนียร์ก็โดนผมเช่นกันครับ55 พี่มาร์คไม่ค่อยเครียดหรอกครับ แต่เผาบ้านคนออกแบบถุงไปเรียบร้อยและครับ555
  • ไอ้ตัวตุ่น ก็หล่อ แรง ฮ๊อต สุดๆตัวหนึ่งในบ้านเราตอนนี้ แต่คุณหมอไม่โปรโมทเอง
    ลูกคอกแรกขายหมดตั้งแต่อายุไม่ถึงสองอาทิตย์ แบบนี้ไม่เรียกว่าแรงจะเรียกว่าอะไร
  • ขอบคุณครับป๋า ปีใหม่นี้ผมว่าป๋าต้องเป็นโรครวยเรื้อรังแน่เลย 5555
  • :033::033:จากใจกลุ่มลพบุรี:033::033:
    ไฟล์แนบ
    05520.gif 25K
  • สวัสดีปีใหม่ครับทุกคน ใครเล่นหวยขอให้ถูกรางวัลใหญ่
    ใครป่วยไข้ขอให้หมดไปกับปีเก่า และมีสุขภาพดีตลอดไปในปีใหม่ที่จะใกล้เข้ามา
    ใครคิดใครหวังสิ่งใดขอให้สมหวังนะครับ และขอให้ประเทศไทยมีแต่ความสุขความเจริญ
    ร่ำรวยความสุขร่ำรวยเงินทองกันถ้วนหน้านะครับ
  • พี่หมอ โรครวยเรื้อรัง นี่ผมเองก็อยากเป็นอย่างแรงนะครับฮ่าๆๆ ใครมีเชื้อช่วยเอา
    มาแพร่แถวนี้บ้างก็ได้นะครับ ฮ่าๆๆๆ

:o028:

หมวดไม่ต้องเสียใจนะครับ แดงๆแบบนี้สาวไหนก็อดใจไม่ไหว ผมจะมาเกาะขอบจอ
    รอแพลนบรีดช่วยลุ้นด้วยคนนะครับ

:o028:
  • เรดบูลลี่หรือแฟนซี่บูลลี่ ??
  • สวัสดีปีใหม่ครับหมวดเป้
    ไฟล์แนบ
    new year card 2011.jpg 95K
  • สวัสดีปีใหม่2011 มีความสุขสมหวังตลอดปีค่ะหมวดเป๋..:036:
    ไฟล์แนบ
    163095_175329005841208_147430011964441_390409_7864615_n9.jpg 94K
  • หมวดกรูหายไปไหนว่ะ สงสัยถอดใจ ฮ่าๆๆๆ
  • สวัสดีปีใหม่นะครับพี่มาร์ค สวัสดีปีใหม่ท่านเจ้าของกระทู้ " หมวดเป๋ "

เฮงๆนะครับ ขอให้ได้ติดพระมหาพิชัยมงกุฏ ไวๆนะครับ :o037:
    ไฟล์แนบ
    For25271153p1 copy4.jpg 37K
  • ..
    ไฟล์แนบ
    New-Year-201122--51-[Converted]22.jpg 62K
  • สวัสดีปีใหม่ครับ หมวด
    ไฟล์แนบ
    สคส23.jpg 110K
  • ขอบคุณทุกๆท่านครับ ปีใหม่นี้ขอให้ทุกๆท่านมีแต่ความสุข

ปลอดภัย แข็งแรงและรวยๆๆๆๆๆตลอดไปครับ ขอบคุณครับ
  • กลัวจะลืมกันครับอัพๆกันหน่อย
    ไฟล์แนบ
    0.JPG 31K
    01.JPG 32K
    00.JPG 31K
  • เห็นคนไม่ได้กระโดดใส่เลย(แล้วก็ขอเล่นด้วย) ขย้ำหัวใจสาวๆในค่ายไปหลายคนและ555
  • ฟิตถึงไหนแล้ว อยากเห็นกล้าม
  • ปัญหาหลักเลยพี่ มันยังว่านน้ำไม่เป็น555
  • เอามาดีวันหรือพาไปด๊อกฟันพาร์คก็ได้ พี่ใช้เวลา ไม่เกิน 10 นาที เป็นแน่นอน
  • ไม่ได้เป็นสมาชิกด็อกฟันอ่ะครับพี่ พี่ครับ เวทเกรนเนอร์มาวันไหนอ่ะครับ กลัวมันซูบเด๋วไไม่หล่อ55
  • เดี๋ยวพี่คุยกับมุให้ ขอแค่ฝึกว่ายน้ำเป็นก็พอ
  • แปลกแต่จริงครับ การออกกําลังกายที่ทําให้กล้ามเจ้าเบิกเห็นชัดเป็นมัดๆ ที่สุดคือ
    หลังว่ายนํ้า ถึงกับเส้นเลือดขื้นเลย ลากนํ้าหนักขนาดไหนยังไม่เห็นชัดเท่าว่ายครับ...:003:
    ไฟล์แนบ
    2b.JPG 53K
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค ว่ายน้ำนี่ช่วยเยอะครับคุณเต็ก