ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกพิทบูลไซส์ใหญ่
  • จูล่งสุดยอดครับ พิตตัวเดียวในโลก ที่เดินเหมือนเป็ดได้ แถมลูกครอกก่อนขี้ขลาดอีตะหาก สุดยอดจริงๆ
  • สุดยอด เห็นในคลิปแล้วอยากเลี้ยงหมาอเมริกันพิบูล แต่ท่าทางคนอิจฉามากมาย หุหุ มีแอบมาด่ากันด้วย ถ้าเป็นเว็บรวมหมาทุกสายพันธุ์ อเมริกันพิบูล คงโดนรุมด่าแน่นอน เหมือนรอดไวเรอร์ เมื่อก่อนก็โดนโจมตีมากมาย พวกหมากะจอกก็เงี้ย ลอบกัด
  • ชอบตอนรับถ้วยรางวัล กระโดดงับโกเด้นเลย นี่แนะๆ
  • ขำวะ ทำอะไรคิดว่าคนอื่นเค้าไม่เห็นคิดไม่ทันมึงเหรอ..555
  • ผมว่าน้าผีที่ด่าน้าปลัดหยุดเถอะครับเพราะผมว่าน้าผีเหมือนพวกหมาเห่าแต่ไม่กันอ่ะครับดีแต่เห่าไปวันๆอายเด็กมันอายพิตบูลมันด้วยเพราะพิตบูลมันเก่งเรื่องกัดไม่ใช้เรื่องเห่านะน้าผีครับ
  • เหมือนเด็กขี้อิจฉา แล้วพยายามอวดภูมิ ถ้าทุกคนคิดแต่ในแง่ลบแบบคุณ
    ก็คงไม่มีคนพัฒนาสายพันธุ์พิทบูลมาจนถึงทุกวันนี้

เพียงแต่คนขายในที่นี้คือคุณปลัด คุณมีความรับผิดชอบต่อสังคมมั้ย
    เช็คลูกค้าหรือป่าวว่าเค้ามีคุณสมบัติพอจะเลี้ยงมันได้ มีการติดตามหลังการขาย
    ถ้ามีตามนี้ผมว่าคุณก็เลี้ยงเพื่อขายได้

การที่มีใคสักคนกล่าวขึ้นมาว่าเลี้ยงเพื่อมีเพื่อน แล้วเกิดวันนึงเลี้ยงมาขายก็ใช่ว่าจะผิด
    เจตนาเดิม เพียงแต่เพื่อนในที่นี้คือกลุ่มลูกค้าที่รักพิทบูล ก็สามารถคุยติดต่อกันได้ โดยมีน้องหมาเป็นสื่อ
    จำเป็นด้วยหรือ ที่จะมีใครมาจำกัดวงของสุนัขพันธุ์นี้ให้มีเลี้ยงในวงแคบๆ

ปล.ถ้าคุณปลัดไม่คุณสมบัติตามที่กล่าวมาก็สมแล้วให้เค้าด่าว่า แต่ถ้ามีตามนี้แล้วผมก็เป็นอีกคนนึง
    ที่เห็นว่าไม่มีไรเสียหาย อย่างน้อยก็ได้สายพันธุ์ที่นับว่าดีออกมา ไม่ใช่พวกผสมมั่วเละเทะไปหมด
    อย่างทุกวันนี้ครับ