ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Red_Iron 9 Month by Pitbullpower
  • ไม่ได้ update มานานตอนนี้ได้ 9 เดือนแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    120.jpg 115K
    29.jpg 115K
  • โพสท่าแบบหมากล้ามหน่อย 55555
    ไฟล์แนบ
    311.jpg 119K
    49.jpg 116K
  • รูปสวยๆจากพี่ยุทธ ( mae_1421 )
    ไฟล์แนบ
    7.JPG 87K
    6.JPG 92K
    5.JPG 91K
  • ติชมได้ครับ น้อมรับทุกความคิดเห็นครับ :o030:
    ไฟล์แนบ
    1110.jpg 117K
    102.jpg 115K
  • พ่อ SAME SAME แม่ CHEETAH ครับ
    ไฟล์แนบ
    SAME-SAME-horz.jpg 110K
  • สายทางพ่อครับ ขออนุญาติเจ้าของรูปนะครับ
    ไฟล์แนบ
    4 Generation.jpg 120K
  • รูปตอนเด็กตอน 2 เดือนครับ ตามสโลแกน ลีบเล็กแหลม 55555 ขอบคุณครับ :o030:

m1จากคอกนี้ครับ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=14905&page=1
    ไฟล์แนบ
    IRON.jpg 111K
  • เลี้ยงดีจริงๆ หน้าตาไปทางปู่เลยนะครับ
  • :063::063::063:งามแท้
  • หล่อครบเครื่องจริงๆๆ:063::063:
  • สวยๆใหญ่ๆ อย่างนี้นี่เอง!!!!!
  • หล่อเลยพี่
  • แดงๆกระผมชอบ.....เจ๋งอ่ะ :063::063::063:
  • งามแท้ นี่สิถึงจะแน่เห็นแล้วอยากได้ซักตัว (ช.เพชรบุรี)
  • ชอบท่าโพสมันครับเท่ห์ดีจริงๆเชียว :m001::m001::m001:
  • หล่อมากกกกกกกกกกกกกกกกก
  • RED IRON = SAMESAME + CHILLCHILL
  • " เป็นอีกครั้งที่ทำให้เห้นว่าสายเลือดมันเข้มข้นจริงๆ "

ตอนเล็กๆ ไม่มีแววเท่าไหร่ โตขึ้นมาว้าวววววว Tonka Junior!!!
  • สวยจริงๆครับ ตามแบบฉบับหมาแดงแรงขับสูง
  • กดเข้าไปดูลิ้งค์เก่าในนี้
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=14905&page=1

เจอความเห็นของผีแบบนี้ ยังนึกแล้วก็ตลกยังไม่หาย กรั๊กๆๆๆๆๆ

GhostCommentTimeMay 11th 2010 | May 11, 2010, 10:38 am

หน้าแหลมตัวเล็กแน่นอน ไม่เชื่อลองดูรูปอีกสองอาทิตย์ แถมแม่หมาตัวจริงดูด้านข้างจะเห็นว่าแหลมเล็กมากๆ
    ไม่มีทางสูงใหญ่ เชียร์กันไม่ดูตาม้าตาเรือ ไม่สงสารคนที่โดนหลอกบ้างหรือไงงวะ
  • นี้มัน ไอ้ ไอรอน ขาจี้ด นี้หว่า 9เดือนแล้วเหรอ เอ้ารอลุ้นกันตอไปว่าเต็มที่มันจะได้เท่าไหร่
    เต็มที่เลย แจ้ค:006:
  • มันสวยดยวดไปเลยลวกเพี่ย
    สวยดีจัง
    ตอนเล็กๆ หยองกรอด พอโตมา หาเรื่องดีแท้
  • สวยครับผม สวยมากอยากเห็น m4 f1 ใครได้ไปขอชมหน่อยครับ ขอบคุณครับ
  • ผมเห็นแววมันตั้งแต่เล็ก ๆ แล้ว ตอนที่ไปตัดหูที่สัตวรักษ์ กระดูกขา หน้า ขน สวยจริง ๆ ตั้งแต่เล็กแล้วครับ
    แต่โตมายิ่งสวยขึ้นอีก
  • ขอบคุณครับ คุณ AOF_PK

โต้ง เจ้าเฮงๆ เป็นไงบ้างครับ มีเวลาจะไปเที่ยวสุพรรณอีกนะครับ

ขอบคุณครับ คุณ chaly

ต้น สบายดีนะน้องชาย คล กินเหล้าได้ยังน้อง

ขอบคุณครับ พี่เต๊ะ สำหรับพ่อพันธ์ดีๆและมิตรภาพดีๆครับพี่

ครับ คุณSamurai สายเลือดนี้เข้มจริงๆครับ รับประกัน

คอเดียวกัน ชอบแดงๆเหมือนกันครับ คุณ COMBO_BETONG

ครับ พี่ฮง ต้องให้เครดิตคนบรีดครับพี่

ขอบคุณครับ คุณ experimental

พี่เอ ตอนนี้มันจี๊ดหนักกว่าเก่าอีกครับพี่

ขอบคุณครับ คุณ newchp

ขอบคุณครับ คุณ hnote นั่งดูรูปมันตอนเด็กก็อดขำไม่ได้ครับ

ขอบคุณครับ คุณ Heng_Heng ตอนนี้ m4 กับ f1 อยู่กับน้องผมเองครับ กำลังมาเลยครับ

ขอบคุณครับ คุณ weaponseaboy update ลูกสาวให้ชมบ้างนะครับ

ขอบคุณน้าผีครับ

ขอบคุณอีกครั้งสำหรับทุกๆcomment นะครับ :o030:
  • สายเลือด JOJO ถึง Same Same มันเข้มข้นจริงๆครับ ขอบคุณพระรามสามและพี่เต๊ะมากๆครับ

F1 Mad Ball มีแต่รูปตอน 5 เดือน F2 Dozo 8 เดือน M3 Teeyai ตัวอื่นๆรอเจ้าของครับ

image image image image image image
  • ถ้าว่างอย่าลืมมารับเด็กใหม่ไปเล่นน้ำทะเลด้วย
  • ครับพี่เต๊ะ เดี๋ยวจะเอาเข้าโปรแกรมเดียวกับ Iron เป็นนักว่ายน้ำฝายหนองรี เลยครับพี่
    ไฟล์แนบ
    IMG_8902.jpg 107K
  • สวยงามเป็นที่สุดคับ

:063::063::063:
  • จัดเต็มที่ได้เลยครับ เชื้อจะได้แข็งแรง
  • IRON สวยมากครับ เลี้ยงได้ดีมากครับ ผมดูรูปตอนเด็กเจ้าIRON ยังอดขำไม่ได้ พี่ดูแลได้ดีมากครับเลี้ยงด้วยความรักเอาใจใส่ ผมนับถือจริงๆ :o030:เห็นแล้วต้องบอกสวยมากครับหมาแดงตัวนี้
  • ไม่ค่อยได้ถ่ายรูปนะครับถ่ายจากโทรศัพท์ ภาพนี้ตอน 8 เดือนครับ M4 PK:001: พอดีมันเห็นแมวมันนิ่งเลย เลยถ่ายไว้ครับ อีกภาพ 9 เดือน
    ไฟล์แนบ
    IMG_0196pk1.jpg 109K
    IMG_0151.jpg 112K
  • ขอบคุณครับ คุณ BOOMBOOM_REDDOG

ขอบคุณครับ คุณ chuchi

ครับ พี่เต๊ะ เต็มสูบครับพี่ ขอบคุณที่ไว้ใจครับพี่

ขอบคุณมาก น้องชาย อัพ คอมแบท กับ สไตรค์ ให้ดูบ้างนะเต้

ขอบคุณ คิง และ พล ที่มอบ มอนเตอร์ตัวนี้มาให้ ครับ

:o030:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9558.jpg 110K
  • ขอขอบคุณเจ้าของหมาชุดนี้มากๆครับ เลี้ยงกันได้ดีทุกตัวจริงๆ
    จากลูกค้าจนกลายมาเป็นเพื่อน เป็นพี่น้องกัน
    อยากเห็น M 2 Red Bull พี่ NETKK ครับ
    ขอบคุณมากๆครับสำหรับมิตรภาพ :m028:

image
  • คู่นี้แดงเดือดแน่ๆ ขอแบบนี้อีกชุดนะครับ ไม่พลาดแน่ๆ 55555
    ไฟล์แนบ
    IMG_9791.jpg 114K
  • ออกมายั่ว กันอีกแล้ว ตะบะแตกกันพอดี:002: เบื่อเมือ่ไหล่ ก็โยนมาทางนี้น่ะแจ็ค 5555

รูปนี้สวยมากครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_95582.jpg 110K
  • เต้ pk หล่อหว่ะ เที่ยวนี้เอามาให้ดูบ้างสิ ว่าขนาดไหน หัว ไหล่ ตูด
    ชุดนี้ตัวผู้มีแต่ละตัวหล่อๆ ทั้งนั้น ตอนนี้ยังขาดแค่ 1 ตัวเอง ที่ยังไม่เห็น
    คิงก็พูดไป มิตรภาพเกิดขึ้นได้เสมอ เพียงแต่จะรับมันไว้หรือเปล่า
    แล้วจะรักษามันไว้ได้นานแค่ไหนเสียมากกว่า
  • ยิ่งโตก็ยิ่งสวย ยิ่งเหมือนปู่เข้าไปทุกที ดูดีมากครับ
  • พร้อมรับความแดง หรือยังครับพี่ Hardcake

ถ้าเจอกันต้องขอเรียนเทคนิคการถ่ายรูปบ้างแล้วพี่ยุทธ ของผมถ่ายเป็น 100 หาดีไม่ได้ 55555

เต้ pk นี่แววตามันเอาเรื่องเลย ยังจำวันที่ไปเลือกลูกหมาได้เลย จี๊ดจริงตัวนี้ :063:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9748.jpg 116K
  • ช่วงนี้หมาแดงสวยๆเยอะจริงๆ
  • :017::017::017:........................:021:
  • สวัสดีปีใหม่คับคุณ RED_IRON คุณ คิง และทุกๆท่านคับ:036::036::036:
    ไอร่อน สวยมากๆคับ ไม่บอกก็รู้ว่าหลานใคร55+ถอดแบบมาสุดเข้มจริง หล่อมากๆคับเลี้ยงได้ดีมากๆคับขอยกนิ้วให้เลยคับ:063::063::063:
    ส่วนไอ้เรดก็เรื่อยๆคับ คุณคิง ช่วงนี้รีด น.น. เตรียมเข้าคอร์ส สิงห์นักลากแล้วคับ วันที่ 5 ก.พ.54 จะมีงานลากที่ขอนแก่นคับหากมีเวลาขอเรียนเชิญมาร่วมสนุกันนะคับ:063::063::013::013:
    ไฟล์แนบ
    0954.jpg 120K
    954.jpg 109K
    999.jpg 115K
  • ขอบคุณครับ คุณ 2_WHEEL

ขอบคุณครับ คุณ Fat_Ball69 ลูกหมาเป็นไงบ้างครับ ขอให้หมดไวๆนะครับ

คุณ NETKK เรดบลูจะเป็นสิงลากน้ำหนักแล้ว ชอบจริงๆครับหมาทำกิจกรรม :063:

SAME SAME อาจจะเป็นหมาไซส์ใหญ่ ที่ไม่ได้อยู่ในเทรนที่กำลังนิยม แต่ผมเชื่อว่า SAME SAME มีเลือด CAMELOT ในตัวอยู่เข้มข้น

ผมจึงยกให้มันเป็นยอดพ่อพันธุ์โปรดิวส์ สำหรับผม :063:
    ไฟล์แนบ
    DSC_0563.JPG 91K
  • เรื่องแววตาต้องขอขอบคุณพี่คิงที่ทำให้ผมรู้จักหมาแดง :o030:555 ยอมรับว่ามันได้อารมณ์จริงๆจี๊ดได้ใจ555 สายเลือดเข้มๆจี๊ดๆแบบนี้ถ้าไม่เชื่อต้องถาม:o019: Same Same กะ Chill Chill ได้ครับ 555 อยากให้ไปสัมผัสตัวเป็นๆ ครับ ได้อารมณ์สุด555 อย่าให้มันได้ไกล้กันเชียว:o031: 555 กระจาย 555
  • ปีนี้ได้มันเต็มพิกัดแน่ครับ 3 หนุ่ม 3 สไตล์ HEFFEA - CHILL CHILL - RED BOY 55555
    ไฟล์แนบ
    DSC_0533-horz.jpg 118K
  • ปะทะ 3 สาว PENEY - DRAK RED - GIN GIN :o027:
    ไฟล์แนบ
    IMG_9595-horz.jpg 111K
  • แวะมาชม สวยจริงสมคำร่ำลือครับ
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค ขอบคุณสำหรับพื้นที่ดีๆ ที่ให้คนชอบพิทบูลได้มาคุยมารู้จักกัน

ต่างสาย ต่างสไตล์ ต่างความคิด แต่รักและชอบในสิ่งเดียวกัน " อเมริกันพิทบูลเทอเรีย " มีพิทมีเพื่อนครับ :o030:
    ไฟล์แนบ
    skin-horz.jpg 121K
  • OMG โอวว์มายก็อด