ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกสายกัด
  • ผีบางตัวใช่เปี๊ยกบ้านโปกหรือเปล่าน่าสงสัยจัง
    คนที่แข่งกันขายหมาสายกัดที่เน้นความสวยมีไม่กี่คนในบอร์ดนี้
    ลองคิดดู อยู่ๆก็มีชื่อคอกเปี๊ยกบ้านโปกโผล่มาในความเห็นของผีที่ยกย่องคอกด็อกแมงด้วยอ่ะ55555
    ยกย่องคอกอื่นยังพอฟังได้แต่ คอกที่บ้านโป่งนี่สิ หนูรับม่ายด้ายยยยยยยยยยยยยยยยยย
    เปี๊ยกเอย ให้มือใหม่เขาได้ขายหมาได้บ้างเถอะแบ่งๆกันกินเนอะ...อูย
  • มาในฐานะกองเชียร์พี่เอก.. ผมว่าพี่ผีที่มีปัญหานี่คงจะมีส่วนเสียประโยชน์ในการทำหมาชุดนี้ขของพี่เอกแน่ ๆ พูดตรง ๆ ก็คือ อิ่จฉานั่นแหละครับ ผมขอนอนยันเลยนะว่าพี่เอกแกเป็นเทียนฟงจริง ๆ ไม่มีหมกเม็ด เท่าที่รู้จักกันมานะ อีกอย่างหมาพี่เค้าสวยและโหดจริง ๆ ว่ะ เห็นมากับตาสองลูกเรย แต่จะกัดเก่ง(กับหมา)รึอปล่าวไม่แซบบบบ ( พี่เอกสู้ ๆ แผล็บ ๆ )
  • เฮ๊ยยย เฮียหนวดงานเข้า ๆ 555 แผล่บๆด้วยคน ฝ่ายค้านขอข้อมูลที่มีเหตุผลทางการพิสูจน์ด้วยก็ดีนะครับ อ่านๆดูแล้วพี่เอกก็พยายามเคลียร์อย่างเต็มที่และโปร่งใสเท่าที่รู้(ไม่ใช่มึน)และให้ข้อมูลเท่าที่มีอย่างตรงไปตรงมา แต่สุดท้าย ท้ายสุด ก็คน 1 คน หมา 1ตัว อยู่กันเป็นสิบปี ... ใครใคร่กัดก็กัดไป ใครใคร่จะเลี้ยงไว้เอาแค่ความจี๊ดดดก็ว่ากันไป ถามตัวเองก่อนซื้อว่าอยากได้แบบไหน ... สู้ว๊อยยย
  • ทุกๆอย่าง น่าจะอยู่ที่ผู้ตัดสินใจซื้อมากกว่าน่ะ แล้วแต่คนน่ะ ไม่น่ามาทะเลาะกันในสิ่งที่รักเหมือนกันเลยว่ามั๊ยค่ะ
  • พี่แล้วขายหมดยังคะ เหลือกี่ตัวเอ่ยยย^^"
  • เพิ่งมาอ่าน ยาว มันส์ ดี โว๊ย ............

อิจแาแน่ๆๆ ผี ตัวนี้ .............
  • เพิ่งมาเจอเหมือนกัน งง แทนเอก
  • พ่อหมาสายโชว์สีดำ แม่หมาสายวัดลายเสือ ลูกหมาสีแดง เยี่ยมครับพี่ ไม่มีใครรู้ว่าใครคือพ่อ...ฟีมฉึกๆ
  • พ่อมึงไงไอีผีตัวบน ที่เป็นพ่อ...ฉึก ๆ