ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเปิดประมูลลูกพิทบูล 1 ตัว ( BJ X Eva )
  • มาดูตอนเช้าก่อนไปทำงาน
  • เย้ๆๆๆยินดีด้วยค่า คุณเอ๋
  • ยินดีด้วยครับ
  • ยินดีด้วยครับ
  • ยินดีด้วยครับ image
    ไฟล์แนบ
    picth_com_abj.jpg 61K
  • ยินดีด้วยครับ BJ โครตเท่ส์
  • ยินดีด้วยครับ :015:
  • image

ส่งมอบกันเมื่อไรอย่าลืมอับเดทนะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC05649.jpg 62K
  • ขอนอกเรื่องนิดส์ค่ะ พี่มาร์คอยากเห็นรูปไทเกอร์ กะซินเดอร์ใส่เสื้อผ้าอะ :030:
  • งั้นเดี๋ยวลงให้สองรูปนะครับ ขอค้นหาก่อน รูปไทเกอร์กับซินเดอร์ใส่เสื้อผ้า
    ส่วนรูปเจ้าของไม่ใส่ผ้าขอคิดดูก่อนนะ อิอิอิ
  • ต้องขอแสดงความยินดีด้วยครับ AK47

• รูปเจ้าของไม่อาวอะ ลงมาจะฟอร์เวิร์ดตามเมลล์ไปทั่วเลยด้วย555
  • ยินดีกับพี่เอ๋ แม่สอดล่วยคร้าบ :m01:
  • เสน่ห์ ของ B J ก็ตรงเส้นเลือดปูดนี่แหละ โครตชอบเลย
  • ขอบคุณครับทุกคำยินดี อ.แม่สอดจะได้มีหมาสายเลือดดีดีให้เลี้ยงกัน อิอิ
  • ส่วนคุณตั้วผมโทรหากลับตอน5โมงเย็น คุณตั้วหายไปไหนติดต่อไม่ได้ครับ ต้องขอโทษด้วยนะครับตอนคุณตั้วโทรมาผมกำลังติดงานอยู่พอดีเลยไม่สะดวกนิดหน่อยขอโทษด้วยนะครับ
  • เดี๋ยวพรุ้งนี้ผมโทรไปหาใหม่นะครับ
  • ครับ วันนี้คุยกันใหม่ สะดวกช่วงไหนก็ลองโทรมาครับ ... ปกติช่วงเย็นถึงหัวค่ำจะเป็นช่วงดูแลและออกกำลังกายหมาในบ้านน่ะครับ และพอมีลูกหมาเพิ่มมา ทีนี้ก็ลากยาวกันไปจนถึงดึกก็เลยไม่ได้โทรกลับ
  • ดูแลหมาจนดึกอย่าลืมดูตัวเองล่ะ เดี๋ยวจะน๊อคซะอีก
  • จ้างพี่เลี้ยงแองจี้ไหมคะ เผลอมะไหร่จะอุ้มไอริสใส่กระเป๋ากลับบ้านเลย 555
  • ยินดีด้วยคับ ได้ลูกสุนัข คุณภาพ ไป
  • ยินดีด้วยครับ กับหมาสายเลือดเยี่ยมๆ
  • ยินดีด้วยครับกับสายเลือดคุณภาพ /update บ่อยๆน่ะครับ

image
  • BJ JR 2 เดือน 10 วัน สูงใหญ่จริง ๆ
    Khoh-Khay ก็ใหญ่
  • ขอบคุณครับพี่/ตัวเดียวกันครับเคยไปวิ่งเล่นที่ DogFunPark
    http://www.dogfunpark.com/smfforum
    imageimage
    ไฟล์แนบ
    oae.jpg 82K
    oae3.jpg 84K
  • รีบดามหูด่วนเลยครับ ก่อนที่มันจะสายไป
  • NINJA : แหะๆ ตอนนี้น๊อคไปแล้ว ลูกหมาป่วนจนไม่มีเวลานอน
    Angie : ไอริสก็ไม่ได้ออกกำลังกายเต็มที่เหมือนเดิน ... ถ้างั้นฝากเอาไอริสไปออกกำลังกายสร้างกล้ามเนื้อ เพื่อลงแข่งงาน PATTAYA SUPER BULLY SHOW 2011 เลยแล้วกัน แต่ต้องทำให้ได้ที่1เท่านั้นนะคร๊าบบบ :-D
    dogfunpark : เดี๋ยวเข้าไปหาพี่มุดีกว่า จะได้นั่งออกแบบอุปกรณ์กันตรงนั้นเลย เดี๋ยวขอหาแบบจากตปท.ก่อนดีกว่า
    mae_1421 : BJ JR สวยเลย ได้ที่วิ่งเล่นกว้างสุขภาพดีแน่นอน ตามที่พี่มาร์คบอกเลยครับรีบดามหู จะได้สวยครบเครื่อง

• วันนี้นั่งอยู่ด๊อกฟันพาร์คต้องนาน ตั้งไม่เห็นเข้ามาเลย ได้เจอน้องส้มด้วย อ่อนหวานน่ารักมาก
  • THANK ครับพี่มาร์ค,ตั้ว /พอดีแผลพึ่งหายเมื่อวานครับ เดี๋ยวจัดการให้ครับ อันนี้จากใจครับซนมากกกกกกกกเท่าที่เคยเลี้ยงมา ไม่ฉีีไม่อึรดที่นอน ที่สำคัญนิ่งกับพี่ใหญ่ๆ ไม่แสดงความกลัวเลย เส้นเลือดและกล้ามเห็นได้ชัดมากครับ ได้พ่อมาเต็มๆครับimage
    ไฟล์แนบ
    JUNI0R-2M-3.jpg 91K
  • บีเจเป็นหมาที่มีโครงสร้างกระดูกดีเยี่ยมจริงครับ อยากได้หมาตัวเมียที่ยีนส์ไม่แข็งมากนักมาบรีดด้วย เพื่อบีเจมันจะข่มยีนส์ตัวเมียได้ จะได้สร้างบีเจน้อยออกมาเยอะๆ แต่ที่เจอมา รู้สึกว่าบีเจมันกดไม่ลง เพราะมันมีสีตาที่อ่อน แสดงว่ายีนส์มันสู้ตัวเมียไม่ได้

อันนี้ผมสัณนิฐานเอาเองนะครับ
  • หมาผมเปงตุ่มเต็มตัวเลย ทำไงดีครับ เหมือนกับแพ้ยุงหรือป่าว มียาดีๆมั้ยครับ
  • สวยดีครับ ทรงได้บีเจ กระดูกดี หน้าสวย
    กล้ามเนื้อสวยชัดเจน ช่วงลำตัวดีสมส่วนกลมกลืนกับช่วงขา
    มุมขาหลังสวยครับ เคยคิดอยู่เหมือนกันถ้าได้ลูกบีเจมาอยาก
    ใช้ชื่อบีเจ จูเนียร์