ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เอ็กซ์ ไปเที่ยวพิดโลก ถ่ายรูปสวยๆ มาฝากด้วยนะ
  • คุณเอ็กซ์ เลื่อนวันมาเที่ยวแล้ว ครับ พอดี มันตรงกับวัน
    มิทติ้ง ที่โคราช ครับ เอาพร้อมเมื่อไหร่ พิดโลกได้เจอ กับ เอ็กซ์ สุดหล่อแน่ๆ ครับ

ฮ่าๆ จะเกิดอะไรขึ้น เมื่อเอ็กซ์ สุดหล่อ โคจรมาปะทะ บุมไม้เลื้อยยยยยยยยย......... :032:
  • ว่าแล้วพี่บูมอร่อยนี้เอง วันนั้นเห็นพี่ตั้มบอกว่าพี่แกไปข้างล่างมาแล้วมาบอกว่ามีคนถามหาพี่บูม งะ
  • อุปกรณ์ทำกรงมาครบแหละ ... ขาดคนมาทำอ่ะสิเนี้ย
    แถมช่วงนี้ฝนตกเว้นวัน ไม่เป็นอันทำอะไรเลย ประเทศไทย เีดียวร้อน เดียวฝน เดียวหนาว
  • แล้วเมื่อไร พี่แจ็ค จะมามั่งละคับ

มีคนอยากพบเจอเยอะมากๆคับ
  • เอ้าพร้อมวันไหนก็มานะคับ พี่เอ็กซ์

อย่าลืมเอาเบอร์สาวๆโคราช มาฝากน้องมั่งเน้อ

จะรอเอาเบอร์โทรนะคับ พี่เอ็กซ์
  • อู๋ วันหลังไม่ไปแล้วนะ บ้านล่าง อะคับ

ไปจ่ายค่าไฟดีกว่า แจ่มกว่ากันตั้งเยอะ

อีกไม่นานคงจะได้เจอกันเร็วๆนี้ล่ะคับ อู๋
  • รอให้อากาศดีๆค่อยทำก็ได้คับ พี่เปรม

อยากเห็นจังว่ารูปร่างหน้าตา คอก จะเป็นอย่างไร

เมื่อคืนถึงกี่โมงคับ พี่เปรม

โทรหาไม่ได้เลย เมื่อวานพอพี่เปรมกับ เย็นๆคนมากันเยอะคับ

เป็น มิ้ตติ้ง เล็กๆสำหรับ คนรักหมาแดง คับ
  • อัฐ คับรูปเมื่อวานเมื่อไรจะได้คับ

จัดมาด่วนเลยนะคับ
  • เมื่อวานถึงที่นี้ก็ 4 ทุ่มกว่าๆ ...
    ทีมงานที่ไปด้้วยสลบเป็นตาย ให้เราขับรถคนเดียว เหอ เหอ
  • มีโอกาสไปเยือนแน่นอนครับ บูม ไม่พลาด 5555

image
  • เจ้าของบ้านตื่นสายอีกละ :o028:
  • รับทราบคับ พี่เปรม

ผมจะอัฟให้ดูตอนมัน ..........นะคับ อิอิอิ

จี้ดดีเหมือนกันคับ
  • คับ พี่แจ็ค

ยินดีต้อนรับคับผม

• พึ่งกับมาจากตลาดคับ พี่หล้า

และก็พาลูกๆไปทำธุละมาคับ
  • เรียนเชิญ...

แขกผู้มีเกียรติทุกๆท่านร่วมงาน ฌาปนกิจ เชลซี

ณ. วัดโ อลด์แทรฟฟอร์ดวณาราม

ใน วันที่ 8 พ.ค. 2554

เวลา 22.10 น. ประชุมเพลิง

:-)) ขำๆอะนะ ยังไงก็ฉลองแชมป์
  • งั้นผมขอจองเป็น เจ้าภาพ หนึ่งคืนคับ พี่ตั้ม

ไม่ให้ใครมาแชร์นะ ขอเป็นคนเดียวคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ท่านประธาน คิดได้งัยคับ ฮ่าๆๆๆๆๆคริิๆๆๆๆๆ
  • นี่เพด Red boy ครับบูม

image
    image
  • วันที่ 8 นี้ ผมจะเอารถไหนไปซับน้ำตาให้พี่ตั้ม ถึงเมืองเลย ครับเนี่ย............
    แมนยู ตายรอบที่เท่าไหร่ เด่วดู กัน :-))
  • ส่วนรายละเอียดดูจากอันนี้ได้เลยครับบูม 555

http://pitbullzone.com/community/discussion/19472/redlion-to-pitbullpower/p1
  • อัดแน่นไปด้วยสายเลือดเน้นๆเลยคับ พี่แจ็ค

ขอบคุนมากๆคับ เพราะถ้ามีโอการผมจะขอเอาลูกสาวผมไปให้ ลูกชายพี่แจ็ค ขึ้นคับ

ขอบคุนคับ พี่แจ็ค

• ครับบูม พร้อมเมื่อไรคุยกับคิงได้เลยครับ แล้วเรามามันกัน 5555

image
  • รับทราบคับ พี่แจ็ค

เท่าที่ พี่แจ็ค ได้เล่ารายละ้อียดให้ฟังผมว่ารอช้าไม่ได้คับ อิอิอิ

สุดๆๆๆยอดๆๆๆคับ
  • พิด"โลก ฝนกำลังจะตกลมก็แรง

รายงานข่าวคับผม
  • เฮ้ย บูม ตอนนี้ลูกนังพอใจ+สีหมอก 7 ตัว ได้เจ้าของหมดแล้วนะ
    วันนี้เค้าเพิ่ง จัดตัวสุดท้ายไปหมาดๆ เริ่มทะยอย มารับลูกหมา
    วันที่ 20 นี้ ไปเลื่อยๆ อ่ะ น้องงงงงงงงงงง
  • สุดยอดจริงๆ นี่ขนาดยังไม่ลงรูปนะนี่ เยี่ยม
  • แหม๋ พี่แจ็ค ครับ หมาผมขายราคา บ้านๆ ครับ
    พอใจ มันก็หมาแดงธรรมดา สายเลือดดาดๆ ขายได้ก็ โอเค แล้ว ค้าบบบบบบบบบบ
  • มาแล้วครับ รายงานตัวพึ่งกลับจากลพบุรี

มิตติ้งพิทบูล โคราช เลื่อนออกไปครับ เนื่องจากติดงานพันธ์กล้วยไม้
  • ไปทามไรที่ ลพบุรี มาคับ พี่เอ็กซ์

ไปดูลิงมาหรือเปล่าคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ดีใจด้วยคับ พี่หล้า

แต่ไม่เห็นเอารูปมาลงให้ดูมั่งเลย

อยากเห็นลูก ไอ้หมอก มันอะดิพี่
  • เดี๋ยวเอารูปลงให้ดู
  • กล้องพี่ไม่มีหว่ะ บูม............ :015:
  • พี่หล้าอดดูรูปมิตติ้งเลย พอดีเค้าเลื่อนกันอ่ะพี่ติดงานพันธ์กล้วยไม้
  • เพื่อรูปสาวงาม เรารอได้ ครับ พี่น้องงงงงงงงงงงงงงงงง :032:
  • ปาเกียว ต่อยกี่โมงคับ
  • 10.00 ช่อง 7 ครับบูม
  • ปาเกียวววววววววววววววว
  • สมรักษ์สู้ๆๆๆ เก่งไม่เท่า แต่โม้สุดๆๆ
  • มั่วงานและคุณ สาม ปาด ขอบ
  • แต่ผมว่า สมรักษ์ เก่งจิงๆนะ พี่สาม

เป็นความภูมิใจของคนไทยทั่งประเทศเลยนะคับ

สมรักษ์ได้เหรียญทอง โอลิมปิก เหรียญแรกของคนไทยเลยนะคับ

พี่สามเคยเห็นตอน สมรักษ์ ต่อยมวยไทยปะคับ เก่งไม่แพ้มวย สากลสมัครเล่นเลยนะคับ อิอิอิ

• คุณสามดูแต่มวยปล้ำครับ
  • เคยครับ ชื่อพิมอรัญเล็ก ศิษย์อรัญ มีครั้งนึงเค้าต้องต่อยวันเดียว 2ไฟร์ แล้วชนะทั้ง2ไฟร์เลย พอหมดยกสุดท้ายเป็นลมเลย สุดยอดจริงๆ
  • แต่ตอนนี้มีสุดยอดคนใหม่ เกรียงศักดิ์เล็ก ศิษย์ลิ้นใว วันนึงชกได้5ไฟร์ ล่าสุดลิ้นเป็นตะคริวแพ้ฟาล์ว5555
  • คุณสามแฟนพันธ์ครับ ม้า มวย บอล คุณสามเล่นทุกอย่าง
  • คับ พี่สาม

หราพี่เอ็กซ์ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่สาม นี้เอาทุกอย่างจิงๆนะคับ อิอิอิ
  • ไม่จริงครับผมไม่เล่นการพนัน
  • ไม่เชื่อพนันกันดูก็ใด้
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ม้า มวย ปรึกษาคุณสามได้