ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขอบคุณครับ น้องบูม กับ น้องเบ้น

น้องบูมก็พูดเกินไปครับ พี่โชคดีที่ได้รู้จักเพื่อนดี และมิตรภาพดีๆ จากกลุ่ม PITBULLPOWER ครับ

ถ้าชอบหมาในสไตล์ PITBULLPOWER เข้ามาคุยกันในนี้ได้เลยครับ จะมีเพื่อน PITBULLPOWER

คอยตอบ ห้องนี้มีแต่มิตรภาพครับ น้อง เบ้น บูม

http://pitbullzone.com/community/discussion/21509/redvolution-blood-by-pitbullpower-/p1
  • เห็นหล้ามีพอใจจี๊ดๆ เลยอิจฉา กำลังสร้างดาวรุ่งมาฆ่าพอใจแล้วเน้อ 3เดือนแล้ว ชื่อน้องพริตตี้

images by free.in.th
  • คุณ bombe ขนาดนั้นไม่มีหรอกครับ สปริงโพล รึ ขึ้นต้นไม้ ลากยาง

ของเราไม่ได้ฝึกกิจกรรมพวกนี้ครับ เพราะน้ำหนักแต่ละตัวค่อนข้างเยอะครับ

ทำให้เล่นกิจกรรมพวกนี้บ่อยๆ กลัว ข้อขาจะทนไม่ไหว จะไปก่อนวัยอันควร

เราเลยหันมาว่ายน้ำแทนเพราะสุนัขจะได้ทุกส่วน ไม่ต้องแบกน้ำหนักตัวเองด้วยครับ

ที่สำคัญเจ้าของชอบ เพราะบรรยากาศเหมาะแก่การ กินเหล้าครับ 555555

image
  • ผมว่า พี่แจ็ค อ้าง แฟนหรือเปล่าว่า จะพาหมาไปว่ายน้ำ

ที่ไหนได้ไปกินเหล้านี่เอง และก็เอาหมาผูกใว้ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

บ้านแห่งนี้ มีแต่มิตรภาพ คับ
  • ชุมชนคนรักหมาแดงครึกครื้นกันจังเลยเนอะ ...
    ช่วงนี้รอหาลูกหมาดีๆสักตัว เผื่อจะได้ลองเอาไปทำกิจกรรมสักหน่อย เหอ เหอ
  • ก๊ะ เค้าอยากเห็นจิ๊ดๆ กว่านี้ นี่นา...บูมก้อออออออ........

มีแต่บอกแดงๆ...โชว์แดงๆ ไม่โชว์ กิจกรรม ที่มัน ทำได้มั่งเลย

พิทที่บ้านว่ายน้ำเปงทุ้กตัว แม่น้ำน่าน นี่เด็กๆ ยกเว้นเมียที่ว่ายน้ำไม่เปง
    เพราะหล่อนกลัวน้ำ คริ คริ ฮิ้ววววววว....... :o037:
  • เอาละเว้ย ท่านเพ่ บอย งานนี้ค่อยสมน้ำสมเนื้อ กับแดงๆ ที่บ้านหน่อย
    ฟิตเข้าไว้ รอนังพอใจ คลอดเมื่อไหร่ จะรีดมันให้ลงเหมือนเดิม
    แล้วคำว่า หมากิจกรรม หมาแดง พิดโลก จะกลับมา
    ที่กล่าวไว้ ความคิดเห็น ด้านบน ทุกคนจะได้เห็น อีก ครั้ง
    ลากยาง ปีนต้นไม้ โดดแม่น้ำน่าน เด็ดสุด สปริงโพล ที่ความสูง 2. เมตร

เพ่บอย เด๋วเราเจอกัน ก่อนอื่นตอนนี้ผมยังลงรูปไม่เป็น ค้าบบบบบบบบ
  • ครับคุณแจ็ค ต่างคน ต่างสไตล์ ต่างความชอบครับ...

แต่ขอบอกนะ หมาพวกคุณ สวยทุกตัว เห้นแล้วผมยังชอบเลย ครับ....
    แต่ที่เด็ดสุด ก็ตรงสถานที่กินเหล้า ของพวกคุณ นี่แหละ อยากไปค้าบ
  • ว๊าว ผมไม่กินเหล้าหยั่งงี้พอจะไปกับพวกคุณได้มั้ยครับเนี่ย 55+
  • พูดแล้วต้องมานะคับพี่ Kriangsak

มาเที่ยว พิด"โลก บ้านผมบ้างเน้อ

ลืมถามชื่ออะไรคับ เราจะได้คุยกันอย่าง พี่น้องกันไปเลยคับ
  • จัดไปคับ พี่เปรม

รออย่างใจเย็นๆของดีๆต้องอดใจรอนิดนึ่งนะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆ

มีอะไรคืบหน้า โทหาผมมั่งนะ พี่เปรม อิอิ
  • ผมชื่อเอ็กซ์ครับบูม ผมแอบเล็งๆลูกหมาของ PITBULLPOWER ไว้อยู่ 55+ แต่ไม่รู้จะสู้ราคาไหวอ่ะเปล่า แต่ชลบุรีผมไปแน่ครับ อยากไปชม PITBULLPOWER ครับ บูมพอจะรู้มั้ยครับว่า จาก โคราช-พิดโลก กี่โลครับ
  • จัดไปให้หนักเลย พี่หล้า

ที่บ้านผมไม่เอาอะไรเลย กินแล้วก็นอน คับฮ่าๆๆๆๆๆๆ

ดีใจคับ ที่จะได้เห็น นังพอใจ กับมา
  • ไกลเอาการเลยคับ พี่เอ็กซ์

ถ้าจะมาโทมาหาผมได้เลยนะ ยินดีต้อนรับคับ

พี่เอ็กซ์ คิดไม่ผิดเลยที่จะเอาหมาของ PITBULLPOWER ของพี่ๆเขาดีจิงๆ

มีไร พี่เอ็กซ์ โทรไปคุยกับ พี่คิง ได้เลยพี่เขาเป็นคนคุยง่ายและัใจดีด้วยคับ

ใจดี ทั้ง พี่คิง พี่แจ็ค เลย

อย่าช้านะคับ พี่เอ็กซ์ ของดีๆมีไม่มากนะคับ พี่เอ็กซ์

นี้เบอร์ผมคับ พี่เอ็กซ์ 080-5172123 [boom]
  • บูมเข้าห้องพิดโลก หน่อย น้อง..........
    งานนี้พี่ดันมีเอี่ยว พี่ผี เค้าเป็น FC.ใครก็ไม่รู้ หว่ะ
    แม่งเอาพี่ไปเอี่ยวด้วย แสร่ดดดดด
  • ผมต้องเอาเจ้าตัวเล็กผมไปตัดหูที่ชลบุรีอยู่แล้วไงครับบูม จังหวะที่รอก็จะขอชม PITBULLPOWER ซักกะหน่อย ถ้าตกลงกันได้จะหิ้วอีกตัวกลับบ้านเลย แล้วอาจจะไม่มาอีกนาน (กลัวเจ้าของเอาหมาคืน) 55+อยากไปครับ อยากไปมากๆ ทั้ง พิดโลก และชลบุรี
  • 5555 ผมดีใจที่มีคนอย่างคุณ bombe ที่พาหมาทำกิจกรรมอย่างจริงจัง ชอบๆ =D>
  • ครับ........คุณเเจ็ค
  • ได้เลย พี่เอ็กซ์ จะมาก็โทมาคับ

ยินดีต้อนรับคับ
  • ขอบคุณมากครับบูม คุณแจ็คกับคุณคิง เดี๋ยวผมไปวันไหนผมจะโทรบอกล่วงหน้าครับ
  • รับทราบคับ พี่หล้า

เรื่องที่เรารู้มีคนรู้ไม่กี่คนนะ พี่หล้าว่าเปล่า

หมาผมไม่สวยผมก็ขายไปตามสภาพคับ ไม่ได้หลอกลวงใคร

ไม่ไช่หมาไม่สวยแล้วมันยังมีหน้ามาหลอกขายให้คนอื่นอีก คนแบบนั้สิต้องถูกว่าคับ
  • พอใจโดดได้2เมตร พี่จะฝึกพริตตี้ให้โดดได้2เมตร10เซน ไม่ยอมมมม
  • จะมาโทรหาได้เลยครับ เอ็กซ์

เอาน่า บูม นิ่งไว้เชื่อพี่ เดี๋ยวพอเขาทำอะไรเราไม่ได้เดี๋ยวมันเครียดเอง 55555

เดี๋ยวไปเหนือเที่ยวนี้จะแวะไปกินเหล้าด้วย 55555
  • งั้นเด๋วผมจะฝึก..ฝึกตัวไหนดีฟะ....ที่มันจะโดดสูง กว่า 2 เมตร 10 เซน อ่ะ
    เด๋วผมนึกก่อนเน้อพี่บอย เด๋วบอก......เล่นเกทับแบบนี้ ไปไม่เป็นเลยลวดเพ่........ :o023:
  • เรื่องกระโดดชอบๆ ขอเอา Chill Chill ไปโดดด้วยครับ 555

image
  • อย่างนี้สิ CHILL CHILL มีไรเด็ดๆรบกวนคุณ แจ็ค เอามาลงให้ผมดูบ้างนะครับ
  • โห หมาติดไอพ่น
  • โดดโซ่.............(ใต้ต้นกระท้อน)ด้วย..............
  • มาเที่ยว เหนือ เอา ชิว ชิว มาด้วยนะคับ พี่แจ็ค

ไอ้เรื่องเิงินผมยอมรับว่าผมยังไม่ได้ให้คับ ผมผิดเองคับ

ผี มันก็พูดเรื่องจิงคับ แต่ผมไม่โกงแน่นอนคับ ผมรอให้ทีเดีัยวไปเลย

ถามสิว่าผมขายหมา ผมเคยขายได้กำไรหรือเปล่า ผมขาดทุนตลอดคับ

และไม่เคยไปโกหกให้คนซื้อให้มาซื้อ ที่เขาซื้อเพราะเขาเห็นว่ามันควรแก่การซื้อ
  • :o008: ..ทักทายพี่บูมอยู่ไหนเนี่ยตั้งแต่ไปคาราวานมาพายุเข้าหนาวจัง

:m17: ....."RedGo!!"ไม่ได้อุ่นเครื่องหลายวันแล้วอ่าแต่ความคืบหน้ามาก

ว้าว....นั้นมันอะไรหว่าพี่บูมช่วยดูนิดนุงสิ๊image
    ไฟล์แนบ
    อัฐ...!!~1069.jpg 104K
  • คึกคักจังเล่าพ่อหนุ่มคนเน้ หมาแดง มีม้างเป่าเพื่อนบูม
  • มันดู อลังการไปว่ะ อัฐ

เอาแบบใหม่ดีกว่า มันน่ากลัวคับ

งานมันเยอะค่าสกีนแพงนะโว้ย ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขอบคุนคับ อ็อฟ ตอนนี้ บูม โดน ผี มาเล่นที่ บ้านพิด"โลก อยู่คับ

เล่นแรงซะด้วย บูม ก็เลยไปเครียทางนู้น

แต่เหมือนยิ่งเครียเหมือนยิ่งผูกคับ อ็อฟ

เดี๋ยว บูม โทรไปบอกละกันถ้ามีข่าวดี นะเพื่อน
  • ถูกต้องยิ่งเคลียยิ่งผูก มี 1 วิธี คือนิ่งๆ เด๋วดีเอง อีกอย่างคือ ใจเย็นๆ
    อย่าใช้อารมณ์ ไม่งั้นเข้าทางผีนะ พี่บอกแค่นี้นะ ไปทำงานละ
  • ขอบคุน พี่หล้า มากๆคับ

ที่คอยเตือนผมตลอดคับ ผมไม่อยากมีปัญหากับใครหรอกคับ เพราะผมไม่ไช่นักเลง

ว่างๆก็เอา ไอ้หมอก มาให้ดูมั่ง อยากเห็นเหมือนกัน
  • อย่างที่คุณ bombe พูดแหละถูกแหละครับ ...
    การไม่พูด ไม่ได้แปลว่าเรายอมรับ ... แต่จงทำให้เห็น
    ปัญหามีทางออกเสมอ เพียงแต่ต้องใช้สติในการมอง ไม่ได้ใช้อารมณ์
    ยิ่งเจอปัญหาเยอะ ยิ่งทำให้เราเก่ง และแกร่งขึ้น ดังนั้น ก็สู้กันต่อไป เหอ เหอ
  • ขอบคุนคับ พี่เปรม

:062:
  • มาแปลกนะ พี่ตั้ม

ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • งัยบ้าง ไอ้น้องงงงงง........
    เชื่อป๋า ป๋าเจ็บมาเยอะ.......
    เอ้ยไม่ใช่....พี่แค่อยากให้ใช้สติมากกว่าอารมณ์
    ส่วนเรื่องสีหมอก ตอนนี้มันเป็นความลับทางราชการ เปิดเผยไม่ได้หว่ะ
    แมร่ง ซัดรองเท้า คู่ละ 900 บ. ของเมียตูเละเลย ฮือๆๆๆๆ........
    เมียตูบอกว่า มรึงจัดการให้เรียบร้อย ไม่งั้นมันส่ง สกลนคร จบ.
  • สู้ๆนะน้องimage
    ไฟล์แนบ
    DSC00234.JPG 99K
  • ขอบคุน พี่แมท มากๆคับ

ผมมีกำลังใจเยอะเลยคับแค่เห็น พี่แมท เข้ามาให้กำลังใจคับ

ขอขอบพระคุนมากๆคับ พี่แมท
  • เช้านี้อากาศที่ พิด"โลก ดีมากๆคับ

;-)
  • ที่ชลบุรี เช้าหนาว บ่ายๆร้อนมากๆ 555 อากาศเมืองไทย
  • คับ พี่แจ็ค อิอิอิ

อิจฉาคนอยู่ใกล้ๆทะเลจังเลยนะคับ ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

ร้อนๆก็พาหมาไปว่ายน้ำ โอ้แม่เจ้า มันสุดๆคับ

อิอิอิอิอิ
  • แวะมาครับน้องimage
    ไฟล์แนบ
    DSC02906.jpg 108K
  • ขอบคุน พี่สมพงษ์ มากๆคับ

ที่แวะมาทักทายน้องคับ

ได้เรื่องเหมือนกันเลยนะคับ เจ้าแดงๆ น้อย หน้าตาเอาเรื่องเชียว

สบายดีกันทุกผู้ทุกคนนะคับ พี่สมพงษ์

(แวะมาบ่อยๆนะ คับ )

• กิจกรรมครับimageนี่เป็นแม่นางพอใจครับ
    ไฟล์แนบ
    ลีโอ+งู3.jpg 107K
  • พอใจ ครับ ภาพเก่าๆimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    พอใจ2.jpg 101K
    004.jpg 89K
    ต้นไม้1.jpg 169K
  • ไปทำงานก่อนนะบูมเด่วค่อยมาคุยกันใหม่