ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ได้เลยคับ พี่คิง
  • คิง ไอ้ตัวที่ไปอยู่กับพี่ต้น falconpit สุดยอดไปเลยครับ

สวยแต่เด็ก :063:
  • ขอบคุณมากครับพี่แต๊ก
  • Chocka Bomb

image
    ไฟล์แนบ
    Chocka Bomb 1 Months.jpg 288K
  • มาทักทายครับเดียวลืมกัน 555

• สวัสดีครับพี่เอก ไม่ลืมกันหรอกครับ :-D
  • สายเลือดคือความฝันผลงานคือความจริงที่สัมผัสได้

Red Boy x Penny Son & Daughter
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_9699.JPG 275K
  • มาแล้วชุดที่สุดของแจ้ ขอชมภาพเต็มๆได้ไหมครับคิง :063:
  • ขอบคุณมากครับพี่แต๊ก แย้มทีละนิดครับ :-D

Fire Power
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF6029.JPG 178K
  • มาทำให้อยากทีละนิดเลยนะครับคิง :021:
  • สวยม๊ากกกกกกก มาทำให้อยากอีกแล้ว
  • คิง ทำอย่างกับเล่นเปิดป้าย 5555
  • ผมว่า พี่คิง และทีมงาน ทำตามที่พี่อยากทำกันได้แล้วนะคับผมว่า

ไม่แพ้เมืองนอกเมืองนาเลยคับ

สุดยอดมากๆคับ :063:
  • ฮ่าๆ ครับพี่แต๊ก

ขอบคุณมากครับพี่ต้น ของพี่ต้องเสริมกำลังเพิ่มอีกครับ

ลุ้นกันหน่อยครับพี่เอก ฮ่าๆ

ขอบคุณมากครับบูม ใครๆก็ทำได้ครับแค่ซื้อหมานอกมาผสมกันก็ได้แล้ว (แต่บางพวกก็ทำไม่ได้นะ)
    ถ้าฝีมือจริงมันต้องดูรุ่นลูก รุ่นหลาน ถึงรุ่นเหลนของมันครับ จึงเรียกว่าพัฒนาอย่างแท้จริง มันน่าภูมิใจกว่ากันเยอะครับ ;-)
  • Zion น้องชาย Lennox

image
    ไฟล์แนบ
    Zion 8 Months1.jpg 277K
  • ชุดนี้้เปิดตัวเมื่อไรมันแน่ เป็นไงบ้างครับพี่ๆน้องๆ กลุ่มแดงเดือด ออ PITBULLPOWER เรียกผิดครับ
    ไมใด้เข้ามาทักทายนานเลย คิดถึงทุกๆคนครับ
  • แต่ละตัว...แหล่มๆทั้งนั้น
  • พี่นฑีคิดถึงพี่เหมือนกันครับ

พี่ต้นไอไตรค์น้อยออกยังครับ

Karma น้องสาว Lennox
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Kama3.jpg 278K
    Kama2.jpg 280K
  • Red Boy x Virgo Son

Rambo
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7273.JPG 263K
    IMG_7286.JPG 265K
    IMG_7287.JPG 277K
  • สายเลือดเร็ดบอยนี่แน่นอนจิงๆ
  • โอ้ว..ตัวนี้อยู่กับใครเนี่ยคิงมันมาแน่ตัวนี้แจ่มจริงๆ =D>
  • ขอบคุณมากครับคุณแบงค์ ฝากเจ้าบีกินไว้ด้วยนะครับ :-D

เจ้าของอยู่สงขลาครับพี่ต้น

Red Boy x Serious Son
    Begins
    image
    ไฟล์แนบ
    IMG_93171.JPG 230K
  • รับรองไม่ผิดหวังครับ พรุ่งนี้จะครบ 3 เดือนแล้ว ตอนนี้น้ำหนักจะ11กิโลแล้วครับ
    :065:
  • BANK_Suvarnabhumi เอามาให้เชยชมหน่อนครับ
    :-D
  • ฝากให้พี่...ที่สนใจ ในประกอบการตัดสินใจ ดูตัวจริงแล้วค่อยว่ากันนะครับ

http://www.bullypedia.net/americanbully/details.php?id=161169&gens=5

image
    image
    ไฟล์แนบ
    cats.jpg 212K
    Red Boy x Penny ok.jpg 291K
  • 3x Camelot'The Duke 1x Cappo's Tonka 1x Mlpb's Red Maximus 1x Redlion's Steroid in 4 Generations
  • มาแล้วชุดทีเด็จอีกหนึ่งชุดสุดยอด
    เดี๋ยวจัดให้ครับพี่เอกระดูกมาดีมากบอดี้สุดๆเลย
  • โอ้วแม่จ้าว
  • พี่ครับไม่ทราบว่าตอนนี้มีชุดไหนออกมาให้จับจองกันไหมครับสนใจแดงๆแบบนี้จัง
  • ขอบคุณมากครับคุณ paworapat_k ที่สนใจ ตอนนี้มีลูก Lennox ครับ ออกมาแล้วแปดวัน สนใจสอบถามได้ครับ 086 490 3823

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_7614.JPG 247K
  • ราคาสูงมากไหมครับพี่..มันสวยจริงๆอยากได้มาอยู่ขอนแก่นสักตัว..
  • ราคาประมาณ 20,000 - 50,000 บาท ไม่รวมตัวที่ PITBULLPOWER เก็บครับ ;-)

Lennox Jr.
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0531.JPG 245K
  • จัดเลยครับราคานี้ไม่มีที่ไหนอีกแล้วบวกกับคุณภาพและสายเลือด =D>
  • พี่คิงครับ Lennox กับแม่ไหนครับผม
  • สองแม่ครับ Hoods
    image

Cheetah
    image
    ไฟล์แนบ
    DSC_0090.JPG 256K
    Cheetah.jpg 296K
  • สวยมากครับไม่ทราบชุดข้างบนกับแม่ไหนครับพี่...ราคากำลังดีครับ
  • แดงๆ คูณภาพคับแก้วเลย ต้องบ้านนี้จริงๆ :021: :021: :063:
  • Hoods ครับ เราไม่มีการตั้งราคาแบบเกินความเป็นจริง นอกจากตัวที่เราเก็บ หลายท่านสงสัยทำไมเราถึงต้องเก็บ ? เราเก็บเพื่อพัฒนาให้เป็นสายเลือดของเราอย่างแท้จริงครับ :)

ขอบคุณมากครับพี่ชาญ :-D
  • หวังว่าอนาคตคงจะมีโอกาศมาประจำการที่ขอนแก่นสักตัวนะครับพี่..... :m56:
  • งามแท้อยากได้สายเลือดนี้ไว้บ้าง...แต่เมียบอกเลี้ยงลูกก่อนลูกจะคลอดอยู่แล้ว ..เซ็งเลย... อยากได้เจ้าเรดบอยเป็นเขยกับเจ้าขิงจังเลย....แต่อด...รอก่อนเรดบอย!!!! imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF5219.jpg 49K
    DSCF5234.jpg 34K
    DSCF5240.jpg 43K
  • สวัสดีครับคิง อย่าลืมผมนะผมอยู่ดอนเมือง ลูกหมาชุดใหม่สีสวยมากกกก :021:
  • ขอบคุณมากครับพี่ต้น (ton_suvarnbhumi) พี่ได้สัมผัสแล้วว่ามีหมา PITBULLPOWER คุ้มค่าแค่ไหน L-)

ด้วยความยินดีครับคุณ paworapat_k :)

ขอบคุณมากครับพี่เบ๊น ได้เลยครับ พี่คือแฟนพันธ์แท้ ;-)

อยากได้สีแบบนี้เลยครับพี่เอก และอาจจะออกมาเป็นแบบนี้ :X

Mini Rhino Steroid Daughter
    image
    ไฟล์แนบ
    mini.jpg 280K
  • ตัวที่ 4 โดนมากครับไม่ต้องเห็นหน้ากันหลอกแค่เห็น แค่นี้พอแระเปิดเท่าไรครับตัวนั้น :o003:
  • ขอบคุณที่ให้ความสนใจครับ ตอนนี้ยังไม่เปิดให้จอง ให้ลูกหมาอายุหนื่งเดือนขึ้นไปก่อนแล้วค่่อยว่ากันครับ ไม่อยากให้ดูรูปแล้วตัดสินใจ ถ้าเป็นไปได้อยากให้มาสัมผัสตัวจริงมากกว่าครับ แต่ถ้าจะเอาตอนนี้จริงๆ 50,000 บาทครับไม่ขัดศรัทธา:o060:
  • ครับขอบคุณครับ ก่อนที่จะได้รู้จักกัน หรือรับสมาชิกผมมักจะไปสัมผัสชีวิตจริงครับ
    สิ่งที่เชื่อก็แค่ว่าสิ่งที่คุณทำมันดีจริงผมแค่เห็นในสิ่งที่ทีมงานคุณทำ ผมชอบครับ
    ผมเป็นกำลังใจให้ครับไว้มีโอกาษเราได้เจอกันแน่ๆครับคงอีกไม่นานครับ ขอบคุณครับ :o044:
  • ดีเลยครับ คุณอยู่กิ่งแก้วผมอยู่บางปูสมุทรปราการ ใกล้กันอยู่แล้วครับ แล้วเราจะรอคุณ :o001:
  • ถูกครับคิงแล้วมันก็มาดีเลื่อยๆครับใครที่กำลังมองหาแนะนำเลยครับคอกนี้เค้าทำแต่คุณภาพจริงๆผมเองก็
    จัดมาแล้วๆก็ไม่ผิดหวังครับ กิ่งแก้วก็ใกล้ผมเลยอะ=D>