ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

****BATTALION PIT THE RESORT*****
  • ใกล้เสร็จและครับ เหลือตกแต่งภายนอก เอามาให้ชมครับ ตอนนี้เด็กๆมีความสุขกับบ้านใหม่มากครับ

เหลือเจ้าแท้งต้องฟิตร่างกายในค่ายก่อน ค่อยตามมาสมทบครับ
  • โม้อะเป่า
  • ใจเย็นพี่โหลดรูปแป๊ปครับ
  • พี่ยังวัยรุ่นอยู่นะอย่าลืม ฮ่าๆๆ
  • ภายนอกครับ ยังไม่เสร็จดี

image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2554.jpg 99K
  • ภายในแบบไฟขาว

imageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF2502.jpg 117K
    DSCF2504.jpg 122K
  • แบบไฟดาน์วไลท์

imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSCF2507.jpg 105K
    DSCF2512.jpg 83K
    DSCF2513.jpg 122K
  • แถมๆ

image
    ไฟล์แนบ
    WOODE-1.jpg 108K
  • โว๊ะๆๆๆ หรูขนาด
  • ตอนมืดบ้าง
    image
    ไฟล์แนบ
    DSCF2521.jpg 164K
    DSCF2529.jpg 139K
  • ไมมันแฟบไปเยอะเลย
  • เสร็จเรียบร้อยจะอัพอีกทีนะครับ :-D
  • ไม่แฟ่บครับพี่ กล้ามกะลังมาครับ ขนาดช่างมาทำบ้านไม่รู้จักบูลลี่ พิทบูล ยังบอกว่าทำไมกล้ามมันใหญ่จัง
  • จะรอชมครับ
  • สวยงามมากครับ หมวดเป๋
    ดูไงมันก็ กร่างล่ำสะใจจริงๆครับ สำหรับเจ้า วูดดี้
  • ไฮโซมากๆๆ ผมว่าดีกว่าตอนอยู่เมกาอีกมั้งคับเนี่ย... =D> :-bd :-D
  • คอกแบบนี้เอาพิตบูลไปอยู่สงสัยมีข้ามไปฟัดกันแน่ๆ อย่าลืมทำที่ปิดด้านบนเผื่อไว้บ้างนะครับ
    เผื่อไอ้ ไวท์ เดวิลล์ หมากิจกรรมตัวใหม่ เดี๋ยวมันกระโดดข้ามกำแพง
  • อุ้ยๆ รู้ชื่อซะและ
  • ชื่อพอได้ไหม ฮ่าๆๆ
  • ผมก็ไม่ทราบครับคุณf1rstgot มันถ่ายยังไงก็ล่ำ อิอิ
    คุณart_k9 ตอนนี้เลี้ยงอย่างดีสะอาด สดชื่น แข็งแรงครับ
  • เดี๋ยวนั่งรถกลับสระบุรีก่อนนะครับ
  • อิจฉาหมาสุดๆเลยหมวด
  • แหมๆว่าน หมามันไม่มีหมอนข้างขาวๆให้กอดนะ
  • บลูลี่มันเริ่มซึมเข้าไปในเลือดแล้วใช่มั๊ยละหมวด ฮ่ะๆๆๆๆๆ ..... หรู ไฮโซ อย่างนี้ มีโอกาสจะแวะไปเยือนซักรอบนะ หมวด
  • สวยน่านอนจริงๆรีสอร์ทนี้ :>
  • สบายมากกกกกกกกกกกกก ครับหมวด
  • ต้อนรับเต็มที่ครับพี่บังกรงยังว่าง เอ้ย ห้องยังว่าง55 ซึมเข้าแล้วละพี่ ผมมันเลือดผสม เหนื่อย 2 เท่า แต่มันส์ครับ

ว่างๆแวะมาครับพี่ตุ้ย
  • ครับคุณแม็ค หมาผมมันมีความสุขขึ้นเยอะเลยครับ สบายใจเลยผม
  • ชอบฟิลลิ่งซีเมนต์ขัดมันจริงๆเลยครับหมวด มันขลังดีครับ
    อยากไปถ่ายรูปแบบจะๆ จริงๆ
  • มันดิบโดนใจดีใช่ป่ะครับ ผมก็ชอบ พี่ชายผมออกแบบให้หมดเลยครับ
  • สวยเท่โดนมากๆเลยอะหมวด

เเล้วงี้เมื่อไหร่พร้อมให้เข้าไปขโมยเนี่ยหมวด :o046:
  • เอาไอ้วุ่นวือไปนอนด้วยซักสองปีได้มั้ยคับหมวด
    เด๋วนี้มันเริ่มกวนตีนจัด55555
  • มาๆยีน เดี๋ยวจัดให้

ว่านเอามาฝากเลยนะ สามปีก็ได้แถมให้
  • สวยงามคับชอบมากแนวปูนดิบขัดมันแบบนี้ แอร์เย็นช่ำเด็กๆมีความสุขกันแย่เลยคับ =D> =D> =D>
  • แจร่ม ... ฝากหมาไปเลี้ยงได้ปะ
  • :063: :063: :063:
  • ขอบคุณคุณKwan_Fha Sanookerhuahin tumdale ครับ

สำหรับพี่ยุธ ฝากได้พี่แต่รับแค่นัง five five นะครับพี่
  • ทุ่มสุดยอดเลยครับหมวด ว่างๆ พาเจ้าเบิกไปนอนค้างด้วย... :015:

image
    ไฟล์แนบ
    DSC05113.JPG 56K
  • ค้างได้ ไม่ให้กลับนะครับ คุณเต็ก ฮี่ๆ
  • โห มีแอร์ด้วยนะ จอง 1กรงค่ะขอข้างๆๆเรดบูลนะคะ :026:

พี่มาร์ค ชื่อเผือกไปแล้ว จะมาเปลี่ยนได้ไง เค้ารู้กันหมดแล้วว่าชื่อ เดอะเผือก หลานเดอะเหลือกอะ
  • อ้าว!!! :o053:
  • ผมก็เพิ่งนึกออก เดวิลๆนี่มาจากแฟนแมนยูรึป่าว บ้านผมหงส์ซะด้วย เอาไงดีเนี่ย :o055:
  • ดูแล้วได้อารมณ์ชะมัด...อยากทำให้หมาเราอยู่บ้าง :030:
  • จัดไปครับพี่ต้อม
  • หมามาอยู่คอกนี้โชคดีนะเนี้ย :015:
  • ชอบครับ สะอาดเรียบร้อยอย่ากเอาเป็นแบบอย่างบ้างครับ
  • ผมโชคดีครับคุณSouL_NU ที่มีหมาดี ก็ต้องดูแลเค้าดีๆครับ

คุณkaday ครับ ถูกต้องแล้วครับถ้าสะอาดนี่ เป็นจุดเริ่มของความสบายครับ โรคไม่รุมล้อมครับ
  • อ่ะ อันนี้ยีนส์หามา เลยก็อปมาลงซะเลย หล่อจัดแบบชัดๆ
    image
    ไฟล์แนบ
    161.jpg 197K
  • ตอนแรกจะให้ชื่อพ่อมดขาว
  • ที่ภาคเหนือเค้าเรียก ไอ้เผือก เรียบร้อยแล้วพี่มาร์ค :013: