ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

****BATTALION PIT THE RESORT*****
  • หมวด ไม่กลัวมันโดดออกเหรอ
    หรือว่าบูลลี่มันอ้วนตันจนโดดไม่
    ขึ้น ;-)

คอกแบบนี้ใส่ได้เฉพาะบูลลี่นะ
    ถ้าใส่ิเจ้าแทงค์เสร็จมันแง่ๆ

• เจ้าแท้งมันไม่โดดครับพี่ ขอแค่เป็นกรงพอมันคิดว่ามันโดดไม่ได้ตั้งแต่เด็กและครับ แต่ก็ไม่แน่อีก X_X
  • อ้าวซวยละกรู เป้นไอ้เผือก หลานไอ้เหลือก เฮ้ออออ กลุ้มจิงๆ
  • อ้าวแล้วอย่างงี้พี่แท้งค์เล่นสปริงโพลได้ไหมคะคุณหมวด

พี่มาร์คบอกแล้วชื่อ เผือก จำง่าย อีซี่ไรเดอร์ เซบ่าดือ ช้อกกา :026:
  • รูปที่หมวดยืมพี่ยีนมาไม่ใช้ Crunk Juice เหรอคับ
  • ขอบคุณมากครับ ผมเพิ่งสังเกตุ ตอนแรกยังเอ๊ะหมาเรานะ ตอนนี้เห็นแล้วครับตรงมาร์คหน้า ตรงหัว กับคอด้านซ้ายไม่เหมือนกัน ขอบคุณมากครับ
  • นี่มันโรงแรมหมาระดับ5ดาวป่าวพี่..หมาเทพซะด้วย 555
  • คอกสวยมากๆเลยครับหมวด