ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากให้คุณสามโคราชครับ
  • รองดูนะครับ RED BACONimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    12.jpg 113K
    13.jpg 120K
    14.jpg 183K
    15.jpg 179K
  • รูปนี้ตอนลากยางครับ เมื่อเช้านี้เอง สดๆเลยครับ555imageimageimage
    ยังไงก็โทรมาคุยได้น่ะครับ เรื่องสายเลือดแน่นเอียดแน่นอนครับ สายนี้กิจกรรมล้วนๆเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    16.jpg 100K
    17.jpg 148K
    18.jpg 176K
  • พี่เก่ง ชุดลากนี่ ทำยังไงอ่ะพี่ แหล่มดีอ่ะพี่

แล้วยางนี่ของมอไซค์ใหญ่ใช่ก่อนิ
  • ชุดลากเทร์มาก.เดี๋ยวจะทำมั้ง
  • สายกัด
  • ชุดลากอย่างแจ่มเลย
  • คุณเก่งที่อยู่หนองบัวลำพูนป่ะครับ เห็นคุณสามชวนผมไปหนองบัวลำพูลอยู่ครับ
  • เก่งเชียงใหม่ครับ
  • โน้ตถ้าอยากรู้เอามา6ขวดแล้วจะสอนให้ครับ555555 ยางนั้นใช้แล้วครับ อิอิอิอิอิอิ
  • เราต้องทำเองครับเพราะเราทำหมาลากครับ ต้องมีหลายไซส์ครับ ถ้าไปสั่งทำตายแน่ๆ เพราะต้องใส่ตั่งแต่เด็กเลยครับ มันจะได้ชินอ่ะครับ555555
  • สวนคุณผี ถ้ามาบ้านผมแบบผีๆมันกัดแน่ครับ กร๊ากกกกกกกกกก
  • ดูพ่อกับแม่มันแล้วกันครับ เพราะหมาที่บ้านจะไม่เลี้ยงแบบอ้วนๆครับ เดี๋ยวโรคจะถามหาน่ะครับimageตอนเค้ามีอาไรกันครับimageimageอันนี้รูปพ่อมันตอนได้แชมป์ที่งานลากมหานครครับimageนี้คือแม่มันครับ พอไหวไหมครับพี่ผี555555
    ไฟล์แนบ
    DSC00178.jpg 113K
    iron2.jpg 84K
    iron1.jpg 31K
    DSC00166.jpg 106K
  • ขอซื้อชุดลาก หมื่นนึง ขายไม๊
  • ชุดลากเป็นของผมแล้วครับ ถ้าไม่ไปโคราช มีหนุ่มๆลำปางอยากได้นะครับ
  • น้าผีหมื่นหนึ่งไม่ขายครับ มันเป็นไอเดียคนไทยครับ แต่สอนฟรี ถ้ามีเบีรย์น่ะครับ กร๊ากกกกกก
    อ้ายมาวแล้วลืมเอาชุดลากไปเลยเนาะอ้าย5555
  • ถ้าคุณ3ไม่สนใจก็ไม่ว่ากันครับอิอิอิอิอิ
  • พี่เก่งขออันนึงพี่ 555
    ผีซื้อต่อผมเลยนะ ห้าพันก็ไปละ อ่ะๆ ให้เหลือ 2500 ก็ได้ :013:
  • มาบ้านผมก็เอาไปได้เลยครับนัทอิอิอิอิอิอิ
  • แนวนี้มันส์ครับ
  • มันส์จริงๆครับ เลี้ยงหมาพิทบูลมันต้องหาที่มันส์ๆแบบนี้ล่ะครับ5555555
  • ใส่เสื้อไม่เอาไหนเลยท่านเก่ง เชียงใหม่นั้นเมืองทีมเต็งอย่างพิทสเบิร์กสตีลเลอร์ ไม่ใช่ทีมบ้วยเท็คซ่าน เปลี่ยนด่วน อิๆๆ...
  • 555555ทั่นเต็กเสื้อนี้มันตั้งปี2006แล้วน่ะทั่นอิอิอิอิอิอิ

imageimage

ดูปีดีๆน่ะทั่น5555555
    ไฟล์แนบ
    13.jpg 120K
    14.jpg 183K
  • ขอโทษทีครับพี่เก่ง วันนี้พึ่งใด้กลับถึงบ้านก็เปิดดูเลย สนใจสิครับพี่ใว้ตอนเช้าจะโทรคุยรายละเอียด ขอบคุณคับที่ลงภาพให้ดู แนวนี้เขาเรียกพิมนิยม
  • เฮือก เข้ามาดูอีกที ยาวเหยีด 6 ขวดเองกะพี่เก่ง ฮี่ๆ แล้วสอนก่อนจิบ รึจิบไปสอนไปอ่ะพี่
    แต่ดูไปดูมา ไม่สนชุดลากแล้วได้มั๊ยพี่ สน ... :o049: สกายเวฟ คันนั้น เอิ๊กๆๆๆๆ
  • OKครับคุณสาม แล้วแต่สะดวกก็แล้วกันครับ

โน๊ตครับสอนไปจิบไปซิครับอิอิอิอิอิอิ สกายเวฟเป็นของทั่นเจ้าสำนักจอนท์เค้าล่ะครับ55555
  • ตผมขอโทษด้วยครับคุณเก่ง 55+ พอดีคุณสามบอกรายละเอียดผมไม่ครบครับ 55+
  • มิเป็นไรครับคุณKriangsak คนเรามีผิดกันได้ครับ5555555
  • อ้ายเก่งคับ....วันหลังจะโชว์ชุดลากของผมมั้งง...อิอิ
    อาจารย์คนเดียวกานดูซิคายจะทำสวยกว่ากานนนนน5555
  • ต่ายอันนี้อ้ายออกแบบคนเดียวครับ แบบนี้อ้ายทำมาเมินละครับ555555