ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไปวัดต้องระวัง
  • สงกรานต์แล้วเข้าวัดระวังเหมือนเพลงนี้ครับ

เตือนกันไว้ก่อนน่ะครับ 555555
  • ขะหนาดเกิบตุ๊เจ้าก็ยังเอาไป 5555
  • บ่ดีไบ้ บ่ดีง่าว

เอาคืนมา
  • สุดยอดครับ เป็นภาษาพื้นบ้านที่ฟังสนุกดีครับ ถ้า มารูมไฟร์ มาฟังคงอึ้งกิมกี่เลย555
  • นึกว่า เอกชัย ศรีวิชัย เปลี่ยนแนวแล้ว
  • เกิบหายยะได กะเตวตีนเปล่า ปิ๊กบ้านกะครับ 5555
  • สาม....สงการนต์ไม่ได้ไปเที่ยวไหนเหรอimage
  • ใช้ครับคุณสามไม่ไปไหนเหรอครับ