ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมากล้ามคึกคักกันหน่อยเร็ว
  • 55555 พูดถึงมันทีไรอดสงสารไม่ได้เนอ แต่ไอ้ตัวแดงหล่อมากกกกกกก
  • หมูแดง หายไปไหนไม่เห็นนานเลย ช่วยมาดับซ่าส์ไอริสหน่อย
  • พี่บอย อ้นขอ ตามรอยพี่ไปเรื่อยๆๆนะครับบ 5555+ มะวานไปฟิตกันมาเหนื่อยละสนุกมากๆๆ และจะฟิตต่อไปเรื่อยๆๆครับ

อันรูปหลังวิ่งเสดครับ อากาศร้อยใช่ย่อย เวลาวิ่ง โซ่ที่ห้อยออกมาอ้นมีตัวล๊อคเก็บนะครับ ไม่ได้ปล่อย แบบนี้ แต่พอดีถ่ายรูป อยากให้มันhiphopหน่อย เลยต้องห้อยตามสไตร 555+image
    1ปี1เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    2.JPG 200K
  • แอบใช้แรงงานแฟนครับ 555+image
    เค้าเต็มใจทำนะพี่มาร์ค 5555+ :013:
    ไฟล์แนบ
    5.JPG 282K
  • ช่วยวิจารณ์ ของผมหน่อยครับ ห้าเดือนแล้ว ลักษณะหุ่น รูปร่าง
    ไฟล์แนบ
    IMG01038-20110403-1731.jpg 118K
  • สวยมากครับ
  • กดแทรกภาพด้วยครับ^^ คุณmropopimage
    ไฟล์แนบ
    IMG01038-20110403-1731.jpg 118K
  • ได้เลยไอ้น้องตามให้ทันนะห้ามพักนะถ้าพัก พี่ทิ้งห่างไม่รู้นะ 55555555
  • ตามครับ แต่น้องไม่ได้บอกว่าจะห่างนะครับ 555+
  • บอย คำสิงห์ ปะทะ อ้น คำสิงห์
  • มันกันใหญ่เลย มาริอ้น กับ มาริอ้วน อะล้อเล่นนะครับ

อยากจะลงรูปหมากล้ามส่งเข้าประกวดกับเขาบ้างก็ไม่ได้

เพื่อนบอกไม่ได้ลงโฟโต้ชอปให้ เอ่อเซ็ง อดใจรอกันต่อไป...ครับ

• อย่าช้า จะเสียการใหญ่
  • ใช้โปรแกรม photo scapeสิครับ พี่ปอมได้เหมือนๆๆกันครับ
  • ปะทะเลยหรอพี่มาร์ค แค่รอยสักแก อ้นก็แพ้ไปแล้ว 5555+
  • ไม่ได้ประชันความหล่อ หมายถึงศึกน้ำลายตะหาก ฮิ้วๆๆๆๆ

ศิษย์สมรักษ์ ไม่ได้โม้ทั้งน้านนนน
  • ไม่มีโม้5555+
  • ขี้โม้ทั้งนั้นตรูจะดูสิว่าจะเอาไปประกวดซักกี่ตัว
  • อ้นภาพนั่ง หล่อ มาก สวยๆๆ
    .....................
    น้าผีทำเสียอารมณื เลย
  • ครับพี่ตี้ ของแบนี้ต้องใช้เวลาเนอะ สู้กันต่อไป 555+
  • นั้นและแรงผลักดันชั้นดีเลยคับน้อง เอก
  • ลองดูนะครับ จุดเริ่มต้นของนักกล้ามหญิงตัวต่อไปimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    27042011262.jpg 104K
    27042011263.jpg 129K
    27042011268.jpg 108K
  • จัดไปคับบบ ขอให้จิง
  • อ้าผมเจอแหละตอนหมาผมฟิตๆลาก ทำรถให้ไปผมเบื่อก็ขึ้นไปนั่งแทน เคยลากโบว์ด้วยความเร็วสูงกระโดดลูกระนาดเลือดเลย เลิกจบข่าว

แล้วเครื่องออกกำลังช่วงปีใหม่แบบไม่รู้ไปไหนดีอะคนมันว่าง
  • คึกคักกันจังนะคับ 555555555ผมว่าทุกคนมีของดีอยู่ในมือเกือบทุกคนแล้วๆแต่ว่าทุกคนมีความตั้งใจและมุ่งมั่นทีจะทำแค่ใหน งานนี้อาจจะเป็นงานเปิดตัวพิทบูลสายโชหรือกิจกรรทีประกวดอย่างเป็นทางการจิงๆๆ และก้าวต่อไปก็จะมีการประกวดหมากิจกรรอื่นๆตามมาแน่นอนผมชื่อว่าทุกคนอย่ากให้เป็นแบบนั้น แต่ถ้าทุกคนไม่ร่วมมือกันคงจะเป็นไปไม่ได้แน่นอน งานนี้เป็นงานใหญ่ พวกเราต้องมาช่วยกันทำให้ทุกคนรู้ว่าพิทบูลสายโชนั้นทำอะไรได้หรายอย่างและมีมาตถานในตัวของมันเอง ต่อไปเด็กรุ่นใหม่ที่ไม่มีเงินและคิดทีจะเลี้ยงจะได้มีอะไรทำอย่างน้อยหมาของพวกเขาทีราคาไม่แพงก็เข้าสังคมการประกวดได้ทุกสนาม ต่อไปทีใหนมีประกวด บูลลี่ คนจัดก็ต้องมีการประกวด พิทบลู ไปด้วยมาร่วยกันทำให้ทุกคนเห็นกันเถาะคับว่าพวกเรามีดีอย่างไร
  • ฮิ้วๆๆๆๆๆๆ =D> :)
  • ท่านบอยพูดดี ไม่เสียแรงที่ฝากความหวังไว้
  • คับป๋า แต่เอาแน่กับผมไม่ได้นะคับผมมันพวกคุ่มดีคุ่มร้าย บ้าๆบอๆด้วย 55555555 แต่ก็จะทำให้สุดความสามารถคับ อย่างน้อยให้มีอะไรดีๆ ให้คนอื่นพูดถึงเราในสิ่งดีบ้าง ผมก็ดีใจแล้วคับบบบบบบบบ
  • เฮ้ยพูดแบบนี้ เกิดคุ้มร้ายไปเลี้ยงพุดเดิ้ลใครจะมาช่วยพี่ปลุกปล่ำหมากิจกรรมว่ะ
  • อยากเห็นหมากล้าม ตัวอื่นๆที่ยังซุ่มอยู่ ได้โปรดออกมาช่วยสร้างความคึกคักกันหน่อยครับ
    รู้สึกว่ามันเงียบเกินไปแล้ว
  • วันนี้ไปหาคนทีทำเบค เลยไปเจอรถคันหนึ่งถูกใจมากเห็นแล้วรถมันกวนตรีนดีเลยจะซื้อมาจอดไว้ดูเล่นๆๆเงินมันเหลือ อย่างว่านคับทำอะไรก็ดีไปหมดไปออกงานพัทยาก็มีคนหนุนอีกมากมายแม่ยายก็ให้ตังไปช๊อปอีกบายใจสุดๆทำหมาก็ดีได้อย่างใจ แต่ก็มีบ้างอย่างทีติดๆขัดๆแต่โดยรวมดีสุดๆ ฝากบอกน้องๆทีคิดจะมาเล่นสุนักพิทบูลนะคับอย่างแรกเลยต้องรักมันและศึกษาให้ดีก่อนแล้วพยามอย่าหาแดกกับหมาแต่ถ้าเลี่ยงไม่ได้ต้องทำหมาออกมาสู่ตลาดก็ต่อทำให้ดีทีสุดไม่ได้คิดแต่จะทำหมาออกมาจะเป็นพาระสังคมแต่ไม่ต้องห่วงถ้าหมาเราไม่สวยก็ยังมีกิจกรรมให้มันทำ พวกพี่ๆน้องๆจะบุกเบิกตลาดพิทบูลสายกิจกรรมให้คนยอมรับให้จงได้ ทีสำคันทีสุดคือการเข้ามาในวงการนี้ทุกคนต้องซื่อสัตต่อตัวเองก่อนและต้องรู้จักสำมาคาระวะต่อผู้ใหญ่วงการและไม่เนรคุณหรือใส้ร้ายคนอื่นไม่มีไรมากหลอกคับทำดีได้ดีทำชัวเมื่อไรไม่ต้องรอชาติหน้าหรือใครทำกรรมมันสนองเองมีให้ดูมากมายกายกล่อง ติดปีกเลยทีเดียวเลี้ยงหมาเพราะรักอย่าเลี้ยงเพราะเพื่อนเลี้ยงหรืออย่ากจะคุยกับคนอื่นว่ากูก็มีโวย พิทบลู เพราะมันไม่ง่ายอย่างทีคิด ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ อย่าซีเลียดคับ ทีจะบอกก็เท่านี้ (กรรมเดียวนี้มันนังรถสปอดมานะคับพี่น้อง55555555)

• แล้วก็Giant ดำน้ำ
  • สุดยอด ดำน้ำ ชอบๆๆ
  • สงสัยจะฟิตไม่ทัน....ซุ่มฟิตอยู่พักใหญ่...ไว้รองานหน้าดีกว่า
    image
    ไฟล์แนบ
    ba2.jpg 114K
  • เฮ้ยท่านตั้ม หนีกันดื้อๆแบบนี้ไม่ได้นะครับ ยังมีเวลา อัดกันทุกวันไปเลยยังทันครับ
    คุมอาหาร เพิ่มการออกกำลังกาย รีดไขมันออก กล้ามก็เห็นแล้วครับ
  • พยามอยู่ครับ ตื่นแต่ตี 4.30 น.พามันออกไปวิ่งที 5-6 กม.กลับมาล่ามไว้รอกิน ผมเปิดร้านต่อ เหนื่อยเหมือนกันครับ :-)) บางวันไป-กลับ ตจว. มาลุกไม่ไหว บอกมันเซ็นไว้ก่อนหนึงวัน มันก็ไม่ยอม ได้เวลาจะไปอย่างเดียว ก็สนุกดีครับแต่เหนื่อย
    เสาร์นี้มีงาน ลากที่ อุดร ด้วย(อยากไปแต่ติดที่ต้องทำงานหาเงินเป็นลูกจ้างแฟน) ส่งทีมงานไปลุยแทนครับ :-))
  • ท่านตั้ม หมาใครคับสู้ยาวเข่าดีจิงๆเลย5555555 ทำหมากล้ามได้สบายเลยคับซุ่มนี้น่า ทันคับหมามันไม่อ้วยมากทำแบบป๋าแก่บอกเลยทันแน่นอนคับ คิดว่าช่วยกันดันงานหน่อยคับ
  • หากทุกคนพูดว่ารอครั้งหน้า แล้วไม่มาช่วยกันทำครั้งนี้ให้ออกมาดีก่อน แล้วมันจะมีงานครั้งหน้าได้อย่างไรครับ :-(
  • 5555+ ออกอาการน้อยใจซะงั้น อีกตั้ง 20 วันน่ะป๋า
  • สมัคร เมื่อไหร่ค่ะ และได้ทางไหนบ้าง ประเภทอะไร แจ้งในบอร์ดนี้ด้วยนะค่ะ
  • สมัคร เมื่อไหร่ค่ะ และได้ทางไหนบ้าง ประเภทอะไร แจ้งในบอร์ดนี้ด้วยนะค่ะ
  • มันเหนื่อยใจจริงๆนะท่านตั๊ม ตอนนี้มีแต่เรื่องน่าปวดหัว
  • ที่ไม่อยากเอาไปเพราะ กลัวจะไปชนะ จขกท.(แซวเล่นเด้อ :-)) ) แต่ถ้าเป็นแบบนี้คงต้องเอาไปร่วมสนุกกันหน่อยล่ะ :-D
    แต่ถ้าเรื่องดื่ม ผมไม่ยอมแพ้แน่นอน 55555+
  • วันจันทร์เห็นคุณยุทธจะเริ่มเปิดรับสมัครแล้ว อย่าลืมไปสมัครกันเยอะๆนะครับ
  • สมัครที่ไหนค่ะ ค่าสมัคร 500 ใช่ไหมค่ะ
  • สมัครที่คุณ ยุทธ สกูบ้าพิต โทร 086 369 9364
  • เอาคลิปนี้มาฝากหน่อย

คำนวนแร้ว มันได้ 4 ตัน กว่า ๆๆๆ

สุดยอดจิงๆๆ ในสนามรางรถไฟ
    (ขำเจ้าของว่ะ ) 555

• สุดยอดเลยครับ พวกท่านต้องเป็นกลุ่มที่สร้างแรงบันดาลใจให้กับหลายๆคนรวมถึงผมด้วยแน่นอน เป็นกำลังใจให้ครับ ขอเป็นแนวร่วมด้วย..
  • เนื่องจากคุณยุทธมีภาระกิจหลายอย่างเต็มมืออยู่แล้ว ผมจึงรับงานด้านการรับสมัครมาดำเนินการเอง ทั้งสมัครประกวด โชว์ตัว และหมากล้าม ท่านใดที่สนใจสมัครตามรายละเอียดด้านล่างนี้เลยครับ
  • เนื่องจากวันงานจะมีพิธีการค่อนข้างเยอะ เราจึงพยายามลดปัญหาที่หน้างาน งานนี้ไม่มีการรับสมัครหน้างานนะครับ เราปิดรับสมัครก่อนหน้างาน 1 สัปดาห์ เพื่อจะได้ทราบจำนวนสุนัขที่จะมาในงานทั้งหมด จะได้แบ่งรุ่น แบ่งพื้นที่สำหรับพักสุนัขได้อย่างเพียงพอ

ผู้จองบู๊ท นำสุนัขเข้างานได้ 4 ตัว ส่งประกวดได้ 1 ตัว โชว์ในงานได้ 3 ตัว ใครใช้สิทธินี้รบกวนแจ้งให้เจ้าหน้าที่ทราบด้วย
    ส่วนท่านที่ไม่ได้จองบู๊ต ค่าสมัครประกวดตัวละ 500 บาท หากประสงค์จะนำหมาเข้าไปในงานแต่ไม่ลงประกวด คิดค่าผ่านประตู 200 บาท/ตัว และสุนัขทุกตัวที่มาในงาน ต้องมีกล่องใส่ให้เรียบร้อย เราจะจัดพื้นที่เก็บสุนัขไว้ให้ต่างหาก และไม่อนุญาติให้จูงสุนัขเดินเล่นในงาน เพื่อความเป็นระเบียบเรียบร้อย และความปลอดภัย

Download คลิกที่นี่

ใบสมัครประกวดงานพัทยา ท่านสามารถดาวน์โหลดโดย คลิกตามลงค์ด้านบนเลยนะครับ
    ส่งใบสมัครหรือสอบถามรายละเอียดได้ที่คุณนก โทร/แฟกซ์ 02 914 5354

ส่งใบสมัครพร้อมสลิปการชำระเงินได้ทั้งทางแฟกซ์ และทางอีเมล์ abcdogclub@hotmail.com
  • เสียใจกับพี่บอยและทุกๆท่านด้วยนะครับ ตอนนี้สายรายงานมาว่า เอานำ้ลาดหัวไอ้แท้ง น้ำแม่งไหลไปตกที่ตูด สีข้างก็มีอะไรปูดๆเต็มไปหมด เส้นเลือดก็จะแตก น่องบวม โอย ตายๆๆๆ รอรูปวันจันทร์นะครับ >:-)