ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ว.1 เรียก ว.2.....ทุกอย่างเครียร์ !!
  • จากเหตุการ์ณที่เกิดขึ้นในช่วง2-3 วันที่ผ่านมา ระหว่างกลุ่ม BB และ มาเฟีย
    เหตุการ์ณทั้งหมดเกิดขึ้นเพราะ ศักดิ์ศรี และความคาดไม่ถึง แต่ทั้งหมดทั้งมวลจบลงด้วยการคุยกัน..
    ขอบคุณเฮียใหญ่ (พี่ชายที่แสนอบอุ่น)ในฐานะกรรมการกลาง
    ขอบคุณ เหลียง-ยุทธ-ปอนด์ (สคูบ้าพิท) ที่คอยประสานงาน
    พวกคุณทำให้ฟันเฟืองได้ทำงาน และ เดินหน้าต่อไป พบกันในงานพัทยาครับ...

ขอบคุณครับimage
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 74K
  • งานนี Scuba Pits เต็มทีม..!! ถ้า เฮียใหญ่ ไม่ไปผมคงโดนกระตื้บ
    ขอบคุณครับเฮีย...5555+image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 75K
  • จบด้วยดี ยินดีด้วย
  • เริ่มต้นที Mc จบลงที Pizza company
    เพราะเรื่องนี้มันยาววววววววววววววimage
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 88K
  • เย้ๆๆๆๆๆ
  • :o020: ดูภาพแล้วมีความสุขครับ :o060:
  • รูปแรกดูมีความสุข รูปสองดูเครียดๆนะ
  • นี่ซิ..มิตรภาพมีอะไรต้องคุยกันครับ..นับถือๆ
  • ดูแค่รูปยังรู้ว่าเคลียด นับถือสุดยอดนักวิเคราะห์

ปลาทูนึ่งแม่กลองจริงๆ
  • โทดคับ แซวเล่นขำๆ มิได้เจตนา ขออภัยอีกครั้งหนึ่งคับ :-D
  • ยินดีกัทุกฝ่ายด้วยครับที่จบลงด้วยดี
  • นี่ไง แก๊งถอดเสื้อโชว์รอยสัก ใส่เสื้อแบบนี้ดูดีกว่าตั้งเยอะเลย
  • รู้แน่ว่ากระทู้นี้ต้อง Hot ใครยังไม่มีเสื้องานพัทยา รีบๆเลยนะครับอย่ามัวลังเลคิดว่าจะไปรอซื้อหน้างาน

เสื้ออาจจะมีเหลือถึงงานแต่ไซค์นี่สิ ผมทำ2xlเอาใจคนตัวเล็กมีจำจานจำกัด 50ตัวเท่านั้น ไวเด้อimage
    ไฟล์แนบ
    193613.jpg 218K
  • ผีเด็กน้อยเอ้ย กลุ่มผมจะโชว์รอยสักมันก็คือสิทธิส่วนบุคคลนะครับ กลุ่มนี้ไม่ใช่แค่โชว์รอยสักอย่างเดียว

แต่อีกไม่ถึง20วัน กลุ่มนี้จะโชว์ความยิ่งใหญ่ของวงการพิตบูลเมืองไทยแก่สายตาชาวโลกโดยมีพวกคุณ

เป็นแรงขับเคลื่อน เราจะโชว์ไปด้วยกันถ้าพวกคุณยังคอยเหน็บจิก ตัดขาอยู่อีกบอกได้เลยครับคนทำงาน

ท้อแท้ งานนี้จะเป็นงานแรก งานเดียวและงานสุดท้ายที่เราจะทำเพื่อคุณกัน
  • ว่าแล้วต้องมีปัญหา.... เล่นปิดดาวเทียมไทยคม5 กันเลยนะเฮียๆทั้งหลาย 5555
  • ดีใจด้วยครับ เหมือนลิ้นกับฟัน ต้องมีบ้างครับ ไม่มีพี่น้องบ้านไหนไม่รบกัน
    เดียวก็รักกับเหมือนเดิมเพราะเราก็ยังเป็นพี่น้องกันอยู่
  • ผมผีตัวแรกไม่เกี่ยวกับผีตัวที่สองนะครับ และไม่ได้แซวหาเรื่องแซวให้ขำครับ

จากผีดี
  • เห็นคนรักกันแล้วมีความสุข .......... เนอะๆ ว่าป่ะ
  • ครับคุณ nohandsome เห็นด้วยๆ
  • โห ลงแบบนี้เสียภาพพจน์หมดเลย มีเรื่องขัดแย้งกับมาเฟีย ฮ่าๆๆ :-D

เอ๊าๆๆๆ ผีอย่าเสี้ยม งานใหญ่รออยู่ มาสร้างบรรยากาศที่สนุกสนานกันดีกว่า

ขอบคุณครับ
  • รักแล้วรักกัน...ชอบๆตีกันมั่งก็กระชับความสัมพันธ์เนอะเฮียๆ...
  • เหล็กยิ่งตียิ่งแน่นและกลายเป็นดาบชั้นดีที่คมกริบครับ :-D

• จะไปร่วมงานและจะเป็นกำลังใจให้
    ขอให้ร่วมมือร่วมใจจัดงานให้เป็นที่ภาคภูมิใจคนไทยที่เลี้ยงพิทบูลทุกคน
    (แต่งานนี้ขอร้องอย่าถอดเสื้อ)
  • เราฟัดกันเพื่อกระชับพื้นที่ครับ ตอนนี้เหนี่ยวแน่นปึ๊กยิ่งกว่าเดิมอีก ฮ่าๆๆ
  • เพลงนี้ขอมอบให้ทุกๆคนที่กำลังท้อ และกำลังจะทำงานนะครับ

.....

ศิลปินรุ่นพ่ออย่างวงนั่งเล่นคงบอกอะไรทุกคนได้ดีไม่มากก็น้อย
  • พี่เหลียงนี่สมเป็นพ่อค้าดีจริงๆ พอรู้ว่ากระทู้จะฮอตรีบขายเสื้อเลยอะ ดีๆๆ ฮ่าๆๆๆ
  • ดีใจด้วยครับเห็นพี่น้องผองเพื่อนกลับมาเป็นเหมือนปกติครับเเล้วพวกเรายังงัยก็ พิตบูลเหมือนกันครับ 55555
  • 55 รับปากงานนี้จะไม่ถอดเสื้อ และจะขอความร่วมมือ พริตตี้ที่มาร่วมงานให้นุ่งห่มแบบมิดชิด

จะได้ไม่ลบกวนจิตใจน้องผี ดีมั้ย
  • งัยละไอ้ผี เสียของเลยมรึง
  • มิตรภาพที่ลึกซึ้งของคำว่าเพื่อนครับ

ฟ้าหลังฝนมักสดใสอยู่เสมอ

ถั่ว ต้ม ที่สุด
  • ถั่วต้ม

ฟ้าหลังฝน

ขอทำนายว่า ตี๋.ย กำลังด่าพี่ฟ้า เมียบิ๊กชิว อยู่ครับ

• พี่ฟ้า เค้าไปเกี่ยวไรด้วย มันเป็นคำพังเพยโบราณ เดาโคตรมั่วเลย

ถั่วต้ม นี่ยิ่งไปใหญ่ ไม่เคยดู แฟนพันธุ์แท้รึ

ที่คุณปัญญา เค้าชอบพูดอะ ถั่วต้ม นะคร้าบบบ......
  • ยิ่งทะเลาะกัน ยิ่งรักกัน ครับ ^^
  • เอ้า!!!! แล้วทีปลากรายเค้ายังไปได้เลย 55image
    ไฟล์แนบ
    Chitala_chitala1.jpg 37K
  • ปลากรายมาอีกละ เลิกๆๆๆๆๆ เด๋วแมร่งเละ

แล้วไม่ต้องเอาไปฝากใครนะ หนาว.....
  • อาจจะมีบางครั้ง ลิ้น กะ ฟัน ย่อมมีการกระทบ บด กัด จนเลือดสาด

แต่เราก็ผสมกลมเกลี่ยวกันเป็นหนึ่ง

บางครั้งพวกเราก็แรง แต่มาจากใจจริง

พวกเรารู้จักกันมานาน มันลึกซึ้ง ยากที่จะอธิบาย

ความผูกพัน เหมือน พี่ น้อง มันเกินกว่าที่สิ่งใดๆ

มาเดินหน้า เข้าเกียร์กันต่อ ในงาน บลูลี่ ที่พัทยากันดีกว่า

ด้วยรัก และ ผูกพัน

• ด้วยรัก และ ผูกพัน...!! เฮียใหญ่กำลังหมายถึงพี่เบริด์ ชิมิ..??

เหลียง...มึงเอาของฝากจากท่าน้ำนนท์ มาอีกล้วเร๊อะ

ยุทธ...เดี๋ยวเราต้องเครียร์กันหน่อยนะ..!!
  • อ้าวๆ ลงมาเยือนโลกมนุษย์เเล้วเหรอเจ็ก 5 5 5

ดีครับ จบด้วยดีใครมาเสี้ยมต่อก็โรคจิตเเล้วละเฮียๆพี่ๆทั้งหลาย :o022:
  • งั้นเปลี่ยนเป็นปลา อินทรีย์ทอดล่ะกัน !!!

บรรยากาศสดใสแล้วนะครับ งั้นเราลุยงานกันต่อเลยนะครับพี่น้อง Go........image
    ไฟล์แนบ
    imagesCA8A0RKL.jpg 7K
  • ไม่ดีนะครับเฮีย ล ถ้ามิดชิด แล้วเ้ค้าจะดูอะไรอ่ะ
  • อย่าลืม เสื้อๆๆ งานบลูลี่ที่พัทยา พระรามสาม เอา 20 ตัวเน้อ

ขนาดเดี๋ยวแจ้งให้อีกที จัดก่อนเลยเดี๋ยวหมด

เฮียเหลียง ยุทธ เสื้อ ขอบใจมากสำหรับเสื้อ

ถูกใจมาก ใส่นอนเลย ......

• ในที่สุดบรรยากาศเก่าๆก็กลับมา สิ่งที่ผมอยากเห็นก็คือการหยอกเย้ากระเซ้าเย้าแหย่กันอำกัน ฮาๆ ในบอร์ดนี้
    และอยากให้สังคมเรามีแต่เสียงหัวเราะและเต็มไปด้วยรอยยิ้มครับ
  • พริตตี้ ขอแบบ....สวย ใส สด สั้น นะครับ
  • เฮียเสื้อ ยุธไม่เกี่ยว เหลียงจ่ายตังค์คนเดียว

เฮีย ผมให้เสื้อฉลามหางยาว เฮียครับขอหมาตัวนะ
  • ป๋า ม.ฟ รับเกี๊ยวปลาสามย่าน สักจานมั้ยครับimage
    ไฟล์แนบ
    20081215_09c66fa6c572eb53bdf228ucVEJ5IwUL.jpg 30K
  • เฮ้ยยยยยย ไหนๆเฮียใหญ่เค้าก็มีไมตรีจิตมาแล้ว

อย่าไปฝืนเค้า ........
  • เฮ้ย เหลียง พี่ข้องใจว่ะ ลงรูปปลาอินทรีย์ทอด มันแปลว่าอะไร เหลียงกำลังหมายถึงพี่ใช่ไหม

รบกวนเคลียร์ด้วย