ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สังขละบุรี ชีวิตที่เรียบง่าย
  • โหวกำลังจะไปเรียนพอดี เข้ามาเปิดดู ไม่นึกว่าจะมีพี่ๆน้องๆเข้ามาดูเยอะแบบนี้ ดีใจมากครับขอบคุณจริงๆๆครับ
    นึกว่าจะลงแล้วรกบอดแล้ว อิอิ
    น้องf1rstgot ขอบคุณมากครับ
    พี่vespapink ขอบคุณมากครับ รูปสาวๆไม่เน้นจริงๆๆครัลอยากได้แถวชีวิตจริงๆ สาวๆที่นั่น สวยครับบอกได้แค่นี้ แต่ต้องแอบถ่าย ซึ่งยากมากมันๆไม่ได้อารมครับ
    คุณAuun ครับ lens 70-300ครับผม
    พี่มาร์ค พูดเหมือนอาจารอ้น คนนึง เป็นคำพูดคำแรกที่อ้นรู้จักตอนเรียนครับ ภาพหนึ่งภาพแทนคำพูดได้เป็นล้านคำจริงๆ ขอบคุณมากครับพี่ อยากให้รูปทำให้คนสบายใจครับ เอาไปทำไรไปเลยได้เลยครับ ฮ่าๆๆ
    พี่Ponker_ABB ลองไปดูครับหลบหนีชีวิตที่วุ่ยวาย ไปหาความสงบสบายในออ้มกอดภูเขาครับ
    คุณBella ขอบคุณมากครับ
    คุณAA_PITBULLPOWER ขอบคุณมากครับที่แวะมา
    พี่เหvr_china ขอบคุณมากครับพี่ ยินดีครับดีใจมากๆๆ 55+

ผมเป็นแค่คนวาดภาพด้วยแสงคนนึง ขอบคุณครับ

วันนี้ขอไปเรียนก่อนนะครับบไว้เจอกันครับผม
  • ฝีมือเยี่ยมครับ.. บางภาพโฟกัสหลุดนิดหน่อย แต่มุมมองดีมาก..
  • อยากกด like ซักร้อยครั้ง ชอบครับ
    ปล พี่ก็ไม่เชื่อว่าอ้นไม่ได้ถ่ายรูปสาวสวยมา........เก็บไว้ดูคนเดียวล่ะสิ
  • ไปเรียนสายอ่ะป่าววันนี้555
  • สรุป พี่ให้คะแนน 12/10 นะครับสำหรับผลงานครั้งนี้ ฮา.........

แต่อย่าเอาไปเทียบกับพวก จอนนี่และตี๋ย นะท่าน
    พวกนั้นคะแนนเขาเป็นเทพได้เกิน 100 แล้วครับ
    แต่ 100 เต็ม 10,000 นะ ฮ่าๆๆ
  • ว่าจะมาชื่นชมน้องเค้า กับมุมมองภาพถ่ายดีๆของน้องเค้า
    ชอบๆๆๆ ยกนิ้วให้เลย

เห็นป๋า ปาดมาทางผม ก็ยิ่งเพลินเลยกระทู้นี้

แต่ตบท้าย 100 เต็ม 10000 นี่ หมดเล้ย ศรัทธาทั้งหมด

image
    ไฟล์แนบ
    196087.jpg 121K
  • สังขละยังไม่เคยไปเลย มันไกลเกิ๊น คุณอ้นดั้นด้นไปได้อีกเนาะ แองจี้เคยไปแต่ตกปลาเขื่อนเขาแหลม
  • ฝีมือ สวยๆทั้งนั้นเลยสุดยอดครับ
  • :o010: ถ่ายภาพได้สวยมากครับ คนเมืองกาญจน์ชื่นใจ :o010:
    :o046: อิอิ...
  • กลับมาแล้วๆๆขอบคุณมากครับสำหรับคำชม
    คุณAuun ใช่ครับหลุดโฟกัส เพราะบางสปีดต่ำครับไม่ได้เปิดvr สันดานอ้นเองไม่ชอบใช้แฟชด้วย ชอบแสงธรรมชาติ ฮ่าๆๆอิอิ
    พี่ตี๋ อ้นไม่ได้ถ่ายมาจริงๆๆึครับ ฮ่าๆๆๆ
    พี่ตี๊ สายเลยครับอิอิแต่ไม่เปนไรทันๆๆ
    พี่มาร์คขอบคุณมากครับผม ให้คะแนนซะเกินฮ่าๆๆ
    จ๊าก เทพมาชม ขอบคุณครับพี่ยุืท ต่อไปอ้นคงต้องขอเป็นศิษแล้วครับเพราะย้ายค่ายมาใช้ 7D พวกฟลูเฟรม รอทำงานก่อนละกันครับ ขอบคุณครับ
    คุณAngie ไปยากแต่ไปได้แล้วคุ้มนะครับ อิอิลองไปดู
    คุณjutaro เมืองเค้าสวยอยู่แล้วครับ รักเลยครับเมืองกาญ ว่างๆจะไปโรงถ่ายพระนเรศวร ครับ
    พี่เอ็กKriangsak ขอบคุณที่แวะมาชมครับ

ยังไม่ตายคงสร้างภาพต่อไปเรื่อยๆๆละครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    243420_10150184869818863_719408862_7023549_4488442_o.jpg 282K
  • สวยครับ คุณอ้น เล่าเรื่องดีนะ
  • แจ่มว่ะ อนาคตไกล พยายามต่อไปน้องรัก
  • ขอบคุณน้าผี และพี่ยุ่นครับ ไม่หยุดแค่นี้ ค่อยเดินๆแต่ไม่หยุดเดิน แน่นอนครับ
  • เมืองกาญจน์ครับ ของดีมันอยู่ยอดๆครับ
  • ฮ่าๆแน่นอนครับ อิอิ ขอบครับคุณMRW
  • คุณอ้น หลงเสน่ห์ ดินแดนตะวันตกซะแล้ว ระวังเจอทหารพม่าเดินทัพนะครับ55555
  • ใจอยากจะเข้าพม่าเลยครับ แต่ยังดีกว่าชสยแดนยังไม่วางใจ เด่วได้ไปเลี๊ยงพิท ที่นั้นตายเลย 555+