ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

TALKING TRASH BEST MUSCLE TONE IN PATTAYA
  • โค้งสุดท้ายแล้วครับสำหรับกิจกรรมหมากล้าม แน่นอนครับว่าที่งานพัทยา ต้องมีคนจับตามองสนามนี้กันอย่างล้นหลาม ทำหมากล้ามเป็นอะไรที่ท้าทายและไม่ได้ทำกันง่ายๆ ดังนั้นมันจึงต้องวัดกันด้วยการบ้านและศักดิ์ศรีในสนามแข่งขัน เพื่อผลลัพท์ของความภาคภูมิใจในชัยชนะครับ

Fun Show : Best Muscle Tone (Male)

1 หมวดเป๋ Battalion Pit Tank
    2 คุณจรุง ฟาร์มเฮ้าส์ Chocolate
    3 คุณบอย Bad Bully Boy พิษณุโลก Solo
    4 น้องพอส RNFC Kuma RNFC
    5 คุณธนกฤต New Line Bullies Bluediamond
    6 คุณมุ๊ ด๊อกฟันพาร์ค Moody
    7 คุณเต็ก Chiang Mai Pitbull Burgh

ตัวเต็งของตัวผู้คงหนีไม่พ้นเจ้า Tank ของหมวดเป๋และเจ้า Chocolate แห่งเมืองการญจน์
    แต่เจ้าแทงค์จะโดนกรรมการฝรั่ง ปรับแพ้ฟาล์วเพราะความดุในสนามหรือเปล่ายังไม่รู้...:015:
    ส่วนช็อคโกแล็ตเมืองการญจน์นั้น ผมว่าวันประกวด กล้ามเนื้อละลายเพราะความร้อนชัวร์ :013:
    โซโล่นับถือความพยายามของประธานพิดโลก แค่ความพยายามนะครับ พยายาม...:020:

ขำๆ นะครับ อย่าซีเรียส์...555

image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    197581.jpg 220K
    197588.jpg 208K
    196006.JPG 155K
    196004.JPG 162K
  • ฝ่ายเพศเมียก็มีอดีตแชมป์เก่าไอริส คอยกดดันหมาหน้าใหม่อยู่ แต่ละตัวยังไม่มีโปรไฟล์
    จึงเดาได้ยาก ยังไงต้องยอมรับความกล้าหาญของสิงห์นักลาก ของคุณปอม ที่เข้ามาร่วมแจม :020:

Fun Show : Best Muscle Tone (Female)

1 คุณคิม Kim Petshop Carrot
    2 คุณณัฐนันท์ Prapadang Pitbull Club Barbie
    3 คุณมนตรี Redseatus Family หมูแดง
    4 น้องพอส RNFC Duk Dik
    5 คุณมุนินทร์ (ตั้ว) Redzone Iris
    6 คุณธาดา (ปอม) Heavy Load Team คุกกี้

image
    image
    ไฟล์แนบ
    Iris.jpg 73K
    197392.jpg 37K
  • ทีนี้มา Update เจ้า BURGH เชียงใหม่พิทบูล อดีตหมาตัวอ้วนๆ กันมั่ง...

image
    image
    ไฟล์แนบ
    0.9.jpg 178K
    DSC00437.JPG 207K
  • รูปโฉมใหม่เอี่ยม

image
    image
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 133K
    1.5.jpg 129K
  • กล้ามที่คมชัดแข็งๆ ต้องรูปนี้เลย...

image
    image
    ไฟล์แนบ
    3.jpg 160K
    3.5.jpg 159K
  • กล้ามทีสวย สุขภาพร่างกายที่แข็งแรง พร้อมจิตใจที่ร่าเริง... :041: :020:

image
    image
    ไฟล์แนบ
    3.7.jpg 126K
    5.jpg 125K
  • แววตาที่มุ่งมั่น พร้อมลิ้นที่อยากจะกินตับคู่ต่อสู้... :013:

image
    image
    ไฟล์แนบ
    4.jpg 215K
    4.5.jpg 173K
  • ปิดท้ายด้วยรูปกล้ามเนื้อที่แข็งแกร่งและทรงพลัง

ถ้าไม่ผิดพลาดอะไรเจอกันกับเจ้าเบิก ฉลามเชียงใหม่ในวันงานครับ... :020:

image
    ไฟล์แนบ
    5.5.jpg 127K
  • เบียดๆแน่ครับ ว่าแต่ เบิร์ก พร้อมยังครับท่าน.ต้นเดือนหน้าผมไป เชียงใหม่ 4คืน5วัน แต่ต้องอยู่แต่ใน ม แม่โจ้ เสียดายครับเพราะคงไม่ได้เจอท่านเต๊กและพี่เล็ก.
  • เค้าไม่ให้ออกหรือครับ? ยังอยากให้มาทําความรู้จักกับล้านนาหมาแดงกัน

วันนี้ยังคุยกับเสี่ยเล็กอยู่เลย กรีดยางอยู่ยโสเป็นว่าเล่น... :013:
  • ทำบูลลี่ให้กล้ามออกมาเป็นทรงแบบนี้ทั้งสวยทั้งแข็งแรง ขอให้ติดอันดับได้รางวัลกลับบ้านเป็นความกำลังใจและความภูมิใจครับ
  • พี่เต็ก เบิก หนาได้ใจจริงๆๆ อย่างเบิก เนี่ย เรียก บิ๊กบุลลี่ ถูกป่าวคับพี่
  • สวยคับ เจ้าเบิกดู เฟริม ดีคับ แน่น ยังกะ อาโนว์ 555
  • บูลลี่ก็ทำกล้ามได้ ของแบบนี้มันอยู่ที่ใจครับ

ระหว่างทำไม่ได้กับไม่ได้ทำต่างกันเด้อ ฮ่าๆๆๆ
  • หมาบูลลี่กล้ามพื้นฐานมันได้เปรียบอยู่แล้ว ยังไม่ทันฟิตก็กล้ามมารอแล้ว แค่ทำให้มันโตขึ้นและคมขึ้น
    ส่วนหมาทั่วไป กล้ามก็น้อยโดยพื้นฐานตามสรีระ ต้องมาสร้างกล้ามก่อน กว่าจะมีกล้ามก็ต้องเหนื่อยกว่าเขา
  • แจ่มมากๆครับ ชอบแนวเจ้าแท๊งค์ สุดยอดดดดดดด
  • ไม่เพียงไม่ให้ออกนะท่าน เครื่องมือสื่อสารทุกชนิดห้ามพกตลอดงานเลยท่านเอ้ยย ตอนเสี่ยเล็กกรีดยางนี่ไม่ทราบว่ามีบอดี้การ์ดเดินตามด้วยมั๊ยครับ.
  • สวยงามครับพี่
  • แย่เลย ว่าจะผูกสัมพันธ์ไมตรี ยะลา-เชียงใหม่ซักหน่อย
    ไม่มีบอดี้การ์ดซักคน คงมีแต่เจ้าเจอร์เก้นเท่านั้นที่เดินตามครับ...555

เจ้าเบิกน่าจะมิ้ดไซด์ ไม่ถึงกับบิ๊กบูลลี่ครับตี้
    ยกเว้นเวลาไม่คุมอาหาร จะหนาหนักและตันมาก

ขอบคุณครับคุณตั้ว อ้น...:015:

เห็นด้วยกับพี่ Mark ครับ
  • สุดยอดกันทั้งนั้นเลยครับ
    สู้ๆนะครับ พี่เต๊ก เจ้าเบิร์ก ว่าที่ไอดอลของผม ฮ่าๆ
    ส่วนตัวผมกลัว เจ้าแทงค์ ของพี่เป๋จริงๆ ฮ่าๆๆ
  • เบิก ได้ที่ 1 แน่นอน(เรื่องเจ้าของขี้คุย) ขำๆนะครับ คุณเต็ก
  • สวยได้อีก :063:
  • ชอบข้อเท้าของเจ้าเบิร์กจังเลยคับ
    ทำงัยให้ข้อเท้าสวยแนะนำหน่อยคับ
  • เจ้าเบิร์ก ฉลามเชียงใหม่ .... อิอิ หูมันอร่อยเหมือนฉลามทางใต้ป่าวอะพี่เต็ก อิอิอิ หรือว่าตอนตัดไป พี่แอบหม่ำไปซะแล้ว :-D

หมาสวยมากครับพี่ ที่สำคัญ โคตรจะนิ่งเลยครับ
  • การทำหมากล้ามสิ่งที่ยากที่สุดก็คือ การเอาชนะใจตนเองของผู้ฝึกสอน

หมาจะกล้ามสวยหรือไม่สวย มาจากความทุ่มเทของผู้ฝึกล้วนๆ
    คนที่ไม่เคยลงมือ ไม่รู้หรอกว่ามันยากหรือง่าย เพราะไม่เคยสัมผัส
  • ยากจริงครับพี่ Mark ทุ่มเททั้งเวลาและอาหาร ต่อเนื่องมานาน กว่าจะได้ขนาดนี้

ยังสวยได้อีกแน่นอนครับคุณก้อง ตอนนี้ผมว่ากล้ามมาเพียงแค่ 60 %

ใช้ได้ครับคุณโจ ไม่สดเหมือนทางใต้เท่าไหร ตอนหมอตัดเสร็จ ผมรีบเอาหูมาซอยเลย:013:

ขอบคุณอีกครั้งครับ f1rstgot, ผมเสริม Lube All Plus ให้ข้อเจ้าเบิกครับว่าน
    มันมีสาร Glucosamine ยังไงวันงานจะติดไปด้วย สนใจซื้อได้ที่บูธล้านนาครับ...

image
    ไฟล์แนบ
    DSC01176.JPG 191K
  • ชอบหมาแนวนี้ มากครับ ผมเป็นคนนึง ที่กำลัง ทำอยู่ ครับ
    สู้ๆๆๆ
  • Tek เอารางวัล กลับเชียงใหม่มาให้ได้นะ ตั้มถือว่า เจ้าเบิก ถือเป็นตัวแทนของ อาก้า กับ โมฮ็อกก้า ให้เค้ารู้ว่า บูลลีเชียงใหม่ เป็นบูลลี่ที่ใช้งานได้และ ต้องเป็นกล้าม บึก บึก สไตล์ Arnold แบบนี้ สู้เค้า เย้ๆๆ

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    a7_resize.jpg 201K
    cvb_resize.jpg 137K
    m12_resize.jpg 169K
  • ได้ความรู้อีกแล้วกระทู้นี้ :063:
  • ได้เลยครับตั้ม เชียงใหม่สู้!!! :020: :062:
  • เมื่อก่อนเคยคิดนะพี่
    ว่าพี่เต็กนี่มั่นใจในตัวเองกับหมาตัวเองชิบหาย
    แต่พอได้เห็นการฝึกของเจ้าเบิร์กและทุกอย่างของมัน
    เห็นได้ชัดเลยว่าพี่เต็กโม้ไว้ทำได้จริงๆและทำได้ดีด้วยครับ
    นี่สิเจ๋งจริง
  • Mohawka หมาพี่ลง กับเขาด้วยป่าว
    ชอบตัวเมียสีบูลพี่มาก สวยคับ
  • สีบูลหรอกเหรอ? ผมมองเป็นลายเสือนะเนี่ย .. :m76:
    ในรูปตัวสุดท้ายใช่ไหมคุณ tutie ผมชอบตัวนี้เหมือนกัน..
  • ใช่คับเสือบุล คับพี่ สวยดี และมันซ่าดีด้วย555
  • คุณ Tek เยี่ยมครับ...ยังไงคนที่ฟิตสุนัขอยู่เวลาที่ออกกำลังกายอย่างหนักอย่าลืมเรื่องข้อต่อนะครับ...มัวแต่ไปห่วงเรื่องมวลของกล้ามเนื้อ...ให้กินแต่ Creatine or L-carnitine จนลืม Glucosamine L-)
    ขอให้โชคดีทุกคนครับ
  • อีก 4 เดือนข้างหน้าจะมีพรีเซนเตอร์ที่เป็นหมาแดง 3 ตัว Jergens , Lady gaga , Chec'an ตอนนี้ขอสุ่มและอัดหนักก่อน เด๋วจะเอากล้ามสวยๆ ชัดๆ คมๆ มาให้ดูหลังจากใช้ผลิตภัณฑ์ตัวนี้ ใช่ใหมพี่เต็ก!!
  • พี่เต็ก และพี่ตั้มต้องมาถ่ายภาพเองนะ ผมถ่ายไม่สวย 555++
  • ใช่เลยครับยโสโนพิคเจอร์ อีกไม่กี่เดือนจะได้พบกับพรีเซนเตอร์นักกล้ามตัวใหม่ Three Body Builder Athletes สามปีศาจแดง แค่คิดก็สุดยอดแล้ว โดยเฉพาะโครงสร้างของเจ้าเจอร์เก้นนี่ไม่ต้องพูดถึง... :o010:

image
    image
    ไฟล์แนบ
    17989_L_vvs_000.jpg 53K
    P1170584_resize_resize3.jpg 100K
  • ขอบคุณครับคุณ NITIZ หลายคนยังมองข้ามสิ่งเล็กๆ เหล่านี้จริงๆ...
  • body builder ผมชอบตรงที่มันปลอดภัยต่อระบบไตของสุนัข ใช้ได้ต่อเนื่อง ปล. หมากล้ามสวยซักแค่ใหนก็ไม่คุ้ม ถ้าอายุมันสั้น หมาใคร ใครก็รัก
  • ท่านเล็ก เจอร์เจ้น หุ่นสวยงาม เพราะ สูตรนี้นี่เอง ขอบคุนที่วันนี้โทรมาคุยคิดถึงเสมอท่าน
  • พี่เต็กเสริมโปรตีนด้วยรึป่าวครับผม
  • ไม่เสริมครับอ้น โปรตีนช่วยให้ร่างกายเจริญเติบโต ฟื้นฟูและสร้างกล้ามเนื้อก็จริง
    แต่ถ้าปริมาณมากไป ก็จะกลายเป็นของเสียเปล่าๆ เพราะหมาไม่มีระบบย่อยสะสม
    สารอาหารได้เหมือนคน ส่วนไขมันนั้น ช่วยเป็นพลังงาน สําหรับการเผาผลาญเวลา
    ออกกําลังกาย ควรเลือกเปอร์เซนต์ที่พอเหมาะ กับปริมาณที่พอเพียงเป็นพอครับ...
  • อ่อขอบคุณมากครับพี่เต็ก นึกว่าเหมือนอ้นถ้าเล่นเวทต้องทานอะมิโนหมื่นกับเวย์ นึกว่าหมาต้องหารแบบนั้นด้วย ขอบคุณครับสรุกคือเลือกอาหารทานอย่างพอเหมาะและคุณค่าครบนั้นเอง
  • ด้วยความยินดีครับอ้น สิ่งที่ควรเสริม ที่หลายคนกําลังยังมองข้ามคือ ปัญหาข้อกระดูกและพยาธิ มันทําให้กล้ามไม่ขึ้น ถ้าดูแลรักษาสองอย่างได้ดี กล้ามเนื้อก็จะมาได้เร็ว สวยและแข็งแรง ไม่ออกโทรมครับ

สงสัยต้องรีบซื้อกล้อง DSLRแบบอ้นแล้ว ถ่ายรูปแบบนี้ไม่ไหว... :003:

image
    ไฟล์แนบ
    uvs110517-014.jpg 150K
  • body builder อาหารเสริมตัวนี้เหมือนหรือต่างกันยังไงบ้างกับบูลี่แม็กครับ
  • Body Builder เป็นชนิดนํ้ามันที่สกัดมาจากธรรมชาติ บูลลี่แม็กซ์เป็นชนิดเม็ด ทั้งสองเป็นสินค้าขายดีในประเทศอเมริกา น่ามีประสิทธิภาพสูงทั้งคู่ เท่าที่ศึกษามา ชนิดนํ้าดูดซึมเข้าไปใช้สําหรับกล้ามเนื้อได้รวดเร็วกว่า แต่เม็ดและผงจะออกผลดีในระยะยาว

สนใจแวะซื้อได้ที่บูธล้านนานะครับ...

FEATURES:

* Natural Dietary Supplement
    * Specially Formulated Liquid Concentrate
    * Enhanced and Effective Absorption

BENEFITS:

Body Builder is a Natural dietary supplement for horses, dogs, humans and livestock animals. Body Builder is one of the most effective dietary supplements used by owners, breeders and trainers of horses and dogs.

The main ingredient in this product is of pharmaceutical grade, meaning it is in the purist form. Race horses and dogs that are on our supplement have healthy coats and are beautifully muscled. Many have tried to duplicate this product with inferior results. This is due to our secret formula, superior ingredients and special process in manufacturing Body Builder. See for yourself and you won't be disappointed in the results.
  • คุณลักษณะ
    *เป็นอาหารเสริมควบคุมสุขภาพ
    *เจาะจงทำให้อยู่ในสถานะของของเหลวที่เข้มข้น
    *เพื่อประสิทธิผล และการดูดซึมที่ดีกว่า

คุณประโยชน์
    Body Builder คือ อาหารเสริมควบคุมสุขภาพสำหรับม้า สุนัข คน และ สัตว์ที่เลี้ยงเพื่อการปศุสัตว์
    Body Builder เป็นอาหารเสริมควบคุมสุขภาพที่มีประสิทธิผลที่สุดที่ใช้โดยเจ้าของ ผู้เพาะพันธ์ และผู้ฝึกสอนม้าและสุนัข
    ส่วนประกอบหลักที่ใช้ในผลิตภัณฑ์นี้เป็นระดับเภสัชศาสตร์ ซึ่งหมายถึงรูปแบบในความบริสุทธิ์ของมัน ม้า และสุนัขทีใช้วิ่งแข่งขันที่ใช้อาหารเสริมของเรามีสุขภาพผิวหนังที่ดี และกล้ามเนื้อสวยงาม หลายรายได้พยายามเลียนแบบผลิตภัณฑ์นี้กับผลที่ได้ออกมาด้อยกว่า นี่เป็นเพราะสูตรที่เป็นความลับของเรา ส่วนผสมที่เยี่ยมกว่า และขบวนการอย่างพิเศษในการผลิต Body Builder ทดลองด้วยตัวท่านเอง และคุณจะไม่ผิดหวังในผลลัพธ์ของมัน

สนใจ เลยลองแปลดูู ผิดพลาดประการใด ขออภัยด้วยนะคะ
    อยากขอทราบราคา และอัตรส่วนวิธีการใช้หน่อยคะ

• DSLR ด่วนๆๆเลยครับพี่เต๊ก ตอนนี้ ถ้ารุ่นใกล้โปร7Dเลยครับ อ้นใช้นิค ยังต้องรอเปลี่ยน เพราะอาจารบอกว่า เปลี่ยนเหอะ เทคโนโลยีเค้ามาแรง 7D ที่ทำให้ภาพสวยกว่าเดิมและVDOเทพมากๆๆครับ

พี่แต๊กครับตัวยาที่พี่บอกมีขายรึป่าวครับเมืองไทย
  • แปลความหมายได้เยี่ยมมากครับ บางคนจบโท ยังไม่สามารถรวบรวมความหมาย ได้ลงตัวขนาดนี้เลย...=D>
    พี่เป็นผู้จําหน่าย Body Builder สําหรับสุนัขแต่เพียงผู้เดียวในประเทศไทยครับ
    อัตรส่วน 5 ML หรือหนึ่งช้อนชาครั้งเดียวต่อวัน ป้อนเข้าที่ปากหรือผสมลงบนอาหารก็ได้

สินค้าส่งทางไปรษณีย์ หรือแวะมาซื้อที่บูธล้านนา ในงานพัทยาอาทิตย์นี้ก็ได้ มีส่วนลด
    ราคาตามนี้เลย ข้อมูลเพิ่มเติมดูได้ในเว็ปนี้นะครับ
    http://www.equiade.com/Dog-supplements.htm

ขวดใหญ่ 32 oz หกเดือน 2,500
    ขวดกลาง 8 oz สองเดือน 1,200
    ขวดเล็ก หนึ่งเดือน 700 บาท
  • พี่ชอบวีดีโอเป็นชีวิตจิตใจ แต่อยากได้เป็น Full Frame ครับอ้น กําลังคอย
    5D Mark III อยู่ ไม่ยอมออกมาซักที 5D Mk II ยังด้อยอยู่หลายอย่าง
    รุ่นที่พี่คอย คงเป็นตัวท๊อปเทคโนโลยี่วีดีโอสําหรับ DSLR ที่ Canon เคยผลิตมา
    ต้องเป็นอนาคตของวงการภาพยนตร์ แข่งกับ RED อย่างแน่นอน
    แต่ถ้าสิ้นปีนี้ยังไม่ออกคงต้องถอย 7D มาเล่นก่อน เพราะดูแล้วมันสมบูรณ์แบบดีครับ...:015:

image
    ไฟล์แนบ
    5D mark III.jpg 35K