ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

BURGH บททดสอบของฉลามเชียงใหม่
  • ไม่ทราบทีนิ ท่านโจ โทรถามแลต่ะ
    คุณแองจี้เรามี2อย่างที่ชอบเหมือนกัน หงษ์ แดง กับ หมาแดง.......ด้วยรึเปล่าครับ
    คุณ Tek เมื่อวานผมดูช่องmoney talk มีรายการนึงไปถ่ายทำที่วัดพระธาตุ...จำชื่อไม่ได้ อ.สะเมิง ชนบทมากมีพระ2รูปเป็นมหาบัณฑิตทั้งคู่ เจ้าอาวาสจบโทรจากเมกาด้วย ท่านไปพัฒนาจนเป็นวัดสวยงามและสอนให้ชาวบ้านได้อยู่ดีกินดีด้วยวิถีพอเพียงตามคำสอนของพ่อหลวง เห็นแล้วทึ่งเลยครับ
  • หมาแบบนี้ กินใจใครหลายคน :063:
  • พลาดไปครับคุณตี๋ เดี๋ยวจะแวะไปดูย้อนหลังครับ...
  • ชอบหมาแดงอยู่แล้วค่ะ ^^ คุณตี๋ขึ้นเหนือมาแบบนี้ แล้วเจโล แยลลี่ บี ใครเลี้ยงคะเนี่ย หรือว่าพามาด้วยคะ
  • เห็นแต่หัว เบริก ริบๆ แหะ สุดยอด คับ พี่ Tek :006: