ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แกะตำนาน " เจ้าบัค " ยอดสุนัขอารักขา .
  • เห็นแล้วเสียวแทน 55+ กลัวมันพลาด
  • ผมหาอยู่นานเลยคลิปนี้ ...........

ตัวนี้ผม บอกได้ ว่ามันสวยมากๆๆ งามเนื้อมัน คลิป นี้เสียดายไม่มีเสียงอะไร

โครตชอบเลยคับ

• กล้ามเนื้อมันสุดๆๆๆ
    :o008:
  • กล้ามเนื้อสวยมากคุณตี๋
  • คับคุณเอ็ก กล้ามมันโหดมากมาย ว่าแต่ ลูกๆๆ คุณกันบ้างแร้วยังคับ เอามาให้ชมบ้างสิ
    :015:
  • นี่มันที่สุดของแจ้เลยนะเนี่ย
  • ยังเลยครับคุณตี๋ โคราชฝนตกเลยไม่ได้พาออกไปวิ่งเลย
  • สงสัยทำงาน "กัด" เป็นงานประจำ กัดถุง กัดกิ่งไม้ กัดท่อ กัดยาง ฯลฯ

แต่เห็นกัดถุงดำแล้วเป็นห่วงแทน..กลัวจะกินเข้าท้อง

กล้ามทั้งนั้น :o027:
  • ฮ่าๆๆๆๆ ............. ใช่ ถึง ดำอันตราย