ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• รบกวนป๋ามาร์คปักหมุดกระทู้ให้หน่อยครับเชิญพี่ๆน้องๆเข้ามาทักทายกันได้นะครับ
    กลุ่มพิทบูล THE FALCONPIT ขอบคุณพี่มาร์คด้วยครับimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_2736.JPG 73K
  • ยินดีกับบ้านหลังใหม่ด้วยครับ THE FALCONPIT :)
  • ยินดีกับบ้านหลังใหม่ด้วยนะครับ..เฮงๆๆๆๆๆ...มีพิทมีเพื่อนครับ...
  • สวัสดีครับพี่ นที และชาว FALCONPIT
    ยินดีกับบ้านหลังใหม่ด้วยเช่นกันครับ
  • ยินดีด้วยครับพี่ต้น
  • วัสดีพี่ๆ THE FALCONPIT อยู่ใกล้กันแล้วจะแวะไปเยี่ยมเยียนครับ..............
  • มาร่วมกันสร้างสังคมเราให้แข็งแกร่งยิ่งๆขึ้นนะครับ :-D
  • ผมก็ยินดีกับพี่ด้วยคนนะครับ ผมก็เพิ่งมีบ้านหลังใหม่เหมือนกันดีใจครับ
    พี่แล้วชุดที่พี่ทำกับ ลีโอ เป็นไงบ้างครับ ติดตามรอชมอยู่เหมือนกันครับ
  • ขอบคุณพี่มาร์คเพื่อนๆพี่ๆที่เข้ามาทักทายกันครับเราจะสร้างผลงานพัฒนาที่ดีๆอีกต่อไปครับยินดีต้อนรับทุกๆท่านครับ
    คุณ MRW เดี๋ยวจะเอามาให้ชมครับขอบคุณมากครับimage
    ไฟล์แนบ
    BG%20%28158%29.jpg 78K
  • นี่เป็นอีกผลงานของ THE FALCONPIT

Chill Chill & Namtan ขอบอกชุดนี้โดนใจมากๆครับ :063:

Firestorm 24 day

image

image

image
  • ขอขอบคุณ พี่มาร์ค พี่ๆ น้องๆ เพื่อนๆ ทุกท่าน มากๆนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักอย่างเป็นทางการครับ
    สำหรับ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกท่าน ที่นี้เป็นบ้านที่อบอุ่นของเรามานานพอสมควร และที่ตรงนี้
    เป็นเหมือนห้องรับแขกที่แสนอบอุ่นในบ้านหลังใหญ่แห่งนี้ ยินดีต้อนทุกท่านพูดคุย
    แสดงความคิดเห็น และนำเสนอ สาระ ความรู้ ความบันเทิง และสิ่งดีๆให้แก่สมาชิก
    PIT BULL ZONE ทุกๆท่านครับ กราบขอบพระคุณอีกครั้งครับ
  • จะรอชื่นชมในความสำเร็จนะครับ :-D
  • คุณJACK_PITBULLPOWER ทำไมรูปดูไม่ได้หละครับ :-?
  • สวยมากครับ สงสัยให้คุณต้นจัดหมาแดงมาซักตัวละมั้งเนี๊ย
  • ยินดีกับความสำเร็จด้วยครับ THE FALCONPIT
  • ขอขวากตัวด้วยคับ
  • THANK YOU นะจ๊ะ นะจ๊ะimage
    ไฟล์แนบ
    20100509_984e2b75fd186894a0cbfz242fzlu2x1.gif 169K
  • คุณแจ็ค กร่างๆมาเลย ชิว ชิว คู่บารมีPITBULLPOWER :063:
  • ton_suvarnbhumi เปิดหัวมาก็เอาฮา ฮา มาก่อนเลยนะครับ
    ผมรอชมชุด ที่พี่ทำอยู่นะ
  • ใจเย็นๆฮะเดี๋ยวให้มันฟื้นกว่านี้หน่อยพอดีว่ามันทานนมแม่มันไม่ได้ตอนนี้เริ่มให้กินอาหารแล้วครับ
    ใจเย็นๆนะจ๊ะถ่ายตอนนี้เดี๋ยวจะอึ๊งฮาๆๆพอดีตอนนี้นมแม่มันไม่ค่อยดีimage
    ไฟล์แนบ
    091106731large%5B1%5D.jpg 52K
  • หล่อมากครับ
  • บ้านนี้คึกคักดีจิง
  • เอารูปลูกมาให้ดูครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    M2.jpg 115K
    M22.jpg 67K
    M3.jpg 225K
    M31.jpg 69K
  • สนใจต่อเลยครับ 086 - 970 -7474 K.พัฒน์
  • ยินดีด้วย ครับ เอาผลงานมาอวดได้แล้ววว :-D
  • 3ตัวนี้น่ารักมากๆๆ ช้าหมดอดด้วย
  • ช่วงนี้ ทุกคนมีภาระ(ลูกอ่อน)เลยไม่มีเวลาสังสรรค์กันเลยเลยได้นอนเต็มที่
  • พี่เดี่ยวเอาเจ้า red gold มาโชร์หน่อยสิครับใด้ข่าวว่าฟิตแล้ว
  • สวัสดีครับพี่ๆ THE FALCONPIT ทุกๆท่าน :-D

Chill Chill ตอนเด็กๆครับ

image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    Chill Chill b.JPG 22K
    Chill Chill a j.JPG 92K
  • คิงจัดรูป ตอนเป็นพ่อพันธ์ขั้นเทพ แจ่มๆสักรูปสิ น้องสุดเลิฟ
  • ไม่เทพหรอกครับพี่ แค่จ่ายลูกอกกว้างทุกชุด :-D

image
    image
    image
    image
    image
  • รูปสุดท้ายสุดยอดมาก

• พ่อหมาบินได้ด้วยลูกคงจะบินได้ต้องรีบจองแล้วเดียวจะบินไปหมด
  • สวยๆทั้งนั้นลูกชิวๆงามครับหมาแดงต้องอย่างงี้สุดยอดครับ
  • เฮียต้นจะมีงานMeeting Pit ที่ภูเก็ตจะมาหรือป่าวได้ส่งให้คนไปรับ...อิอิ Jack_Phuket
  • เมื่อคืนไปดูลูก เรดบูลvsคาบิว บ้านคุณนึกมา ตัวที่เป็น เรดบู่ลี่ 2 ตัว สวยมากๆ
  • เอามาโชว์รูปหน่อยสิครับอยากเห็นมาก
  • อยากเห็นแล้วซิ....ว่าจะสอยสักตัว
  • เป็นตัวเมียทั้งคู่เลยครับ มีตัวหนึ่งสี่ กับมาร์ค เหมือนเรดบูลมาก พิมพ์เดี่ยวกันเลย
  • มาร์ค ไหน อิอิอิ
  • ไม่ใช่ป๋าครับ ขอโชร์บรีด ในกลุ่มหน่อยครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    142.JPG 97K
    99.JPG 91K
  • หมา 22 วันครับ ลูกเจ้าคาบูลครับimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_2945.JPG 51K
    SAM_2946.JPG 52K
  • อยากเห็นเด็กๆ ไม่เอามาโชว์เลยครับ
  • โววววว มีทีเด็ดเหมือนกัลลลล ซุ่มนะเนี่ย
  • สวยกว่าพ่อมันอีก :m36:
  • มันงามแท้ ๆ เจ่า
  • พี่เดี่ยวถ้าเข้าไปบ้านนึก เอากล้องไปถ่ายรูป ลูกเรดบูลมาโชร์ด้วยนะครับ
  • พี่เดี่ยวหยิบมาถ่ายที่บ้านพี่ก่อนนึกมันไม่ว้าหลอก :-D :-D
  • อีกปะมาณสองอาทิตย์ไปเยือนแน่ๆพี่เเจ๊คอย่าลืมบอกจ๊อดมันเตียมของไว้ให้ด้วยนะครับมันรับปากไว้แล้วฮิๆๆๆ
    หอ มอ อ หมอ ไม้โท image
    ไฟล์แนบ
    003.gif 132K
  • ที่รู้ๆไปดูลูกคาบูลกับดาริ้งมามันสุดยอดจริงๆimage
    ไฟล์แนบ
    72792_159772910725405_100000780928866_256023_2232849_n.jpg 89K