ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ได้ครับพี่เดี่ยวเดี๋ยวจะเข้าไปขอชมหน่อยครับได้ข่าวว่าแจ่ม
    พี่บอลดูลูกไซลีนแล้วหันไปดูลูกเจ้าของซิมากันเพียบเลยฮิๆๆ
  • อยากได้ เรดก็อตติ บ้างจัง
  • ลูก คาบูล x ดาลิ่ง สวยดีครับimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    277184.jpg 94K
    277185.jpg 95K
    277186.jpg 43K
    277330.jpg 87K
  • มันสวดๆๆๆๆๆยอดจริงๆ X(
  • นาง ก๊อตซีล่า ของคุณ อ้อย เป็นสาวแล้ว 8 เดือนแล้ว ตัวเท่าลูกกอก
    สัดส่วน 14 x 14 x 14imageimage
    ไฟล์แนบ
    09.JPG 55K
    10.JPG 45K
  • อีกรูปimage
    ไฟล์แนบ
    7999.JPG 78K
  • พี่เดี่ยว คิดถึงเจ้าตัวนี่จังเลย เอามาโชร์ตัวบางก็ได้ครับ อยากเห็นอะ.........image
    ไฟล์แนบ
    F2.JPG 74K
  • ใกล้จะสงกรานแล้วจะไปเที่ยวไหนกันดีimage
    ไฟล์แนบ
    29355537_ef7fd7eeed.jpg 22K
  • อยากได้ตัวนี้จังเลย ขออนุญาต กลุ่มน้องคิงด้วยนะครับ......image
    ไฟล์แนบ
    280166.jpg 144K
  • เอาตัวนี้เขามาเลี้ยงไมพี่เดี่ยว ดูเอาพี่
  • หน้าได้ใจจริง ๆ เลย
  • ต้นคั้วimage
    ไฟล์แนบ
    412655833f654317ac05c83fccad6e.jpg 114K
  • พี่เดี่ยวตัวนี่ ลูก ดาริ่งxเรดบอย คอกเดียวกับขอพี่ M2 imageimage
    ไฟล์แนบ
    280442.jpg 83K
    280441.jpg 87K
  • เอา พ่อ แม่ ปู่ ย่า ตา ย่าย มาให้ดู ว่าเหมือนใครimage
    ไฟล์แนบ
    Red Boy.JPG 81K
  • กาแฟเพศเมียลูกเรสบอยคู่กับช็อต

image

image
    ไฟล์แนบ
    IMG_5178.JPG 64K
    IMG_5184.JPG 72K
  • ตัวเมียตัวนี้สวยครับ พี่เล็ก ดูแล้ว เตี่ยๆตันๆ ดูท่าจะล้ำบึกเลยนะครับ
    เลี้ยงดีจังเลย สีเข้ม ถูกใจผมมากเลยครับ
  • พี่เดียวชอบแบบแดงๆไปดูฟาร์มนี่มี พ่อ แม่ พัน แดงๆแปลก
    http://www.americanironkennels.com/females.html
    http://www.americanironkennels.com/males.html
  • หวัดดีปีใหม่ไทยพี่น้อง THE FALCONPIT ทุกคนนะครับขอให้รวยๆ
    อย่าเจ็บอย่าจนกันทุกคนนะครับขอให้มีความสุขกันทุกๆคนนะคราบบบ
    ไฟล์แนบ
    _โมโจวินัท2.JPG_.jpg 114K
  • เจ้าจ่อยหายป่วยแล้ว ขอลงสนามประกาด สักที่image
    ไฟล์แนบ
    auto.JPG 84K
  • เห็นตัวจริงเจ้ากาแฟแล้วสวยมาก อกสวยมาก
  • เอาพ่อกับลูกคู่นี่มาให้ดู เทพ มาก.ๆๆๆๆๆimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    DaxLineMales_Romeo.jpg 23K
    DaxLineMales_Romeo_2.jpg 29K
    DaxLineMales_Dax.jpg 20K
    DaxLineMales_Dax_3.jpg 19K
  • พี่ต้นขอดูรูปหมาหน่อยอยากเห็นอ่ะ
  • จัดไป...จะได้ทางไหนมาหนอพี่น้อง
    จักมาสังกัด FALCON PIT อีกหนึ่งimageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    280792.jpg 295K
    Photo-0153.jpg 43K
    Photo-0155.jpg 166K
    Photo-0151.jpg 46K
  • ดันไปลงชื่อผิดอีก
    พี่น้องคราบตัวนี้ก็เริ่มจะบวมๆแล้วอะimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-0181.jpg 47K
  • "โห"แมร่งสุดยอดอ่ะเดี๋ยวพรุ่งนี้เย็นๆจะเข้าไปดูที่บ้านนะ
  • ออๆแล้วเดี๋ยวว่างๆจะพาไปทัวร์บ้านพี่ๆเขาศึึกษาดูเลื่อยๆ
    และบ้านหลังนี้อยู่กันแบบพี่น้องอบอุ่นที่สุดแล้วเอารูปพ่อมันไปอีกซักดอกimage
    ไฟล์แนบ
    246135.jpg 298K
  • เดี๋ยวพรุ่งนี้เข้าไปเลี้ยงเบียร์จะดูหมาด้วย
  • พี่ต้นมีหมาหนังกลับมั๊ย555
  • ok...ดีมากการที่จะเลี้ยงหมาต้องมีสิ่งนี้มาควบคู่ถึงจะมี ฟามสุกทีสุดแล้ว สุราimage
    ไฟล์แนบ
    275806.JPG 50K
  • มีดิหนังตรีนนนนนนนนนนนไงฮิๆๆ
    ไปทีเฟสเลย
  • บอร์ดเงียบจังพี่ต้น
  • ต้นไปดูหมาระยองมา ส่งรูปให้ดูหน่อย
  • พี่ต้นเงียบไปเลยไม่มีอะไรมาโชว์บ้างเหรอ เดี๋ยวสิ้นเดือนนี้
    จะเข้าไปหานะ จัดไปอีก1เมา จะได้เอา begins
    ไปวิ่งเล่นด้วย
  • ออ..ถ่ายรูปอะถ่ายให้มันคล้ายๆตัวจริงหน่อย
  • ยังไง....ตัวจิงมันสวยกว่าในรูปหรือขี้เหล่กว่า เดี๋ยวไปเฉือนหูก่อนแล้วเจอกันใหม่
  • เป็นไงบ้างครับพี่ๆน้องๆกลุ่ม นกน้อง ที่รักทุกท่านสบายกัน ดีนะครับ
    เงียบกันไปนานเลย ผมไม่มีคอมเล่นงุดงิดมากๆ มีอะไรมาโชร์กันสักหน่อยไม่ครับ
    ยินดีครับกับน้องๆสมาชิกใหม่ในบ้าน หลังน้อยแห่งนี้ มาเลยครับ เต็มที่ครับ
    พี่ๆน้องในบ้านหลังนี้ใจดีทุกคนครับ ยินดีต้อนรับครับ.......image
    ไฟล์แนบ
    J 008.JPG 34K
  • โอ้โหกว่าจะมาได้คิดถึงจังเลยฮิๆๆๆ
    อีกไม่นานจะไปจัดซักหนึ่งมาววว
    พี่ชักเริ่มอยากเห็นผลงานไอ้จ่อยแล้วจัดซักหน่อยพี่ $-)
  • พี่จัดสมาชิกใหม่มาอีกหนึ่งนะเดี๋ยวไว้จะพาไปรายงานตัว
    1มาวว
  • กลุ่มนกน้อยเรายินดีต้อนรับครับ
  • ความรักเกิดจากแรงใจ สู้กันต่อไปชาว Falconpitimage
    ไฟล์แนบ
    1.jpg 90K
  • นี้ยังมาไม่ครบนะครับ ขาดหลายคน......
  • หวัดดีครับเสียดายจังไม่ได้ไปด้วยแจ่มเลยค้วากันมาอีกแล้ว
    image
    ไฟล์แนบ
    297534.jpg 69K
  • เจ้านี่ตัวจริงไม่ธรรมดาเลยพี่ฟรีกสุดๆกระดูกดีมาก
    ไอตัวบนเป็นน้องจำไม่ผิดน่าจะไปนอกแล้วimage
    ไฟล์แนบ
    Photo-0153 (3).jpg 53K
  • ดูมันแต่ละตัวimageimageimage
    ตบถ้ายด้วยพ่อมันimage
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment (17).jpg 10K
    GetAttachment (12).jpg 39K
    image001 (1).jpg 45K
    GetAttachment (14).jpg 12K
  • คิดถึงบรรยากาศเก่าๆจัง งานหน้าเราคงต้องจัดเต็มซะแล้ว
    หมาใครอะ ต้น สวยดีจังเลย
  • หมาเพื่อนที่บรีดไปพี่ผมดูว่าไอพ่อตัวนี้มันจ่ยแปลกๆดีนะ
    แต่ละตัวต่างแม่ทั้งนั้นเลย
  • จัดเลยอยากเห็นอย่ามีแดง ๆ นะเสร็จผมแน่ๆ
  • ตัวนีมันหลุดโลกดีเนอะพี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment.jpg 40K
  • และตอนนี้เราได้เอาพ่อมันมาเสริมทัพเราแล้วครับพี่น้องimage
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment (11).jpg 54K
  • ไม่ใด้เขามาดูหลายวัน ใด้ข่าวว่า น้องพี่แรงมาก เหรียญมีสองด้านน้องเอ่ย คนก็เช่นกัน
    มีอะไรมาโชรพี่ เอามาแบบตัวจริงเลยไม่อยากดูแต่รูปimage
    ไฟล์แนบ
    untitled.jpg 46K