ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเห็น bj ของคุณ mafia
  • ไอ้ตัวเหี้ยเนี่ย มันตามด่าว่านทุกกระทู้ อ่านเจอตลอด ด่าแบบพูดเองด่าเอง โดยที่ว่านไม่มีความผิด เราเองก็โดน จนไม่อยากจะ login แล้ว นี่หรือผลลัพธ์ของคนที่ login ออกความเห็น
  • แค่คนเลวๆไม่กี่คน พยายามมาป่วนบอร์ด หนูเข้าใจว่าบอร์ดเสรี แต่ถ้าผีชั่วๆแบบนี้ คนดีๆจะยิ่งหมดไปจากบอร์ด หนูคิดว่า admin ของพี่น่าจะล๊อค ip ผีประเภทนี้ ไม่ให้เข้ามาได้อีก
  • ถ้ามันเสี้ยนจัดอยากกัดใคร มันต้องถ่อสังขารไปร้านอินเตอร์เนตเท่านั้น และนั่นก็คือการลดเวลาในการตามด่าสมาชิกในบอร์ด
  • น้าผีตัวที่ด่าว่านครับ...ลองด่าอีกที่ เจอของจริงแน่ครับ อยู่ในกรอบบ้างเถอะครับ หวังดีนะ :015:
  • ผีตัวที่ด่าคุณว่านหายไปแล้ว สงสัยมันกลัวหัวหด หรือว่าสำเนียกได้ว่ะ หน้าตัวเมียนี่หว่าพอเค้าเอาจริงแม่งก็หัวหดหัวถุย!
  • ขอบคุณพี่nai_lek มากจริงๆคะ สำหรับภาพเช็งเม้ง
  • ฮิ้วๆๆ ผีที่ไหนมาแย่งกูด่าไอ้ว่านว่ะ :-)) (ถึงเวลากูแล้ว)
  • vespapinkvespapink 3:13AM Permalink
    แค่พวกมึงคิดอย่างนี้พวกมึงก็ต่ำสุดๆแล้วแหละครับ
    ไปดีกว่าไม่อยากลดตัวไปคุยกับพวกต่ำๆ
    ก็ดีแต่แอบเห่าเหมือนเดิมถ้าพวกมึงเป็นพ่อแม่คนกูละสงสารลูกมึงจริงๆมีพ่อจิตใจต่ำทรามแบบนี้
    ลูกมึงที่โตมามันก็คงไม่ได้ดีหรอกสงสารเด็กจริงๆว่ะ
    ไปแว้ววววววว
    --------------------
    ไอ้ว่านมันด่าลูกน้าผีก่อนไม่ใช่หรอ
    เมียไอ้เหี้ยว่านอย่าตอแหลดัดจริตจนเกินงาม หัดดูหนังหน้าผัวมึงด้วย :064:
  • จะเข้ามาดูบีเจ กลับกลายมาดูลิเก 5555555
  • ไม่มีคนดีที่ไหนเค้ากลัวผีกันหรอกครับ
    แสดงว่ามึงต้องคือคนชั่วแน่ๆ จิงมั้ยไอ้เหี้ยว่าน 8-X
  • กูว่ามึงนี้เหี้ยที่สุดแล้วนะไอ้ว่าน นึกไม่ถึงว่าจะมีจิตรใจความคิดอัปปรีย์บวกไปด้วย :-))
  • ไอ้สาระเลวด่าลูกเขาก่อน เขาด่ากลับบ้าง....... อีระยำออกมาดิ้นพราดๆเลยนะมึง
  • เออหวะ ผีพูดถูก ตรง 3.13 อะ แต่ดูเหมือนว่าจะมีการแก้ไขทำลายหลักฐานไปซะแล้ว
  • GHOST 1:28AM Permalink
    vespapinkvespapink 3:13AM Permalink
    แค่พวกมึงคิดอย่างนี้พวกมึงก็ต่ำสุดๆแล้วแหละครับ
    ไปดีกว่าไม่อยากลดตัวไปคุยกับพวกต่ำๆ
    ก็ดีแต่แอบเห่าเหมือนเดิมถ้าพวกมึงเป็นพ่อแม่คนกูละสงสารลูกมึงจริงๆมีพ่อจิตใจต่ำทรามแบบนี้
    ลูกมึงที่โตมามันก็คงไม่ได้ดีหรอกสงสารเด็กจริงๆว่ะ
    ไปแว้ววววววว
    --------------------
    ไอ้ว่านมันด่าลูกน้าผีก่อนไม่ใช่หรอ
    เมียไอ้เหี้ยว่านอย่าตอแหลดัดจริตจนเกินงาม หัดดูหนังหน้าผัวมึงด้วย
    ................................................................
    ไหนกูด่าลูกมึงตรงไหนกูด่าตัวมันโดยตรงนี่แหละ
    กูด่าเลยถ้ามันมีพ่อแบบนี้ลูกมึงคงลำบากหรือว่าไม่จริงหล่ะ
    จิตใจวิปริตอัปปรีย์แบบนี้

กูให้โอกาศแล้วนะหวังว่ามึงจะสำนึกได้พยายามใจเย็นที่สุดแล้ว
    แต่ในเมื่อมึงยังไม่มีจิตสำนึกของความเป็นคนนะโอเคเรื่องนี้ยาว

แล้วเมียกูไม่ได้ตอแหลมึงดูแล้วกันจากที่มึงโพสว่ากูด่าลูกใครตรงไหน
    ถ้าที่มึงโพสมามันไม่แรงจริงเมียกูคงไม่ลงมาสนใจหรอก

ใจเย็นก็แล้วพยายามให้โอกาศพวกมึงก็แล้วนะแต่มึงก็ยังคิดเป็นเรื่องสนุก
    ได้เดี๋ยวเจอกันแน่
  • GHOST 1:35AM Permalink
    ไม่มีคนดีที่ไหนเค้ากลัวผีกันหรอกครับ
    แสดงว่ามึงต้องคือคนชั่วแน่ๆ จิงมั้ยไอ้เหี้ยว่าน
    .........................................................
    ผมจะบอกอะไรให้นะตอนผมเป็นทหารอยู่นราธิวาสเจอมาหนักกว่าที่เจอพวกคุณอีก
    ของจริงประสพการณ์จริงไม่ใช้สลิงไม่ใช้สตั๊น อยากพวกคุณมึงหรอไม่ได้ขี้ตีนกูหรอก

ผมจะดีจะชั่วคนที่รู้จักผมเค้ารู้เองว่าผมเป็นยังงัย
    แต่ไอ้คนที่โพสด่านี่สิต้องพิจารณาตัวเองมากกว่านะ
    เข้าขั้นวิปริตผิดเพศจนหลุดโลกไปแล้ว

นี่เบอร์ผม0845817169 โทรมาแสดงตัวไปเลยนะว่าคุณมึงเป็นใคร
  • ความเสรี มันเป็นสิ่งดีที่อยากให้ทุกคนรักษาเอาไว้
    แต่ความเสรีมันก็ควรมีขอบเขต ไม่ใช่เล่นจนเละไปหมด

ขอความกรุณา ผี บางตัวหากเล่นเกินเลย มันก็คือการทำลายบอร์ดนี้
    และท้ายสุด คนที่เดือดร้อนก็คือผมครับ
  • เมื่อวานผมกลับมาจากงานศพสิ่งแรกที่ผมเห็นก็คือแบบนี้แหละ
    ใจนึงเมื่อวานผมจะไปแจ้งความเลยเพราะหลักฐานมันชัดมาก
    แต่อีกใจนึง ผมกลัวว่าจะเป็นเหมือนกรณีของป้าพร
    เมื่อวานผมออนเอมปรึกษาป้าพร แกบอกว่าถ้าจะแจ้งก็แจ้งได้
    แต่สิ่งที่ตามมาคือเวบโดนปิด และคนที่เดือดร้อนคือเจ้าของเวบ
    ผมพยายามใจเย็นให้ถึงที่สุด

อยากถามทุกคนเลยว่าถ้าพวกคุณเป็นผมในตอนนี้
    พวกคุณจะทำอย่างไร
  • ลดดีกรีความร้อนแรงใช้บอร์ดนี้เป็นกระจกสะท้อน ลองหาเหตุผลทำไมถึงโดนด่า ลองให้ตัวเองผิดบ้างอย่าไปอินกับตัวอักษรมากนัก \m/
  • ขอบคุณครับเฮียที่ออกมาเตือนซึ่งถ้าด่าผมและเล่นตามเกมไม่เคยซีเรียสครับ
    แต่คำว่า"ลูกมึงโตขึ้นต้องเป็นกระหรี่"
    ถ้าใครมาด่าลูกเฮียแบบนี้เฮียจะรู้สึกอย่างไรครับ
  • ใบจาก..หล่อมากๆครับ...
    บีเจ B.J. ย่อมาจาก ใบจาก รึป่าว..ครับพี่มาร์..55+ (แซวขำๆครับ..)
  • เมื่อเช้าจับมันขึ้นเครืองวิ่งแล้ว เตรียมดับซ่าส์ เจอร์เก้นหมา ยโส ฮ่าๆๆ
  • แล้ว "เช็งเม้ง" แปลว่าอะไร รู้ไหม๊

ชิงหมิง (qing-ming, อักษรจีนตัวเต็ม: 清明節, อักษรจีนตัวย่อ: 清明节, พินอิน: Qīngmíngjié) หรือ เช็งเม้ง, เชงเม้ง (ตามสำเนียงแต้จิ๋ว)หรือ "เฉ่งเบ๋ง" (ในสำเนียงฮกเกี้ยน)

"เช็ง"หรือ"เฉ่ง" หมายถึง สะอาด บริสุทธิ์
    และ "เม้ง"หรือ"เบ๋ง" หมายถึง สว่าง
    รวมแล้วหมายถึง ช่วงเวลาแห่งความแจ่มใส รื่นรมย์

จากวิกิพีเดีย สารานุกรมเสรี
  • โอ้ว.....ได้ความรู้เพื่มขึ้นมากขึ้นครับ...
  • *-*image
    ไฟล์แนบ
    111496.jpg 20K
  • ผีก็เลวเกินไปเลวหาตัวจับยากเลยผีเลวๆอย่างงี้ควรจับถ่วงน้ำเอาครอบครัวคนอื่นมาเล่น
    เลวได้ใจครอบครัวคงจะขาดความอบอุ่นไม่ได้รับการสั่งสอนหรือ........สอนแต่ไม่จำ
  • หวัดดีครับป๋ามาร์ค
    -เจ้า Bj สุดยอดมาก มีรูปกิจกรรมอีกบ้างไหมครับ ดูแล้วมันเป็นแรงบัลดาลใจครับ
    -โดดได้สวยมาก.... ถ้ามีปีกมันคงบินไปแล้ว...555...เจ๋งๆๆๆ
  • image

แถมครับ
    ไฟล์แนบ
    Jump.gif 104K
  • image
    ชอบแบบไหน เลือกตามสบายเด้อ
    ไฟล์แนบ
    Show1.gif 152K
  • เฮียเหลียงพูดถูกสุดครับ เค้าอาจจะไม่ได้หมายความถึงเรื่องเค้าด่าลูกคุณว่าน แต่หมายถึงเรื่องที่ผ่านๆมา

ผมว่าว่านตามกัด uniteen มากเกินไป เค้่าจะทำอะไรก็ปล่อยเค้า เดี๋ยวคนเค้าก็รู้เอง แบบนี้เรียกว่าเปลืองตัวเองครับ
  • หรือว่าผีอยากให้เวปโดนปิดอะทำแบบนี้ ตามป่วนคนอื่นไปทั่วเพื่อให้มีคนตะบะแตก จะได้มีเรื่องมีราวให้เวปโดนปิด??? คิดมากไปไหมคะเนี่ย -_-"
  • ด่าไอ้เหี้ยว่านคนชั่วคนเดียว เวปคงไม่โดนปิดหรอกม้าง
  • jonnyscubapit มิถุนายน 19
    ลดดีกรีความร้อนแรงใช้บอร์ดนี้เป็นกระจกสะท้อน ลองหาเหตุผลทำไมถึงโดนด่า ลองให้ตัวเองผิดบ้างอย่าไปอินกับตัวอักษรมากนัก \m/
    ปุ่มLikeอยู่ไหนคร๊าบบบ จะกดให้สัก100ครั้ง :-bd
  • โถ้ไอ้สัส ใจมึงนี้โคตรเล็กกว่าขี้ฮีหมา ..
    ที่มึงตามกัดคุณยูนิตีนโดยใช้ตัวอักษรหมิ่นประมาทเขา
    เขายังไม่สนใจมึงเลย ธาตุอากาศสำหรับมึงมันมีราคาเกินไป
    เดรฉานเยี่ยงมึงเป็นได้แค่ขี้เล็บขบเหม็นๆในซอกตีนแค่นั้น 5555
  • ขอบคุณครับป้าพรที่เตือนสติ
    จะพยายามทำตามครับ จะพยายามใจเย็นให้ถึงที่สุดครับ
    ใครที่คิดจะโพสอะไรที่ทำให้ผมเสียหายผมขอให้หยุดซะตรงนี้นะครับ
    ที่คุณโพสมันเป็นหลักฐานได้ทุกอย่างนะครับ
    ถ้ามันมีปัญหาจะมาโทษผมไม่ได้นะเพาะผมไม่ได้เริ่มก่อน
    ผมพยายามใจเย็นที่สุดแล้วนะครับ ถ้ายังมาด่ากันแบบไม่มีเหตุผล
    หรือเพราะความสะใจผมไม่ปล่อยแน่ๆครับ
    ไม่ได้ขู่นะแต่ผมเอาจริงแล้ว
    ทุกครังที่โพสผมโดนด่าก่อนโดยไม่มีเหตุผลทุกครั้ง
    ซึ่งเวลาด่าก็ด่าเพราะความสะใจไม่ได้เกี่ยวอะไรกับที่โพสเลย

ผมเตือนแล้วนะถ้าเดือดร้อนอย่ามาโทษว่าเป็นเพราะผม
  • เฮียเหลียงให้ข้อคิดที่ดีมาก ไม่เข้าใจว่าคุณทำไมถึงไปย้อนเฮียด้วยข้อความแบบนั้น แต่ตอนนี้ผมว่าผมชักจะเหม็นขี้หน้าคุณนิดๆแล้ววะ
  • ปรึกษาใครไม่ปรึกษาไอ้ว่านเอ๊ย ตัวแม่ยังอายแทบแทรกแผ่นดินหนี หาคนที่เก่งจริงเหอะ ----------------------------โอ๊ย กระเป๋าตังหายยยยยยยยยยยยย
  • เคสป้าพรแกไม่เห็นให้อภัยเลย แทบจะยกตำรวจมาถล่มเด็ก แถมเรื่องนี๊ดดดดเดียว ดีแต่มีคำพูดที่สวยหรู แต่ทำไม่เคยได้ k.ว่านคบคนผิดจะพาบันลัยนะก๊าบบบ
  • ไอ่ว่าน คนที่เกลียดหนังหน้ามึงเยาะเหมือนกันนี้ว้า ทีรู้ๆไม่ใช่ผีกูตัวเดียวแน่ที่ด่ามึง 5555
  • มียัยพรเป็นที่ปรึกษาด้วยว๊อย 55555 ไอ้ผีเด๋วมึงเจอหน่วยโคโดโมะบุกโจมตีแน่ หรือไม่ก็เคจีบีเอาหนังกะติ๊กซุ่มยิง [-X
  • บร๊ะเจ้า !
    ไอ่วานมีกองกำลังหน่วยโคโดโม๊ะหมาด้วย ฮิ้ววววๆ :-j
  • ว่านเอ้ย ยังไม่ชินอีกหรือว่ะ บอร์ดนี้มันบอร์ดเทพ
    ภูมิคุ้มกันทางจิตตกเมื่อไหร่ ประสาทแตกแน่ๆ ฮา..............
  • สายข่าวรายงานไอ้ว่านอยู่ในสภาพนี้คร๊าาาาาฟฟฟฟฟฟฟ

image
  • ส่วนน้าผีนอนกะดิกตีนสบายจายยยยยยยยยยยยย

image
  • อย่างภาพด้านบนเขาไม่เรียกกันว่า "เช็งเม้ง" นะค่ะ โปรดอย่าเข้าใจผิด
    แต่เรียกว่า "เช็งซิม"
    ความหมายคล้ายกันคะ ช่วงเวลาแห่งความแจ่มใส รื่นรมย์ใจ

ขอบพระคุณท่านผีที่นำภาพสื่อให้เกิดความรู้สึกถึงบรรยากาศผ่อนคลาย
    เอาคำๆนี้ไปตั้งเป็นชื่อสุนัขกับเค้าบ้างอีกซักตัวก็ไม่เลวนะคะ "เช็งซิม"
  • เห็นน้องยูแล้ว "เก็กซิม" เลยครับ ฮ่า ฮ่า .....
  • +1 เสี่ยโจ
  • ว่าน อย่าหายไปตามเกมที่ไอ้ผีมันวางไว้ ผีตัวสองตัวช่วยกันด่ามันก็เลยดูเยอะ ผีที่ให้กำลังใจมีมากมาย
  • รอดูว่านเอาจริงอยู่ แม่งมันพอๆกับ เดอะฟาซ5 เลยหวะ
  • ไอ้จังไรว่าน มึงด่าเฮียเหลียงทำไม ??
  • GHOST+GHOST มิถุนายน 19 Permalink
    ผีตัวที่ด่าคุณว่านหายไปแล้ว สงสัยมันกลัวหัวหด หรือว่าสำเนียกได้ว่ะ หน้าตัวเมียนี่หว่าพอเค้าเอาจริงแม่งก็หัวหดหัวถุย!
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++

:-)) กูเห็นผีมากันตรึม ส่วนไอ้ว่านหัวหดหลบไปฟ้องเมียสก็อยของมันแล้ว :-((