ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอความช่วยเหลือและปรึกษา
  • สู้ๆคร๊ะ พูดได้คำเดียวเลยสู้ๆ
  • ok แปลว่า งั้นกูบอกว่าถ้ากูเจอ มึงโดนแน่ ก็ได้ดิ
    ฟังแล้ว เป็นไง
    ขอโทษ กูด้วยดิอ้ายสาด เพราะ มึงอาจจบแบบเป็นเพื่อนกะกูก็ได้
    แต่นอกจากกูคงมีอีกเพียบรอมึงกราบขอโทษอยู่ อีหอย หรือ PCSเอ้ย PCK
  • ผิดวิสัยหอยเน่า uniteen เวลาคนเชียร์ หล่อนออกมากรี๊ดๆขอบคุณ เวลาคนด่าหล่อนหากระทู้ใหม่ตอแหลต่อ ไม่แฟร์เลย ชิมิ อิหอยดำ อย่างว่าหน้าหนามะแคร์สื่อ
  • uniteen 1:46AM Permalink

สวัสดีคะ คุณลุงTeddy_King
    หนูคิดว่า ที่คนส่วนใหญ่กลัวงู เป็นเพราะถูกหลอกตั้งแต่เด็กว่า งูดุร้ายน่ากลัว เหมือนๆกับที่มีการปั่นกระแสหลอกลวงว่า สุนัขพิทบูลเป็นสุนัขที่ก้าวร้าวน่ากลัวคะ

uniteen มิถุนายน 10 Permalink
    คุณอาคะ
    เรื่องการปั่นกระแสว่า สุนัขพิทบูลเป็นสุนัขที่ก้าวร้าวน่ากลัว เป็นเรื่องหลอกลวงหรือไม่ ไว้ตั้งกระทู้ถกประเด็นนี้กันต่างหากดีไหมคะ

uniteen มิถุนายน 21 Permalink
    สุนัขของพี่ รู้ทั้งรู้อยู่ว่าเป็นสุนัขสายกัด "เป็นสุนัขสายพันธ์อันตราย" พาออกสู่ที่สาธารณะ ถ้าเกิดพลาดพลั้งด้วยเหตุผลใดก็ตาม กัดกันกับสุนัขสายพันธ์อื่น ย่อมรู้ดีว่ามันได้เปรียบมีโอกาสชนะสูง และต่อสู้อย่างเอาเป็นเอาตายเกินกว่าเหตุ เกินกว่าความสามารถในการควบคุมของตัวพี่เองได้ เป็นเหตุผลพอไหม๊ในการสำนึกผิดกล่าวคำขอโทษคู่กรณี

งงมากเลยอะตัวเทอร์ไหนจุดยืนของตัวเทอร์ละจ๊ะหายไปไหนอะ
    วันก่อนลงรูปโพสท่าแต่ไปด่าหมาคนอื่นว่าหมาก้างทรมาณสัตว์
    แต่ดันเอาหมาก้างมาลงแล้วบอกนี่คือท่าโพสที่สง่างาม
    คราวนี้บอกพิทบูลดุร้ายแต่วันก่อนบอกว่าให้ตั้งประเด็นว่าพิทบูลโดนปั่นกระแสว่าดุจริงรึป่าว

จุดยืนมันอยู่ตรงไหนนนนนนนนนนนนน

ไม่ได้หายไปไหนนะจ๊ะน้องหอยแครง(ใครตั้งชื่อให้วะเนี่ย)คอมพังไปสองวัน
    อย่าพึ่งได้ใจปลอมเป็นผีมาด่าพี่นะจ๊ะ พี่กลับมาแล้ววววววว
  • ตอนแรกว่าจะไม่เข้ามาแล้ว
    แต่ที่บ้านมียาแก้แพ้ เลยแพ้ยากว่ะจะเล่นบอร์ดเทพภูมิคุ้มกันต้องสูงหน่อย

ขอบคุณเฮียเหลียงสำหรับคำแนะนำครับเรื่องการทะเลาะกับตัวอักษร
    ขอบคุณจริงๆครับเฮียสองวันที่คอมพังทำให้ผมได้ไปคิดเลยว่าตัวอักษรมันทำร้ายเราไม่ได้
    แต่มันจะทำร้ายเราได้ต่อเมื่อเราเก็บเอาไปคิดให้หนักสมอง แต่ถ้าเปลี่ยนจากคิดมากเรื่องตัวอักษร
    เป็น หันมาสนุกกับตัวอักษรหล่ะ มันส์พะย่ะค่ะ

ขอบคุณจากใจครับเฮียเหลียง
  • เย้ๆๆ ว่าน ดีใจที่กลับมา มีดำต้องมีขาว มีศัตรูย่อมมีมิตร เป็นกำลังใจให้ว่าน
  • อีเมียสก็อยของมึง ปากจัดน่าดู ไหนคุยว่าจะเอาจริงกับกูไง ไอ้ลิง
  • เย้ๆๆ ว่านทำหน้าทีเลียงานถนัดต่อไป สู้ๆ :p
  • พูดได้ไงวะ ว่าจะไม่กลับมา อย่าทำตัวเป็นตุ๊ดอย่างพวกแม่งเลย
  • อย่าไปสนพวกเหี้ย ด่ามาด่าไปเลยพี่ว่าน ไอ้สัดพวกนี้มันแค่ขำๆ ช่วยขำ 5555555555555
  • ไอ้เหี้ยว่านแพล่มว่า
    ไม่ได้หายไปไหนนะจ๊ะน้องหอยแครง(ใครตั้งชื่อให้วะเนี่ย)คอมพังไปสองวัน
    อย่าพึ่งได้ใจปลอมเป็นผีมาด่าพี่นะจ๊ะ พี่กลับมาแล้ววววววว
    --------------------------
    ใครเค้าถามหามึงหว่ะ ไอ้หน้าหนังตีน :o037:
  • มันเร็วจริงๆว่ะน้าผี
    ดีๆๆๆๆๆ
    ชีวิตฉันขาดน้าผีไม่ได้
  • เมียไอ้ว่านเป็นสก๊อย เมียมึงเป็นกะหรี่โหนเสา สักซะเต็มตัว อิอิ แขยงว่ะ
  • น้าผีครับไม่ต้องมีใครเรียกหรือถามหาผมหรอก
    ก็ผมบอกแล้วจะตามPckเอ๊ยuniteenไปทุกหนแห่ง
  • ใครเค้าถามหามึงหว่ะ ไอ้หน้าหนังตีน----กูถามหาเองว่ะไอ้ผีขี้หี
  • กูชอบคารมไอ้ว่าน แต่กูไม่รู้มึงเป็นใคร เลยชอบไม่ถูก ไอ้ผีกะเทย
  • GHOST 12:59AM Permalink
    เมียไอ้ว่านเป็นสก๊อย เมียมึงเป็นกะหรี่โหนเสา สักซะเต็มตัว อิอิ แขยงว่ะ

น้าผีนี่ก็ชอบเอาปมด้อยตัวเองมาให้คนอื่นเค้าด่าเนอะ
    อย่านอกเรื่องเลยน้าผี เด๋วกระทู้นี้จะกลายเป็นกระทู้ผมไปซะอีก
    ฮิๆๆๆๆๆ
  • แอบด่าเค้า ตุ๊ดว่ะ อิอิิออิ
  • อย่าด่าไอ้หน้าหนังตีนกันมากคร๊าบบบ
    เดียวมันก็วิ่งร้องไห้ไปฟ้องเมียมันอีก :m86:
  • ช่วยๆกันดัน เวบจะได้ดัง
  • วาจาเมียไอ้ว่านไม่ต่างจากกระหรี่แถวคลองหลอดซักเท่าไร หรือว่าเมียมึงหาแดกแถวนั้นว่ะ 555
  • ผีเอ๊ย แค่ด่า ทำได้แค่นี้เหรอ นิสัยผู้หญิงจัง น่าสมเพช คุณว่านอย่าไปต่อล้อต่อเถียงเลย มันก็แค่เห็บหมา
  • เมียมึงล่ะ กรูว่าโดนเย็ดฟรี ไม่ได้ตัง 55555555 เพราะผัวเอาแต่แอบด่าชาวบ้าน
  • กะหรี่ยังได้ตังค่ะ แต่เมียน้าผีอาจโดนเย็ดฟรีค่ะ เพราะน้าผีมัวแต่เป็นตุ๊ดแอบด่า
  • ไอ้ผี มึงเป็นผัวร่วมสาบานเดียวกับไอ้ว่านรึว่ะ กร๊ากๆๆๆๆ ดิ้นพลานออกหน้าแทนผัวหลวงเลยนะมึง :-)) :-)) :-))
  • น้าผีก็แปลกนะผมไม่ได้อยากดังแต่หวังดีจะทำตัวเป็นป๋าดันให้ผม
    แหมๆๆๆๆดังโดยไม่ต้องโปรโมท

ไปนอนแล้ว อย่าซัดผมมากนะครับกระทู้นี้ไม่ใช้กระทู้ของผม
    เด๋วผมจะดังซะอีกไปกระทู้ไหนฮอตทุกกระทู้จริงๆ55555

อ้อเกือบลืมผมจิกนิดๆหน่อยๆอย่าปรี๊ดแตกแต๋วแตกจนหาคำด่าไม่ได้ต้องไปด่าพ่อล่อแม่ด่าเมียคนอื่นนะ
    เดี๋ยวเค้าจะหาว่าเป็นผีไม่มีการศึกษาสมองไม่มี เสียสถาบันผีกันหมด :m42: :m42:

ขอบคุณคร๊าบบบบ
  • วู้ๆๆๆผีขี้หีเอาแต่แอ๊บด่าลูกด่าเมียชาวบ้าน ไม่กล้าบอกว่าเป็นใคร กูก็ทำได้แบบมึงแหละ ไอ้ผีพิการ freak ว่ะ
  • อุ๊ยๆๆ แปลงร่างเป็นผีตัวเมียด้วย อยากมีหีเหรอไอ้ผีเกย์แดกขี้ 5555
  • แล้วมึงล่ะผีร่วมสาบานกับพ่อมึงหรา ถึงปากหีแบบนี้ ไปคอยดูแลลูกเมียมึงเหอะ เด๋วโดนเย็ดฟรี ไม่ได้ตังนะคะ
  • อุ๊ยๆๆกูคนนอกว่ะ แต่กูชอบจังพวกผีขี้หี ทำร้ายคนลับหลัง เลียหีหมาก่อนมะไอ้ผีใจสกปรก
  • ตอแหลจริงๆ ไอ้ผีเกย์แดกขี้ 555
  • กูก็ผีเหมือนมึงแหละ กูอยากด่ากะมึงไง ไม่เกี่ยวกะไอ้ว่านหรอก ปากมึงโสโครกต้องเจอกะผีด้วยกัน ไอ้หน้าหนังหี ด่าคนอื่นไปทั่ว เมียมึงแตดหลุดหรือไอ้สัด หรือหีลูกสาวมึงเน่า
  • ถ้ามึงคิดว่าไอ้ว่านตอแหล กูว่ามึงขี้หีกว่ามันเยอะ ไม่กล้าบอกว่าเป็นใคร ขี้ควยไอ้ว่านจิงๆ 555555
  • คิดได้ไง ขี้ควยว่านนนนนนนนนนนน เก๋าจริงล๊อกอินด่ามันเลย กูว่าไม่กล้าว่ะ ขี้ควยจิงๆ
  • ไม่พูดนะคะแล้วเหรอ ไอ้ผีเกย์แดกขี้ 555
  • กรูว่าไอ้ผีเหี้ยเนี่ยไม่เกย์ก็ตุ๊ด ว่าคนอื่น แต่ตัวเองทำนิสัยตุ๊ด ไม่ login แต่ว่าคนเปิดหน้าว่าตุ๊ด ตลกว่ะ ไอ้ผีขี้หี ไปเลียหีหมามึงเหอะ ขี้หีจริงๆ
  • ค่ะ ไม่พูดก็ไม่พูด ไอ้ผีขี้หี
  • ด่าตัวเองเหรอ ไอ้ผีเกย์แดกขี้ :m86:
  • ไอ้ว่านนี้มึงแปลงร่างเป็นผีแล้วพูดจาหยาบคาย ต่ำสถุนมาก
  • ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆ
    น้าผีมึงโดนต้อนจนมุมแล้วไปไม่เป็นหรอ

มึงจำคพูดผมไว้นะตราบใดที่ผมไม่ได้โกงหมาใคร
    ไม่ได้โกงเงินใคร ยังงัยๆผมก็จะเล่นบอร์ดนี้ต่อไป
    คำพูดของมึงทำไรผมไม่ได้หรอก จะมีก็แต่คุณที่จะต้องแพ้ภัยตัวเอง
    รู้ว่าอยากจะด่า แต่เวลาด่าช่วยใช้สมองหน่อยนะ ไม่ใช่ว่าหาอะไรมาด่าไม่ได้
    เลยต้องด่าหยาบๆ น้าผีที่เลวๆคิดดูนะ น้ายิ่งด่า ผมยิ่งฮอต อยากให้ผมฮอตมากหรอ
    ดังโดยไม่ต้องโปรโมตเลยนะนั่น ฮ่าๆๆๆๆๆ

ปล นี่ไม่ใช่กระทู้ของผมไม่ต้องมาดันดาราให้ผมหรอกน้าผีแต่ก็ขอบคุณน้าผีหลายท่านที่เข้ามาช่วย
    ชื่นใจขึ้นมาหน่อย
  • เฮ้ย ขอร้องเรื่องคำหยาบ มันมากเกินไปแล้ว อย่าทำให้บอร์ดเสื่อม
    และเวลาด่ากันก็เล่นเป็นคนๆ อย่าลาก พ่อ แม่ ลูก เมีย เขามาได้หรือเปล่า
  • พิทบูลมันดุโดยสันดาล ที่ด่าเอาอวัยวะเพศแม่มาเล่นกันเนี่ยหวังว่าคงไม่ใช่นิสัยสันดาล ผีนะครับ
  • ถ้าบอร์ดเราได้ชื่อว่าเป็นบอร์ดปัญญาชน บอร์ดคนคุณภาพ บอร์ดของสุภาพชน มันน่าภูมิใจกว่าเป็นบอร์ดศูนย์รวมความ ถ่อย เถื่อนไหมครับพี่น้อง

ด่ากันไม่จำเป็นต้องหยาบก็เจ็บได้ครับ
  • ตาว่าน อย่าไปสนใจผีรังควาญ เหมือนน้องยูไม่สนใจเราซะสิ ไม่งั้นกระทู้มันยาว พอชุลมุนปั๊บ บางคนหลบฉากหนีไปเลยเห็นมั๊ย อิอิ เราเขียนแง่ให้คนอื่นคิดและชั่งใจเอาก็พอแล้ว ด่ากันมันไม่เจ็บหรอก แต่กลืนน้ำลายตัวเองอะเจ็บคอกว่าเยอะ ข้อมูลที่ว่านยกมาหนะ แจ่มสุดๆแล้วหละ คนพืทบูลมีความรู้พอแยกแยะออกได้

• เอาตามนั้นเลยพี่โจ5555
    อย่าเรียกว่ากลืนน้ำลายเลยเรียกว่ากลืนเสลดดีกว่า
    อิอิก้อนใหญ่ด้วยนะน้องหอยแครง5555
  • ผีด่าเเรงจัง....
  • uniteen มิถุนายน 21 Permalink
    ขอลบข้อความนะคะ เพราะคิดว่าสาระของกระทู้ไม่เหมาะสม

เค้าไปแว้วววววพี่โจ55555
    สาระในกระทู้ไม่เหมาะสมหรือว่าเนื้อหาที่น้องหอยแครงโพสไม่เหมาะสม
    เพราะพลาดหรือเกมเองกันแน่ค๊ะ
  • ผีที่เข้าข้างk.ว่าน ใช้คำหยาบคายมาก
  • กด like ให้ว่าน 100 ที แค่ผีสถุนแอบด่าใครก็ทำได้ แต่ลูกผู้ชายเขาไม่ทำกัน สู้ๆๆคร้าบบบ หรือถ้าเป็นผีผู้หญิงหนวดเฟิ้มก็ถือว่าทำทาน เผื่อมันจะมีความสุขนิดๆหน่อยๆ