ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

BURGH’S BULL PURE MUSCULAR IN MOTION...!!!
  • woot มิถุนายน 28 Permalink
    คุณ king ครับไม่ได้ใช้ครับที่ซื้อมาเป็นคุณเก้วซื้อครับไม่ใช่คุณ ปิ
    แล้วที่เห็นว่ามันดูหนาขึ้นเนื่องจากปล่อยให้มันอ้วนเพิ่มครับว่ายน้ำ
    น้อยลง
    ---------------------------------------------------

นี่เจ้าของเขาบอกว่าไม่ใช้เข้าใจหาแดกง่ายนะมึง คนเหี้ยๆของวงการของจิง
    จะหาแดกจากวงการนี้กูขอบอกเลยว่ายากว่ะ
  • นี้คือหลักฐานเล็กๆน้อยสำหรับคนตอแหลเยี่ยงมึง หลับหลังมึงพูดอะไรบ้าง ชาวเชียงใหม่เค้ารู้กันอยู่
  • Tek Comment | July 16, 2010, 11:29 am
    บางคนคิดว่า หมาอเมริกาสูงส่งกว่าหมาไทย นั่นเป็นความคิดที่น่าสมเพชมาก
    ยิ่งเป็นคน ไทยด้วยกันยิ่งเห็นแล้วอุบาทว์ลูกตา คนที่คิดอย่างนั้นมักนําเข้าหมาเป็นว่าเล่น
    และโดนหลอกไปไม่ใช่น้อย คุณค่าของหมาทุกตัวขื้นอยู่กับหมาและเจ้าของ
    บอกตามตรงถ้าให้ผมเลือกรี เจนด์กับไจแอนท์หมาที่โดนทิ้งแล้วพี่ Mark เอามาปั้น
    ผมเลือกไจแอนท์ ครับ ล่าสัตว์เข้าป่าขื้นเขาปลอดภัย ของที่ไม่มีค่าทําให้มีค่าได้
    ดี กว่าของที่มีราคาสูงจับมาขังไว้ในกรงผสมพันธ์ไปวันๆ ภูมิใจในความเป็นคนไทยหน่อยครับ...

----------------------------------------------
    คุณเต๊กข้อความด้านบนนี้คุณเคยยพูดจริงหรือป่าว ?
  • ไอ้เศษสวะเต๊ก มรึงเอารางวัลไปเลย 18มงกุฎ
  • จับประเด็นคำพูดท่านเต๊กหน่อยนะครับ

ท่านเต๊กพูดว่า....... บางคนคิดว่า หมาอเมริกาสูงส่งกว่าหมาไทย นั่นเป็นความคิดที่น่าสมเพชมาก
    ยิ่งเป็นคน ไทยด้วยกันยิ่งเห็นแล้วอุบาทว์ลูกตา คนที่คิดอย่างนั้นมักนําเข้าหมาเป็นว่าเล่น
    และโดนหลอกไปไม่ใช่น้อย
    ของที่ไม่มีค่าทําให้มีค่าได้ ดีกว่าของที่มีราคาสูงจับมาขังไว้ในกรงผสมพันธ์ไปวันๆ ภูมิใจในความเป็นคนไทยหน่อยครับ...

ท่านเต๊กพูดอีกว่า..... มันเป็นความคิด เห็นส่วนบุคคล แต่ถ้าความคิดเห็นของผมไปทําความ
    เดือดร้อนให้หลายคอกก็ แสดงว่าผมเป็นคนมีอิทธิผลในวงการพิทบูลมาก ลองอ่านดูดีๆ ว่า " นําเข้าหมาเป็นว่าเล่น " นั้นแปลว่าอะไร
    ท่านจะได้ความหมายที่แท้จริง ว่ามีน้อยคอกในประเทศไทยเท่านั้น ที่ทําแบบนั้น

...... สรุปท่านเต๊กไม่ใด้ด่าคอกราม3นะครับ แต่ด่าคอกที่คล้ายๆ เหมือนๆราม3 นั้นเหระ 5555+++++++
    ซึ่งในประเทศนี้ก็ไม่มีเหมือนซะด้วย 5555+++++++++
  • GHOST 3:39AM Permalink อาหารเสริมขี้กากของไอ้โกเต๊ก ไม่ได้แดกเงินพวกกูหรอก

-----------------------------------------------------------

........ผีในกลุ่มเจ้าของเจ้าช็อกโกแล๊ต เขามีข้อความถึงไอ้สวะโกเต๊ก5555+++++++
  • โอ้ว!!! ที่แท้ก็พวกเต็กแฟนคลับ ที่ชอบกลับมาล้างแค้นทุกๆ หกเดือนนี่เอง ตามสบายครับ ตามสบาย...:013:
  • คุณโกเต๊ก ติดมอยส์ คนมาหาเฮียเยี่ยงคุณแฟนคลับเยอะเป็นธรรมดาครับ....
  • คุณโกเต๊ก ติดมอยส์ สิ่งแฟนคลับคุณพูดเป็นจริงมั๊ยครับ......คุณหรือใครกันแน่ที่ขี้ขลาดหลอกลวง?
  • ไอ้โกเต๊ก ติดมอยส์ นี่มันเนียนเก่งจิงๆ หน้าด้านเป็นหนังteenแล้วมั๊ง5555555 :-))
  • เอ้างงเลย อยากได้อยู่พอดี แล้วงัยพี่ tek
  • เสียดายจริงๆ ไปงานพัทยาไม่เห็นBURGH
  • ไม่จริงใช่ไหมพี่ เต๊ก
  • ไอ้เหี้ยเต๊ก ไอ้หน้าด้าน มึงทำพฤติกรรมจังไรแบบนี้ มึงละอายใจบ้างมั้ย หน้ามึงด้านกว่าหนังส้นตีนกูอีก
  • ต้องขออภัยจริงๆ ครับที่ไม่สามารถนําเจ้า Burgh ไปโชว์ตัวที่งานพัทยาได้ แวะไปทําธุระสําคัญที่บ้านเกิด เลยไม่สะดวกครับ...
  • ผีตัวเดียวแค่นั้นนั่งด่าถี่ๆ อย่าไปสนใจเลยเฮีย
  • คอนเฟิร์มให้ยังไงก็ผีขี้อิจฉาแถมมีตัวเดียวด้วย เรื่องธรรมดา อย่าไปเถียงเลย ถ้าเป็นเรื่องจริงก็บอกว่าเป็นใครจะได้เคลียร์ ก็แค่หน้าตัวเมียเห่าได้แต่ไม่กล้าบอกเป็นใคร ใช่มะตัวเอง
  • ใครขายของในนี้โดนด่าทั้งนั้นแหละ เรื่องด่าใครก็ด่าได้ กรูก็ด่ามึงได้ไอ้ผีตอแหลอิฉาพี่เต็กเค้าปากมันเลยสิท่า
  • ขอบคุณมากที่เป็นกําลังใจให้ พี่อ่านเกมส์ดูแล้ว ก็คิดไว้อย่างนั้นเหมือนกันครับ... :015:
  • ถ้าคุณเต็ก ทำอะไรไม่ถูกต้อง ก็ติติงได้แต่เอาให้มันตรงประเด็นเป็นเรื่องๆดีกว่า ถ้าด่าแบบเอามันส์แบบนี้ ผมก็ลำบากใจ ในฐานะคนทำธุรกิจเหมือนกัน แล้วดันขายสินค้าเหมือนกัน วางเฉยก็ไม่ดีเดี๋ยวมีผีหาว่าผมอยู่เบื่องหลัง แอบเปิดไฟเขียวอีก

ผมเป็นคนกำหนดนโยบายความเสรีของบอร์ด ในการพูด แสดงความเห็น รวมถึงการค้าขายในนี้ด้วย
    แต่ความเสรีของบอร์ด มันก็ควรจะมีขอบเขต การแสดงความเห็นก็ควรทำกันแบบสร้างสรรค์ การทำการค้าก็ควรมีจรรยาบรรณ แล้วสังคมเราก็จะเป็นสังคมคุณภาพอย่างแท้จริง
  • แม่งเหี้ยขนาดไหนหมาเขาใช้หรือป่าวก็ไม่รู้เสือกแอบอ้างบอก before after
    ทำหน้าเหมือนเหี้ยแล้ว นิสัยยังเหมือนเหี้ย

[url=http://www.picza.net/show.php?id=22f67b45fcd1832458d7bf63137f2466][img]http://www.picza.net/uppic/pic/2011_06_29/22f/22f67b45fcd1832458d7bf63137f2466.jpg[/img][/url]
    [SIZE=1]Thanks: [url=http://ro.xn--n3cg3dvb4bwc.net/]Ro[/url] [url=http://www.picza.net]ฝากรูป[/url][/SIZE]
  • image
    สรุป น้าผี จะแย้งเพราะรูปนี้ใช่ไหมครับ เพื่อที่มันจะได้จบๆ ผมเองก็ไม่ต้องลำบากใจ วันนี้อยากเห็นสังคมเรามีแต่สิ่งสร้างสรรค์ และถึงเต็กจะเป็นคู่แข่งทางการค้า แต่เต็กก็เป็นทั้งน้องและเป็นสมาชิกที่สามารถเข้ามาเล่นในบอร์ดนี้ได้อย่างเสรี ผมอยากให้สังคมนี้เป็นสังคมคนคุณภาพ โปร่งใส และเป็นธรรม

แนะนำในฐานะพี่นะเต็ก เพราะเราต่างคนต่างทำธุรกิจเหมือนกัน ไม่งั้นประเด็นนี้ก็จะโดนลากยากยาวไปเรื่อยๆ
    วิธีที่ง่ายที่สุดเพื่อให้ประเด็นนี้จบก็คือ เต็กต้องให้เจ้าของสุนัขมาช่วยยืนยันว่าได้ใช้ผลิตภัณฑ์ตัวนี้ในการทำกล้ามหมาของเขาจริงๆ ถ้าเขาวางเฉยแบบนี้ก็แสดงว่าเขาไม่เห็นด้วยที่นำภาพเขามาใช้โดยไม่ได้รับอนุญาติครับ

หรือ เต็กก็หาหมามาสักตัว แล้วก็เอามาทำกล้ามให้เห็นกันชัดๆไปเลยว่า ก่อนและหลัง มันต่างกันอย่างไร

พี่ดีใจหากพี่จะเป็นแรงบันดาลใจ และขอให้ประสบความสำเร็จครับน้องชาย
    ไฟล์แนบ
    22f67b45fcd1832458d7bf63137f2466.jpg 209K
  • ไอ้เต็กมันได้แต่พูดว่า

image
  • ไอ้ชัญไร ทำเอี้ยหาแดกไร้จรรยาบรรณ แล้วยัง คุยโต โอ้อวด ส้นทีนจิงๆ
  • woot มิถุนายน 27 Permalink
    คุณ king ครับไม่ได้ใช้ครับที่ซื้อมาเป็นคุณเก้วซื้อครับไม่ใช่คุณ ปิ
    แล้วที่เห็นว่ามันดูหนาขึ้นเนื่องจากปล่อยให้มันอ้วนเพิ่มครับว่ายน้ำ
    น้อยลง
    '''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''

เจ้าของมาออกมาบอกไม่ได้ใช้ว่ะไอ้เต๊ก แอบอ้างหาแดกง่ายนะมึง คนเหี้ยๆอย่างนี้ไม่มีทางเจริญหรอก
  • กลุ่มเจ้าของหมาเค้ายืนยันมาหลายแล้วว่าไม่ได้ใช้โว๊ย...................................................
    แถมข้อความถึงมันอีก......GHOST 3:39AM Permalink อาหารเสริมขี้กากของไอ้โกเต๊ก ไม่ได้แดกเงินพวกกูหรอก

ไอ้หน้าหนังทีน มรึงจะรับผิดชอบยังไงกับการแอบอ้างหมาเค้า แล้วหลอกลวงผู้บริโภค ฮ๊ะ!
  • ขอบคุณครับพี่ Mark...
  • Tek 2:00AM Permalink
    jonnyscubapit 8:26AM Permalink
    คดีเปลี่ยนยาวเลย. แล้วงานพัทยาเต็กไปเกี่ยวอะไรด้วยครับ
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ไม่ทราบจริงๆ ครับว่าเป็นคําถามสําหรับผม คิดว่าเฮียถามผีด้านบน แต่พอได้อ่านข้อความล่าสุดก็พอเข้าใจทันทีครับ

ผมเห็นข้อความสงวนลิขสิทธิ์VDO และมีคนทักหลายครั้งว่า มันสื่อหรือเสียดถึงผม เพื่อไม่ให้ไปถ่ายวีดีโอที่งานพัทยา มีใครไม่รู้ว่าคนทําวีดีโอเกี่ยวกับพิทบูลในเมืองไทยมีซักกี่คน แต่ผมก็ไม่ได้ไปติดใจอะไร เพราะไม่มีโครงการที่จะไปถ่ายทําอยู่แล้ว รู้แล้วก็นิ่งๆ เงียบๆ ตามนิสัยของผม งานพัทยาผมเองก็ได้ไปร่วม ซื้อเสื้ออุดหนุนไปสองตัว แถมออกค่าบูธล้านนาส่วนหนึ่งช่วยเบาภาระอ้ายสมพงษ์ แต่ถ้ามีคนมาเย้ยผมในกระทู้เกี่ยวกับเรื่องนี้ ในอาชีพหรือความสามารถที่ผมทําอยู่ ผมมีหน้าที่ป้องกันความสามารถทางด้านการงานของผมอยู่ มิใช่หรือ

แล้วผมก็ได้ตอบแบบตรงไปตรงมาด้วยว่า ถึงเอาเงินก้อนมาจ้างผมก็ไม่ถ่าย เข้าใจว่างานพัทยากลุ่ม Scubapit เป็นออร์แกนไนซ์ แต่เจ้าภาพงานพัทยาแท้จริง ที่ผมรู้จักมีเพียงเฮียโฟล์ค ส่วนคุณเพชร&โอ บิซมากี้แทบไม่รู้จักกันเลย หนึ่งเหตุผลที่ผมเป็นเจ้าของบริษัทที่เชียงใหม่คือ ไม่ชอบทํางานหรือรับใช้ใคร ยิ่งถ้าไม่รู้จักกันนี่ลืมไปได้เลย ทํางานไปก็หายใจไม่ทั่วท้อง อึดอัดแน่นอนครับ งานพิทบูครั้งแรกที่ผมถ่ายก็เป็นงานของพี่ Mark และงานล่าสุดเป็นของพี่ต๊ะ ซึ่งผมรู้จัก นับถือและได้คุยทําความรู้จักกันมาเป็นเวลาสองสามปี หวังว่าเฮียคงเข้าใจนะครับ

ส่วนเรื่องกลุ่ม ตัดผมออกไปได้เลย สรุปแบบนี้ จะสร้างความขัดแย้งพร้อมความเดือดร้อนให้เมืองเหนือเปล่าๆ งานปลายปีนี้ผมก็ไม่ได้เป็นผู้จัด นานๆ ทีผมอาจได้ร่วมวงสังสัรรค์กินเหล้ากินเบียร์ ตอนนี้ไม่ได้อยู่กลุ่มไดๆ ทั้งสิ้น มีเพียงแต่ผมกับเจ้าเบิกครับ...