ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• น่ารั้กอ้ะ :o027:

โดยเฉพาะหญ้าในสนามหญ้าที่บ้านพ่ีหมวดหน้าไปซ้อมตีกอล์ฟจังเลยเดี๋ยววันไหนจะขอไปซ้อมลูก ชิป พัตต์ หน่อยนะครับ :m59:
  • คิดได้ไงคนจริงสิงคนองนา55
    ครับแบ้ดบอยวันนี้วางตัวได้เยี่ยมครับ ต่างจากดรึ่งปีที่แล้วมากมายเหมือนคนละคน ไปไหนผีหลอนตลอด :063:
  • ขอบคุณคับ ตัวผมเองนั้นเปิดรับความคิดติชมเสมอคับผู้ใหญ๋ในวงการสังสอนในการวางตัว แล้วผมก็เอากับมาประพฤติปฏิบัติ แล้วมองโลงในแง่มุงของคนอื่นบ้าง เราก็จะมองเห็นข้อบกพรองแล้วเอากับมาแก้ไขเลยดีขึ้นเยาะคับบบ บางทีการทีเราพูดน้อยลงหรือนิ่งไวก็เป็นการวางตัวที่ดีแล้วการเวลาจะเป็นเครื่องพิสูตรตัวบุคลนั้นๆเองคับ(ขอบคุณอีกครังสำหรับคำติชม)
  • แจ่มครับหมวด :063:
  • ใช้เวลาทำภาพนานป่าวครับ เจอตัวจริงมันแก๊ฟชัดๆ
  • WOODIE สวยครับหมวด

ชอบตัวเมียตัวนี้จริง คู่ออกมาคงมันแน่ๆ :063:

image
    ไฟล์แนบ
    224827.jpg 53K
  • วงการบูลลี่บ้านเรา โตแบบก้าวกระโดดจริงๆ คนรุ่นใหม่ๆ ใจถึงกันจริงๆ
    หมาบางตัวกำลังดังอยู่ที่เมกาแท้ๆ เผลอแปบเดียวอ้าวมาอยู่เมืองไทยเสียแล้ว
  • Woodie เกิดมาโชว์ หมาอะไรโพสได้ตลอด :063:
  • เดี๋ยวก็รู้ จ่ายลูกที่เมืองไทย ดูแม่หมาแต่ล่ะตัวที่เอาเข้าละกัน
  • หวัดดีครับหมวด WOODIE สุดติ่งจิงๆๆ รอชมผลงานอยู่นะครับ :063: :063: ไอ้เราก็ทหารคือกัน
  • แม่หมาเป็นอย่างไรเหรอน้าผี
  • เมียวู้ดดี้แต่ละนางสวยๆทั้งนั้นอะ ดีนะไม่ใช่คนไม่งั้นตบกันตายเมียเยอะขนาดนี้ 555
  • ขาหน้าตรง ใหญ่ อกกว้าง หนา ล่ำ ขาหลังมีมุม คอเป็นมัด กล้ามเนื้อสวยงาม สุดยอดบูลลี่ในเมืองไทย
    วูดดี้ เกิดมาดัง !!
  • หมาสวยจริงมันต้องช่วยกันเชียร์ ไม่ใช่เตะสกัด
    ส่วนหมาเน่าๆ อย่าเชียร์มาก สงสารมือใหม่ ฮา............
  • Woodie สวยจริงๆเลยครับ + พี่น้องแต่ละตัวก็แจ่มๆทั้งนั้นเลย (ชอบตัวสุดท้ายเป็นสวนตัวครับ) :063:
  • .เฮ๊ย บิว พี่ไม่รู้จะทำยังไงหว่ะถ้าพี่ไม่เชียร์หมาหมวดมันก็ยังไง ๆ อยู่เพราะพี่เอาเข้ามาให้มันทั้ง 2 ตัว แม่งหมดไปเป็นล้าน.!! Red Bull เปิดตัวมาดี แต่ไอ้ Woodie แม่งกระแสเงียบเลย พี่ก็เลยต้องช่วยมันดันหน่อย เดี๋ยวพี่จะซวยเพราะพี่ยุให้มันซื้อ แล้วก็บอกด้วยว่าถ้า Woodie มาเมืองไทยเมื่อไหร่แม่งดังสนั่นแน่ หมวดดังแน่ Biz Markie พี่ยังทำให้มันดังได้เลย.....ส่วนเรื่องในบอร็ด บิว เข้าใจพี่นะเว๊ย ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ
  • ... อยากรู้อ่ะคับ ว่าหมาเน่าๆที่พี่มาเฟียบอกมันอยู่ในคอกไหนกลุ่มไหน
    ... ผมมือใหม่จะได้ไม่ชื้อไม่หาหมาเน่าๆพวกนี้อ่ะคับ ช่วยระบุให้เป็นวิทยาทานหน่อยได้ไหมคับ :018:
  • ทำมัยถึงสวยจังคับพี่
  • อยากรู้ ถามสาวยาคูลล์ดูซิ ฮิ้วๆๆๆ

หมาเน่าหรือไม่เน่า เจ้าของคอกเขาจะรู้ดีที่สุด
    คอกที่มีจรรยาบรรณเขาจะบอกเกรดหมาให้ลูกค้าทราบ ขายตามคุณภาพ
    แต่คอกเน่าๆ มักจะปั่นราคาสูงๆ แล้วคุยเว่อร์ๆ ประเภทหมาตัวเองดีหมด
  • ถ้าหมาแบบนี้ไม่สวยแล้วแบบไหนสวยละครับในประเทศไทย พี่ผี 5555 อย่าให้เสียจรรยาบรรนผีเลยครับ
  • วู้ดดี้เกิดมาดัน!!! กร๊ากกกกๆๆๆๆๆ
    ลองไม่ดันดิจบหมาคอกใหญ่ในไทยหลายคอกสวยกว่าเยอะอย่าให้ยกตัวอย่างเลยสงสารวู้ดดี้เกิดมาดัน...:002:
  • ไอ้ลูกหมาที่ปั่นราคาถึงขนาด10kนี้ ป๋าว่าหมามันเน่าป่าวครับ :o037:
  • อย่าให้พูดเลย ราคาลูกหมาบางครั้งก็ไม่ได้หมายความว่ามันจะสวย ลูกหมาราคาเป็นแสนบางตัวโตมาสวยสู้หมาหมื่นต้นๆก็มี ยิ่งกับหมาบูลลี่ด้วย มันแพงเพราะมันไม่นิ่งนี่เอง มันบรีดยาก เจ็บตัวไปก็เยอะ จะขายแพงก็ไม่ว่าหรอก หากท่านเหี้ยมพอ ผมสงสารคนซื้อบางคนที่ตั้งความหวังไว้สูง แต่พอโตมาแล้วไม่เป็นตามที่คาดหวัง เสียทั้งเงินเสียทั้งเวลา และที่ผมห่วงก็คือ หากลูกหมาโตมาแล้วไม่สวยท่านกล้ามองหน้าลูกค้าท่านหรือไม่เท่านั้นเองครับ

ใครจะขายราคาเท่าไรผมเคยไปยุ่งที่ไหน ผมจะเตือนแค่ก่อนบรีดว่าไม่มั่นใจอย่าบรีดเท่านั้นเองครับ
  • จะดันก็ดันดีๆสิครับอย่าไปว่าคอกอื่นว่าหมาคอกอื่นว่าหมาเน่าๆเลย วู้ดดี้มันยังไม่มีผลงานเป็นชิ้นเป็นอันเลยลูกมันโตมาแล้วสวยมีบ้างไหมอย่าดีแต่พูด กลัวเสียหน้าหรือไงครับ
  • แล้วผมระบุชื่อหรือยังว่าคอกไหนเน่า ก็แค่เตือนว่าหมาเน่าอย่าไปเชียร์เลย แต่ก็ไม่ได้บอกว่าต้องไปวิจารณ์นะครับ ผมสงสารคนซื้อ บางคนเขามือใหม่จริงๆ เห็นคนเชียร์มากๆ เขาก็นึกว่าดี แต่ได้ของเน่าไปมันก็น่าเห็นใจนะครับ
  • วงการนี้คนเล่นในบอร์ดนี้ มันก็เหมือนเพื่อน เหมือนพี่เหมือนน้องกัน
    การแสดงความเป็นห่วง การแสดงความปราถนาดี มันคงไม่ผิดใช่ไหมครับ
    อย่าใจแคบกันนักเลย ความจริงถ้าเราบริสุทธิ์ใจ จะร้อนท้องไปทำไม
  • วู้ดดี้เกิดมาดัน!!! กร๊ากกกกๆๆๆๆๆ
    ลองไม่ดันดิจบหมาคอกใหญ่ในไทยหลายคอกสวยกว่าเยอะอย่าให้ยกตัวอย่างเลยสงสารวู้ดดี้เกิดมาดัน...
    ถึงพี่ผีตัวบนบน ครับ ผมเป็นคนหนึ่งที่ติดตามวูดดี้มาตลอดและงานประกวดที่พัทยาก็เป็นงานใหญ่งานหนึ่ง กรรมการก็ระดับหัวแถวนิมนต์จากต่างประเทศ แล้วผลงานที่ออกมาก็เป็นที่ยอมรับกับรางวัล ที่ 1 ถึง 3 รายการ แล้วแบบนี้ยังไม่เรียกว่าสวยหรอครับ หมาในประเทศไทยที่สวยจัดๆมีครับและผมก็คิดว่า วู้ดดี้ เป็นหนึ่งในนั้น เราควรมีน้ำใจให้กับสังคมนี้กันบ้าง คนเลี้ยงหมาเหมือนกันครับ อย่ามีนิสัยเหมือนตุ๊ดเหมือนกระเทยเลย ที่ชอบแทงข้างหลัง พี่น้องคนเลี้ยงหมาเหมือนกัน ขอบคุณครับ
  • .เฮ๊ย บิว พี่ไม่รู้จะทำยังไงหว่ะถ้าพี่ไม่เชียร์หมาหมวดมันก็ยังไง ๆ อยู่เพราะพี่เอาเข้ามาให้มันทั้ง 2 ตัว แม่งหมดไปเป็นล้าน.!! Red Bull เปิดตัวมาดี แต่ไอ้ Woodie แม่งกระแสเงียบเลย พี่ก็เลยต้องช่วยมันดันหน่อย เดี๋ยวพี่จะซวยเพราะพี่ยุให้มันซื้อ แล้วก็บอกด้วยว่าถ้า Woodie มาเมืองไทยเมื่อไหร่แม่งดังสนั่นแน่ หมวดดังแน่ Biz Markie พี่ยังทำให้มันดังได้เลย.....ส่วนเรื่องในบอร็ด บิว เข้าใจพี่นะเว๊ย ไม่รู้จะทำยังไงจริงๆ

หมาสวยจริงมันต้องช่วยกันเชียร์ ไม่ใช่เตะสกัด
    ส่วนหมาเน่าๆ อย่าเชียร์มาก สงสารมือใหม่ ฮา............

หมาเน่าหรือไม่เน่า เจ้าของคอกเขาจะรู้ดีที่สุด
    คอกที่มีจรรยาบรรณเขาจะบอกเกรดหมาให้ลูกค้าทราบ ขายตามคุณภาพ
    แต่คอกเน่าๆ มักจะปั่นราคาสูงๆ แล้วคุยเว่อร์ๆ ประเภทหมาตัวเองดีหมด

ที่กล่าวมาทั้งหมด เข้าตัวเองทั้งนั้น เอ้าขอดูลูกบิสตัวละแสนห้าหน่อยยยย
    มีควายที่ไหนซื้อไปรึปล่าวครับ กร๊ากกกกกกกกกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ถึงผี 6:28AM ไอ้ควายมึงลองไล่อ่านดีๆมึงจะรู้เบื้องลึกเบื้องหลังสงสัยควายอย่างมึงคงเป็นควายตลอด
  • มีผลงานออกมาเร็วๆนะครับจะรอ ยังไงก็ร๊ากวู๊ดดี้ มันโดนๆใจ 5555555
    โปรดใช้วิจารณญาณ 5555555
    image
    ไฟล์แนบ
    269564_233282986694906_100000396181574_786946_6952060_n.jpg 34K
  • โห ขอบคุณไม่หวาดไม่ไหว555 คุณผีครับ จะด่าอะไรก็ด่าไปเถิดครับ หมาผมพี่มาร์คเค้าช่วยดันจริงๆ เพราะ

พี่มาร์คแนะนำให้และพี่มาร์คก็เป็นพี่ผม ถ้ามันไม่สวย ดันยังไงมันคงไม่เกิดหรอกครับ ผมมันก็แค่ภูมิใจในหมา

ผม แค่เอาไปประกวดให้คนเยอะๆได้เห็นตัวจริงๆ เอาคลิปวีดีโอลงให้ดู ให้คนเยอะๆเห็น

ตัวจริง แค่นั้นครับที่ผมทำ ผมแค่เอาความจริงมาลงให้ดู หมาผมไม่ใช่พวกหมาโปรโมท มีชื่อเสียง แต่แม่ง แค่

รูปชัดๆด้านข้างยังไม่มีเลย ถ่ายรูปโปรโมทดันกันอย่างเดียว แล้วก็ว่าหมาเทพ555 งานโชว์ยังไม่รู้จะกล้าเอาไป

โชว์หรือปล่าวเลยครับ แต่ผมก็ไม่ถือสาน้าผีหรอกนะครับ หมาผมจับต้องได้ คนเห็นมาเพียบ ไม่เคยเห็นก็มีคลิป

อ่อๆเหลือคลิปวัดหัวยังไม่มี มีแต่รูป ว่างๆจะจัดให้นะครับ ขอบคุณผู้ที่ชื่นชอบวู้ดดี้นะครับ :-D

ปล.น้าผีช่วยติวู้ดดี้ให้ผมหน่อยครับ ผมอยากรู้ว่ามันไม่ดียังไงจะได้แก้ไขทัน พูดมาเลยครับ ผมยังหาไม่เจอเลย

เจอแต่ฟันอันเดอร์ 1 มิลลิเมตรเองครับ
  • อ่อลืมไปครับ ลูกบิซผมขายที่สามแสนครับ ไม่ใช่แสนห้า ตัวเมียก็ แสนสองครับ แล้วคนที่ซื้อไปก็ไม่โง่นะครับ

เค้าก็ฉลาดกันทุกคน และผมก็ไม่มีปัญหาด้วยถ้าขายไม่ได้ เพราะกะเก็บทำต่ออยู่แล้ว

เอ น้าผีเคยเห็นหมาผมแล้วเหรอครับ พูดใหญ่เลยว่าไม่สวย หรือแค้นเคืองอะไรผมรึปล่าว รึแค้นบิซ???

imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    IMG_1669.JPG 77K
    IMG_1675.JPG 72K
    IMG_1681.JPG 71K
    IMG_1686.JPG 73K
  • หมวด!หมาหมวดแม่งแดกอะไรเข้าไปอะคับแล้วขามันมีไหมนะสั่นเกิน มันขี้บ้างปล่าวเนียกลมซะ5555555555555555
  • ชุดแรกโทรไปเจ้าของบอกรอก่อน อายุ1เดือนแล้วจะอัพ
    แล้วผมจะทันป่าวครับ
  • Mafia กรกฎาคม 20 Permalink

ผมบอกหมวดเป๋ไปแล้วว่า ตอนนี้วูดดีก็มีคนรู้จักเยอะแล้ว ต่อไปคงเชียร์วูดดี้มากไม่ได้แล้วเดี๋ยวจะเสียความเป็นกลาง

กร๊ากๆๆๆ
  • เรื้อนสองราง
  • งามแท้แม่เจ้า ว่าที่เมียวู้ดดี้ ตัวที่ที่สองหน้าหักๆ จะทำเมื่อไหร่ครับหมวด ผมจะรอชม
  • อีกสามเดือนได้มั้งครับกว่าฮีทจะมา ขอบคุณที่ติดตามครับ :-D
  • ถ้าออกมาแบบนี้บ้างคงดีนะimageimage
    http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=n2zudvsbaXI
    ไฟล์แนบ
    KINGPINLINE_GUCCI-01.jpg 66K
    P-5-1.jpg 91K
  • มุกผมว่าน้าจะออกมาแบบนี้ถ้าจะดีเนอ ไม่ได้หวังอะไรได้แค่นี้ก็พอใจแล้วอิๆๆๆๆimage
    มันแน่ 55555image
    ไฟล์แนบ
    167281_158121344235891_100001140791312_292710_4607470_n.jpg 27K
    1.jpg 64K
  • ผมขอมันทั้ง 2 แบบเลยล่ะกัน อิอิ
  • ลืมบอกไปพี่บอย หมาผมกินเอ็กตรีมบูลลี่ของพี่มาร์คผสมกับไก่บดพี่จักร สูตรผสมนี้ลงตัวสุดๆครับ :063:
  • หมวดใบอ่อนคราฟ 555 :063:
  • จะแบบไหนๆ ก็แหล่มเลยนะครับบบบบบบ อิอิอิอิอิอิ