ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• แต่ก็มีคนหนึ่ง ที่หน้าด้านมาขออินบรีดลูกไทเกอร์ด้วยนะ เห็นด้วยกับคำว่าเหี้ยในสันดาน
    เผอิญผมไม่หิวเงินจนหน้ามืด ก็เลยไม่ให้ ฮ่าๆๆๆ อีกหนึ่งเรื่องที่ไม่เคยมีใครรู้

ลงชื่อมาเลยก็ได้นะจะได้มันๆ ดูซิว่าใครสมควรออกไปจากวงการกันแน่ ...
  • GOF_BB 1:35AM Permalink เห้ยย เอามาเลยรอไม่ได้แล้ว เอาลูกหมาตัวนึง พอ!

--------------------------------------------------------------

แบบนี้เหรอขำๆ ขำพ่อมึงดิ
  • kabuki_jay 10:41PM Permalink เพิ่อนพี่น้อง จากัวร์พิต ทุกท่าน ตอนนี้มีเหี้ยหางแดง ที่จนตรอก ที่นอกจากจะยุ ให้ครอบครัวเราแตกกันไม่ได้แล้ว
    ยังทำสันดานหมาๆ โจมตี หมาตัวหนึ่งที่เรา รักษาเลี้ยงดู มันเคยรู้เรื่องหมาตัวนี้หรือไม่ เหตุใดถึงทำสันดานแบบนั้น
    พี่น้องช่วยกันพิจารณา การกระทำของมันที
    -----------------------------------------------------------------------

ใครไปโจมตีหมาเค้า รับผิดชอบด้วย
  • โอโห มีโจทย์เก่ามาช่วยยำ แบบนี้ สนุกแน่พี่น้อง

ขอโทษทีม ประชาสัมพันธ์ ขออนุญาติใช้พื้นที่กำจัดตัวเหี้ยออกไปจากวงการหน่อยนะ
    หยุดขบวนรถไฟดูโชว์กันก่อนดีกว่า เรากำลังลากจะลากใส้ เหี้ย ออกมาตากแห้ง ปู้นๆๆ
  • โห สุดสวยออกตัวแรงจัง ระวังจะเละนะน้องสาว อย่าทุ่มสุดตัวเผื่อทางหนีที่ไล่เอาไว้บ้าง เป็นห่วง
  • กระทิ เจ้าของคือใคร เดี๋ยวคงจะออกมาบอก ว่าทำไมถึงได้ให้มันมีลูกกระสันเงินมากเลยช่ายม๊าย
    พี่มาร์ค ลากเจ้าของอีกระทิมันออกมาเลยครับ อยากเห็นหนังหน้าหว่ะกร๊ากกกกก
  • เอ๊าหยุดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด แวะเข้าห้องน้ำห้องท่ากันก่อนครับ

image
    ไฟล์แนบ
    imagesCAJ0DIR3.jpg 8K
  • ขอโทษด้วยน้าผี พี่ไม่อยากให้กระเด็นไปโดนคนอื่นครับ

อยากเล่นงานไอ้จ้าวหลักการระยำนี่คนเดียวพอ ปากดีนัก เอาดีเข้าตัวเอาชั่วให้คนอื่นตลอด ทำผิดไม่เคยรับผิด
    ทนพฤติกรรมมันมานานแล้ว เพราะความที่เห็นมันเป็นน้อง แต่มันเล่นไม่เลิก ปีนเกลียวตลอด ครั้งนี้ขอจัดหนัก
    ใครมีความระยำของไอ้นี่ช่วยส่งข้อมูลออกมาให้หน่อย เรากำลังจะกำจัดเหี้ยหางแดงตัวจริง ออกจากวงการครับ

พอดีมันอ้างเรื่อง สำนึก ก็จะสอนมันเรื่องสำนึกเสียหน่อยว่ามันคืออะไร อย่าพูดเอาเท่ห์อย่างเดียว
  • เรื่องกระทิ นั้นฟังดูน่าทรมารหมามากจริงๆเหรอ
    แล้วทีรับค่าผสมจากลูกค้าที่มาขอผสม ไทเกอร์ หล่ะ สายเลือดพิการขั้นเทพ ติดโรคร้ายจนมาถึงทุกวันนี้
    Hip, เหยิน หางคด ข้อขาหน้าหักตีนแบะ

แบบนี้เรียกว่า กระหายเงิน หรือว่า เหี้ยโดยสันดาร
    ...............................................................................................................................
    สรุปมึงกระหายเงินใช่ไหม ทำไมไม่ตอบ
    สรุปความเหี้ยของมัน ดูกันเอาเองนะครับ ว่ามันเหี้ยขนาดไหน รับผสมกมาพิการ หาเงินผ่อนบ้าน ผ่อนรถ เขียนหนังสืออวดอ้าง บรรณยายเกินจริง ที่แท้ มันพิการยันเล็บ สงสารหมาตัวเองบ้างไหม ไอ้เลว
  • วันก่อนไปเจอรูปลูกกะทิ อยากเอามาผสมกับ otto พวกท่านว่างายบ้าง !!!
    ----------------------------------------------------------------
    ตามไปอ่านดูแล้วเค้าบอกว่าลูกของหมาตัวที่ชื่อกะทิ ไม่ใช่เจ้ากะทิครับ
    ด่าซะยับเลยหมาเฮียติ๊ก jaguarpit นะน่ะ !!!!!!
  • น่าขำไปเปรียบเทียบเค้าเอาเมื่อ 10 ปีก่อน

ตอนนี้กูก็เห็นพวกมึง เดินตามมาร์กมาเฟียในอดีตอยู่นิ เค้าพัฒนากันไปถึงไหนแล้ว มึงยังเดินตามเศษเงินเค้าอยู่เลย ควายเอ้ย
  • ไม่ต้องไปแคร์แม่งแล้วพี่มาร์ค เจ้าของตัวเมียก็หน้าเอาไปผสม เจ้าของตัวผู้ไม่รู้หีรู้แตดก็จะเอาลูกหมา
    เหี้ยพอกัน
  • คุณบ๊อบครับ แล้วสมาคมพัฒนาสุนัขแห่งประเทศไทยสามารถเปลี่ยนชื่อในใบจาก อเมริกันพิทบูลเทอร์เรีย เป็น สแตฟฟอร์ดเชียร์เทอร์เรียร์ เพื่อส่งออกได้ด้วยเหรอผมเพิ่งรู้ นี่เปลี่ยนสายพันธ์ไม่ใช่เปลี่ยนชื่อทำหมามาเป็น10ปีเพิ่งได้ความรู้ใหม่ แล้วยังลูกหมาอีกสมาคมพัฒนาสุนัขแห่งประเทศไทยให้เลื่อนวันเกิดได้ด้วยเจริญแน่คราวนี้

อันนั้นมันเก่าอันนี้ดีกว่า ทำนิ่งเปลี่ยนประเด็นเลยนะโล้น เข แขก โก่ง ฮี้ววววววววววววพวกมึงจบแล้วเอาศักดิ์ศรีบรีดเดอร์คนไทยไปย่ำยีเสือกกระสันอยากเป็นผู้นำบูลลี่ ค๊ากถุยๆๆๆไอ้หน้าด้าน

ผู้นำยังไม่ได้ตอบเลย ผมอยากส่งหมาออกนอกบ้างจะได้เป็นแนวทาง
  • หลายเรื่องผู้นำตอบไม่ทัน55 มา!!ตามผู้นำอย่าถาม งง ลงนรกไปพร้อมกันนี่ล่ะ ฮี้ววววววววววว :062:
  • เรื่องของเฮียติ๊ก ผมไม่รู้ครับ ไม่ได้ตามเลย และผมก็ไม่เคยมีปัญหากับเฮียติ๊กครับ

แต่ที่กำลังด่านี่ กำลังจะกระชากหน้ากาก ไอ้คนที่ชอบทำตัว จ้าวหลักการ
    กระสันอยากเป็นผู้นำ โดยการเอาดีใส่ตัว เอาชั่วให้คนอื่นอยู่ครับ
  • http://www.asiabully.com/vanilla/discussion/58/-jaguar-pits-jaguar-pits-#Item_78

เค้ามาโพสรูปหมาแล้วออกมารับผิดชอบด้วยนะ ปู้นๆๆๆๆๆๆๆๆๆ จะเล่นใครเสือกไม่มีข้อมูล ส่วนเค้าจะไปผสมหมากับใครก็เรื่องของเค้ามึงเกี่ยวอะไรด้วยครับ

ส่วนเรื่องที่เค้าไปผสมหมาแล้วไม่จ่ายตังค์อันนี้เดี๋ยวให้เจ้าของพ่อหมาน้องพีท ลูกนายกหาดใหญ่ออกมาแถลงไขดีกว่า ได้ข่าวว่าสองคนเนี่ยมันเป็นพี่ น้องกันนิ
  • เอาหมาขี้เรื้อนมาบรีดเฮียติ๊กรับไปเต็มๆบรีดไปแล้ว ระยำจริงๆ
  • คุณบ๊อบครับ แล้วสมาคมพัฒนาสุนัขแห่งประเทศไทยสามารถเปลี่ยนชื่อในใบจาก อเมริกันพิทบูลเทอร์เรีย เป็น สแตฟฟอร์ดเชียร์เทอร์เรียร์ เพื่อส่งออกได้ด้วยเหรอผมเพิ่งรู้ นี่เปลี่ยนสายพันธ์ไม่ใช่เปลี่ยนชื่อทำหมามาเป็น10ปีเพิ่งได้ความรู้ใหม่ แล้วยังลูกหมาอีกสมาคมพัฒนาสุนัขแห่งประเทศไทยให้เลื่อนวันเกิดได้ด้วยเจริญแน่คราวนี้

อันนั้นมันเก่าอันนี้ดีกว่า ทำนิ่งเปลี่ยนประเด็นเลยนะโล้น เข แขก โก่ง ฮี้ววววววววววววพวกมึงจบแล้วเอาศักดิ์ศรีบรีดเดอร์คนไทยไปย่ำยีเสือกกระสันอยากเป็นผู้นำบูลลี่ ค๊ากถุยๆๆๆไอ้หน้าด้าน

ผู้นำยังไม่ได้ตอบเลย ผมอยากส่งหมาออกนอกบ้างจะได้เป็นแนวทาง

อยากรู้คำตอบอ่ะช่วยหน่อย ฝรั่งจะซื้อส่งไม่ได้ทำไงดี
  • เฮียติ๊กจะทำอะไรก็เรื่องของเฮียติ๊ก ทำแล้วแกรับผิดชอบได้ก็เรื่องของแก ผมไม่ยุ่ง โจทย์ใครโจทย์มันละกัน ฮ่าๆๆ

แต่ผมกำลังจะถล่ม เจ้าพ่อหลักการ ผู้บุกเบิกหมาบูลลี่ของเมืองไทย ที่ชอบเอาดีเข้าตัว เอาชั่วให้คนอื่น
    กระสั่นอยากเป็นผู้นำจนตัวสั่น ซึ่งตอนนี้กำลังจะสร้างหมาพิการขึ้นมาเป็นของตนเอง อยากให้เห็นว่า คำพูดกับการกระทำมันต่างกัน ใครกลืนน้ำลาย ระหว่างผมกับเขา ใครควรออกไปจากวงการ กันแน่
  • กะทิ หมาตัวในรูปมันตายไปนานแล้ว

ส่วนเรื่องหมาจะส่งออกหรือ "นำเข้า" มันก็ต้องใช้ชื่ออื่นที่ไม่ใช่พิทบูลอยู่แล้ว จะไทยขายฝรั่ง ฝรั่งขายไทย ถ้าเรื่องนี้หน้าด้าน คอกดังในเมืองไทยแม่งก็หน้าด้านหมดล่ะครับ อย่าบอกนะเวลานำเข้าพวกคุณๆไม่ต้องซิกแซก จ่ายค่าอำนวยความสะดวกกัน :-S ถ้าจะเลว ก็เลวกันหมดทั้งวงการนั่นแหล่ะ
  • โห อย่าบอกว่ากะทิตัวในรูปนี้นะครับ เพราะเท่าที่ทราบมามันเป็นหมาที่น่าสงสารมาก เกิดมาก็เป็นขี้เรื้อนทั้งตัว ได้รับความทุกข์ทรมานมากๆ ขอจงได้โปรดให้มันมีชีวิตอยู่ตามปกติของมันเถอะ แค่ลำพังตัวมันเองก็น่าสงสารพอแล้ว อย่าให้ลูกหลานมันต้องออกมารับความทรมานแบบตัวมันเลย

คมมากคุณมาร์ค เต็มๆ
  • อันนั้นรู้อยู่แล้ว อยากรู้จะเอาลูกหมาออกต้องทำไงจ่ายใครบ้าง
  • คนเก่าๆเขารู้ไส้รู้พุงพวกมึงทั้งนั้นแหละ
    เงินมัดจำลูกลิวโล มึงคืนเค้าหมดยังไอ้เขๆๆๆๆๆๆๆ
    เขาจองลูกลิวโล เสือกจะเอาลูกไอ้เฟสไปให้เขา
    เดี๋ยวเขาออกมาทวงมึง ระวังจะหงายท้องนะน้องเขๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

---------------------------------------------------------------------

เทคนิคขั้นเทพ ตอนบอกคนที่จองต้องทำไงครับถ้าเราจะเปลี่ยนลูกหมาต้องทำตา แบ้วๆป่ะ :o040:
  • มึงจะเล่นใครอะไรกู งง ไปหมดแล้ว
    หมาเฮียติ๊ก จะผสมใครแล้วมึงหนักกระบาลอะไรด้วย จ่ายเงินให้เค้าเร๊อะ
    กอฟ บอกผสมกับลูกกระทิ แล้วมันผิดตรงไหน
    ไอ้กระทิ มันตายไปแล้วจะไปด่ามันทำไม

สวัสดีเจ้าพ่อวงการอาหารปลอม F-kin
  • เออ ๆ ๆ ๆ บอกขั้นตอน ตอนเอาอาหารหมาDOGKIN ใส่กระสอบF1 ขายหย่อยดิ่ ว่าตอนนั้นกระกังคิดอะไร
    1. คนไทยมันโง่ พวกเลี้ยงพิทบลูก็โง่ สบายหล่ะกรู ไม่รู้แน่นอน
    2. โอ๊ยสบายไม่ต้องเดินหาวัตถุดิบ เทออกมาใส่กระสอบ F1 สบายหล่ะกรู
    3. เงิน จงมา ๆ ๆ ๆ ๆ ลงพกลงถุง จงมา ๆ ๆ ๆ
  • ผลิตภัณฑ์อาหารพิทบูลตัวแรกของไทย วัถุดิคุณภาพ คัดสรรกับมือ ดีจึงท้าให้ลอง
    55555555555555555+ ไอ้สัดพูดมาได้ไม่อายคน แอบกรอกกันในซอกตีนหมา แท้ๆ
  • อันนี้เรื่องจริงครับแต่ผมไม่รู้ว่าจะหาแดกอย่างไร
    ลูกเมียผมก็มีผมก็ต้องหาเลี้ยงเมียและลูก
    ผมยอมรับผิดแล้วให้อภัยผมนะครับ

จาก เตี้ย ยางมะตอย
  • ครัวไทยเป็นครัวโลก วัตถุดิบที่ดีที่สุดอยู่ที่เมืองไทย ทำไมเราต้องนำเข้าจากต่างประเทศ และโปรตีน
    23-27 คือโปรตีนที่เหมาะสมต่าสุนัข ไม่ต้องบ้าตามผรั่ง แดกไปเกินกว่านี้ก็ขี้แตกหมด ตับพัง

วันนี้ โปรตีน 43
    วันนี้ ผสมเนื้อแกะนำเข้า
    วันนี้ กลืนน้ำลายตัวเองเป็นเยี่ยวกระหรี่เลยนะจ๊ะ ฮี๊วววว

• เจอ ตอเฮียติ๊กเข้าไป หยุดทั้งผี หยุดทั้งหัวหน้า มาเฟีย จะให้ว่ายังไงดีว่า เงียบกันหมดหรือว่า ผีกับมาเฟียมันเหี้ยกลายร่าง หือออออออ
  • พิท และกอฟ บีบี เป็นญาติสนิทกัน
    เดี๋ยวพิท pacific มาแถลงข่าวจะฮาไม่ออกนะจ๊ะ
  • ทั้งรุ่นใหญ่ รุ่นเล็ก แม่งก็เคยแอบเป็นผีกันทั้งนั้น หรือมึงจะเถียง

เวลาจะล่อเป้าใคร ก็กลายร่างมาเป็นผีก่อน มาเขี่ยหัวเสร็จแล้วก็ล็อคอิน ออกมาขยี้ เล่นเอง ตบเอง ตามตำรา

• พวกมึงจะด่าใครเช็คข้อมูลกันมั่งรถไฟแวะเยี่ยว
    ท่าทางแม่งจอดสนิทเลยมั้งกูว่า
  • หัวข้อวิธีเลือกลูกสุนัขบูลลี่จากบอร์ดโน้นโดยคุณ ตุ้ย

TossaganBullies August 12 Permalink QuoteEditDeleteReply
    ที่สำคัญและลืมไม่ได้คือต้องมีใบรับรองสายพันธุ์ด้วยนะครับ
    ปล.ใบABCใช้ไม่ได้นะครับ :))
  • สงสัยไม่ได้เพราะ หมกเม้ด ไม่ได้ คนริเริ่มทำนิสัยขวานผ่าซาก จะเร่งเจนเนอเรชั่นก็เหนื่อย จะเลื่อนวันเกิดก็คงไม่ได้ อ้าว...ตุ้ย คิดจะส่งนอกด้วย ต้องติดต่อสาวหน้าโต๊ะก่อนนะ กร๊ากๆๆๆๆๆ
  • รกว่ะไอแกงค์ควาย คุยกะพวกมึงไร้สาระ รกบอร์ดชิบหาย นั่งเทียนเขียนมั่ว โต้ตอบกันเองสองสามคนเหมือนในเวบมึงเป๊ะเลย ฮาว่ะ
  • ูกูว่าไอ้ผีเขคนเดียวว่ะ ชงเองตบเอง ฮิ้ววววว
  • กูก็ว่างั้นหลอนซะตาเตอเขไปหมดแล้ว
  • ที่อ่านมาเฮียติ๊กรับเต็มๆจ้าาา

• ที่ว่าเขเนี่ย พิการเองหรือพิการตามหมาวะ
  • ถามลูกพี่มึงสิว่าเอาอาหารด๊อกกิ้นไปใส่ในถุง f1 จริงป่าว ถ้าจริงรบกวนคนเขียนอาณาจักรทุกท่าน
    ช่วยกันลงด่ามันในหนังสือหน่อยครับ
  • แต่กูว่าอียักษ์ดำนี่ปากดี ขี้เหร่ซะงั้น
  • เงินกรู กรูหามาเอง จะซื้ออาหารหมาใครไม่เสือกดิไอ้ผีกาก อย่างพวกมึงกระสอบละ 20 กรูยังไม่ซื้อเลย
    กลัวหมากรูตาเขว่ะ กร๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
  • พี่น้องใจเย็นครับ อย่าเพิ่งรุม ตอนนี้ขอซัดกับท่านผู้บุกเบิกวงการบูลลี่ก่อน ขอแบบเดี่ยวๆ
    อย่าไปด่าหมาครับ หมามันไม่รู้เรื่องหรอก เรากำลังเล่นกันเรื่องจิตสำนึก ของท่านผู้นำ

และไอ้คนที่ลามมาธุรกิจกู รอหมายศาลได้เลย สาธุขอให้เป็นไอ้ตัวเหี้ยตัวนั้นเถอะมึง สนุกแน่
    การใส่ร้ายป้ายสี ทำให้คนสำคัญผิด มรึงระบุชื่อเอฟวันเต็มๆเลยนะ ทำให้กูเสื่อมเสีย กูจะเล่นทั้งแพ่งทั้งอาญา
  • ถูก อิจฉาซะกะโปกสั่นเลยดิ ไอ้คาราบาวแก่ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ตอนนี้ขอให้ผีที่ไม่เกี่ยวข้อง อย่าเพิ่งรุม ขอเดี่ยวๆกับผู้บุกเบิกวงการบูลลี่ก่อน
    ผมกำลังเล่นเรื่อง สำนึก ของคน ที่กำลังจะเป็นผู้นำ ส่วนหมาจะเป็นอย่างไร อย่าเพิ่งไปสน

น้องดำด๊อทคอม ถ้าไม่ยุ่งสักเรื่องก็จะดีมาก อย่าทำให้พี่บรรดาลโทสะ เดี๋ยวตกงานไม่รู้ตัวนะจ๊ะ
  • รอหมายศาลได้เลย

ถ้าคุณมาร์คไม่ทำตามที่พูดจะเลิกเป็นแฟนคลับทันที โทษฐานที่ปล่อยให้มันกลั่นแกล้งแล้วไม่สู้

ไม่ได้ยุ แต่ปากมันดีมันต้องเจอของจริงบ้าง ขนาดไม่โดนเองยังโมโหเลย ผู้ชายอะไรต่ำช้าที่สุด
  • ฝากถึงโคตรเซียนผู้บุกเบิก ครั้งนี้ถือว่าผมขอก็แล้วกันนะ ได้โปรดใช้สามัญสำนึกสักครั้งเถอะ สงสารหมามัน
    อย่าพูดถึงว่าได้เอาไปผสมกันจริงๆเลย แค่ท่านมีความคิดจะทำ ก็อัปปรีย์ระยำเต็มทนแล้ว
    --------------------------------
    เฮียติ๊กเค้าผสมกะทิไปลูกมันออกมาแล้ว ผมว่าเฮียก็เป็นคนดีนะไม่ด่าไปด่าเค้าขนาดนั้นคุณมาร์ค
  • หมาตัวนี้ของเฮียติ๊กจริงๆน๊ะครับ
  • ไม่ต้องลากเฮียติ๊กเข้ามา ไม่ต้องหาตัวช่วย ไม่ต้องเบี่ยงประเด็น เฮียติ๊กเขารุ้ดีว่ากูกำลังเล่นใคร