ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รายงานความเคลื่อนไหวพิทบูลมหาชัย
  • ลิ้งค์ไหนอ่ะ ส่งลิ้งค์มาให้ดูหน่อยได้ม่ะ
  • ราคาเท่าไหร่ ครับ
  • ดูจากพ่อแม่ก็โอเค ครับ ไม่ผสมสายมั่ว หมาแดงก็โอเค สายกิจกรรมนี่ 555+ ดีแล้ว ว่าที่ปรึกษาสายลุย
    ตอนนี้อยู่ที่ราคาและวัคซีนแล้ว ถ้าเอามาตอนอายุน้อย ๆ
    เสี่ยงมากน่ะ ครับ เกินเดือนครึ่งได้ยิ่งดี เพราะอย่างน้อย ๆ หมาอายุน้อย ๆ ยังทำวัคซีนไม่ได้ ครับ
    พวกนี้พออยู่รวม ๆ กันไม่เป็นไร แต่พอแยกออกมาอาการมันจะออกทีหลังอ่ะ ครับ
    ระวังด้วยน่ะ
  • ใบอะไรก็ไม่มี ผมว่าใจเย็นค่อย ๆ ดูไปเรื่อย ๆ ก็ได้น่ะ รู้สึกตอนนี้หมาแดงออกมาเยอะมากอ่ะ
  • แล้วแต่วิจารณญาณ น่ะ ครับ ผมแสดงความคิดเห็นส่วนตัวน่ะ แล้วแต่พี่ ผมแค่แลกเปลี่ยนทัศนเฉย ๆ ครับ
    อย่าหาว่าสอนเลย ครับ
  • ขอบคุณครับผม ไม่เป็นไีรพูดได้ สอนได้ครับ
    มะวานไม่ได้เข้ามาเลยใกล้สอบ แฮะๆ

(ไปสอบก่อนครับ แว๊ป...)
  • เห็นด้วยก็น้องต๋องค่ะ เอามาเกินเดือนครึ่งดีกว่า แต่หมาพี่เอามาตั้งแต่เดือนนึง โชคดีที่มะขามแข็งแรง เลยอยู่มาจนถึงตอนนี้ ก็ 6 เดือนแระคะ
    ...............................
  • ตอนเดือนนึงหมอไม่ได้ใช้ยาแบบฉีด แต่ใช้แบบหยดเอาค่ะ หลังจากได้ 2 เดือนมั้ง ก็ไปกระตุ้นซ้ำ
  • ครับผมตามนั้น...
  • ในกระทู้นี้จะมีแค่เรา 3 คนเท่านั้นเหรอ
  • น่าจะใกล้จัดมิตติ้งได้แล้วน่ะ
  • 5555

คนอื่นไปไหนหมดอะ
  • ไม่ได้ไปไหน แต่ยังไม่ค่อยมีใครมาก่า อิอิ
  • คนบ้านเราเลี้ยงพิทเยอะมากแต่ไม่ค่อยสนใจ เพราะส่วนใหญ่เป็นเจ้าของกิจการอยู่แล้ว เลี้ยงประดีบบารมีกันซะเยอะ
  • แล้วเรื่องหมาไปถึงไหนแล้วอ่ะ
  • จะได้ระดมพลซีที 555+
  • รอวันที่ 4กพ อะครับ
    เลี้ยงประดีบบารมีกันซะเยอะ**
    ทำไมเราิคิดว่าเลี้ยงเป็นเพื่อนอ่ะ 555 สงสัยยังไม่มีกิจการ
  • ข้าน้อยขอคารวะ
  • เบื่อๆ ๆ เมื่อไหร่ลูกหมาจะมาสักที เตรียมตั้งชื่อ ไว้แล้วตั้งแต่ก่อนปีใหม่ 5555+
    บางทีก็ฝึกเรียก ชื่อ บิ๊กเกอร์ มานี่ๆ ไม่ นั่ง ดีมาก คอยไว้ แฟนบอกเป็นเอามากน่ะ O_olll
  • อีกหน่อย เตะหมาประชดแฟนได้พอให้อภัย แต่อย่าเตะแฟนประชดหมาน่ะ
    ตายทั้งคนทั้งหมา อิอิ
  • แล้วสรุปอยากได้วันไหนกันพบป่ะ ผมว่าช่วงปลายกุมพาไม่ก็ต้นมีนา เพราะจะได้มีเวลาโปรโมท เล็กๆ น้อย ๆ
    กันหน่อย
  • เงียบเลยอ่ะ ผมพูดไรผิดไปป่าว ครับ
  • 5555+ ยังอยู่ๆ
    เพิ่งผ่านช่วงสอบไปน่ะครับ ><
  • นึกว่าพูดไรผิดไป 555+
  • สวัสดีตอนเ้ช้า . . . .. . >O< เดี๋ยวต้องไปเรียนแล้ว ว ว

ง่วงจริงๆเลย 555
  • ตั้งใจเรียนคัฟ พี่ อัฟตลอดเวลา เป็นเฟสเลยน่ะ ครับ
  • เอ้ วันนี้วันที่ 5 น่าจะมีสมาชิกใหม่มาโชว์ตัวซะที น่ะ ครับพี่....555
  • 5555 มาแล้วครับผม รอแปบเน้อออ ><<br />
  • ฺBigger ><<br />
    image
    ไฟล์แนบ
    bg.jpg 60K
  • อีกภาพ แต่ใหญ่จัง

image
    ไฟล์แนบ
    bg2.jpg 17K
  • อย่าสปอยมันจนเหลิงน่ะ หมาตัวนี้กำลังขับเคลื่อนสูงมากแน่ ๆ 555+
  • ขอบคุณครับผม ตอนนี้กำลังดุ ถ้ามันแง่มมือ ซนจริงๆ ซนสัก 10-15 นาทีก็ง่วงไปนอนอีกละ 555
  • ไง เงียบเลยน่ะ สบายดีป่าวทั้ง 2 คน และอีก 1 ตัวอ่ะ
  • ยังอยู่ครับผม ช่วงนี้ อดนอน นิดหน่อย 555 (มีหมาเด็ก ต้องหมั่นตรวจเช็คร่างกาย)
  • เงียบ ๆ จ้า อย่าลืมซื้อดอกไม้ให้หมาด้วยน่ะวาเลนไทจ้า
  • ซื้อไปแล้วจร้า(แต่ซื้อแฟนนะ) >< ซึ้งเลย 555
    ส่วนหมาเอาขนมไปแทนละกาน หุหุ
  • กลับบ้านวันไหนครับพี่ ได้ไปเยี่ยมบ้าง อิอิ
  • เงียบจังมหาชัยเรานี่ หมาขั้นเทพเยอะแยะ แต่แอบกันหมด มีของเอามาโชว์กันบ้าง ครับ
  • เงียบกันไปเลยอ่า หายไปไหนกันหมด ปิดเทอมแล้วน้า เอาจริงยัง
  • คุณ sunless เงียบยาวเลยอ่ะ พร้อมมิตติ้ง...ยัง เรา 2 - 3 คนก็พอแล้ว
  • ยังอยู่ครับผม ตอนนี้หมาอยู่ที่บ้านแล้วด้วย อยู่วัดเจษฯ แต่ติดตรงที่ จันทร์-ศุกร์ ผมฝึกงานอ่ะครับ จะมีวันว่างก็แค่ เสาร์-อาทิตย์ >.< (ชื่อใน FB นะครับ ลอง Search หาดู Lamoun Wipuro )
  • ฝึกงานที่ไหนเหรอ ครับ ผมก็กำลังจะฝึกอ่ะ ว่างเสาร์ - อาทิดไหนว่างก็นัดได้เลย เอาแค่ 2 3 คนก่อนก็ดี อิอิ
  • ดีใจจัง นึกว่าจะหายกันไปซะหมด และ อิอิ