ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สามัญสำนึกของบรีดเดอร์
  • ก็พ่อมึงมันเหี้ยก็ต้องจองเวณดิ ไอ้ควาย ชัดเจรซะขนาดนี้ยังโง่อยู่ได้ ปัญญาอ่อน
  • ถ้ากุโง่คงตามมึงไปเวบป่าช้าแล้วไอ้สัดพิการซ้ำซ้อน เวบเหี้ยไรเงียบยิ่งกว่าป่าช้าวัดดอน แล้วกุจะขายหมาได้ไง ไอ้กาก
  • แหมๆเปิดเวปใครก้อทำได้ว่ะ เปิดแล้วมีแต่พวกมึงเองไม่กี่ตัวคุยกันกรูไม่หวว่ะ กรูเข้าไปอ่านเห็นอียักดำด่า
    ยูนิตีนซะเสียเลย กรูกัว ยักดำแม่งโคตรเฮี้ยนเลย ไม่สวยแต่ขี้เหร่ เจ๊แกแร๊งสสสส
  • จะให้มันสงบได้ไงเวปนั้นมันมีไอ้หมาคาบข่าวส่งให้ลูกพี่อยู่พอเข้ามาเวปนี้ก็เนียนเละน่ะมึง กูขอตบมือให้ :006: :006: สู้ต่อไปเฮียมาร์ค
  • ทำไม มาร์ค มาเฟีย ถึง เป็นแบบนี้ กับ เพื่อน ที่เมื่อก่อนก็ แอบด่า มาร์ค มาเฟีย ไม่ชอบการกระทำของ เค้าแต่มาวันนี้ จูบ กัน หวาน รู้ว่ามาเฟีย ยิ่งใหญ่ รู้จักคนใหญ่โต แต่อย่าลืม นะ ทางนั้น ก็ รู้ จัก คนใหญ่ ๆเพียบ รึ เราจะจัด มวย คุ่ เอก เกลียดกันนัก ก็ ขึ้นเวทีต่อย กัน ไปเลย จบๆ ระบายแค้น กันให้พอ แต่มาร์ค มาเฟีย กล้า ที่จะต่อยตัวๆรึเปล่า รึ ว่าเก่งแ่ต่ใช้ ปืน เหมือนที่เคย พูดว่า กูตัวแค่นี้จะไปต่อยกับใครเค้าได้ ยิงแม่งอย่างเดียว ผมว่า คำ ที่ คุณ มาร์ค มาเฟีย เคย พูด ในวง เหล้า บ่อยๆ ว่า เพื่อนแท้ตั้งแต่เกิดมาผมไม่เคยเจอ ผม ว่าใช้แล้วและ ก็ มาร์ค มาเฟีย เป็น แบบนี้ไง และเรื่องอาหาร หมา ผมไม่รู้ว่าเป็น เรื่องจริงรึ เปล่าไงก็ตอบ ด้วย f 1 ตอนผลิตแรก อาหารก็คือ ด๊อกกิ้น ใช้รึเปล่า แ่ค่เปลียน ถุง พอความแตกก็เปลียน โรงงาน ผลิต อันนี้ผมไม่ได้กล่าวหานะ แค่อยากรู้ความจริง บะบาย ผีดีนะครับ นิเป็นผีครั้งแรกเลยไม่รุ้ความแตกรึเปล่า จัับผมได้ผมก็ไม่สนใจหรอก จะประนามผม แค่ไหนก็ตามสบาย แต่ถ้าส่งคนมาคิดดีๆ ลุงผมก็ ก็ บิ๊กระดับประเทศ ถ้าจะให้ช่วยสิวๆ
  • มาแจมหน่อยละกัล ที่เห็นบางคนทึกทักบอกว่าลูกกะทิตัวนี้สายเลือดดี อยากรู้เหมือนกันว่าเป็นกะทิกับพ่อหมาตัวไหนหรา
  • ผมว่าเอาบูลลี่มากัดกับหมาแดงดีมั๊ย ผมว่าสำหรับหมานี่คือคำตอบที่ดี ไม่ต้องบอกนะครับว่าใครจะชนะ จบบ
  • เรื่องอืนขี้เกียจเถียงแล้วเบื่อ ใครมีปัญหาโทรมาเลย ไม่ได้นักเลงแต่จะช่วยไขข้อคาใจให้

ขอชี้แจงเอฟวันเรื่องเดียว แรกเริ่มเอฟวัน ผลิตจากโรงงานเพ็ทเทคจริง และโรงงานนี้เป็นโรงงานของอาหารยี่ห้อด๊อกกิน ต่อมาด๊อกกินมีปัญหา อาหารขาดบ่อยๆ คนใช้อยู่ช่วงนั้นจะทราบดี ประกอบกับเอฟวันช่วงนั้นก็ขายดีขึ้นมาก ผมจึงตัดสินใจเปลี่ยนโรงงาน ย้ายมาผลิตที่โรงงานของ บริษัท นูทริกซ์ (มหาชน) จำกัด มาจนทุกวันนี้ ก็เป็นเวลาประมาณ 7 ปีแล้วครับ
  • หากคิดจะตรวจสอบ ก็ข้อให้ตรวจสอบอาหารทุกยี่ห้อว่ามีคุณภาพจริงตามที่โฆษณาหรือไม่ มีเลขทะเบียนอาหารแล้วหรือยัง ฉลากอาหารตรงตามสูตรที่ขอไว้กับกรมปศุสัตว์หรือไม่ เพราะอาหารหลายยี่ห้อ ฉลากไม่ตรงกับสูตร และอาหารบางยี่ห้อก็ผลิตและนำวางขายโดยที่ยังไม่มีเลขทะเบียนอาหาร ซึ่งมันเป็นการหลอกลวงลูกค้าประเภทหนึ่งเช่นกัน ส่วนร้านค้าที่วางจำหน่ายอาหารไม่มีเลขทะเบียนก็มีความผิดเช่นกัน โทษปรับก็หลายหมื่นอยู่

คนเราจะทำอะไรก็ตาม การทำให้ถูกต้อง ทำอย่างมีจรรยาบรรณ และมีความรับผิดชอบ ก็ไม่ต้องกลัวว่าใครจะมาตำหนิเราได้ หากเราทำผิดจริงแล้วมาเถียงหรือพยายามปกปิดมันก็ไม่เกิดประโยชน์ เพราะความจริงก็คือความจริงครับ การบรีดหมาไม่มีข้อห้ามว่าจะต้องทำอย่างไร แต่สิ่งสำคัญสำหรับคนที่จะเป็นบรีดเดอร์ ก็คือการมีคุณธรรม มีหลักจรรยาบรรณประจำใจ และหากคิดจะทำเป็นธุรกิจก็ควรทำอย่างมีความรับผิดชอบ

ผมทำเว็บนี้ขึ้นมาเป้าหมายเพื่อการพัฒนาความคิดของคน ผมไม่ได้ต้องการพัฒนาหมา ผมเชื่อว่าหากคนคิดดี การกระทำมันก็ต้องออกมาดี และถ้าผมทำความเดือดร้อนให้ใครก็ยินดีให้ด่าได้ หากทำให้ใครเสียหายก็ยินดีชดใช้ ผมมีตัวตนมีที่ติดต่อชัดเจน แต่คนที่ไม่เกี่ยวข้องแล้วร่วมผสมโรงด่าผมเสียๆหายๆหรือใส่ร้ายทำให้ผมเสื่อมเสียชื่อเสียง ต่อไปผมจะไม่ใจดี และจะทำทุกอย่างเพื่อปกป้องสิทธิส่วนตัว ถึงแม้บอร์ดนี้จะเป็นบอร์ดเสรี แต่ความเสรีมันก็ควรมีขอบเขต

ขอบคุณครับ
  • หล่อจริงๆ
    แถตลอด
  • ใครข้องใจเรื่องหมาพิการโทรคุยกับผมได้ขอดึกๆนะให้กูเสร็จงานก่อน
  • ใครข้องใจเรื่องหมาพิการโทรคุยกับผมได้ขอดึกๆนะให้กูเสร็จงานก่อน
    089-075-8262
  • หยุดกันสักทีเถอะครับ!!!!
    การที่เราจริงใจกับใครสักคน ดีกว่าที่เราดิ้นลนจนไม่เหลือใครเลยนครับ!!!
    สร้างสรรค์/กับทำลาย/และโจมตีกันแบบนี้เพื่ออะไร???
  • เห็นฟัดกันมาหลายเดือน ยังไม่เข้าใจประเด็นหลักมันเรื่องอะไร ???
  • กด Like สร้างสรรค์/กับทำลาย/และโจมตีกันแบบนี้เพื่ออะไร???
  • ไปป่วนเวปนู้นมา ดูมันวังเวงอ่ะ อิอิ คอมเมนท์ป่วนก็โดนลบ ว้าาาาาาาา เซ็ง
  • เมื่อปีก่อนนู้น หาดใหญ่จัดงานพิทบูล มีผู้หลักผู้ใหญ่มากันเพียบ แต่มาตอนนี้คงจะเงียบเหงาแล้วล่ะนะ ป๋ามารคก็คงไม่ได้รับเชิญ ถึงเชิญก็อาจไม่มา ตั่วเฮียทั้งหลายก็คงเช่นกัน นึกถึงอดีตแล้วไม่น่าเลยนะครับ แต่ไม่เป็นไรเราคงยังมีสังคาพิทบูลโซนให้คอยติดตามพูดคุยอยู่ จะรอคอยตอนจบนะครับว่ามันจะบานปลายไปอีกซักแค่ใหน
  • ตามารค์ สู้ๆ
    เป็นแรงใจให้ค้าบผม
  • สรุปแล้วตั้งกระทู้มาด่าเหี้ยติ๊ก :-))

จบบริบูรณ์
  • ธรรมชาติของสัตว์โลกไม่เว้นกระทั่งมนุษย์ เวลาจะพัฒนาให้แกร่งทั้งร่างกายและจิตใจเมื่อถึงเวลาของมันคงหลีกไม่ได้กับคำว่าจ่าฝูงจ่าตัวที่ชนะคือตัวที่แข็งแกร่งที่สุด ตัวที่ก้าวเข้ามาใหม่มีให้เลือก2ทาง ล้มจ่าฝูงให้ได้เพื่อจะได้รับการยอมรับหรือไม่ก็แยกไปสร้างอณาจักรใหม่ของตัวเอง

ปรัชญานี้มันคือชีวิตจริง ประเทศ บริษัท ครอบครัว จะเดินอย่างมั่นคงหรือล้มไม่เป็นท่าอยู่ที่ "ผู้นำ" สวัสดีพี่น้องชาวพิทบูล
  • ไอ้ผีตัวบนมึงอ่านแล้วเข้าใจอะไรของมึง เขาตั้งกระทู้เพื่อซัดกับไอ้เข ไอ้ควายมึงไปไถ่นาเหอะอ่านมาตั้ง 5 หน้าแล้ว กับไปสู่ที่ชอบๆของมึงเทอะบอกได้คำเดียวเรื้อนฉิบหาย อยากทำเป็นเท่ห์ไม่ดูกำพรืด

จบมั้ย !!!
  • ไอ้ติ๊กแม่งเหี้ยจิงๆ เอาหมาขี้เรื้อนไปผสมจนออกลูกออกหลาน มึงมีสามัญสำนึกบ้างมั้ย หือ! ไอ้เหี้ย
  • กระจงพิท ตัวเหี้ยของวงการ บรีดเดอร์อัปปรีย์ตัวจริงเสียงจริง

คอกนี้อินบรีด
    http://pitbullzone.com/community/discussion/22111/inbreed-kurupt-blood-
  • ถ้าไม่มีกระทู้เหี้ยๆนี่ขึ้นมาเรื่องก็ไม่เกิด กูถามคำเดียวจะให้ปรองดองให้นู้นนี่นั่น มึงจะตั้งกระทู้มาล่อเป้าให้ทะเลาะทำไม ไอ้บรรดาผี มึงก็แหกตาดูที่พวกมึงมาทะเลาะกันก็เพราะกระทู้ เหี้ยแบบนี้ คนตั้งมันก็รู้อยู่แล้วว่าตั้งมาจะเป็นยังไง ถ้ามึงจะหยุด หยุดไอ้คนที่ตั้งแบบไม่คิด ไม่ใช่มารู้ว่าเป็นหมาเฮียติ๊กบรีดก็เปลี่ยนไปเรื่องอื่น ส้นตีนมาก จะปรองดองแต่ตั้งกระทู้ ล่อเป้าให้เค้าทะเลาะกันตลอด ไม่ชินเหรอว่ะ กี่กระทู้แล้วที่ตั้วแล้วเค้าแตกแยกกัน กูถามแค่นี้
  • พอเค้าด่าสวนมาแรงๆหน่อยรับไม่ได้ จะฟ้องนู้นนี่นั่น ถุยยย กล้าทำกล้ารับกล้าเผชิญ อย่าใช้อำนาจ คิดจะเปิดเวปคิดจะตั้งกระทู้ ก็ควรจะยอมรับมัน ว่าคุณต้องเจออะไร เป็นถึงนักบริหาร แต่ทำตัวเยี่ยงทาส ก็เท่านั้น กูไม่ได้ลงชื่อนะ อย่าฟ้องนะกูกลัว
  • "ถ้าคิดจะหยุด หยุดที่ตัวมึงเอง "

ผิดก็ยอมรับไป เฮียติ๊กเค้าไม่เกี่ยว คุณไม่ขอโทษก็โดนเฮียติ๊กเต็มๆ ชัดเจนนะ
  • ก็เค้าจบการตลาดมา
    การทำให้เว็บนี้ร้อนแรงก็เท่ากับดึงดูดให้คนเข้ามา
    ยิ่งร้อนแรงมาก คนก็ยิ่งเข้ามามาก คนก็ยิ่งติดมาก
    มันก็แค่นั้นเอง ถ้าพวกคุณยิ่งเข้ามาด่ากันมากๆ มันก็เข้าทาง
    ก็แค่นี้เอง ถ้าไม่ต้องการให้มีเรื่องก็ต่างฝ่ายต่างเงียบ
    ปล่อยให้ใครคนใดคนนึงเห่าหอนอยู่ฝ่ายเดียว
    แป๊บเดียวแมร่งก็เฉาตายแล้ว นี่ทุกคนไม่ยอมหยุด
    มันก็เลยเข้าทางนักการตลาดอย่างคุณมาร์คแค่นั้นเองง่ะ
  • ถามว่าเค้าตั้งกระทู้นี้ขึ้น มันคือการฆ่าตัวเองตายชัด ไม่ได้ทำให้เค้ามีชื่อเสียงดี หรืออาหารf1 เค้าขายดีขึ้นหรอก เพราะสิ่งที่เค้าทำในที่นี้ มันคือการ ฆ่าตัวเอง โดยที่ไม่รู้ความเป็นจริงเป็นยังไง
  • ทุกเรื่องที่โจมตีกันหาคำตอบไม่ได้เลย ว่าจริงเท็จ ใครโกหก ใครพูดจริง
    ตอบก็ไม่ตรงประเด็น เรื่องเก่ายังไม่ได้คำตอบ ล่อเอาเรื่องใหม่อีกแล้ว
  • จบงานนี้ลูกค้าf1คงเลิกใช้กันเยอะไม่น่าเป็นคนแบบนี้เลยทำตัวเองแท้ๆ
  • เอาแบบนี้ก็แล้ว ผมจะทำงานแล้ว ไม่มีเวลามาเถียงกับพวกคุณแล้ว และผมก็หยุดแล้ว ดังนั้นถ้าใครที่ไม่เกี่ยวอย่าเสนอหน้าเข้ามาอีกครับ ผมว่าถ้าไม่เหม็นขี้หน้าผมและจ้องหาเรื่องกับผมเป็นการส่วนตัว ก็คงรู้ว่าผมกำลังด่าใคร

จบได้แล้วนะ
  • F1 ใครเลิกก็เลิก แต่กููไม่เลิก ก็ของเค้าดีจริง ๆ นะ สาดดดดดดดดด เอาเหี้ยไรมาคิด ว่าเค้าจะเลิกใช้ หมากูกินแล้วอ้วนท้วนสมบูรณื กูจะเลิกทำไม จริงมั้ยค้าบ พี่น้องค้าบบบบบบบบ เลิกแล้วกูจะไปใช้เหี้ยไร GM เทอบวย เหรอ ให้ฟรี ๆ กูยังไม่ให้หมากูแดกเลย ฟายยยยยยยยยยย
    089-075-8262 แน่จริงโทรมานะครับ
  • เป็นอีกคนที่ไม่เคยคิดเลิกใช้ f1 ครับ L-)
  • ดูมานานแล้ว ขอสักหน่อยนึง
    ไม่ได้อยากเข้าข้างใคร เผอิญรู้ข้อมูลอยู่เลยขอเล่าให้ฟัง

ย้อนไปช่วงที่เราเริ่มรวมกลุ่มกันลากน้ำหนัก
    สมัยนั้น ผมจำได้ว่า พี่มาร์ค เอาด็อกกิ้น มาขายให้พวกเราในราคาถูก
    และต่อมาพี่มาร์คได้ทำ F1 ออกมา
    เนื่องจากผมใช้มาทั้ง 2 ยี่ห้อให้หมากินในขณะนั้น
    ขอยืนยันว่า อาหารมีความแตกต่างกัน และไม่ได้เอาด็อกกิ้นมาใส่ถุงF1
    เพราะกลิ่นของ F1 แรงกว่า เหม็นกว่าด็อกกินมากๆ อันนี้ยืนยันได้

และขอบอกทุกฝ่ายไว้ตรงนี้ครับ
    อะไรยอมก็ยอมกันไปครับ
    มันไม่มีอะไรดีขึ้นมาเลย
    วันข้างหน้าต้องเจอกันอีก

ผมเองไม่ได้อยู่ข้างใคร
    และไม่เคยคิดว่าใครผิดใครถูก
    ผมมองใคร ตามที่ผมคบ ตามที่เห็น ไม่ได้มองตามการใส่ไฟไปมา เสี้ยมไปมา

ก็ขอไว้เท่านี้ละกันครับ
    บรรยากาศมันจะเสียเปล่าๆ นะๆพี่นะ เพื่อนๆนะครับ

• kengzone 12:51AM Permalink

ไม่รู้จริง อย่ามั่ว
  • ไม่ได้มั่วครับ ข้อมูลตามที่เจอมากับตัวเองครับ ไม่ได้ฟังใครมา

สมัยนั้น ผจก เซลขายด็อกกิ้น ชื่ออะไรนะครับ
    ถ้าคุณรู้จริง คุณช่วยบอกผมหน่อย..........
  • fc ของ f1 ตลอดกาลคร้าบบบ
  • ไม่รู้ดิ ผมไม่เคยใช้ เดี๋ยวให้คนที่ใช้เค้าก็คงมาตอบเอง จริงไหม ทุกอย่างต้องมีมูล เอาเป็นว่าผมไม่รู้ครับ
    รู้แต่ว่า ตั้งกระทู้มาให้คนทะเลาะกันและก็หายเข้ากลีบไป คุณน่าจะดูวิธีนี้นะ ถ้าอยากรู้ ว่า ผจก. ด๊อกกิ้น ชื่ออะไร ไปตั้งกระทู้ถามอีกกระทู้เดี๋ยวไปตอบ อย่าแถไปเรื่องอื่นครับ โอเคนะ
  • ถ้าจำไม่ผิดก็ คุณ พิมล ครับ ถ้าผิดก็บอกชื่อมาได้เลยนะครับ
  • เสียดายจริงๆ กูไม่ซื้อเบอร์ไอ้ผี แม่งออก 62 ด้วย เย็ดเป็ด จะบอกเบอร์กูเสือกไม่บอกตรงๆ
  • เบื่อไอ้พวกลิ่วล้อควายพิการซ้ำซ้อน เห่าหอนทำไมหรือว่าติดสัด ไปหอนเวปพ่อมึงโน่น กุชอบ f1 อย่ามามั่วพูดว่าคนจะเลิกกิน พวกมึงนี่โกหกจะๆเลยนะไอ้สาดดดดดดไม่มีจิตสำนึกทั้งกับคนกับหมา ไล่ตัวเหี้ยออกไปไม่กี่ตัวเวบสูงขึ้นเป็นกอง แบะๆๆ
  • GHOST 1:15AM Permalink เบื่อไอ้พวกลิ่วล้อควายพิการซ้ำซ้อน เห่าหอนทำไมหรือว่าติดสัด ไปหอนเวปพ่อมึงโน่น กุชอบ f1 อย่ามามั่วพูดว่าคนจะเลิกกิน พวกมึงนี่โกหกจะๆเลยนะไอ้สาดดดดดดไม่มีจิตสำนึกทั้งกับคนกับหมา ไล่ตัวเหี้ยออกไปไม่กี่ตัวเวบสูงขึ้นเป็นกอง แบะๆๆ

กูไม่มีเวป กูจะอยู่ที่นี่ เสือกเหี้ยไร ไม่มีไรทำ นั่งแดกตีนกูไหมไอ้สัด โกหกห่าอะไรไอ้ควายไม่รู้เหี้ยไรแล้วเสือกพูดมาก
    มึงมันเหี้ยโดยกำเนิด โง่แล้วอวดโง่ ไอ้ส้นตีน
  • kengzone

ตกลงผมพูดถูกไหมครับ อยากรู้จากปากคุณอ่ะครับ
  • GHOST 12:43AM Permalink
    ใครข้องใจเรื่องหมาพิการโทรคุยกับผมได้ขอดึกๆนะให้กูเสร็จงานก่อน
    089-075-8262 แน่จริงโทรมานะครับ

กูโทรไปแม่งบอกว่าหมายเลขที่ท่านเรียกยังไม่จดทะเบียน ไอ้ผีมันเอาเบอร์อะไรมาลงว่ะ
    หลอกกันอยู่ได้ มึงโทรมาหากูหน่อย กูอยากจะคุยกับมึงเหมือนกันเรื่องหมาพิการ
    มึงโทรหากูล่ะกันไอ้แสดดดดด 087-244-0440
  • kengzone

หรือจะอัญชลี เอาคนไหนดีครับ
  • ใช้เอฟวันมันดีหลายอย่างอย่าง ไม่ต้องง้อหมากินมันกินอย่างอร่อย เรียบเกลี้ยง ขนเงา สุขภาพดี ราคาถูก
  • เด๋วนี้ F1 เค้าไม่ได้ขายเฉพาะพิทบูลอย่างเดียวแล้วไอ้ผีขี้อิจฉา หมาสายพันธ์อื่นๆเค้าถามหาจะกินแต่ F1
    กูเห็นไอ้ผีเขผีเหล่มันคิดออกมาดังๆว่าอยากจะทำอาหารหมาบ้าง
    เอาเลยกูอยากรู้ว่าทำออกมาพวกมึงจะขายใคร

ไอ้ผีต้นทุนต่ำ
  • ไอ้ติ๊กแม่งเหี้ยจิงๆ เอาหมาขี้เรื้อนไปผสมจนออกลูกออกหลาน มึงมีสามัญสำนึกบ้างมั้ย หือ! ไอ้เหี้ย
    ......................................................................................................................
    กระจงพิท ตัวเหี้ยของวงการ บรีดเดอร์อัปปรีย์ตัวจริงเสียงจริง
    .......................................................................

คุณผีคับผมอธิบายเรื่องเจ้ากะทิไปหมดแล้วยังดักดานไม่เข้าใจอีก เฮียเค้าเคยไปฆ่าโคตรพ่องโคตรแม่งคุณหรือไงคับ ถึงได้รังเกียจกันขนาดนี้ ผมเห็นแฟนคลับคนนี้มาด่าเฮียหลายกระทู้ละ
    คุณเป็นใคร เป็นลูกค้าที่ซื้อหมาไปแล้วไม่พอใจ หรือเป็นบรีดเดอร์ที่อยากชนะมาก ก็เอาหมาไปประกวดประชันกันในสนามดีกว่าคับ หรือเป็นลูกกระจ๊อกเฮียที่รอหวังผลประโยชน์จากเฮียแล้วไม่ได้ดังหวังแล้วมาหักหลังเฮีย
    ถ้าแน่จริงอย่าตุ๊ดอย่าแต๋วเป็นผีมาด่าคับ ล็อกอินเปิดกระทู้มาซัดกับ Jaguar Pits เลยพร้อมเสมอ จะบอร์ดไหนก็ได้ไม่เกี่ยง ระวังของจริงนะคับ ผมเตือนไว้ก่อนถ้ายังไม่หยุดด่าเฮียอีกแล้วถ้าจับได้ว่าเป็นใคร เห็นในงานไหนรีบหลบไปเลยนะคับ เดี๋ยวรู้เรื่อง [-X

นี่คับหน้าผม เจองานไหนอยากเล่นก็เล่นได้เลยคับพร้อม ไม่เคยหาเรื่องใครก่อนแต่ก็ไม่ชอบให้ใครมารังแกคับ ไม่ได้อยากเด่นอยากดัง แค่อยากให้บ้านเมืองสงบ ร่วมด้วยช่วยกันคับ

เห็นหน้าผมหมดแล้วก็จำไว้ให้ดีนะคับ ขออนุญาติลบออกแล้วกันเดี๋ยวมันจะลุกลามไปกันใหญ่

ส่วนพี่มาร์คผมไม่เคยมีอะไรติดใจกะพี่ เจอหน้าผมก็ยกมือไหว้ ไม่เคยด่าลับหลัง แต่ตอนนี้พี่หาว่าผมเสือกแล้วพากันดาหน้าออกตัวให้เฮียติ๊ก พี่อ่านดูดีๆนะคับ ผมแค่อธิบายให้ทุกคนเข้าใจเฉยๆว่าเรื่องราวมันเป็นมายังไง ไม่ได้ออกตัว ไม่ได้ชวนทะเลาะด้วย ถ้าพี่อยากจะซัดกับกอล์ฟ พี่ก็เอาประเด็นอื่นที่ข้อมูลปึ้กๆมาซัดกัน ตั้งกระทู้ใหม่ไปเลยเอากันให้ตายไปข้างเลย พิมพ์ด่ากันให้นิ้วขาดไปเลยคับ
    ไฟล์แนบ
    13.jpg 113K