ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

THAI PITBULL CLUB WEIGHT PULL CHAMPIONSHIP 2011-2012
  • ผมก็มีปัญหา บราว์เซอร์โครมใช้ไม่ได้ ผมกำลังหาเครื่องpcโหลดอยู่ แต่ใครสะดวกช่วยส่งทางเมล์ให้หน่อย
    kornbnl@gmail.com
  • อาทิตย์นี้ขอลานะครับ เนื่องจากติดภารกิจทำบุญครบวันเสียชีวิตของ อาม่าที่ จ.นครสวรรค์ อดเลย :-(
  • วันนั้นอาจมี BIG MATCH GreenDragon VS BlackDragon
  • ถ้าไม่พูด ก็ไม่มีใครว่าอะไรนะ แบบนี้เเถวบ้านกูเรียกว่า..........!
  • เพื่อความสวยงามในการออกทีวี แนะนำให้เสื้อชาวแก้๊งกันมาเยอะๆหรือเสื้ออะไรก็ได้ ที่บ่งบอกถึงว่าเราคือ Thai pitbull Club
  • พี่หมีจะไหวป่าวน้า............. 55555+
  • ทีมกิจกรรมขอไซส์เสื้อหน่อยครับ ด่วน
  • L ครับ ได้หมดทั้ง ไซด์ฝรั่งหรือไทย
  • สั่งเสื้อเลยคับพี่ M 7ตัว L 3ตัว และXL 1 ตัว
  • ของผม ไซร์m (ผู้ชาย)
  • กลุ่ม Youngblood นะคับ พี่กร พี่นัท พี่เอ็ม อ้น ผมสั่งเผื่อไปแล้วนะ
  • เสาร์นี้ ใครมีใจอยากมาช่วยเตรียมงาน ก็ขอเชิญนะคับ แล้วเจอกัน
  • เห็นกระทู้นี้แล้วเซ็งไม่มีหมามาแข่งกับเค้า ตัวไหนจบแชมป์ รีบมีลูกด่วน จองเลยครับ5555
  • เจอกันตามที่ได้นัดหมายไว้ครับ
  • เนื่องจากมีหลายท่านไม่สามารถดาวน์โหลดใบสมัครได้ ผมจึงขอแนะนำให้ลงชื่อไว้และไปสมัครที่หน้างานเลยก็ได้ครับ
  • Moody 1 ตัว สมัครลากน้ำหนักครับ
  • ขอบคุณทุกท่านที่ไม่สามารถสมัครได้แล้วช่วยโทรมาแจ้งนะครับ

มาช่วยกันทำให้กิจกรรมนี้กลายเป็นกิจกรรมหลักของหมาพิตบูลเด้อ
  • ตามนี้เลยครับ
    หมาชื่อ ichap
    คนชื่อ กร
    หนัก30 โล
    อายุ11เดือน
    image
    ไฟล์แนบ
    231631d1.jpg 133K
  • ขอยกเลิกอันก่อนหน้าครับ
    image
    ไฟล์แนบ
    b.jpg 232K
  • หมาชื่อ ทาโร่ ครับ
    อายุ 11 เดือน
    น้ำหนัก 30- 35 กก.
    ลงแข่ง ลากน้ำหนัก