ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ต้องการ pitbull แท้ ตัวผู้สักตัวครับ
  • ต้องการตัวสีดำจมูกแดง(แรดโนส) สายโชว์ ทิ้งรูป ค่าตัว และเบอร์ไว้เลยนะครับ
  • มันก้อของแท้หมดอ่ะครับ

เลี้ยงสายกัด ดิครับ แท้แน่นอนนนนนนน
  • พิทบูลตัวสีดำ แต่จมูกสีแดง คิดว่าหายังไงก็ไม่มีหลอกครับ ถ้าหาหมาแดงสีเข้มสุดคือสีช๊อคโกแล๊ตอ่ะครับ
  • ถ้าจะหายากมากๆ ผมเคยเห็นใกล้เคียงสุดคือสี tri-color จมูกแดง ทำไมไม่เอาดำล้วนไปเลย ฮ่าๆ เท่ดีนะ
  • พิตบลูที่ไกล้เคียงสีดำมากที่สุดและที่เป็นแรดโนสด้วย ที่หลายๆท่านเห็นมาส่วนใหญเป้นสีอะไรครับ เผื่อผมจะลองหาข้อมูลเพิ่มอ่ะครับ และขอบคุณทุกคอมเม็นท์ด้วยครับ
  • ยากครับ สีดำจมูกแดง
  • แล้วที่ใกล้เคียงสีดำ พอจะมีไหมครับ
  • Red nose ก็ต้องเป็นสีแดงซิimage
    ไฟล์แนบ
    P1010561 (Small).JPG 52K
  • @Chalieo ผมหไมายถึงสุนัขสีดำแต่จมูกแดงครับท่าน ที่ผมต้องการ ไม่ก็ให้สีใกล้เคียงกะสีดำมากที่ครับ แต่เน้นต้องจมูกแดงครับ
  • ขอถามตรงๆนะครับ ทำไมต้องจมูกแดง และตัวดำ ชอบแค่สีที่เป็นแบบนั้นเหรอครับ? มันหายากมากๆ
  • ไม่มีทางหาได้หลอกครับ เรดโนสแต่ตัวสีดำ ในรูปสีช๊อคโกแล๊ต ใกล้เคียงสีดำที่สุดแล้วครับimage
    ไฟล์แนบ
    jgf.jpg 49K