ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อัพเดทหลังคลอด กันหน่อยครับ กับดอลลี่ 2 ปี 2 เดือนละครับตอนนี้ ไม่ได้อัพเดทนาน ไม่รู้ยังมีใครจำกันได้เปล่า อิอิ

รูปแรก ประมาณว่ากุเซง ฝนตก ไม่ค่อยได้ออกจากบ้าน

image
  • image

โชว์หุ่นหลังคลอด ซะหน่อย (รถเข็นขายไก่เข็นผ่าน ดีใจซ๊า แสรดด)
  • image

ดูแอ๋ม กันเล็กน้อย คุณแม่มือใหม่ คร้าบ
  • image

ปิดท้าย กับ ฟิตแอนด์เฟิร์ม ไม่ค่อยมีเวลา+ฝนตก เห้อ ชักจะเซงกับฝนซะจริง ๆ

image
  • image

ขอให้ทุกท่านมีความสุขกับเจ้าตัวบึก ที่บ้านกันทุกตัวนะคร้าบบบ ราตรีสวัสดิ์ครับ
  • สวัสดีครับพี่ปอ ฝากM4( ชื่อใหม่ Baracus ครับ ) กับพี่สาวมันให้ชม
    เล่นกันไม่ได้หลับไม่ได้นอน ได้กินโปร"ตีน"กันทุกคืน

image
    ไฟล์แนบ
    DSC06378.jpg 49K
  • แป้ปเดียวโตเป็นสาวแล้ว...
  • สวยดีครับ นมห้อยเชียว :o001:
  • สวยจังเลยครับ....เห็นแล้วเกิดกิเลส
  • แหล่มเลยครับบบบบบบบบ :063:
  • ยังสวยเหมือนเดิม
  • บาราคัสสสสส !!! จังหวะนี้ เหมือนจะเรียบร้อยจัง อิอิ
  • สวยเหมือนเดิมนะจะ น้องดอลลลลลลลลล..5555
  • คุณธน จัด เอ็มเอ็ม มาด่วน !!!! 555+
  • นิ่งครับ นิ่งมาก เพราะผมถือจานข้าวอยู่ ไม่นิ่งไม่ได้กิน

แต่ก็เรียนรู้ไวดีครับ นั่งได้ เรียกเข้ากรงก็เข้าเองแล้ว ขอมือพอได้บ้างถ้ามีขนม
  • สวยครับ เห็นแล้วคิดถึงลูกสาวจัง
  • ชอบรูปที่ 3 มากครับ !
  • เอาไว้ว่างๆมาสอนถ่ายรูปบ้างนะ5555.
  • หมาสวยครับ ปอ แต่ๆๆๆๆๆ โซ่ดิสวยกว่า 5544+++
  • สวัสดี ตอนนี้ฝนตกทุกวันเลย ไม่ค่อยได้ถ่ายรูปเลย
    เดี๋ยวจัดให้นะวันนี้ดู OT. ลูกน้องเลิกดึกด้วยไว้พรุ่งนี้ละกัน
    แล้วเจ้าของใหม่เด็กๆ ติดต่อมาบ้างไหม เด็กๆเป็นไงบ้าง...
  • พึ่งถ่ายตอนเย็น...(ฝนตกอีกเละเลย)imageimageimageimage
    ไฟล์แนบ
    001.jpg 42K
    002.JPG 50K
    003.JPG 50K
    004.JPG 46K
  • ช็อคเชน ของน้องหมาเป็น ทอง 24k หรือป่าวครับ อยากทราบความยาว ราคา กับสถานที่ๆซื้อ อ่ะครับ อยากได้มากๆ หาซื้อได้แถวไหนครับ ผมอยู่สมุทรปราการครับ