ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• น้ำมามากกว่าที่คิดแน่ๆครับ ภาวณาอย่าให้ฝนตกหนักครับ สาาาา ธุ
    หมู่บ้านผมจมน้ำแน่ บัวขาวอยู่ในพื้นที่เฝ้าระวังครับ
  • มาแล้นครับป๋า G2 image
    ไฟล์แนบ
    g2 (2).jpg 77K
  • อีกครับimage
    ไฟล์แนบ
    a420465.jpg 119K
  • บ่ะหมาเรา สายเลือดก็ไม่เบาเหมือนกันนี่หว่า 555
  • เปิดจองลูกเลยดีกว่าอา Hercules
  • ไม่มีโครงการบรีดเองครับ ขี้เกียจเลี้ยงลูกหมาเพราะมันเหนื่อยมาก ใครอยากได้ลูกเฮอคิวลีสคงต้องรอจากทางเจ้าของแม่พันธ์ครับ มันให้ลูกได้ไม่เลวเลยหากชอบหมาตรงสแตนดาร์ดก็แนะนำครับ แต่ถ้าชอบแนวสะใจก็ไม่แนะนำเลย
  • image
    image
    image
    image
    ไฟล์แนบ
    NokiaSD.jpg 189K
    Nokia34.jpg 182K
    DSC01641.jpg 190K
    NokiaFT1.jpg 101K