ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • ไม่มีไรทำอัพกระทู้เล่นๆแล้ว ก็คนมันเหงาอ่ะ
  • พูดถึงหวยงวดนี้แมร่ง ดีนะที่ไม่ซื้อถ้าซื้อไปแมร่งแดกตังตูอีกแน่ๆเลย
  • ปวดเยียวแล้วอ่ะ
  • สงสัยหลับกันหมดแล้ฝไง
  • อยากได้โน้น อยากได้นี้ แต่ตังมันหายากจัง อยากได้บ้าน อยากได้รถ อยากได้เครื่องบินส่วนตัว อยากได้พิทบูลมาเลี้ยงซัก150ตัวพอ อยากได้เรื่อยอสส่วนตัว และอยากได้อย่างว่าอ่ะ
  • อยากตั้งแก๊งไล่ปี้ตุ๊ดว่ะ 55555 เดี๋ยวให้พี่เล็กเป็นหัวหน้าแก๊งโว๊ย หน้าพี่แกให้ดี ฮาฮาฮาฮา
  • ตกลงนอนกันหมดแล้วใช้ไหมชาวจัน
  • สรุปครั้งสุดท้าย สำหรับการเดินทางไปงานวันที่ 10 นี้นะครับ

เวลาคุยอะไรในบอร์ดไม่มีใครลงชื่ออะไรกันเล๊ยยย แล้วมาถามกันทีหลังว่าไปยังไง อ่านบอร์ดกันมั่งนะคร้าบบบ คนดำเนินการ ไม่รู้ว่าต้องการกันยังไง เงียบกันอย่างเดียว (ขอบ่นหน่อย) 555555555+

การเดินทางโดยรถตู้ VIP แบบที่คิวโรบินสันนะครับ เวลา 05.00 น. หรือตี 5 นะครับ กรุณาตรงเวลา ถ้ารถตู้ไปรอแล้วใครไม่ออกมา ถือว่า สละสิทธิ์ นะครับ เนื่องจาก ต้องพาน้อง เจเจ ไปซ้อมเดินพรมด้วย เพื่อพัฒนาการที่ดีในการประกวดครั้งต่อไป

1. พี่ไก่ + ปอ + แป้ง รอที่พลิ้ว บ้านปอ นะครับ
    2. ตี๋ + ปุ๊ รอที่บ้าน หน้าปากซอยเลยนะครับ
    3. โมทย์ + อิ่ม + ปั๊ม + เมย์ รอปากทางโค้งผู้ใหญ่พา นะครับ
    4. โต้ง + อ้วน (น้องเจเจ ใส่ box) รอบ้านรองอาร์ท ท่าจุ๊ย

บนรถ เฮฮาปาร์ตี้ได้ตามอัธยาศัย แต่ไม่ใช่อ้วกใส่รถเค้านะคร้าบบบบบ

สงสัยอะไร โทร 086-5599307 ครั้งที่แล้วบอกเบอร์แล้ว มีแต่โคโยตี้ โทรมา สมาชิกไม่มีโทรมาถามกันเลย แล้วมาบ่นทีหลังไม่รู้เรื่อง งงละเกิน !! (ขอบ่นอีกแล้ว)

สำหรับ อั้ม จะขึ้นเชียงใหม่วันที่ 10 พอดี โดยจะขึ้นรถตู้สอยดาวไปเจอกับเราที่ งานก่อน หลังจากจบงานประกวด อั้มจะเดินทางขึ้นเชียงใหม่อีกครั้งครับ

--------------------------------------------------

สำหรับ บูทพิทบูลจันทบุรี ผมได้ชวนพี่ต้น แห่งบ้านมันตา (Tony_Munta) มาให้ความรู้เรื่องการทำหมาประกวด การจูงหมาประกวด และการอนุบาลลูกหมา สำหรับผู้ที่สนใจครับ

งานนี้ผมเลยให้พี่ต้น ลองเอา อาหารลูกสุนัข Munta Gold มาวางในบูทด้วย เพื่อความคึกคัก และการแลกเปลี่ยนความรู้ด้วยครับ

ควรมิควรแล้วแต่พิจารณาครับ
  • เอาเหล้าไปกินด้วย ขอบอก
  • นอนแล้วครับ ขอนอน กกไข่กอนนะ
  • 55555 ฝันดีตี๋ เมาอ่ะดิ
  • ออนวะมึงเมาอะออนมากกกกกกกกกก

มึงพิมบ่นคนเดียวก็เป็น
  • สวัสดีครับทุกท่าน

ลองเอาแบบผ้าใบ ชมรมพิทบูล มาให้ดู ส่งไปปริ้นเรียบร้อยพรุ่งนี้น่าจะได้ครับ

image
    ไฟล์แนบ
    vinylcb.jpg 210K
  • พี่ ปอ ขอสติ๊กเกอร์แบบนี้ด้วย ( โคตรช๊อบ )
  • วันนี้ชอบไก่ล่อนมากๆ อาหารอร่อยด้วยวันหน้าไปอีกนะ ขอบคุณพี่แป้งมากๆสำหรับเสื้อ
  • เงียบจัง
  • อยากไปดูหมาลากจัง
  • เห็นตี๋มาเค้าก็หลบกันหมดแล้วกัวขี้เมา5555 :-))
  • image

ไฟล์แนบ
    vinylcb.jpg 191K
  • หรื่อพี่เป้าจะมาเมากับผมล่ะ5555 แต่ว่าวันนี้ผมไม่เมานะครับ วันนี้พี่ปอพี่แป้งเค้ามาผมไม่เมา ป็อกซ่ากัน2คนเลย เอาอันนี้แหละครับพี่สวยๆๆๆๆ อืมแล้วหมาตัวหลังหมาใครอ่ะผมว่าผมไม่เคยเห็นนะ พี่ปอขี้เมา555555
  • ชื่อ LIL Boy ของพี่อาร์ท ท่าจุ้ยพิทครับ
  • พี่แป้งปุ๊เค้าฝากขอบคุณมากๆ เค้าชอบมากๆตอนนี้กำลังลองอยู่เลย ปุ๊เค้าฝากของมาให้พี่แป้งด้วย พรุ่งนี้มาเอาสิ
  • ฝากใครไว้อะ พรุ่งนี้ยังไงก็เจอกัน เหอๆ
  • ฝากไว้ที่ผม เดี๋ยวหมดนะ
  • ถ้าไม่ใช่แอลกอฮอล์คงไม่หมดหรอก
  • ง่ะ ผมนอนก่อนนะฝันดีครับชาวจัน
  • ปอเรื่องไปกรุงเทพผมสละสิทธิ์นะคับต้องขอโทษพี่เป้าแล้วทุกคนด้วยนะคับที่บอกจะไปแล้วไม่ไปอะคับ
    เรื่องที่ไปไม่ได้เพราะวันที่10แม่ผมรับงานที่อีซุซุไว้แล้วเพื่งมาบอกผมงานนี้ผมต้องทำคนเดียวเลยทางอีซุซุสั่งข้าวยำผม200กล้องแม่เจ้า(หวานเจียบ)ต้องขอโทษอีกครังนะคับ
  • ควยมึงดิ
  • ตี๋พี่อยากเป็นผู้ช่วยหมอฟัน 55555555
  • จัดมาตี๋
  • ผมก็อยาก 5555 ถ้าพี่เป็นผู้ช่วย งั้นผมเป็นคนไข้ก็ได้ครับ5555
  • ไอ้ปั้มเอายังอ่ะ จัดหนักเลยนะแสส กี่กลมว่ามา
  • มึงไม่ไปแล้วใครจะเมาเปนเพื่อนกูล่ะทีนี้ แสส กูกะจะมาตั้งแต่ขาไปยันขากลับเลย งานนี้กะเมาหนัก
  • ผมอยากเห็นหมอตกเบ็ดจนเล็บหักอ่ะ พี่ปอ
  • 55555 หนังแม่งโคตรฮา
  • ก็อยากไปเมาอะเพราะนัดเพื่อนแถวนั้นด้วยว่าจะอยู่เทียวต่ออะและแต่ทำงัยได้อะโว้ยแม่รับงานแล้วอะคืนนี้เดียวมึงหาโซดารอเลยเดียวกูเข้าไป
  • พี่ปอวันนี้มาเมากันอีกดีกว่า แล้วเราก็ไปแอบดูหมอฟันกันนะ หมอฟันพี่เปนผู้ชายนะฮาร์ฟ
  • ดาราดังๆแสดงทั้งนั้นเลยนะ คอริน ฟาเรล ขวัญใจพี่เสือกเป็นขี้ยา โดนฆ่าซะได้ แม่งเอ้ย ไม่ให้เกียรติมาดพระเอกเลย
  • 6โมงพอได้ป่าว
  • พี่เมื่อก่อนหัวมันไม่ล้านนะแต่นี้เค้าเมคอัพขึ้นมาหรือหัวมันล้านจริงๆ เล่นเอาซะเหมื่อนเลยดูไม่ออก
  • สวัสดีทุกคนคับ ขอโทษTที่หายไปหลายวัน
  • วันนี้ไปไหนกันหมดเนี้ย เงียบจัง
  • อยู่นี้ไง ชุดลากลองยัง พี่ปอพี่แป้งวันนี้มีสทิติใหม่900กว่าๆหมู2ครึ่งไก่1ตับ1สะใจเลย ขอบคุณพี่ทั้งสองมากๆครับ ดีใจช่ะ
  • ดีใจด้วยครับตี๋ พรุ่งนี้ขอให้ขายดีกว่าวันนี้นะ เอาตังเก็บไว้เผื่อขาดทุนบ้างอย่ากินเหล้าหมดละ อิอิ
  • หุหุ พี่มากับผมซักกลมไหม555 ขอบคุณมากๆคร้าบๆๆๆๆๆ
  • โต้งดีใจด้วยครับ หุหุ
  • ไม่รู้จะพูดอะใร กำ
  • แวะมาทักทายพี่น้องPCP ทุกคนimageimage
    ไฟล์แนบ
    DSC01498.JPG 178K
    DSC01520.JPG 83K