ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

CHANTHABURI PITBULL CLUB - กลุ่มพิทบูลจันทบุรี
  • CPC.....เช็กชื่อกันหน่อย!!!!!!! (:| I-)
  • นั่นไงๆๆ คราวนี้ ดึงอะไรล่ะ พี่ตี๋ เสียดายอะ โปรดิ้วเซอร์ กลับโคราช ไม่มีคน ฟิวชั่นแท็กทีมด้วยอะ สงสัยจะแพ้แน่ๆ คราวนี้ อึงบั๊กก้า๕๕๕๕๕
  • อาตี๋มาครับ ไม่มีดึงแล้วครับ กลัวโดนเอง
  • อึงบั๊กก้า มาครับผม!! สรุปคือ ยกเลิก พรก พิตบูลจัน?? งั้น ต้องร่างใหม่อะ สิพี่ตี๋^^
  • ช่ายให้พี่อาร์ทร่าง พ.ร.ก เลยนะ หุหุ แกมีไอเดียยแจ๋วๆเยอะมากๆ(หมายถึงความคิดแผงๆนะ) หุหุ
  • ๕๕๕ ก็ ต้องลองยื่น ยติ มาพิจรณากันก่อน ลองๆ เสนอไปให้ แก สิพี่ตี๋
  • ขอบคุณที่ชมครับตี๋ จะเอาแบบไหนดีล่ะ ว่ามาเลยหรือเอาแบบไม่ต้องมองหน้ากันเลย
    เวลาสร่างเมา อยากสังหารตัวเองทิ้ง

ฝากน้องหนึ่ง LIL boy x E kai ถ่าย1,000กว่ารูป คัดได้แค่นี้imageimageimage
    ไฟล์แนบ
    SAM_3903.JPG 111K
    SAM_3911.JPG 111K
    SAM_3923.JPG 112K
  • สงสัยคอกนี้จะออกมาสวยแน่ๆเลย สวสทั่งคู่เลย
  • ขอบคุณมาก พี่อาท ไปรับได้วันไหน ครับพี่ ขอเป็นปีหน้า ซักวันที่ 2ที่3 ได้รึป่าวครับ
  • ไม่เปงไรหรอกหนึ่ง ไว้หลายๆวันก้อได้ พี่อาร์ทจัยดี
  • คิดว่าจะติดตอนเค้าดาวน์พอดี ๕๕๕๕๕๕๕๕๕ แบบ ประมาณ 54321 !!! อะไรอย่างเนี้ย
  • จิงปะพี่ ๕๕๕ รอคลอด ทีเดียวเลยเนอะ พี่โต้ง
  • ได้ไม่เปงไรหรอก พี่อาร์ทไม่ว่าเพราะพี่เค้ารักน้องๆยู่แล้ว เชื่อดิ
  • น้องๆที่ว่า ต้องประมาณ 18 19 หรือป่าวโต้ง :013:
  • เล่นไรกันน้องๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆของพี่
    ไม่มีปัญหา 1 แต่ถ้าอยู่จนเห็นท้อง ยึดๆๆๆๆๆๆๆทั้งแม่ ทั้งลูกimagelil boy vs bad boy
    ไฟล์แนบ
    965899652.jpg 41K
  • เด็กๆไม่ไหว บอล ต้องเลี้ยงมัน
    ขอคนมีงานทำดีกว่า ขอตังค๋ได้
  • ๕๕๕๕๕๕๕๕ โห้ดร้ายอ้า
  • แล้วแต่จะคิดนะ แต่คิดว่าพี่อาร์ทคงไม่ชอบ 18 19 หรอก
    เค้าชอบแบบ 30 ขึ้น
  • หวยรับประทานไปพันกว่า เสียดายโครตimage
    ไฟล์แนบ
    20080806071506_money.jpg 32K
  • เรา4-5คนที่อยู่ตรงนี้ ออกไปบ้านเปียวกันกว่า
  • ออกไร พี่อาท ลืมซื้อเลย
  • วันนี้พี่อาร์ทเปงไงบ้าง โชคดีมั้ย
  • จิงป่าวพี่กำลังอยาก
  • พี่อาร์ทมารับดิ
  • นั่นไง มีคนอยากแล้ว ววววว กระซ่านแดกแล้วไง อึงบั๊กก้า ๕๕๕๕ พี่ บอล วันนี้พาหมาไปเล่นสนามบอลมารึป่าวครับพี่
  • ป่าวเลยหนึ่ง ไปปล่อยน้ำที่สวนมา
  • พี่บอลไปปล่อยน้ำไรที่สวน
    พี่CatPitttttttttttttหายไปไหนเนี่ย คิดถึงจัง (นอนดีกว่า)ฝันดีนะทุกคน
  • อ่อ ครับพี่ วันไหน ว่างๆ โทรมาเลยนะพี่บอล

พี่โต้งฝันดี ครับผม
  • นอนกันเร็วจัง
  • สวัสดียามดึกครับทุกท่าน วันนี้มีงานเลี้ยงรุ่น บรรดา เพื่อนแฟน ที่ เดอะเครซ ครับ เพิ่งกลับมา

ลิลบอยกับพ่อมันนี่เป๊ะมากเลยครับพี่อาร์ท เหอๆๆๆ
    แหม่ตอนผสมมีผู้จัดการคอยคุมด้วยนะพี่อาร์ท ติดเรทนะเนี่ย 55555

ตี๋วันนี้ผมไปช็อปปิ้งเห็ดสด มาเต็มเลยครับ เห็ดหลากหลายชนิดมาก เดี๋ยวพรุ่งนี้พี่ไปซื้อหมูมาหมักอีกที แล้วก็น้ำจิ้มด้วย อิอิ ถ้าตี๋อยากเอาไรมาเพิ่มก็ซื้อมาละกันนะครับ ตึ๊งหนึ่งพี่เตรียมไหจัดหนักไว้ให้ตึ๊งหนึ่งแล้วนะครับ มาพร้อมตี๋เลยนะครับ

สมาชิกท่านใดไม่ไปไหนเรียนเชิญมา countdown ที่บ้านผมได้นะครับ เมาแล้วนอนที่นี่เลย

วันที่1 มีโปรแกรมไปไหนกันบ้างครับผม นอนเล่นชายทะเลกันมั้ยยยยยยย
  • เอางั้นเลยเรอะ พี่ ปอ นอนชายทะเล นี่ นอนที่ไหนหรอครับที่เดิมรึ???

โอเคร พี่ เด๋วโทรนัดอีกทีว่าพี่ตี๋จะไปกี่โมงเพราะต้องรอ พ่อมา จะพามาลี่ไปฝากแกไว้น่ะครับ^^
  • วันนี้ขอบคุณพี่ปอพี่แป้งด้วยเย็นตา4หร่อยดีแหมอุส่าพาผมไปเลี้ยงขอบคุณจริงๆคับ อืมอึมบั๊กก้า พี่คงไปบ้านพี่ปอประมาณ6โมงเย็นโน้นแหละ อย่างช้าก็2ทุ่ม หุหุ ทันไหม ยังไงโทรมานะ เราจามาววววววววววววพี่ปอผมอยากดูแจ็กแอสสสสสสสสสสครับลบไปยังอ่ะหุหุ
  • อยากกินหมูหันอะ พี่ปอimage

มันคงอร่อยโฮกเลยทีเดียว image

แอลกอฮอล+ปาร์ตี้ปิ้งย่าง ลูกหมูสักตัว+บรรยากาศชิวๆ+อุณหภูมิลงต่ำ+ดนตรีเพลินๆโอ้ว!! = ชิว ครับ!
    ไฟล์แนบ
    PIC_0679.JPG 77K
    pict2255.jpg 53K
  • ถ้าลบไปแล้วเดี๋ยวจะโหลดให้ใหม่ เหอๆๆๆ พรุ่งนี้เคลียร์งานไว้หมดแล้วเตรียม countdown หนุกหนานๆ อิอิ

แล้วหาที่ไหนอะครับหมูหัน ที่พลิ้วไม่มีเลยนะ
  • ของพร้อมแล้วนะครับ มีเต้าหู้ปลา ลูกชิ้นปลา หอยจ้อ ลูกชิ้นหมึกหลอดอ่ะ และสิมิรัน2กลมพอไหมครับ
  • พี่ปอถ้าต้องการอารายบอกมาเลยนะครับ หุหุ
  • ยังไงผมก็ขอถือโอกาสนี้อวยพรปีใหม่เลยนะครับ ปปีเก่าผ่านไปปีใหม่กำลังจะมาขออยากจะขอให้ พรอันดีงามทุกๆพร จงสถิดอยู่กับพวกท่าน มีเงินมีทอง ร่างกายแข็งแรงมากๆอย่าป่วยอย่าเจ็บ หนี้ที่มีจงลดหาย ครอบครัวมีสุข หน้าที่การงานขอให้มีงานมาเยอะๆลูกค่ามีมาไม่ขาดสาย ธุรกิจไปได้สวยอุปสักจงไม่มี คนไทยรักกันมากๆสมัคคี รักพ่อหลวงมากๆๆอย่าทะเราะกัน นึกไม่ออกแล้วครับ สวัดดีปีใหม่ครับ
  • สาธุ รับมาเต็มๆ และขอให้มีสาวๆสวยๆมากหน้าหลายตาผ่านมาเป็นแฟนผมให้หมด 55555555555
    เย็นนี้เจอกันบ้านรองปอ ไม่รู้เจ้าของบ้านจะให้เข้ารึป่าว ยังไม่ได้ชวนเลยอิอิ
    แต่ไม่เป็นไรด้านได้อายอด
  • พี่ไก่เล่นหายไปเลยอ่ะ นิดถึง
  • พี่อาทใม่เห็นเอารูปลูกหมามาให้ดูมั่งเลยอ่ะ
    ตี๋เพื่อนปั๊มแกมันยังมีชีวิตอยู่รึเปล่าวะ
  • วันนี้ บ้านพี่ปอ มีใครบ้างครับขอเช็คชื่อหน่อย
  • พร้อมแล้วครับ อิอิ ผมเตรียมของไว้นิดหน่อย ฮา ๆๆ

เหล้าปั่น , เหล้าอุ
    หมูหมัก , ผัก , กองทัพเห็ด , กุ้ง , วุ้นเส้น , ไข่ , น้ำจิ้ม
    เป๊ปซี่ , น้ำแข็ง
    ถ่าน , เชื้อเพลิง

คืนนี้จัดเต็ม ตี๋ ตึ๊งหนึ่ง เอาเื้สื้อผ้ามาด้วยนะ พรุ่งนี้ทำบุญเสร็จ ไปทะเล กันต่อ กับกลุ่มสอยดาว ฟูลทีม
  • เก็บเสื้อผ้ายัดใส่กระเป๋า เราจะตี บ้านพี่ปอ
  • สวัสดีปีใหม่พี่ๆ. ผม หนึ่งบูรพา. ครับอยู่บ้านพี่ปอ
  • สวัสดีปีใหม่ สมาชิกพิทบูลจันทบุรี ทุกท่านนะครับ ขอให้ทุกท่านมีสุขภาพร่างกายแข็งแรง มีเงินมีทองใช้ไม่ขาดมือนะครับ

ปอ
  • เฮย หวัดดีปีใหม่ครับ แมร่งเมามากๆ ที่บ้านพี่ปอ ขอให้ความสุขทุกๆคนเลยนะครับ. ตี๋หิต ตี๋รูหิต ตี๋ฮำ 55555
  • สวัสดีปีใหม่ครับปีนี้ขอให้รวยๆนะครับ
  • สวัสดีปีใหม่ 2012
    ขอให้สำลักความสุข... ขอให้ทุกกระเด็น... ขอให้อิ่มความรัก... ขอให้หนักเงินทอง...
    ขอให้มองฟ้าสวย... ขอให้รวยความฝัน... ขอให้มั่นความดี... ขอให้มีแรงใจ...
    ขอให้สดใสตลอดปี ทุกๆคนเลย
  • happy new year ขอให้ cpc ทุกคนมีความสุข อย่าเจ็บ อย่าใข้ อย่าจน อย่าเครียด มั่งมีเงินทองทุกคนเด้อ :X :013: